เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:21:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7361 7362 7363 [7364] 7365 7366 7367 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25826037 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #110445 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:13:38 AM »

salinee19, tum610, หลวงกาหลง, makarms, oooOilooo และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

วัดดีค่ะ 

ตกใจ

ตกใจไรค่ะพี่  มะขาม  อออ    สวัสดีค่ะ
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #110446 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:14:32 AM »

salinee19, makarms, oooOilooo (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ น้องส้ม เอ้ย! น้องออยล์  Grin

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้  ดูดิ.........สวัสดีค่ะ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #110447 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:15:22 AM »

salinee19, udomkd, rapee., หลวงกาหลง และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #110448 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:24:28 AM »

ชายเจษฎ์, poth, หลวงกาหลง, udomkd, salinee19, oooOilooo, rapee. และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทั้งหมด......แถววววววววววว..ตุงงงงงงงงงง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปล. ยกเว้นให้ลุงเข้มเป็นกรณีพิเศษ ไม่ต้องตุงกะได้เพราะอายุเยอะแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #110449 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:25:54 AM »

salinee19, tum610, หลวงกาหลง, makarms, oooOilooo และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

วัดดีค่ะ 

ตกใจ

คริ คริ น้ามะขามทำอีท่าใหนอ่ะ น้องชวนเข้าวัดเสียแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #110450 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:33:38 AM »

สวัสดีครับทุก ทุก ท่าน ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #110451 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:33:38 AM »

ชายเจษฎ์, poth, หลวงกาหลง, udomkd, salinee19, oooOilooo, rapee. และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทั้งหมด......แถววววววววววว..ตุงงงงงงงงงง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปล. ยกเว้นให้ลุงเข้มเป็นกรณีพิเศษ ไม่ต้องตุงกะได้เพราะอายุเยอะแล้ว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่เข้ม เคยกระซิบกะผมว่า แม้จะฉัดปี๊บไม่ค่อยจะดัง.... แต่หากฉัดคนแล้ว ไม่ดังเพี๊ยะ...แต่ดัง พลั่ก... ตกใจหน้าซีด ล้มทั้งยืน...

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #110452 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:43:53 AM »

วัดดีค่ะ 

ตกใจ

คริ คริ น้ามะขามทำอีท่าใหนอ่ะ น้องชวนเข้าวัดเสียแล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

น้าชายเจษฏ์ ไม่รู้อะไร คือว่า... น้องเค้าชวนไปทำบุญร่วมกันครับ ไม่เข้าใจวัยรุ่นเลยน้าชายเจษฏ์เนี้ย   Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #110453 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:44:45 AM »

salinee19, makarms, poth, prasit, หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

...--*
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #110454 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:49:47 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ดีครับพี่น้อง  Grin Grin Grin

ท่านชาย ขอให้สมหวังดังใจคิด น๊ะครับ ท่านชาย

ขอบคุณครับลุงเข้ม คาดว่าอาทิตย์หน้ารู้ผลครับ สาเหตุเพราะเจ้าของรถที่ผมอีซื้อบอกให้ผมใจเย็นๆ ค่อยๆเลือกครับ  เศร้า Grin

ปล. เมียถามว่าคิดไงจะซื้อรถคันใหญ่ๆ ซื้อมาก็ขี่ได้คนเดียว ผมเลยบอกว่า ก็ไม่ได้คิดไรมากเห็นว่าเป็นวันเกิดเธอ(วันนี้วันคล้าย
วันเกิดเมีย)และก็ครบรอบวันแต่งปีที่ 7 (พรุ้งนี้ครบรอบ 7 ปีที่แต่ง)เลยจะซื้อรถให้เป็นของขวัญให้เธออะ ปรากฏว่าได้ผลครับ เธอเงียบกริบด้วยความตื้นตันใจ ผมก็พลอยสุขใจไปด้วย  Grin Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก บู่ บู่ บู่

วันเกิดเมียซื้อของขวัญให้ แต่เราใช้เอง ว้าวววๆๆๆๆ  มุขนี้ เด็ด+เลยคุณชาย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #110455 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 09:56:49 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ดีครับพี่น้อง  Grin Grin Grin

ท่านชาย ขอให้สมหวังดังใจคิด น๊ะครับ ท่านชาย

ขอบคุณครับลุงเข้ม คาดว่าอาทิตย์หน้ารู้ผลครับ สาเหตุเพราะเจ้าของรถที่ผมอีซื้อบอกให้ผมใจเย็นๆ ค่อยๆเลือกครับ  เศร้า Grin

ปล. เมียถามว่าคิดไงจะซื้อรถคันใหญ่ๆ ซื้อมาก็ขี่ได้คนเดียว ผมเลยบอกว่า ก็ไม่ได้คิดไรมากเห็นว่าเป็นวันเกิดเธอ(วันนี้วันคล้าย
วันเกิดเมีย)และก็ครบรอบวันแต่งปีที่ 7 (พรุ้งนี้ครบรอบ 7 ปีที่แต่ง)เลยจะซื้อรถให้เป็นของขวัญให้เธออะ ปรากฏว่าได้ผลครับ เธอเงียบกริบด้วยความตื้นตันใจ ผมก็พลอยสุขใจไปด้วย  Grin Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก บู่ บู่ บู่

วันเกิดเมียซื้อของขวัญให้ แต่เราใช้เอง ว้าวววๆๆๆๆ  มุขนี้ เด็ด+เลยคุณชาย

ผมว่าได้รถมาแล้ว.... สาว่าท่อจะแตกก่อนดอกยางสึก.....

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #110456 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:02:35 AM »

เดี๋ยวฝนตก  เดี๋ยวแดดออก  เดี๋ยวมืดครึ้ม ...... ท่าจะบ้าไปแล้ว

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #110457 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:03:40 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนครับ ฟ้าสว่างโร่ แดดแดงแจ๋ เดี๋ยวอิไปเที่ยววังไชซักหน่อย ค่าน้ำมันห้าร้อย อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #110458 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:04:54 AM »

ผมว่าได้รถมาแล้ว.... สาว่าท่อจะแตกก่อนดอกยางสึก.....

Grin Grin Grinขอแค่ครั้งเดียวครับลุงตุ้ม ไม่ว่าจะเป็นตุ๊ด กระเทย ทอม ดี้ พูดให้ได้ยินซักครั้งว่า ว้าวววววววววว เท่จัง แค่นี้ก็คุ้มแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #110459 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:05:09 AM »

พี่ตุ้มเช็คยาฮูเมล์มั่งปะเนี่ยผมส่งให้จนเมล์บ็อกจะระเบิดแล้วมั้ง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 7361 7362 7363 [7364] 7365 7366 7367 ... 35779
  พิมพ์