เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:24:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7406 7407 7408 [7409] 7410 7411 7412 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25822556 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #111120 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 10:58:19 PM »

โอ๊ยย..เลือกคุณหญิงไม่ถูกเลยผม

เพ่ เพ่ บุญคำ ไม่ต้องเลือก ดารินครับ.. คิก คิก

เสียดายที่ลาออกจาก ตชด. ซะก่อน

ม่ายงั้นจะสั่งให้ไข่แคว็ตไปนอนคุกขี้ไก่.....

หลวงปื๊ด ต้อง ระพินทร์ ไพวัลย์ ... เท่านั้น ...  เยี่ยม  Cool Cool Cool

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #111121 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:00:40 PM »

Grin Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #111122 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:05:07 PM »

คืออะไรครับ ผมดูเป็นอาหารทะเลแบบปลากระเบนอ่ะครับ

เเลน ค่ะ หนังเเลนค่ะดำๆนั้นพี่ซับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บ๊ะ!   เยี่ยม

ถ้าเป็นเนื้อเเลน เวลาคั่วเนื้อมันจะหดเข้า  ถ้าเป็นปลาจ๋องม๋อง เนื้อมันจะบานออก เพราะมันป็นครีบๆ    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โอ้โห.....  เยี่ยม บวกหนึ่งครับ  Wink Wink

ฮายยยยยยยยย.....เรื่องพรรค์นี้ผมกะรู้ครับ ถ้าใส่พริกมันจะเผ็ด ใส่เกลือมันจะเค็ม ใส่น้ำตาลมันจะหวาน แต่ถ้าใส่ใจทำ มันจะเป็นของน้องออยคนเดียวเท่านั้นครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ระวังเป็นปลากัดนะครับ VOV กันไป VOV  กันมา Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111123 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:05:57 PM »

โอเคๆ หนังหน้าแบบนี้ ลูกหาบก็ลูกหาบ งอน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #111124 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:16:25 PM »

ใครเขาว่าไร๊ที......

ให้ดูว่าหล่อพอจะเป็นรพินทร์ได้หรือปล่าว....... เนาะ..... เนาะ... Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #111125 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:19:08 PM »

Shocked Shocked Shocked ไปอยู่หมงใหนมา เพิ่งมาตื่นเต้นเอาป่านนี้ เพรชพระอุมา ผมอ่านเที่ยวที่ 3 ก็ตอน ปวช. แล้ว อ่ออออออออ....ลืมไป คงมัวแต่ปลูกยางอยู่ตอนนั้น ตอนนี้พอเสร็จจากตัดยางทำขี้แล้ว เลยได้อ่านหรืออย่างไร แต่ไม่เป็นไร เรียนรู้ไม่มีคำว่าสาย ถ้าอยากอ่านเต็มๆมาหาผมได้น่ะ  Cool Cool Cool บู่ บู่ บู่

ท่านชายพี่รอง สุดยอดคนมีน้ำใจเลยครับ เยี่ยม Grin Grin

ชั่วโมงนี้ หยำขี้ก็ต้องยอม.........

รีบมาเลย รับรองยิ่งกว่าหยำขี้ ... Cool Cool Cool

หากมีครบชุดจริงๆ

จะรีบเข้าไปจุ๊บๆๆๆๆท่านชาย วันอาทิตย์ครับ...

คริๆ  Grin Grin

มาก่อนเลย ไม่มีเดี๋ยวพาไปเช่า เปิดโรงแรมนอนอ่าน จบเมื่อใดค่อยกลับบ้าน ... Cool Cool Cool
พี่แพะ เปิดโรงแรมนอนอ่าน นึกถึงอดีต แล้วมีปกขาวให้อ่านไหมครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #111126 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:27:15 PM »

ที่บ้านพี่ตุ้มมี เสือ กลิ่นศักดิ์ รึเปล่าครับพี่ Grin

.....ไม่มีอ่ะครับ.... Tongue

เมื่อก่อนมีหนังสือเยอะแยะส่วนมากเกี่ยวกับวารสารการถ่ายภาพ...นิยายไม่ค่อยมี
น้ำท่วม....ทิ้งฉาดแล้ว....ส่วนที่ยังดีอยู่ก็พาไปบริจาคกะโครงการของโตโยต้า.....

ไม่ค่อยมีที่เก็บ....ตอนนี้ก็มีแผ่นดีวีดี กองท่วมหัวท่วมหูอยู่ ว่า ๆ ไม่รู้จะพาไปทิ้งไหน Grin

ถ้าเป็นแนวแอคชั่น เอามาทิ้งที่บ้านผมก็ได้ครับ ... Cool Cool Cool

เดี๋ยวค่อยไปรื้อ ๆมาดูก่อน...

หากเรื่องไหนดี ๆ ที่น่าเก็บก็จะขอคัดเก็บไว้ก่อน....อิ อิ....แต่คงมีไม่กี่เรื่องที่จะเก็บ....
เช่นแฮรี่ฯ     ลอร์ด ออฟ เดอะ ริง      อินเดียนน่าโจนส์....ประมาณนี้...

ที่จะเก็บก็ส่วนใหญ่จะเป็นคอนเสิร์ทน่ะครับ.... Grin

พี่ตุ้มแล้วมีหนังญี่ปุ่นบ้างไหมครับ Grin Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #111127 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:35:04 PM »

ที่บ้านพี่ตุ้มมี เสือ กลิ่นศักดิ์ รึเปล่าครับพี่ Grin

เมื่อก่อนมีหนังสือเยอะแยะส่วนมากเกี่ยวกับวารสารการถ่ายภาพ...นิยายไม่ค่อยมี
น้ำท่วม....ทิ้งฉาดแล้ว....ส่วนที่ยังดีอยู่ก็พาไปบริจาคกะโครงการของโตโยต้า.....

ไม่ค่อยมีที่เก็บ....ตอนนี้ก็มีแผ่นดีวีดี กองท่วมหัวท่วมหูอยู่ ว่า ๆ ไม่รู้จะพาไปทิ้งไหน Grin

ถ้าเป็นแนวแอคชั่น เอามาทิ้งที่บ้านผมก็ได้ครับ ... Cool Cool Cool

หากเรื่องไหนดี ๆ ที่น่าเก็บก็จะขอคัดเก็บไว้ก่อน....อิ อิ....แต่คงมีไม่กี่เรื่องที่จะเก็บ....
เช่นแฮรี่ฯ     ลอร์ด ออฟ เดอะ ริง      อินเดียนน่าโจนส์....ประมาณนี้...

ที่จะเก็บก็ส่วนใหญ่จะเป็นคอนเสิร์ทน่ะครับ.... Grin

พี่ตุ้มแล้วมีหนังญี่ปุ่นบ้างไหมครับ Grin Grin Grin

มี ครับ

เรื่อง Death Note มีชุดนึงสองแผ่นจบครับ...... คิก คิก คิก คิก

จูออน ก็มีครับ...เกาหลีนี่หว่า.... คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #111128 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:49:45 PM »

Sillva, tum610, Padang

ไม่หลับไม่นอน  ทำไรกันเหรอ  บู่ บู่ บู่

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111129 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:52:24 PM »

ไม่หลับไม่นอน  ทำไรกันเหรอ  บู่ บู่ บู่

กำลังเชียร์พี่ตุ้มทำ ออโต้อีโรติกครับพี่เล็ก Grin Grin
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #111130 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 11:59:27 PM »

มี ครับ

เรื่อง Death Note มีชุดนึงสองแผ่นจบครับ...... คิก คิก คิก คิก

จูออน ก็มีครับ...เกาหลีนี่หว่า.... คิก คิก
ประเภท XXXXLอ่ะ Grin Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #111131 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 12:03:06 AM »

กำลังเชียร์พี่ตุ้มทำ ออโต้อีโรติกครับพี่เล็ก Grin Grin

ตกใจ  ยังไม่อยากต๊าย......
อยู่กินเหล้ากับเพื่อนไปนาน ๆ ดีกว่า.....

ถึงจะทำก็ไม่ทำหรอก....ดายของ....ตายอยู่คนเดียว.... แลบลิ้น

แบบคาอกก็ว่าไปอย่าง..... คิก คิก

ประเภท XXXXLอ่ะ Grin Grin Grin

รู้แล้ว......แต่แกล้งให้บอกนิ....คิ คิก.... Grin   คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #111132 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 12:06:24 AM »

อยู่กินเหล้ากับเพื่อนไปนาน ๆ ดีกว่า.....

ถึงจะทำก็ไม่ทำหรอก....ดายของ....ตายอยู่คนเดียว.... แลบลิ้น

แบบคาอกก็ว่าไปอย่าง..... คิก คิก

รู้แล้ว......แต่แกล้งให้บอกนิ....คิ คิก.... Grin   คิก คิก คิก คิก

นึกว่าดูเทนนิสกัน

Sillva
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #111133 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 12:10:45 AM »

พึ่งกลับมาจากสนามบินซักพักครับ

คุยงานใน MSN ซักนิดหนึ่งครับ ฮิฮิ อ่านในนี้ไปด้วยแหละฮะ   บู่

【  Impossible is Nothing  】
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111134 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 12:13:00 AM »

รู้แล้ว......แต่แกล้งให้บอกนิ....คิ คิก.... Grin   คิก คิก คิก คิก

นึกว่าดูเทนนิสกัน

พักนี้พี่เล็กผมแปลกๆไป  พี่กำลังอินอยู่กับอะไรรึเปล่าครับ

ปล. ที่ไม่ใช่อินเลิฟนะพี่  Grin Grin
หน้า: 1 ... 7406 7407 7408 [7409] 7410 7411 7412 ... 35779
  พิมพ์