เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:32:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7451 7452 7453 [7454] 7455 7456 7457 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819405 ครั้ง)
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #111795 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 02:38:20 PM »

makarms, ชายเจษฎ์, Sig228-kolok, Gunchon.Southlander และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

จุ๊ก....กรู๊...... ๆ Cool

V
V
V
V
V
V
V
V
กรู๊....กรู๊...........กรู๊...................กรู๊..............

Grin Grin Grin ของเรายังสู้นิ ไม่เหมือนของใครบางคน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขันตอบด้วย แสดงว่าสู้... จริงๆแฮะ  คิก คิก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #111796 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 02:39:19 PM »

ได้ไปตื่นนึง... บู่ บู่ บู่

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #111797 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 02:40:24 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว......ดีค่ะพี่ขาม.....คนหล่อ........... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

น้องส้มก็สุดสวยกั๊บ  Grin

อืม...ม.ม..ม..ม..ม...หากินง่ายเหวย...

กิ๊วก๊าวไหนอะไปเวียนเรินน้าซับอยู่  3  วันไม่รู้หลังไหน......หาไม่เจอเปิดโทรก็ลืมอยู่ใน  PM.  ว่าจะให้น้าซับเลี้ยงข้าวสักหน่อย บู่

55555555555

รอด รอดตัว  ถ้าเจอ ติ๊เลี้ยงน้ำชุบ 1มื้อ

หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่รักกันจริง......ไม่เป็นไรออยล์มีคนเลี้ยง+พาเที่ยวแล้วค่ะ....ฮิฮิ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #111798 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 02:41:06 PM »

makarms, ชายเจษฎ์, Sig228-kolok, Gunchon.Southlander และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

จุ๊ก....กรู๊...... ๆ Cool

นกต่อมาแล้ว นกป่าอยู่ไหน

หนักหูโบ๋ต่อนก...นิ

ขำก๊าก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #111799 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:15:43 PM »

สินค้าพิเศษ ส่งถึง

๑.  ๒/๑-๒ ซอย ๒

๒.  ๘๗ ซอย ๒๓

๓.  ๙๔/๔๙ ซอย ๒๓  (บ๊ะ ๒ กะ ๓ เนี่ย กิ๊กกันแน่ หยบซอยเดียวกัน)

๔.  ๒๗/๓ หมู่ ๗

๕.  ๑๖๐ หมู่ ๑

๖.  ๗๖/๕๔  หมู่ ๓

๗.  ๒๔๔/๑๗  ต.ตลาด

ได้ดำเนินการจัดส่งเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  รอนิ๊โหน่ย เพราะส่งแบบ ว.๕ ประหยัดตามยุค

งึม งึม งึม จ๊ะ ตึ่ง ตึ่ง ตึง ตึง ตึง ตึง ๆ ........ จั่งซี่มานโ้ต้งโถนนนนนนนนนน

ขอบคุณครับพี่ปู

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #111800 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:27:53 PM »

ตา Padang ใจเย็นะจ๊ะ รอเย็นกลับบ้านก่อนแล้วค่อยส่งให้ ออฟฟิส บล็อคไม่ให้ใช้ Hotmail จ๊ะ
เมลล์ออฟฟิสผมก็ใช้ได้นะแต่ต้องรวบรวมภาพรูดซิปก่อนที่บ้านจะเหมาะกว่าครับ

รับทราบครับน้าดุลย์ ขอบคุณมากครับ ไรท์เป็นแผ่นน่าจะดีนะครับ ขอมากไปหรือเปล่าหว่า เดี๋ยวสงสัยอดหมดแน่ Grin Grin Grin

ยังไม่มากหรอกครับป๋า เพราะผมก็อีขอด้วยเหมือนกันนิครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จุ๊..จุ๊..อย่าพูดดังสิ  เดี๋ยวเจ้าออยล์มันอีขอด้วยงั้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แลบลิ้น แลบลิ้น.........ลุงเล็กพูดซะออยล์อยากได้เลย.........น้าดุลย์.......ส่งให้ออยล์ด้วยนะค่ะ.....ขอดูด้วยคนค่ะ............. กิ๊วก๊าว

ยืนยันว่าอายุเกินกว่า 18 ปี ก่อน

จะเอา แล้วไหน e-mail address ล่ะจ๊ะ

กิ๊วก๊าว........       salinee_ 19 @hotmail.com     ค่ะ ส่งเลยนะค่ะ  อยากดูค่ะ...........อายุ 26  แล้ว  แกเล้วค่ะ......... บู่

แล้วตูจะบาปไม๊เนี่ย.เฮ้อ....อ้าว Where where is a  Where where ไหนๆก็ไหนๆ เด็กมันขอ.....ไปแล้วระวังไฟแตกเด้อ

ตกใจ

น้องเค้าก็เป็นผู้ชายเหมือนเรานี่หละ..พี่เข้ม  ไม่เชื่อก็ไปขอดูได้เลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #111801 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:43:44 PM »

ได้ไปทีนึง...   Wink  Wink  Wink

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

สวัสดีครับมิตรรักแควนเพลงทุกๆ ท่าน  ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #111802 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:57:11 PM »

ตา Padang ใจเย็นะจ๊ะ รอเย็นกลับบ้านก่อนแล้วค่อยส่งให้ ออฟฟิส บล็อคไม่ให้ใช้ Hotmail จ๊ะ
เมลล์ออฟฟิสผมก็ใช้ได้นะแต่ต้องรวบรวมภาพรูดซิปก่อนที่บ้านจะเหมาะกว่าครับ

รับทราบครับน้าดุลย์ ขอบคุณมากครับ ไรท์เป็นแผ่นน่าจะดีนะครับ ขอมากไปหรือเปล่าหว่า เดี๋ยวสงสัยอดหมดแน่ Grin Grin Grin

ยังไม่มากหรอกครับป๋า เพราะผมก็อีขอด้วยเหมือนกันนิครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จุ๊..จุ๊..อย่าพูดดังสิ  เดี๋ยวเจ้าออยล์มันอีขอด้วยงั้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แลบลิ้น แลบลิ้น.........ลุงเล็กพูดซะออยล์อยากได้เลย.........น้าดุลย์.......ส่งให้ออยล์ด้วยนะค่ะ.....ขอดูด้วยคนค่ะ............. กิ๊วก๊าว

ยืนยันว่าอายุเกินกว่า 18 ปี ก่อน

จะเอา แล้วไหน e-mail address ล่ะจ๊ะ

กิ๊วก๊าว........       salinee_ 19 @hotmail.com     ค่ะ ส่งเลยนะค่ะ  อยากดูค่ะ...........อายุ 26  แล้ว  แกเล้วค่ะ......... บู่

แล้วตูจะบาปไม๊เนี่ย.เฮ้อ....อ้าว Where where is a  Where where ไหนๆก็ไหนๆ เด็กมันขอ.....ไปแล้วระวังไฟแตกเด้อ

ตกใจ

น้องเค้าก็เป็นผู้ชายเหมือนเรานี่หละ..พี่เข้ม  ไม่เชื่อก็ไปขอดูได้เลย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลุงเล็กพูดถูก................. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #111803 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:59:47 PM »

ได้ไปทีนึง...   Wink  Wink  Wink

สวัสดีครับมิตรรักแควนเพลงทุกๆ ท่าน  ไหว้

ไหว้       สวัสดีค่ะ...ลุงช่าง.....หายไปไหนค่ะไม่เจอกันเลย...คิดถึงจัง...ยืมตังค์  200  ได้ป่าวค่ะ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...--*
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #111804 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 04:08:07 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่รักกันจริง......ไม่เป็นไรออยล์มีคนเลี้ยง+พาเที่ยวแล้วค่ะ....ฮิฮิ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ใครคือผู้โชคร้าย...เอ๊ย..โชคดีคนนั้น...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #111805 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 04:09:54 PM »

ได้ไปทีนึง...   Wink  Wink  Wink

ไหว้       สวัสดีค่ะ...ลุงช่าง.....หายไปไหนค่ะไม่เจอกันเลย...คิดถึงจัง...ยืมตังค์  200  ได้ป่าวค่ะ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ทอนมาก่อน 800.-  ใบพันให้ไปเอาที่น้าซับ หรือไม่ก็ที่ครูเบิ้ล   Cheesy

ปล. 1.  พี่ก็คิดถึงน้องเช่นเดียวกัน  แต่พี่กลัวผิดหวัง (พี่หวังไว้มากมายหลายอย่างน๊ะ)  จึงได้ถอยมาแอบรักอยู่ห่างๆ    Wink

ปล.2  แม้นว่าน้องจะเป็นผู้ชายเหมือนกับพี่ตามที่พี่เล็กว่า    ตกใจ  ตกใจ   แต่พี่ก็ยังรับได้น๊ะ     คิก คิก

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #111806 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 04:10:52 PM »

ใครคือผู้โชคร้าย...เอ๊ย..โชคดีคนนั้น...

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก...... ขำก๊าก........................................................... ......... ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #111807 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 04:13:23 PM »

ทอนมาก่อน 800.-  ใบพันให้ไปเอาที่น้าซับ หรือไม่ก็ที่ครูเบิ้ล   Cheesy

ปล. 1.  พี่ก็คิดถึงน้องเช่นเดียวกัน  แต่พี่กลัวผิดหวัง (พี่หวังไว้มากมายหลายอย่างน๊ะ)  จึงได้ถอยมาแอบรักอยู่ห่างๆ    Wink

ปล.2  แม้นว่าน้องจะเป็นผู้ชายเหมือนกับพี่ตามที่พี่เล็กว่า    ตกใจ  ตกใจ   แต่พี่ก็ยังรับได้น๊ะ     คิก คิก

หลงรัก หลงรัก         แหลงไม่ออกเลย.......เจ้าออยล์         ฮิฮิ    นานๆทีที่จะมีคนที่รับเราได้    คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...--*
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #111808 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 04:16:30 PM »

ได้เวลาวิดพื้น เสร็จแล้วจะได้กินข้าวเหนียวเรียน ... สะบายดึ Cool Cool Cool

ปล. - สูตรเราเอง ซื้อเรียน กับ ซื้อข้าวเหนียวมูลมาขอน้ำกระทิเยอะๆ หน่อย เอาเรียนใส่ข้าวเหนียวจากนั้นก็กิน

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #111809 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 04:20:16 PM »

salinee19, นายช่าง, lex, Sig228-kolok, Gunchon.Southlander และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
หน้า: 1 ... 7451 7452 7453 [7454] 7455 7456 7457 ... 35779
  พิมพ์