เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:25:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7476 7477 7478 [7479] 7480 7481 7482 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25813976 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #112170 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 08:51:00 PM »

น้ำมันก๊าดใช้ดีนะเวลาโดนยางมะตอยเช็ดออกเลยสีไม่หมองด้วย...แล้วล้างด้วยแชมภูล้างรถตาม

ฮายมันก๊าดไว้ล้างรถ..เปลืองๆ  ไว้ใส่เกียงเจ้าพายุดีกว่าแหละน้าดุลย์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดียวว่างๆผมอีแต่งเพลง จุดเกียงเวียนวน ให้จบสักที  ให้พี่เข้มร้อง ผมกับชาวด้ามขวานทั้งหลายคอยรับท่อนลูกคู่...หนุก

ไหว้ขออภัยนะครับพี่เข้มขอยืมรูปประกอบเพื่อความสมจริงหน่อย ไหว้

เอ่อ...เรื่องภาพ..... ระวังพี่เข้มย้อนกลับนะครับ..... Grin

อิ อิ จริงดิ ไม่รู้ผมทำรูปตัวเองหลุดไปอยู่ในมือพี่เข้มมั่งป่าว
ไม่พรือ...ยอมให้พี่เข้มแกได้ระบายมั่ง โถกแต่เพื่อนขบ...ให้แกได้ขบหลบมั่ง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #112171 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 08:54:09 PM »

แต่สวน

ตกใจ       Huh

เอ่อ...เรื่องภาพ..... ระวังพี่เข้มย้อนกลับนะครับ..... Grin

อิ อิ จริงดิ ไม่รู้ผมทำรูปตัวเองหลุดไปอยู่ในมือพี่เข้มมั่งป่าว
ไม่พรือ...ยอมให้พี่เข้มแกได้ระบายมั่ง โถกแต่เพื่อนขบ...ให้แกได้ขบหลบมั่ง

มาขอบคุณแทนพี่เข้มครับ..... คิก คิก คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #112172 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 08:55:45 PM »

นอนแระ ไหว้ ไหว้ ไหว้

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #112173 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:01:55 PM »

ลุงๆ ดูพวงมาลัยให้หน่อยจิ.....ร้างเวทีไปนานมะค่อยชับเรย บู่

วงนี้ครับ.........NARDI ก้านดำ รุ่นลายเซ็น

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #112174 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:08:24 PM »

เดี๋ยวค่ำๆเข้ามาใหม่ค่ะ ต้องไปทำงานต่อแล้วค่ะ ไหว้

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด   จูบบบบ  หลงรัก

โอไม่ใจ้แมลงสาบนะคะพี่

เดี๋ยวค่ำๆเข้ามาใหม่ค่ะ ต้องไปทำงานต่อแล้วค่ะ ไหว้

เอ๊ะ..ผมเข้านครทูเดย์ ไม่เห็นเกิดอะไรขึ้นอ่ะ ทั้งๆที่บริษัทผมซีเรียสเรื่องไวรัสจะตาย ติดมาทีต้องรายงาน หัวหน้าเรา/ฝ่ายไอทีด้วย
เครื่องก็อัพเดทไวรัสแพทเทิร์นตลอด...เครื่องคุณโอเซ็นซิทีพเกินเหตุเปล่า

เอ...หรือว่าติดจากเวบอื่นน๊อ...อิอิ

ไหว้ สวัสดีค่ะ ในนี้ใครคนนครฯบ้างคะ โออยากรบกวนแนะนำที่พักและที่ท่องเที่ยวค่ะ เพราะลังเลเปรียบเทียบว่าจะไปที่ไหนดีเพราะจะลงเครื่องที่สุราษฎร์เที่ยวเขาสกก่อนแต่ยังมีเวลาอีกสองคืน ไปช่วงกพ.ปีหน้าอ่ะค่ะ Cheesy
ขอบคุณค่า หลงรัก

วู้...........เจ้ มาปีหน้าวางแผนยาวจัง คริๆ

ซื้อตั๋วเครื่องบินราคาถูกก็อย่างเงี๊ยะแหล่ะค่ะพี่ จองข้ามปี และไปชัวร์...อิอิ

เลยมาขึ้นเครื่องกลับ ที่หาดใหญ่น๊ะ จะเลี้ยงข้าวยำ

โอจองไปกลับสุราษฎร์แล้วอ่ะค่ะพี่ พี่มาหาโอสิคะ แล้วโอจะเลี้ยงน้ำทะเล...อิอิ
แต่ข้าวยำก็น่ากินเนาะ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #112175 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:08:44 PM »

อิ อิ อิ พี่ตุ้มข้องจาย อิ อิ คืออยากอีมาเมาแต่สวนเมียไม่ยอมตามมาแลกันว่ายังใครที่พอจะทำให้ผมเสียสมาธิบ้างไม๊พอไม่มี
บายใจหลบไปนอนหลับ...ผมเหลือแต่สวน...ได้เวลาแร่ดๆๆๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #112176 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:09:50 PM »

ลุงๆ ดูพวงมาลัยให้หน่อยจิ.....ร้างเวทีไปนานมะค่อยชับเรย บู่

วงนี้ครับ.........NARDI ก้านดำ รุ่นลายเซ็น

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #112177 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:16:49 PM »

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด   จูบบบบ  หลงรัก

โอไม่ใจ้แมลงสาบนะคะพี่

เอ๊ะ..ผมเข้านครทูเดย์ ไม่เห็นเกิดอะไรขึ้นอ่ะ ทั้งๆที่บริษัทผมซีเรียสเรื่องไวรัสจะตาย ติดมาทีต้องรายงาน หัวหน้าเรา/ฝ่ายไอทีด้วย
เครื่องก็อัพเดทไวรัสแพทเทิร์นตลอด...เครื่องคุณโอเซ็นซิทีพเกินเหตุเปล่า

เอ...หรือว่าติดจากเวบอื่นน๊อ...อิอิ

ไหว้ สวัสดีค่ะ ในนี้ใครคนนครฯบ้างคะ โออยากรบกวนแนะนำที่พักและที่ท่องเที่ยวค่ะ เพราะลังเลเปรียบเทียบว่าจะไปที่ไหนดีเพราะจะลงเครื่องที่สุราษฎร์เที่ยวเขาสกก่อนแต่ยังมีเวลาอีกสองคืน ไปช่วงกพ.ปีหน้าอ่ะค่ะ Cheesy
ขอบคุณค่า หลงรัก

วู้...........เจ้ มาปีหน้าวางแผนยาวจัง คริๆ

ซื้อตั๋วเครื่องบินราคาถูกก็อย่างเงี๊ยะแหล่ะค่ะพี่ จองข้ามปี และไปชัวร์...อิอิ

เลยมาขึ้นเครื่องกลับ ที่หาดใหญ่น๊ะ จะเลี้ยงข้าวยำ

โอจองไปกลับสุราษฎร์แล้วอ่ะค่ะพี่ พี่มาหาโอสิคะ แล้วโอจะเลี้ยงน้ำทะเล...อิอิ
แต่ข้าวยำก็น่ากินเนาะ

สวัสดีครับเจ๊ Grin......แวะนครฯด้วยนะครับ เผื่อผมมีโอกาสได้พาเจ๊ไปเลี้ยงหนมจีนเพื่อเป็นเกียรติสักมื้อ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #112178 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:22:35 PM »

Gunchon.Southlander, salinee19, makarms, lex, นายสิงห์กลิ้ง, tum610, อาร์ พี จี., Maen, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

กิ๊วก๊าว.......ลุงตุ้มค่ะเห็นป่าว.....ในนี้ออยล์สวยที่สุดเลย......ใครจะสวยกว่าออยล์ไม่มี....... ขำก๊าก

เออจริง... ซวย.....เอ๊ย.....สวยที่สุดเลย ณ ที่นี้.....  บู่

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับพี่ ๆ  ตามอ่านกระทู้อยู่หลายวันแล้ว  ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ  มีอะไรช่วยแนะนำด้วยครับ

สวัสดีครับ
 ผมอดุลย์ครับบ้านอยู่นครฯ แต่ตอนนี้ผมอยู่ชลบุรีนานแล้วไปหาดใหญ่บ่อยๆ

มากะใครอ่ะ....  คิก คิก

5555+.........สวยที่สุดเลยออยล์ไม่โกหกค่ะ.... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...--*
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #112179 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:22:58 PM »

ไม่ตอบไม่พรื้อ........ ยี๊

ถามคนขายก็ได้ บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #112180 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:23:09 PM »

ตอนนี้เปอร์เซ็นต์ไปนครสูงค่ะ เพราะโอชอบนะโม ชอบเบี้ยวา ชอบอะไรหลายๆอย่างที่มาจากนครฯ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ไปซักที หากแน่นอนแล้ว จะมาโพสท์บอกใกล้ๆค่ะ หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #112181 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:26:03 PM »

เซ็งๆ......ปรึกษาใครก็ไม่ได้ ไปนอนดีหวา บู่

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #112182 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:27:49 PM »

ตอนนี้เปอร์เซ็นต์ไปนครสูงค่ะ เพราะโอชอบนะโม ชอบเบี้ยวา ชอบอะไรหลายๆอย่างที่มาจากนครฯ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ไปซักที หากแน่นอนแล้ว จะมาโพสท์บอกใกล้ๆค่ะ หลงรัก

ด้วยความยินดีครับ....นครศรีธรรมราชยินดีต้อนรับ Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #112183 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:31:36 PM »

คนนครฯอ่ะชอบไม๊...ส่วนมาก ถึง มากกว่า จะ หล่อ....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #112184 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 09:32:38 PM »

ด้วยความยินดีครับ....นครศรีธรรมราชยินดีต้อนรับ Grin

กอบกุนก้า Cheesy

คนนครฯอ่ะชอบไม๊...ส่วนมาก ถึง มากกว่า จะ หล่อ....

จริงเหยอ ยิ้มีเลศนัย น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 7476 7477 7478 [7479] 7480 7481 7482 ... 35779
  พิมพ์