เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:26:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7496 7497 7498 [7499] 7500 7501 7502 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25809983 ครั้ง)
sumat21
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #112470 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:30:03 PM »

พี่ ๆ ครับ ตกลงคุณน้องปูเนี่ย  ต้องเรียกพี่ปู ใช่เป่าครับ

เรียกลุงยังได้เลยครับ Cool Cool Cool

ไหว้ครับพี่แพะ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #112471 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:32:05 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิอิ .... เอา ไว ๆๆ ค่ะ .... ถ้ารีบมาขอตอนนี้ แถม หมูย่างให้ด้วยค่ะ ..

คิกๆ....เจ้าบ่าวสูญเลย.....สงสัยแขบไปแลหมอ

ถามหมอแลกันง้าน เกณฑ์เมียถึงแล้วม้าย...โย๋ววววว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #112472 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:32:37 PM »

ดีค่ะ .... Sumat21 ....

เข้าปรึกษา ที่ว่าการอำเภอก่อนก็ได้

เจ้าหน้าที่อาวุธปืน อำเภอใจดีมากมาย  คิก คิก คิก คิก  ... ..

แต่ระวัง คนข้าง ๆๆ นะค่ะ เดี่ยวจะหาว่าไม่เตือน   คิก คิก คิก คิก  ....

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #112473 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:33:25 PM »

หนักหูโบ๋ตัดยางทำขี้อีกแล้ว สงบมาหลายวันนิ๊

คำทักทายน่ารักจัง..... Grin

สวัสดีหลวงพระบาง.....เอ๊ย..สวัสดีครับน้าหลวง..... Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #112474 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:33:49 PM »

หลบเรินดีหวา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
sumat21
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #112475 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:36:15 PM »

เข้าปรึกษา ที่ว่าการอำเภอก่อนก็ได้

เจ้าหน้าที่อาวุธปืน อำเภอใจดีมากมาย  คิก คิก คิก คิก  ... ..

แต่ระวัง คนข้าง ๆๆ นะค่ะ เดี่ยวจะหาว่าไม่เตือน   คิก คิก คิก คิก  ....

ครับ    เดี๋ยวเข้าไปครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #112476 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:37:22 PM »

พี่ ๆ ครับ ได้ปืนมากระบอกหนึ่ง   ทำไรไม่เป็นสักอย่าง  ที่ไหนมีสอนบ้างครับ แล้วไม่ทราบค่าใช้จ่ายแพงไหมครับ

หลงรัก         ฮิฮิ....อยากได้ครูฝึกที่น่ารักป่าวค่ะ...ขอแนะนำตัวเองค่ะ....ฮิฮิ   (ล้อเล่นนะค่ะ)          หลงรัก

กิ๊วก๊าว  ....  ไปสนามหาดใหญ่สิค่ะ...มีครูมานิตย์....เป็นครูฝึกประจะสนามค่ะ  .... กิ๊วก๊าว
พี่ ๆ ครับ ได้ปืนมากระบอกหนึ่ง   ทำไรไม่เป็นสักอย่าง  ที่ไหนมีสอนบ้างครับ แล้วไม่ทราบค่าใช้จ่ายแพงไหมครับ

อยู่หาดใหญ่ถามหาคนชื่อ manithatyai ดู มีสอนที่สนาม

ที่หน้าโรงพักหาดใหญ่ใช่เป่าครับ    ผมเข้าไปไม่เห็นมีใคร  นั่งคอยอยู่ชั่วโมงหนึ่งไม่มีเจ้าหน้าที่เลยกลับ ครับ

ไม๊ใช๊ครับ....

ทางไปบ้านพรุึโน่นครับ....

แต่อยู่ฝั่งขวามือ(หากขับรถไปบ้านพรุ) ใกล้ ๆ สวนอาหารไทปัน....

ห่างจากสี่แยกสะพานลอยไปประมาณสิบกิโลเมตรครับ.....

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112477 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:37:36 PM »

สวัสดีครับท่านสุเมธครับ

ผมปื๊ดครับ คนดีตัดยางทำขี้ อยู่ศรีสาคร อายุ 36 ปี สูง175 ผิวขาว

ไม่ทราบว่ารายงานตัวกันยังครับ ชื่อไหร ทำงานที่ไหน หน้าตาดีม่าย หรืออย่างไร จะได้เรียกกันโถกครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ

ธรรมเนียมปฎิบัติที่นี่ ไม่มีไหรมาก เอาใจมาวางแล้วคุยกัน

เรื่องสาวๆอย่าข้องแวะมาก เพราะผมหวง...คริๆ
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #112478 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:40:20 PM »

มีข้อแนะนำค่ะ ....

หากยังไม่ถนัดกับการใช้ปืน เข้าไปสนามยิงปืนก็ได้นะค่ะ ... จะมีครูสอนปืนอยู่ ชื่อ ครูมานิตย์ค่ะ

แต่ตอนนี้ครูมานิตย์ ติดราชการลับ  เยี่ยม เยี่ยม

จะเข้าสนามปืน เสาร์หรืออาทิตย์ค่ะ ...

สามารถที่จะขอคำปรึกษาได้ค่ะ ..

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
sumat21
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #112479 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:41:38 PM »

หลงรัก         ฮิฮิ....อยากได้ครูฝึกที่น่ารักป่าวค่ะ...ขอแนะนำตัวเองค่ะ....ฮิฮิ   (ล้อเล่นนะค่ะ)          หลงรัก

กิ๊วก๊าว  ....  ไปสนามหาดใหญ่สิค่ะ...มีครูมานิตย์....เป็นครูฝึกประจะสนามค่ะ  .... กิ๊วก๊าว

อยู่หาดใหญ่ถามหาคนชื่อ manithatyai ดู มีสอนที่สนาม

ที่หน้าโรงพักหาดใหญ่ใช่เป่าครับ    ผมเข้าไปไม่เห็นมีใคร  นั่งคอยอยู่ชั่วโมงหนึ่งไม่มีเจ้าหน้าที่เลยกลับ ครับ

ไม๊ใช๊ครับ....

ทางไปบ้านพรุึโน่นครับ....

แต่อยู่ฝั่งขวามือ(หากขับรถไปบ้านพรุ) ใกล้ ๆ สวนอาหารไทปัน....

ห่างจากสี่แยกสะพานลอยไปประมาณสิบกิโลเมตรครับ.....

ออ  ครับ  ขอบคุณครับพี่    ไหว้ ไหว้
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #112480 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:44:41 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,21730.0.html

ผมบ้านอยู่ตรังครับ อาชีพไชรูดินครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #112481 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:45:50 PM »

ผมปื๊ดครับ คนดีตัดยางทำขี้ อยู่ศรีสาคร อายุ 36 ปี สูง175 ผิวขาว

ไม่ทราบว่ารายงานตัวกันยังครับ ชื่อไหร ทำงานที่ไหน หน้าตาดีม่าย หรืออย่างไร จะได้เรียกกันโถกครับ

ธรรมเนียมปฎิบัติที่นี่ ไม่มีไหรมาก เอาใจมาวางแล้วคุยกัน

เรื่องสาวๆอย่าข้องแวะมาก เพราะผมหวง...คริๆ
ไม่มีปัญหาถ้าเจรจา ที่ อ่าง

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
sumat21
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #112482 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:48:52 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่ปื๊ด  ผมชื่อสุเมธ ครับ ทำงานที่หาดใหญ่ อายุ 30 ปี ครับ พอดีได้ปืนมากระบอกหนึ่ง ทำไรไม่เป็นก็เลยตามอ่านกระทู้มาหลายวันแล้วครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ อยากมีความรู้เรื่องปืนด้วย เพราะมีแล้วถ้ายิงไม่เป็นก็ไม่มีประโยชน์ครับ  ส่วนหน้าตาไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ เพราะยังหาเมียไม่ได้ครับ  ส่วนงานนะรับราชการอยู่ครับ แต่เข้ามาแล้วสนุกดีครับ ขอบคุณครับ
sumat21
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #112483 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:51:09 PM »

มีข้อแนะนำค่ะ ....

หากยังไม่ถนัดกับการใช้ปืน เข้าไปสนามยิงปืนก็ได้นะค่ะ ... จะมีครูสอนปืนอยู่ ชื่อ ครูมานิตย์ค่ะ

แต่ตอนนี้ครูมานิตย์ ติดราชการลับ  เยี่ยม เยี่ยม

จะเข้าสนามปืน เสาร์หรืออาทิตย์ค่ะ ...

สามารถที่จะขอคำปรึกษาได้ค่ะ ..

ขอบคุณครับ  แล้วจะติดต่อครูมานิตย์ ได้ที่ไหนครับ
sumat21
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #112484 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 05:53:56 PM »

ไหว้ ไหว้ขออนุญาติก่อนนะครับ  พรุ่งนี้ค่อยเข้ามา ให้พีปูแกล้งใหม่นะครับ
หน้า: 1 ... 7496 7497 7498 [7499] 7500 7501 7502 ... 35779
  พิมพ์