เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:32:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7508 7509 7510 [7511] 7512 7513 7514 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25805752 ครั้ง)
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #112650 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:30:49 PM »

ถามไว้ใน ป่าดงพงไพร ไม่ได้คำตอบ  ถามที่นี่ดีหวา

ทำอะไรกินดีครับ มีเยอะกว่าที่ถ่ายรูปราวๆ7-8เท่า  Grin Grin Grin

ลวกกะทิหรือลวกเฉยๆ(ลอกเปลือกที่ก้านก่อน) จุ่มน้ำพริก หรอยนิน้าซับ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #112651 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:32:42 PM »

เลียนแบบน้าดา คริ คริ  วันนี้ผมก็มีทั้งข่าวดีและข่าวร้ายยยยยยยยยย

ข่าวดี...วันนี้น้องแดร็กจะเดินทางถึงหาดใหญ่ช่วง 3 ทุ่ม(สายข่าวจากวงในที่คว่ำหวอดมานาน) หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ข่าวร้าย...มีคนมาคอยเย้น้องแดร็กก่อนเราเสียอีก เวียนมาตั้งแต่เช้า แถมมีเดือยอีกต่างหาก  ยี๊ อ๋อย ยี๊

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #112652 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:35:04 PM »

ลุงพจน์ มาหาดใหญ่ตอใด ? ลุงตุ้มอยากหมูไม่มีเจ้าของแล้วนุ๊ คริๆ

หกใส่เพื่อนใว้ก่อน
ก่อนอื่น ไหว้ ไหว้ ไหว้ทุกท่านครับ อีไรหล่าว.ลุงเข้มหมูหาม้ายเจ้าของ ไม่เข้ามานานตามมุกไม่ทัน. อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ของไม่มีทะเบียน.....เช่นปืนไม่มีทะเีีบียน....ไม่มีใครอยากเป็นเจ้าของ...
หมูหาม้ายเจ้าของ....= หมููไม่มีทะเบียน...หมูยังไม่ขึ้นทะเบียน..= หมูเถือน... บู่

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
วุ่นวายกะพี่เข้มจริงเนอะชายพจน์เนอะ... Tongue
รับทราบๆขึ้นไปเมื่อไหร่เดี๋ยวจัดให้คร้บโหม๋หาดม้ายเล็ก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #112653 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:35:17 PM »

โหล  โหล  ลุงพจน์ครับ อาทิตย์หน้าเราหาวันไปหลองรถใหม่กันหวาครับ อิ อิ ที่เก่า เวลาเดิม แต่ลีลาเปลี่ยนแปลงเพราะมีคู่แข่งแซงทางโค้งมาแล้ว(ขนาดหลับยังแซงได้เลย)

มะขามน้อย  ศิษย์ป้าแหม่ม

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #112654 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:35:51 PM »

ถามไว้ใน ป่าดงพงไพร ไม่ได้คำตอบ  ถามที่นี่ดีหวา

ทำอะไรกินดีครับ มีเยอะกว่าที่ถ่ายรูปราวๆ7-8เท่า  Grin Grin Grin

ลวกกะทิหรือลวกเฉยๆ(ลอกเปลือกที่ก้านก่อน) จุ่มน้ำพริก หรอยนิน้าซับ.

เมื่อคืนลวกแล้วครับ  แต่ลวกธรรมดา ไม่ใช่ลวกกะทิ  
คืนนี้ น่าจะลวกกะทิดูครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #112655 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:36:14 PM »

เลียนแบบน้าดา คริ คริ  วันนี้ผมก็มีทั้งข่าวดีและข่าวร้ายยยยยยยยยย

ข่าวดี...วันนี้น้องแดร็กจะเดินทางถึงหาดใหญ่ช่วง 3 ทุ่ม(สายข่าวจากวงในที่คว่ำหวอดมานาน) หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ข่าวร้าย...มีคนมาคอยเย้น้องแดร็กก่อนเราเสียอีก เวียนมาตั้งแต่เช้า แถมมีเดือยอีกต่างหาก  ยี๊ อ๋อย ยี๊

มีเดือยให้ซ้อนดีๆนะพี่เบรคปั๊บเดีอยทิ่มหลังเลย ดีไม่ดีหลังอิหักเอา อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #112656 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:36:44 PM »

วันนี้มีทั้งข่าวดีข่าวร้าย

ข่าว ได้เป็นพนักงานดีเด่น ได้สองพันห้าแต่ไม่รู้มะไร

ข่าวร้าย หาม่ายเบี้ยเติมมันรถคันใหญ่แล้ว เซ็งจัง

- ข่าวดี.... ยินดีด้วยครับ... Grin
- ข่าวร้าย...หาม่ายเบี้ยเติมมันรถคันใหญ่แล้ว

ผมมีแต่เบี้ยเติมมัน....แต่ไม่มีเบี้ยซื้อรถ...
  ส่งรถมาไว้หาดใหญ่ดีกว่าครับ...น้ำมันจะได้เต็มถังตลอด...

ปล.ห้ามบอกว่าส่งเบี้ยไปให้เติมมันรถง่ายกว่านะครับ....   Cheesy

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #112657 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:39:59 PM »

เมื่อคืนลวกแล้วครับ  แต่ลวกธรรมดา ไม่ใช่ลวกกะทิ  
คืนนี้ น่าจะลวกกะทิดูครับ

เอาเคยดีๆ หอมๆนะพี่ เคยนิด เกลือหน่อย หัวหอมสักหัวเติบๆ กะทิดีๆหวานมัน อร่อยเหาะ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #112658 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:40:52 PM »

ใส่ชุดนี้เข่...โคด ๆ เลย เท่จริง ๆ  ยี๊

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #112659 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:42:02 PM »

วันนี้มีทั้งข่าวดีข่าวร้าย

ข่าว ได้เป็นพนักงานดีเด่น ได้สองพันห้าแต่ไม่รู้มะไร

ข่าวร้าย หาม่ายเบี้ยเติมมันรถคันใหญ่แล้ว เซ็งจัง

- ข่าวดี.... ยินดีด้วยครับ... Grin
- ข่าวร้าย...หาม่ายเบี้ยเติมมันรถคันใหญ่แล้ว

ผมมีแต่เบี้ยเติมมัน....แต่ไม่มีเบี้ยซื้อรถ...
  ส่งรถมาไว้หาดใหญ่ดีกว่าครับ...น้ำมันจะได้เต็มถังตลอด...

ปล.ห้ามบอกว่าส่งเบี้ยไปให้เติมมันรถง่ายกว่านะครับ....   Cheesy

ได้ลองแล้วจะเปลี่ยนใจครับ เดินหน้าถอยหลังที่เหงือแตก มันสะใจเมื่อออกตัวไหลแล้ว อิอิ เดี๋ยวมีเบี้ยเติมมันแล้วจะขับไปให้ลองครับพี่ตุ้ม

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #112660 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:43:26 PM »

ใส่ชุดนี้เข่...โคด ๆ เลย เท่จริง ๆ  ยี๊

ลากอิแตะ ไม่แนะนำให้ขี่ครับ เดี๋ยวรถราคาตก อิอิ จริงๆแล้วรถแรง ท่อก็ร้อนมากไม่เซฟ เดี๋ยวอินิ้วด้วน ท่อไหม้เอา

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #112661 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:43:44 PM »

มีเดือยให้ซ้อนดีๆนะพี่เบรคปั๊บเดีอยทิ่มหลังเลย ดีไม่ดีหลังอิหักเอา อิอิ

หลังคงไม่เป็นไรมั๊งครับ....แต่วารโด้.... คิก คิก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #112662 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:45:08 PM »

วู้........วู้.........วู้........

ไปหาดใหญ่หวา เอาบัตรไปรับรถที่นั่นเลยดีหวา ใช่ไหร๋นิครับ อยากอีขับไปเหิดๆแถวโลตัสนิ เสียงว่าแถวนั้นหญิงตรึมมมมมม

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #112663 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:46:34 PM »

โหล  โหล  ลุงพจน์ครับ อาทิตย์หน้าเราหาวันไปหลองรถใหม่กันหวาครับ อิ อิ ที่เก่า เวลาเดิม แต่ลีลาเปลี่ยนแปลงเพราะมีคู่แข่งแซงทางโค้งมาแล้ว(ขนาดหลับยังแซงได้เลย)

มะขามน้อย  ศิษย์ป้าแหม่ม

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ล่ายๆๆๆๆๆ แลกคืนก็ไปโกลก แต่ว่าเที่ยงคืนแล้วไม่หาญเรียกออกมาทั้งคู่ กลัวเมียโดนขังในบ้านจนเช้าเสียให้เข็ด โทษฐานไม่ยอมเปิดตูให้. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #112664 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 03:48:12 PM »

ฮายยยยยยยยยยย....ลุงตุ้มครับ ไอนั่นมันรถกระป๋องครับ ที่เห็นผมยอมขึ้นไปนั่งคร่อมให้น่ะก็ดีเท่าไหร่แล้ววววววววววววว  คิก คิก บู่ บู่ บู่

แต่สำหรับน้องแดร็กที่จะมา เมื่อวานผมจัดการถอยรองเท้า 5.11 มาแล้ววววววววววว เพื่อการนี้โดยเฉพาะครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 7508 7509 7510 [7511] 7512 7513 7514 ... 35779
  พิมพ์