เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:24:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 86 87 88 [89] 90 91 92 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25444187 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1320 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 06:14:02 AM »

ผมสั่งมา 2 กระบอกครับ  งานนี้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นมาอีก 1 ท่านน่ะครับทีมเสื้อแดง  เป็นเพื่อนผมเอง
ทำงานอยู่ที่เดียวกันครับ  ชื่อคุณ "ชม" บ้านอยู่หาดใหญ่  ใช้ชื่อในเวปว่า chomj หวังว่าเพื่อนๆคง
ต้อนรับน่ะครับกะสมาชิกคนใหม่ (รับหน่อยน่ะสงสารมันหนะ...น่ะ) Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับครับพี่ ชม  มากันแล้วก็เซ็นต์ชื่อแสดงตัวด้วยครับ  Wink

บางโพ 5
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1321 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:28:45 AM »

ได้มาแล้วครับ para S14 ...อยากยิงง่ะ...อยากยิง..
มีความจำเป็นต้องไปยะลาเรียกใช้ผมได้นะครับพี่ เผื่อว่าจะเจอ "จา" บ้าง Grin Grin Grin ล้อเล่นครับ หลงรัก
ยินดีด้วยครับพี่ อยากลองจัง คราวนี้ทีมเสื้อแดงมีสองแถวเพิ่มอีก 2 คัน เอ๊ย 2 กระบอกแล้วซิ คราวหน้าไปแข่งคงไม่เหงาแล้วละเรา

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1322 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 10:39:46 AM »

หมู่นี้ไม่ค่อยได้เข้าเวปเลย แต่ต่อไปคงถี่ขึ้นเพราะขอติดตั้ง ADSL แล้วครับ
ครูเปิ้ล ไปนราฯ ผ่านปัตตานีแวะทานข้าวสักมื้อนะครับ
เสื้อเกราะ อย่าไปหาใส่ให้มันหนักเลยครับ ทุกอย่างอยู่ที่กรรมที่เรามีติดตัวมาครับ ขอเพียงอย่าตั้งตนอยู่ในความประมาทเป็นใช้ได้ครับ ทุกคนหนีความตายไม่พ้นครับ อย่าไปตื่นเต้นกับมันมากครับ หมั่นฝึกซ้อมมากๆครับ โดยเฉพาะ IPSC  Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1323 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2005, 11:03:47 AM »

หมู่นี้ไม่ค่อยได้เข้าเวปเลย แต่ต่อไปคงถี่ขึ้นเพราะขอติดตั้ง ADSL แล้วครับ
ครูเปิ้ล ไปนราฯ ผ่านปัตตานีแวะทานข้าวสักมื้อนะครับ
เสื้อเกราะ อย่าไปหาใส่ให้มันหนักเลยครับ ทุกอย่างอยู่ที่กรรมที่เรามีติดตัวมาครับ ขอเพียงอย่าตั้งตนอยู่ในความประมาทเป็นใช้ได้ครับ ทุกคนหนีความตายไม่พ้นครับ อย่าไปตื่นเต้นกับมันมากครับ หมั่นฝึกซ้อมมากๆครับ โดยเฉพาะ IPSC Grin Grin Grin

สวัสดีครับท่านสารวัตร สบายดีนะครับ น้อง Tomcat Jr. เป็นไงมั่ง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1324 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:26:07 AM »

เสื้อเกราะ อย่าไปหาใส่ให้มันหนักเลยครับ ทุกอย่างอยู่ที่กรรมที่เรามีติดตัวมาครับ ขอเพียงอย่าตั้งตนอยู่ในความประมาทเป็นใช้ได้ครับ ทุกคนหนีความตายไม่พ้นครับ อย่าไปตื่นเต้นกับมันมากครับ หมั่นฝึกซ้อมมากๆครับ โดยเฉพาะ IPSC Grin Grin Grin

รับทราบครับ ผ่านไปเมื่อไรจะแวะไปให้เลี้ยงข้าว อิ อิ อิ  แฮ่ แฮ่ ความลับแตกซะแล้ว...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1325 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:29:38 AM »

ถึงน้องโจ natjoe ครับ

ต้นเดือนหน้า 2-5 พย.ผมเข้ามากรุงเทพฯ แต่ไม่ทราบว่าพอปลีกตัวมาเยี่ยมได้หรือเปล่า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1326 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:51:58 AM »

ไม่ทราบว่าครูเบิ้ลว่างไปเที่ยวด้วยกันมั้ย (ยกให้เป็นเจ้ามือเลย)

อ้อ น้องโจคงอยู่ในพื้นที่นะครับ แล้วจะโทรมาหาล่วงหน้า

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1327 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 02:35:59 PM »

ขอบพระคุณครับพี่ปู แต่ช่วงนี้ผมต้องซ้อมวิ่ง(หนีกระสุน)คงไม่สามารถไปได้ ไว้โอกาสหน้าแล้วกัน ว่าแต่ว่า พี่ปูจะไปวันไหนเหรอครับ ผมจะได้ย่องไปตีเมืองขึ้น...
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1328 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 05:58:53 PM »

.......ผมจะได้ย่องไปตีเมืองขึ้น...

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ..... Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #1329 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:17:28 PM »

ได้มาแล้วครับ para S14 ...อยากยิงง่ะ...อยากยิง..
มีความจำเป็นต้องไปยะลาเรียกใช้ผมได้นะครับพี่ เผื่อว่าจะเจอ "จา" บ้าง Grin Grin Grin ล้อเล่นครับ หลงรัก
ยินดีด้วยครับพี่ อยากลองจัง คราวนี้ทีมเสื้อแดงมีสองแถวเพิ่มอีก 2 คัน เอ๊ย 2 กระบอกแล้วซิ คราวหน้าไปแข่งคงไม่เหงาแล้วละเรา

ผมคิดว่าน่าจะไปสักหน่อยน่ะครับท่าน TOMCAT Grin Grin Grin
หมู่นี้เข้าสนามไม่ค่อยเห็นเพื่อนๆสมาชิกทีมเสื้อแดงเลย (หรือว่าเราไปผิดวันไม่ตรงกะเพื่อนเขา) Huh Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2005, 09:20:37 PM โดย lex » บันทึกการเข้า

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1330 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 11:00:36 AM »

สวัสดีครับท่านสารวัตร สบายดีนะครับ น้อง Tomcat Jr. เป็นไงมั่ง
สวัสดีครับพี่ปู ยังสบายดีอยู่ครับ Tomcat Jr.ตอนนี้ปิดเทอมกลับมาอยู่บ้าน ค่ากระสุนเลยต้องคูณ2 ครับพี่เดือนนี้ นี่ก็ใกล้จะกลับไปเปิดเทอมแล้วครับ ลูกปิดเทอมเดือนนึงกลับมาบ้านผมมีเวลาอยู่กับลูก4 วันเองครับพี่

ผมคิดว่าน่าจะไปสักหน่อยน่ะครับท่าน TOMCAT Grin Grin Grin
หมู่นี้เข้าสนามไม่ค่อยเห็นเพื่อนๆสมาชิกทีมเสื้อแดงเลย (หรือว่าเราไปผิดวันไม่ตรงกะเพื่อนเขา) Huh Huh
ไปวันไหนโทรนัดได้เลยครับพี่ ยังไงไปจองคิวก่อนก็ดีครับ เห็นว่าเดือนธันวาช่างจะหยุดรับงานพักผ่อนครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1331 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 12:47:47 PM »

สวัสดีครับพี่ปู ยังสบายดีอยู่ครับ Tomcat Jr.ตอนนี้ปิดเทอมกลับมาอยู่บ้าน ค่ากระสุนเลยต้องคูณ2 ครับพี่เดือนนี้ นี่ก็ใกล้จะกลับไปเปิดเทอมแล้วครับ ลูกปิดเทอมเดือนนึงกลับมาบ้านผมมีเวลาอยู่กับลูก4 วันเองครับพี่

คิดถึงแย่

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1332 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 11:36:33 PM »

เอ หมู่นี้คนเสื้อแดงไปไหนกันหมดน้า กระทู้เงียบเชียว
บุญเดือนสิบก็ผ่านไปแล้ว ไหงหายกันหมด หลงรัก

ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #1333 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:19:00 PM »

ผมเดาว่าสาเหตุที่เงียบนะ...

1.ฝนตกอากาศเย็นๆ อยากอยู่กะลูกเมียครับ
2.ฝนตกไปทำให้เป้าที่ติดเปียกยิงไม่หนุก
3.คนที่คอยชักชวน ลงทะเลไปพร้อมกะ จา.... ครับ ฮิฮิ..
4.สิ้นเดือนงบที่จะซื้อกระสุนซ้อมหมดแล้ว ต้องรอต้นเดือนครับ
5.เบื่อเป้ากระดาษ กะ Plate 6 อันที่สนามมั้งครับ(อยากยิงแบบ ipsc อีกจัง)
6.รอทีมเสื้อน้ำเงินส่งเทียบเชิญประลองฝีมือ(เลยซุ่มเก็บตัว)
7.น้ำมันแพงเดินทางที คิดหนักเลย
8.ตอนนี้คิดได้แค่นี้ครับ...ขอตัวไปทานข้าวเย็นก่อนนะ ครับ

SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1334 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 06:39:32 PM »

เอ หมู่นี้คนเสื้อแดงไปไหนกันหมดน้า กระทู้เงียบเชียว
บุญเดือนสิบก็ผ่านไปแล้ว ไหงหายกันหมด หลงรัก
[/quote]Grin Grin Grinข้าพเจ้าขอรายงานตัว งานยุ่งจริงๆ  ขอบคุณท่านทอมแคท ที่คอยดึงกระทู้ขึ้นมา เอ้าพวกเราส่งเสียงกันหน่อย Grin Grin Grin
ผมเดาว่าสาเหตุที่เงียบนะ...

1.ฝนตกอากาศเย็นๆ อยากอยู่กะลูกเมียครับ
2.ฝนตกไปทำให้เป้าที่ติดเปียกยิงไม่หนุก
3.คนที่คอยชักชวน ลงทะเลไปพร้อมกะ จา.... ครับ ฮิฮิ..
4.สิ้นเดือนงบที่จะซื้อกระสุนซ้อมหมดแล้ว ต้องรอต้นเดือนครับ
5.เบื่อเป้ากระดาษ กะ Plate 6 อันที่สนามมั้งครับ(อยากยิงแบบ ipsc อีกจัง)
6.รอทีมเสื้อน้ำเงินส่งเทียบเชิญประลองฝีมือ(เลยซุ่มเก็บตัว)
7.น้ำมันแพงเดินทางที คิดหนักเลย
8.ตอนนี้คิดได้แค่นี้ครับ...ขอตัวไปทานข้าวเย็นก่อนนะ ครับ

Grin Grin Grin ถูกต้องแล้วครับ ...บ... รออีกหน่อยนะครับเดี๋ยวมีมันส์... Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 86 87 88 [89] 90 91 92 ... 35779
  พิมพ์