เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 08:28:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25444530 ครั้ง)
ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #1335 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 06:45:09 PM »

เอ หมู่นี้คนเสื้อแดงไปไหนกันหมดน้า กระทู้เงียบเชียว
บุญเดือนสิบก็ผ่านไปแล้ว ไหงหายกันหมด หลงรัก
[/quote]Grin Grin Grinข้าพเจ้าขอรายงานตัว งานยุ่งจริงๆ  ขอบคุณท่านทอมแคท ที่คอยดึงกระทู้ขึ้นมา เอ้าพวกเราส่งเสียงกันหน่อย Grin Grin Grin
ผมเดาว่าสาเหตุที่เงียบนะ...

1.ฝนตกอากาศเย็นๆ อยากอยู่กะลูกเมียครับ
2.ฝนตกไปทำให้เป้าที่ติดเปียกยิงไม่หนุก
3.คนที่คอยชักชวน ลงทะเลไปพร้อมกะ จา.... ครับ ฮิฮิ..
4.สิ้นเดือนงบที่จะซื้อกระสุนซ้อมหมดแล้ว ต้องรอต้นเดือนครับ
5.เบื่อเป้ากระดาษ กะ Plate 6 อันที่สนามมั้งครับ(อยากยิงแบบ ipsc อีกจัง)
6.รอทีมเสื้อน้ำเงินส่งเทียบเชิญประลองฝีมือ(เลยซุ่มเก็บตัว)
7.น้ำมันแพงเดินทางที คิดหนักเลย
8.ตอนนี้คิดได้แค่นี้ครับ...ขอตัวไปทานข้าวเย็นก่อนนะ ครับ

Grin Grin Grin ถูกต้องแล้วครับ ...บ... รออีกหน่อยนะครับเดี๋ยวมีมันส์... Grin Grin Grin
หวัดดีครับ พี่ เป็นงัยครับช่วงนี้คลื่นลมทะเลอ่าวไทยคงสวยน่าดูนะครับ ฮิฮิ...ให้พี่ดูแลตัวเองด้วยครับ อากาศช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขึ้นฝั่งมาเมื่อไหร่ เจอกันหลายๆคน สนุกแน่นอนครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #1336 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 08:21:41 PM »

ยังหาโอกาสไปแจมไม่ได้สักทีเลยครับผม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1337 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 08:51:29 PM »

ส่วนกระผมนั้นลากิจเป็นเวลาสี่เดือน  แต่ถ้ามีเวลาแว่บก่อนไม่แน่อาจมาแจมได้  แต่ที่แน่ ๆ ตอนนี้ซ้อมวิ่งอย่างเดียว...  วันก่อนไปธุระที่ปัตตานีก็ไม่ได้โทรหาสารวัตรฯ เพราะเวลานั้นรัดตัวสุด ๆ ขนาดเบียร์ 1 ขวดยังไม่มีเวลากระดึ๊บให้หมด...  อีกไม่กี่วันก็ต้องไปปฎิบัติหน้าที่แล้ว  มิตติ้งคราใดถ้าว่างจะมาร่วมสนุกแน่นอนครับ
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1338 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 09:03:37 PM »

เอ หมู่นี้คนเสื้อแดงไปไหนกันหมดน้า กระทู้เงียบเชียว
บุญเดือนสิบก็ผ่านไปแล้ว ไหงหายกันหมด หลงรัก
[/quote]Grin Grin Grinข้าพเจ้าขอรายงานตัว งานยุ่งจริงๆ  ขอบคุณท่านทอมแคท ที่คอยดึงกระทู้ขึ้นมา เอ้าพวกเราส่งเสียงกันหน่อย Grin Grin Grin
ผมเดาว่าสาเหตุที่เงียบนะ...

1.ฝนตกอากาศเย็นๆ อยากอยู่กะลูกเมียครับ
2.ฝนตกไปทำให้เป้าที่ติดเปียกยิงไม่หนุก
3.คนที่คอยชักชวน ลงทะเลไปพร้อมกะ จา.... ครับ ฮิฮิ..
4.สิ้นเดือนงบที่จะซื้อกระสุนซ้อมหมดแล้ว ต้องรอต้นเดือนครับ
5.เบื่อเป้ากระดาษ กะ Plate 6 อันที่สนามมั้งครับ(อยากยิงแบบ ipsc อีกจัง)
6.รอทีมเสื้อน้ำเงินส่งเทียบเชิญประลองฝีมือ(เลยซุ่มเก็บตัว)
7.น้ำมันแพงเดินทางที คิดหนักเลย
8.ตอนนี้คิดได้แค่นี้ครับ...ขอตัวไปทานข้าวเย็นก่อนนะ ครับ

Grin Grin Grin ถูกต้องแล้วครับ ...บ... รออีกหน่อยนะครับเดี๋ยวมีมันส์... Grin Grin Grin
หวัดดีครับ พี่ เป็นงัยครับช่วงนี้คลื่นลมทะเลอ่าวไทยคงสวยน่าดูนะครับ ฮิฮิ...ให้พี่ดูแลตัวเองด้วยครับ อากาศช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขึ้นฝั่งมาเมื่อไหร่ เจอกันหลายๆคน สนุกแน่นอนครับ
  Grin Grin Grin ขอบคุณมากครับน้องต้นที่เป็นห่วง วันนี้ได้พูดคุยกับท่านทอมแคทแล้วว่า ขึ้นไปครานี้ต้องหาสนามไอพี ให้ได้อาจจะเป็นที่พัทลุงอีก และ ทีมเสื้อน้ำเงินเขาจะไปร่วมกับพวกเราด้วย Grin Grin Grin
ยังหาโอกาสไปแจมไม่ได้สักทีเลยครับผม
 Grin Grin ;Dสวัสดีครับคุณหรอย ผมเคยเจอคุณแล้วที่นัดเจอทีมเสื้อน้ำเงินที่สนามรุจิรวงศ์ หากมีการมิตติ้งครั้งต่อไปแล้วผมจะโพสไปบอกให้ทราบทั่วกันครับ HAPPY SHOOTING TEAM ยินดีต้อนรับเพื่อนผู้จริงใจเสมอ Grin Grin Grin
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2005, 09:06:33 PM โดย SP-14 LTD » บันทึกการเข้า
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1339 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 09:44:05 PM »

ส่วนกระผมนั้นลากิจเป็นเวลาสี่เดือน แต่ถ้ามีเวลาแว่บก่อนไม่แน่อาจมาแจมได้ แต่ที่แน่ ๆ ตอนนี้ซ้อมวิ่งอย่างเดียว... วันก่อนไปธุระที่ปัตตานีก็ไม่ได้โทรหาสารวัตรฯ เพราะเวลานั้นรัดตัวสุด ๆ ขนาดเบียร์ 1 ขวดยังไม่มีเวลากระดึ๊บให้หมด... อีกไม่กี่วันก็ต้องไปปฎิบัติหน้าที่แล้ว มิตติ้งคราใดถ้าว่างจะมาร่วมสนุกแน่นอนครับ
Grin Grin Grin ไม่เป็นไรครับ ทำหน้าที่ของครูให้ดีที่สุด ขออวยพรให้ครูโชคดีและปลอดภัย แล้วเราค่อยเจอกัน Grin Grin Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1340 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 08:17:21 AM »

ตอนนี้แอบซุ่มอยู่ภาคใต้ครับ 

บางโพ 5
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #1341 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 10:25:02 AM »

ข่าวที่ให้หายังไม่ได้เลยนะครับ  ยิ่งติดวันหยุดด้วย เลยไม่ได้เข้า บก.

ยังไงถ้าได้ข่าวก่อนบอกมั่งนะครับ เผื่อจะฝากตุน.......

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #1342 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 10:45:43 AM »

[

:

[

Grin Grin ;Dสวัสดีครับคุณหรอย ผมเคยเจอคุณแล้วที่นัดเจอทีมเสื้อน้ำเงินที่สนามรุจิรวงศ์ หากมีการมิตติ้งครั้งต่อไปแล้วผมจะโพสไปบอกให้ทราบทั่วกันครับ HAPPY SHOOTING TEAM ยินดีต้อนรับเพื่อนผู้จริงใจเสมอ Grin Grin Grin
อ้างถึง
[/color]
อ้างถึง
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ถ้าไม่ติดงานจริงๆๆไปแน่ๆๆ ครับ (กลิ่นดินปืนช่างเย้ายวน  อิ อิ)
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1343 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 11:16:49 AM »

.... ช่วงนี้แต่ละคนน่าจะภาระกิจรัดตัวครับ    Grin Grin ส่วนผมขนาดหยุด  3 วันต้องมานั่งปั่นงานและ Thesis ที่ทำงานงานเลยครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

>> ต้นเดือนหน้า คงได้มิตติ้งกัน    Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1344 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 11:19:06 AM »

オヘケケユ鱆ヘコォリ霖ヘツル霏メ、羞鬢テムコ

ตกใจ  ซุ่มแถวคณะพยาบาลหรือเปล่า..... Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #1345 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 07:36:42 AM »

แอบซุ่มอยู่ในโครงการพัฒนาลุ่มน้ำปากพนังฯ
อาทิตย์ก่อนไปสนามวชิราวุธ ไม่ได้พาเจ้าคูการ์มาด้วยเลยต้องห่างกลิ่นไอควันปืน เพราะเจ้า .45 ของสนามที่มีให้บริการยังไปได้เดินทางมาอยู่ที่จ่า
แต่สิ้นเดือนนี้คิดว่าจะหาเวลาไปสนามสงขลาหน่อย
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1346 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 07:42:25 AM »

ข่าวที่ให้หายังไม่ได้เลยนะครับ ยิ่งติดวันหยุดด้วย เลยไม่ได้เข้า บก.

ยังไงถ้าได้ข่าวก่อนบอกมั่งนะครับ เผื่อจะฝากตุน.......

ครับพี่  กำลังติดตามข่าวเหมือนกันว่าเป็นยังไง

オヘケケユ鱆ヘコォリ霖ヘツル霏メ、羞鬢テムコ

ตกใจ ซุ่มแถวคณะพยาบาลหรือเปล่า..... Grin Grin

ไม่ได้ไป มอ.เลยครับ รอบนี้ได้อยู่หาดใหญ่แค่ 3 ชม.เองครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้แจ้งให้ท่านใดทราบเลย  ยกเว้นครูเบิ้ลที่แวะมาหา จะลากลงไป 3 จชต. แต่ผมไหวตัวทัน รีบเคลื่อนกำลังออกจากพื้นที่ซะก่อน  เยาะเย้ย

บางโพ 5
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #1347 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 04:17:28 PM »

วันพุธที่ 26-10-48 นี้  ผมกะสารวัตรและคุณชมจะเอาเจ้า para S14 ไปลันอินที่สนามสงขลา
ถ้าสมาชิกทีมเสื้อแดงคนไหนว่างอยากโดนยิง..เฮ้ย..ลองยิง..เชิญเลยน่ะครับเพื่อนๆ
เวลาที่นัดกันไว้ 12.00 น.  Grin Grin Grin

fasty
รักธรรมชาติ ให้เท่ากับรักชีวิต
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #1348 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 05:05:50 PM »

พี่จ๋า...สมัครสมาชิกทีมเสื้อแดงโต๊ะไหนจ๊ะ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักษาธรรมชาติ  รักษาชีวิต
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1349 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 05:24:49 PM »

ヌムケセリクキユ・26-10-48 ケユ・ シチ。ミハメテヌムオテ眷ミ、リウェチィミ猩メ爲鰓 para S14 莉ナムケヘヤケキユ靆ケメチハァ「ナメ
カ鰓ハチメェヤ。キユチ猝ラ鯱盒ァ、ケ萢ケヌ靨ァヘツメ。箒ケツヤァ..猥鯆..ナヘァツヤァ..爼ヤュ倏ツケ靤、テムコ狎ラ靉ケ・
猊ナメキユ雹ムエ。ムケ萇・12.00 ケ. Grin Grin Grin

สนใจครับ แต่วันพุธคงไปไม่ได้  เอาไว้ครั้งหน้าจะล่ะกัน   Grin Grin Grin

(นศ. ญี่ปุ่นยืมใช้เครื่องผม Font เลยเป็นแบบนี้"""  Grin)

หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 35779
  พิมพ์