เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:23:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7549 7550 7551 [7552] 7553 7554 7555 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25799878 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #113265 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:21:32 PM »

เข่ให้เท่ เข่ย้อนศรครับ  อย่าลืม

สาวมองกันเกรียว..ว.ว.ว....
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #113266 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:22:50 PM »

เกิดเหตุ 511 โรงพักสายบุรี หัวหมู่เราแคล้วคลาดโชคดีปลอดภัย ตำรวจตาย 2 ขอพระเจ้าคุ้มครองด้วย ไหว้

สาธุ....ขอคุณพระคุ้มครองครับพี่

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #113267 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:23:22 PM »

เกิดเหตุ 511 โรงพักสายบุรี หัวหมู่เราแคล้วคลาดโชคดีปลอดภัย ตำรวจตาย 2 ขอพระเจ้าคุ้มครองด้วย ไหว้
โอ้โฮ...สงสัย แค้นจากการเข้าจับกุมครั้งก่อน

สู้ต่อไปครับ  ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #113268 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:29:19 PM »

โอ้โฮ...สงสัย แค้นจากการเข้าจับกุมครั้งก่อน

สู้ต่อไปครับ  ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับ
เช่นกันครับ. ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #113269 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:29:58 PM »

สาธุ....ขอคุณพระคุ้มครองครับพี่

ไหว้ ไหว้ ไหว้

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #113270 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:36:20 PM »

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113271 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:38:02 PM »

วู้  วู้  วู้

Grin Grin Grin Grin Grin

หลังจากจัดการเกี่ยวกับเอกสารทางราชการเล็กน้อย ลงรายมือชื่อเสร็จสรรพ ตอนนี้น้องแดร็กมาจอดอวดโฉมหลังบ้านเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก แต่มีปัญหาตามมานิดหน่อยคือ.........ตอนนี้ตอบคำถามเพื่อนบ้านไม่ค่อยทัน  Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ดีใจด้วยครับท่านชายฯ  และขาพลอยทุกๆ ท่าน 

ไหว้ ขอขอบคุณพี่นายช่างและฝากพี่นายช่างขอบคุณถึงพี่วัฒด้วยนะครับ ไปรษณีไทยใจดีจริงๆ  ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #113272 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:39:49 PM »

นะโมโพธิสัตโต อคันติมายะอิติภะคะวา

นะโมโพธิสัตโต อคันติมายะอิติภะคะวา

ขออาราธนาพุทธคุณของหลวงปู่ทวดจงชวยคุ้มครองให้เจ้าหน้าที่ผู้ปฎิบัตงานทุกๆท่านจงปลอดภัยครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Sillva
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #113273 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:40:26 PM »

ขอพระคุ้มครองครับ พี่ ๆ ทุกท่าน  ไหว้ ไหว้ ไหว้

【  Impossible is Nothing  】
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113274 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:41:59 PM »

Grin Grin Grin ; Grin
หลังจากจัดการเกี่ยวกับเอกสารทางราชการเล็กน้อย ลงรายมือชื่อเสร็จสรรพ ตอนนี้น้องแดร็กมาจอดอวดโฉมหลังบ้านเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก แต่มีปัญหาตามมานิดหน่อยคือ.........ตอนนี้ตอบคำถามเพื่อนบ้านไม่ค่อยทัน  Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คิดได้....ได้ทำ....ทำได้ เยี่ยม เยี่ยม

ลองให้สาวเหลียวยัง สภาพเทพป่าว

สภาพเยี่ยมเลยครับน้าดา ตอนเข่กลับมาบ้านนี่ไม่มีความคิดว่าเสียดายตังเลยแม้แต่นิด เสียงได้ใจมาก ขี่ก็สบาย ไม่ยากอย่างที่คิด แต่ยังไม่คุ้นชินเท่าไหร่ ขากลับติดไฟแดงสาวเหลียวกันตรึม แต่พอไฟเขียวออกตัวลืมเปลี่ยนเกียร์ เครื่องดับ สาวยิ่งเหลียวกันตรึมมมมมมกว่าเดิมหล่าว ยี๊ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113275 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:43:38 PM »

เข่ให้เท่ เข่ย้อนศรครับ  อย่าลืม

สาวมองกันเกรียว..ว.ว.ว....

เข่ย้อนศรนี่เป็นเรื่องปกติของคนที่นี่เลยครับน้าซับ ใครที่เข่ไปกลับรถตรงที่กลับรถซิแปลก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113276 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:45:47 PM »

แคล้วคลาดปลอดภัยครับ เสียงว่าล็อตนี้ยังมีอีกเพียบเหลยครับ คงต้องระวังกันให้มากเข้าไว้ครับช่วงนี้ ที่โกลกตอนนี้ก็เข้มงวดน่าดู เรียกตรวจตลอดครับ  Cool Cool Cool

wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #113277 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:46:06 PM »

เราสูญเสีย 2 เลยเหรอ  เศร้า

ผมมีเพือนเป็นตำรวจอยู่สายบุรี ขอให้ปลอดภัยครับ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #113278 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 12:47:40 PM »

ดีใจด้วยครับท่านชายฯ  และขาพลอยทุกๆ ท่าน 

ไหว้ ขอขอบคุณพี่นายช่างและฝากพี่นายช่างขอบคุณถึงพี่วัฒด้วยนะครับ ไปรษณีไทยใจดีจริงๆ  ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เป็นหน้าที่ที่ผมจะต้องให้บริการกับเพื่อนๆ สมาชิกอยู่แล้วครับ   (เท่าที่ผมจะช่วยเหลือได้)

แต่เอ.......เบอร์โทร.พี่วัฒน์ฯ  มีอยู่แล้วมิใช่เหรอ กดไปซิ  ไม่ต้องฝากผมอีก    (โทสับผมหมดเบี้ยพอดี  ยังไม่ได้เติมที  ) 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2009, 12:56:58 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113279 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 01:01:01 PM »

เป็นหน้าที่ที่ผมจะต้องให้บริการกับเพื่อนๆ สมาชิกอยู่แล้วครับ   (เท่าที่ผมจะช่วยเหลือได้)

แต่เอ.......เบอร์โทร.พี่วัฒน์ฯ  มีอยู่แล้วมิใช่เหรอ กดไปซิ  ไม่ต้องฝากผมอีก    (โทสับผมหมดเบี้ยพอดี  ยังไม่ได้เติมที  ) 

Grin เออ...ใช่ครับ เบอร์พี่วัฒกะยังอยู่นิครับ พอดีตื่นเต้นไปหน่อยครับพี่นายช่าง แบบว่ายังเห่อของใหม่อยู่ อาการเลยเป็นแบบนี้ เอาไว้อีกซักหน่อยกะเข้าสู่เหตุการณ์ปกติแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 7549 7550 7551 [7552] 7553 7554 7555 ... 35779
  พิมพ์