เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:20:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7565 7566 7567 [7568] 7569 7570 7571 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25795173 ครั้ง)
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #113505 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:01:55 AM »

ติมอร์  มันเกี่ยวไรกะ เวียงจันทร์ ครับ พี่ พี่ ทั้งหลาย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #113506 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:03:33 AM »

ติมอร์  มันเกี่ยวไรกะ เวียงจันทร์ ครับ พี่ พี่ ทั้งหลาย

มันออกเสียงคล้ายๆ ตีหม้อ ครับจง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #113507 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:03:53 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ คิก คิก
สวัสดีครับพี่พจน์เป็นยังไงบ้างพี่ กิจการที่ร้านฟื้นตัวบ้างแล้วหม้าย ไหว้
สวัสดีครับ.ขอบคุณครับ ตอนนี้ที่ร้านค่อยยังชั่วครับ ก็ได้จากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยเหลือมา แต่ตอนนี้ 3 จังหวัดดุเดือดจังวางใจยังไม่ได้ที.

สวัสดีครับ

นับถือน้ำใจครับ....สู้ๆครับ
สวัสดีครับ ขอบคุณครับ น้าดุลย์. ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113508 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:05:25 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อกาศร้อนมาก ลมมีหิดๆ

วันนี้อิไปไปกองทะเบียน จดทะเบียนกะครูปริม ณ แคมฟร็อคหน่อย

สวัสดีหัวค่ำครับ Grin......ท่ายชายพร้อม'ยัง  บู่

บรื้นนนนน บรึ้นนนนนนน...........

สงสัยท่านชาย อิดอหัก
ตกใจ ตกใจ ตกใจ

โห โดนฤษีแปลงสาร ผมไม่เกี่ยวนะท่านชาย (หรือเป็นควมจริงหว่า) อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #113509 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:07:41 AM »

จดทะเบียน ?
เขาไปอำเภอหรือที่ทำการเขตไม่ใช่เหรอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113510 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:12:30 AM »

สวัสดีครับ ทุก ทุก  ท่าน    ไหว้

Grin หวัดดีครับเฮียหยัน ผมค้างเฮีหยันอยู่ 20 บาทนะครับ เมื่อวานทอนตังผิด หยิบน้ำจิ้มออกแต่ไม่ลดค่าน้ำจิ้มที พอดีมั่วๆอยู่ด้วย เจอหน้าอย่าลืมทวงด้วยนะครับ เด๋วผมลืมอีก  Grin Grin Grin

เดี๋ยวต้องไปเอาลูกชิ้น หักค่าออนไลน์ดีกว่า ... เอ มันใช้โทรรายเดือน แล้วมาออนไลน์กับเราได้ไงหว่า ... Cool Cool Cool

Shocked อุ๊ยโย๋.........อันนี้กะลืมสนิทเลย Grin Grin Grin  เฮ้ออออออ...ชีวิตสับสนวุ่นวายจังช่วงนี้  Cool Cool Cool ปกติจ่ายรายเดือน แต่ดั้นมีรายการออนไลน์เข้ามาแทรก ลืมเลย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #113511 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:12:54 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin Grin Grin

ข่าวสั้นเช้านี้  Cool

มะขามน้อย ประกาศลั่น ต้องตีเวียงจันทร์ให้แตกแม้จะต้องทุบหม้อข้าวก็ยอม  Shocked  (ต่อหน้า 2)

จบข่าว  Cool

Grin Grin Grin

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด.....................   Cool

http://www.imeem.com/people/MCvf33V/music/j5lFjcGc/o/  >>>>  จั๋งซี่มันต้องถอน....   คิก คิก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113512 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:13:17 AM »

จดทะเบียน ?
เขาไปอำเภอหรือที่ทำการเขตไม่ใช่เหรอ

เอาปืนเป็นสินสอดไงครับพี่ อิอิ รักกันดังๆ

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113513 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:13:59 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin Grin Grin

ข่าวสั้นเช้านี้  Cool

มะขามน้อย ประกาศลั่น ต้องตีเวียงจันทร์ให้แตกแม้จะต้องทุบหม้อข้าวก็ยอม  Shocked  (ต่อหน้า 2)

จบข่าว  Cool

Grin Grin Grin

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด.....................    Tongue Tongue  ตกใจ

http://www.imeem.com/people/MCvf33V/music/j5lFjcGc/o/  >>>>  จั๋งซี่มันต้องถอน....   คิก คิก

แปลว่าขมทุบหม้อแต่ปากอ่าวใช่มะ ไม่ทันเข้าจอดท่า อิอิ ปลุกใจเยอะไปอะดิ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #113514 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:14:19 AM »

อ่านหนังสือก็แระ เปิดแลในเวบมาก่ะหลายวัน.....คิดได้ ทำได้ ขับรถเข้าเมืองไปแลตัวเป็นๆดีหวา Grin

รายการปล้ำตัวเริ่มขึ้นแล้วหล่าว...... บู่

๋ไม ไม่ดูตัวหน้ากางเกงในอ่ะ.... Grin

อะจึ๋ย! เขาเรียกหน้าวีไม่ใช่เหรอลุง.....แต่เรียกหน้ากางเกงในก็ใช้ได้เหมือนกันเนอะ คิก คิก

หน้าวีคลาสสิคสุดๆ หลงรัก แต่มานแพงกว่าแถมหาสภาพดียากกว่าอ่ะ เลยว่าจะเริ่มจากหัวแตงโม(คันนี้)ก่อน

ช่วงนี้เหิดไปก่อน....ศึกษาข้อมูลสักพัก(เผื่อหายอาด) บู่ ได้ไม่ต้องปล้ำตัวหล่าว คิก คิก Grin

อ่านหนังสือก็แระ เปิดแลในเวบมาก่ะหลายวัน.....คิดได้ ทำได้ ขับรถเข้าเมืองไปแลตัวเป็นๆดีหวา Grin

รายการปล้ำตัวเริ่มขึ้นแล้วหล่าว...... บู่

หาสะใภ้เข้าบ้านกันวิลสัน ... Cool Cool Cool

กำลังพยายามอย่างเต็มความสามารถเลยครับลูกพี่...... บู่

หาสะใภ้เข้าบ้านกันวิลสัน ... Cool Cool Cool

มุ้งใส่ในรถสักหลังกัน Grin Grin Grin

คิดไว้ครับพี่......ถ้าได้คันนี้ เอาไว้ทุกสมบัติ(บ้า)โดยเฉพาะ Grin

มุ้งใส่ในรถสักหลังกัน Grin Grin Grin

เสริมแหนบ เสริมโชคด้วยนะ อิอิ

หนอยๆครับน้าดา..... คิก คิก

ลุยโลก วิลสัล พกสวากั้น สุดยอดรถตู้คันหนึ่งในบรรดา หากไม่ยี่หระกับความหะรูหะรา รุ่นแบบนี้ได้ความเก๋า แต่อย่าบ่นค่าซ่อมแล้วกัน คริๆ ซ่อมให้ถึงทีเดียวอยู่หลายปี แฮนลิ่ง เท่าที่เคยสัมผัสมา พระเจ้าจอร์จ มนุษย์สร้างยานยนต์แบบนี้ ขับได้มันมาก อิๆ

ยอนๆๆๆ เสร็จแล้ว ขับมารับไปเมาที่หัวไทรกัน ไปเมาปร้านู้หว๋า ปร้านี้ ชวนเพื่อนก็ม่ายใครมาแล้ว คริๆ

ฝันเป็นจริงเมื่อไหร่ แล้วให้ที่บ้านด่าเสร็จเรียบร้อย....คิวแรกหลังโลตัสแน่นอนก๊าบ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2009, 10:16:54 AM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #113515 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:14:39 AM »

จดทะเบียน ?

เอาปืนเป็นสินสอดไงครับพี่ อิอิ รักกันดังๆ

รักกันดังๆ งั้นยิงปืนมันบนอำเภอเลยไหมพี่ จะได้ดังๆไปเลย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113516 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:15:31 AM »

อันนี้ต้องไปถามน้าขาม ศิษย์ป้าแหม่ม ครับน้าจง ป่านนี้แล้วยังไม่เข้ามารายงานตัว สงสัยยังไม่ฟื้น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. บ่ะ........บ่นถึงกะมาเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113517 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:20:05 AM »

โหล  โหล  เพิ่งเข้าไปเหิดแลลิ้งที่น้าดาให้มา เมื่อวานวุ่นวายซะ ดูแล้วน่าสนเหมือนกันครับ แต่กล้วว่าแมวเฉียดไปถูกมันกะร้องซะ นอนอยู่ข้างบนได้ยินเสียงตกใจคว้าปืนลงมาเจอแต่แมวเข้าหล่าวครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #113518 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:23:22 AM »

โหล  โหล  เพิ่งเข้าไปเหิดแลลิ้งที่น้าดาให้มา เมื่อวานวุ่นวายซะ ดูแล้วน่าสนเหมือนกันครับ แต่กล้วว่าแมวเฉียดไปถูกมันกะร้องซะ นอนอยู่ข้างบนได้ยินเสียงตกใจคว้าปืนลงมาเจอแต่แมวเข้าหล่าวครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่มีก็เป็นทุกข์
 มีก็เป็นทุกข์ นะโยมนะ...
.อยากพ้นทุกข์ไม๊...เอามาถวายอัตมาซิจะดูแลให้

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113519 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:25:27 AM »

จดทะเบียน ?

รักกันดังๆ งั้นยิงปืนมันบนอำเภอเลยไหมพี่ จะได้ดังๆไปเลย

ดังแต่อดเข้าตีดิจง มคปด พอดี

หน้า: 1 ... 7565 7566 7567 [7568] 7569 7570 7571 ... 35779
  พิมพ์