เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 01:25:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7571 7572 7573 [7574] 7575 7576 7577 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25791286 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #113595 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:21:29 PM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #113596 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:24:52 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2009, 02:27:21 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113597 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:25:09 PM »

มีครับพี่ซับแถวเส้นมักกะสัน มีร้านรับทำอยู่

ยอนเลยครับ  ยอนชายเจษฎ์เลยครับ

สงสัยว่าจะพอใจสีเดิมวะพี่ คราวนี้คงยอนไม่ขึ้น ฝีมือดีราคาแรงมาก

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #113598 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:27:40 PM »

งานairbrush ใช่มั้ยครับ

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113599 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:29:10 PM »

งานairbrush ใช่มั้ยครับ

ไม่ชัวร์ครับ เพราะเห็นรับงานพวกฮาร์เล่ ดูแล้วฝีมือดี แต่ร้านเล็กๆนะ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #113600 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:33:52 PM »

มีครับพี่ซับแถวเส้นมักกะสัน มีร้านรับทำอยู่

ยอนเลยครับ  ยอนชายเจษฎ์เลยครับ

สงสัยว่าจะพอใจสีเดิมวะพี่ คราวนี้คงยอนไม่ขึ้น ฝีมือดีราคาแรงมาก

Cool โก-ลก หาหม่ายใครรับทำครับ ไม่งั้นโดน  Grin Grin Grin มันกะสวยดีนะครับ แต่ของผมสีเดิมสวยหวาครับ ขามมุก แลดูคลาสสิค สะอาดตา  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #113601 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:35:13 PM »

ไม่ทราบเมืองไทย ทำได้ที่ไหนครับ

ลองปรึกษาร้านแถวหัวไทรดู น่าอิทำได้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #113602 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:38:11 PM »

ปร้านู่ยังเที่ยวหาคนซ้อนอยู่เหลย บู่.....ของเราพร้อมแหม๊ดแร้วววววว Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #113603 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:47:19 PM »

Cool โก-ลก หาหม่ายใครรับทำครับ ไม่งั้นโดน  Grin Grin Grin มันกะสวยดีนะครับ แต่ของผมสีเดิมสวยหวาครับ ขามมุก แลดูคลาสสิค สะอาดตา  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขี่แต่ตัวถังไปก่อน แล้วส่งชิ้นส่วนมาปละนี้ เดี๋ยวจัดให้รอสักสามสี่เดือนไหวปล่าว อิอิ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #113604 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:48:14 PM »

ไม่ทราบเมืองไทย ทำได้ที่ไหนครับ

ลองปรึกษาร้านแถวหัวไทรดู น่าอิทำได้

ถ้างานแอร์บรัชสาอิเปลา Embarrassed.....แต่ถ้างานน้ำแข็งโซดากับหาเรื่องเพื่อนพอปรึกษาได้นะครับน้าซับ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2009, 02:50:01 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #113605 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:50:52 PM »

ยอนพรรค์นี้หวา

จกบังลม

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #113606 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:52:18 PM »

อิไปรับครู เอ้ยรับนักเรียนก่อน ช่วยหาข็อมูล คาราเวลหน่อย เดี๋ยวหลบมาแล อิๆ แลเฉยๆ ม่ายช่ายอิซื้องั้น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #113607 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:53:01 PM »

ขี่แต่ตัวถังไปก่อน แล้วส่งชิ้นส่วนมาปละนี้ เดี๋ยวจัดให้รอสักสามสี่เดือนไหวปล่าว อิอิ

ยอนกันจัง คิกๆ  ส่งถังไปตะคุณชาย เอาป๋องน้ำมันเครื่อง 5 ลิตรมามัดไว้กับแฮนด์เติมมัน เขแทนไปพลางๆก่อนกะได้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #113608 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:53:07 PM »

คำจำกัดความของ "ความผิดปกติทางเพศ" หรือ "Sexual Deviation" หมายถึง การมีความรู้สึก ทัศนคติ และค่านิยม รวมไปถึงพฤติกรรมทางเพศที่แสดงออกไปไม่เหมาะสม เบี่ยงเบนไปจากบุคคลทั่วไปในสังคมนั้นๆ

สาเหตุส่วนหนึ่งอาจ สืบเนื่องจากสภาพจิตใจที่ผิดปกติ ทำให้ควบคุมตัวเองไม่ได้ อย่างไรก็ตาม ไม่ได้หมายความจะต้องเป็น "โรคจิต" เสมอไป แต่อาจมีลักษณะเพียงบุคลิกภาพแปรปรวน ความผิดปรกติทางเพศดังกล่าวมีหลายประเภท บางประเภทขัดต่อศีลธรรมจรรยา

บาง ประเภทอาจรุนแรงถึงขั้นก่ออาชญากรรมทางเพศ ความผิดปกติทางเพศมีปรากฏมานาน โดยเฉพาะสภาวะสังคมปัจจุบันยิ่งพบมากขึ้นจากสถิติของแผนกจิตเวชตามโรงพยาบาล ต่างๆ จำแนกได้บางส่วนดังต่อไปนี้

1. Sodomy : เป็นการร่วมเพศทางเวจมรรค ซึ่งบางประเทศถือเป็นความผิดตามกฎหมาย

2. Fetishism : คือ บุคคลไม่อาจมีความสุขทางเพศกับร่างกายหรืออวัยวะเพศของเพศตรงข้ามแต่กลับไป มีความสุข-ความพอใจทางเพศกับ "วัตถุสิ่งของที่ไม่มีชีวิต" บางชนิดที่เป็นสัญลักษณ์ทางเพศของเพศตรงข้าม เช่น กางเกงใน ถุงน่อง ยกทรง ชุดชั้นใน เสื้อ-กระโปรง รองเท้า ต่างหู ผ้าเช็ดหน้า-หรือบางส่วนของร่างกายที่ไม่ใช่อวัยวะเพศโดยตรง มีความสุขสุดยอดได้โดยการสัมผัส เกิดกับเพศชายเป็นส่วนมาก

3. Kleptomania : ลักษณะคล้าย Fetishism แต่เกิดในสตรี แต่จะมีความสุดยอดในสภาวะตื่นเต้น พอใจจากการขโมยของหรือทรัพย์สินผู้อื่น

เดวิด คาร์ราดีน ,กามวิตถาร, ความรัก , SEX ,เซ็กส์ ,เพศ ,SEX

4. Transvestism : มีความสุขทางเพศจากการได้แต่งตัว แต่งหน้าสวมใส่เสื้อผ้าหรือแสดงลักษณะท่าทางตรงข้ามกับเพศของตน บางครั้งแต่งโดยเปิดเผย บางครั้งก็แต่งเฉพาะที่ลับตาคน แต่คนที่เป็น Transvestism ไม่จำเป็นต้องเป็น Homesexual เสมอไป

5. Sadism : ภาวะที่คนมีความสุข ตื่นเต้นเร้าใจที่เห็นคู่นอนเกิดความเจ็บปวดทรมานร่างกายหรือจิตใจ ตั้งแต่เจ็บปวดเล็กน้อยจนถึงทรมาณอย่างหนัก เช่น เฆี่ยน โบย ใช้มีดกรีดตามร่างกาย

6. Masochism : ภาวะที่คนมีความสุทางเพศ เมื่อตนเองได้รับความเจ็บปวดทรมานหรือความอัปยศ หรือถูกเหยียดหยามจากคู่นอน

เดวิด คาร์ราดีน ,กามวิตถาร, ความรัก , SEX ,เซ็กส์ ,เพศ ,SEX

7. Exibitionism : ตื่นเต้นถ้าได้เปิดอวัยวะเพศของตนในที่สาธารณะ มักพบในเพศชาย อาจสำเร็จความใคร่และอาจมีความสุขสุดยอดได้ แต่มักไม่ทำร้ายหรือแตะต้องเหยื่อ

8. Voyeurism : พวกถ้ำมอง ชอบแอบดูร่างเปลือยหรือการร่วมเพศของผู้อื่น ส่วนมากมักเป็นเพศชาย อายุอยู่ในวัยหนุ่มสาวและวัยรุ่นมากกว่าวัยผู้ใหญ่

9. Frotleurism : มีความสุขทางเพศโดยการเบียด เสียดสี ถูไถกับผู้อื่น พบในเพศชายมากกว่าเพศหญิง โดยจะถือโอกาสเบียดเสียดกับผู้คนในที่ที่มีคนหนาแน่น

10. Incest : มีเซ็กซ์กับสมาชิกในเครือญาติ-ครอบครัวที่สืบสายเลือดเดียวกัน กรณีนี้แทบทุกสังคมถือเป็นความผิดทั้งทางกฎหมายและศีลธรรม

11. Pedophilis : พอใจมีเพศสัมพันธ์กับเด็ก มักเป็นผู้มีปมด้อยไม่สามารถมีความสุขกับหญิงสาวได้ เท่าที่ผ่านมาบางคดีไม่รุนแรงและไม่ทำอันตรายเด็กเพียงแต่ใช้เด็กมากระตุ้น สำเร็จความใคร่ด้วยตนเอง แต่ในกรณีที่รุนแรงอาจถึงขั้นฆ่าปิดปาก

12. Gerontophilia : มีความสุขทางเพศกับคนสูงอายุ

13. Nymphomania : ผู้หญิงที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก จนควบคุมอารมณ์เพศของตนไม่ได้

14. Sotyriasis : ตรงข้ามกับ Nymphomania คือ ผู้ชายที่มีความต้องการทางเพศสูงผิดปกติ

15. Coprolalia : เสพติดการได้กระทำเรื่องลามก อนาจารจนควบคุมตัวเองไม่ได้ พบในชายมากกว่าหญิง เช่น โทรศัพท์ขอร่วมเพศ พูดคำอนาจาร

16. Urolagnia : ภาวะที่คนมีความสุขทางเพศโดยมี "ปัสสาวะ" เป็นองค์ประกอบ

17. Necrophilia : ร่วมเพศกับศพ หรือชิ้นส่วนอวัยวะของศพ

18. Bestiality (Loophilia) : มีความสุขทางเพศจากการร่วมเพศกับสัตว์

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #113609 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 02:55:35 PM »

ถ้างานแอร์บรัชสาอิเปลา Embarrassed.....แต่ถ้างานน้ำแข็งโซดากับหาเรื่องเพื่อนพอปรึกษาได้นะครับน้าซับ คิก คิก

เท่าที่อยู่ เรื่องก็รุมสุมอยู่แหล่วครับ

หน้า: 1 ... 7571 7572 7573 [7574] 7575 7576 7577 ... 35779
  พิมพ์