เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:32:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7647 7648 7649 [7650] 7651 7652 7653 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25805774 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #114735 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 03:30:16 PM »

เย็นศุกร์ ชัวร์ ลุงเล็กสาว่า เข้าเวร เดี๋ยวออกเวรแกก็มา

ให้ฝากเวรหัวหน้าไว้ก็ได้หนิ.... คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้

พรุ่งนี้ค่ำ จุดเกียงหลังโลตัส.....แจ้งมาเพื่อทราบ...  Grin

คงไม่ได้เข้าครับ  เมื่อคืนออกเวร 5 ทุ่ม  แมงกาไซด์กินซีกขวาไป 1 ซีก  จกเจอะหายหมด
มันเมามา  แล้วขี่ย้อนศร  ไฟก็ม้ายมีให้เห็นสักดวง  มาเจอเต็มๆหน้าสัก 15 ม. ทั้งเบลค
ทั้งหักหลบ  แต่ก็ไม่พ้น  นี่ก็พึ่งกลับมาจากโรงพัก..เซ็งเลย  เศร้า เศร้า เศร้า

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #114736 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 03:41:42 PM »

พรุ่งนี้ค่ำ จุดเกียงหลังโลตัส.....แจ้งมาเพื่อทราบ...  Grin

คงไม่ได้เข้าครับ  เมื่อคืนออกเวร 5 ทุ่ม  แมงกาไซด์กินซีกขวาไป 1 ซีก  จกเจอะหายหมด
มันเมามา  แล้วขี่ย้อนศร  ไฟก็ม้ายมีให้เห็นสักดวง  มาเจอเต็มๆหน้าสัก 15 ม. ทั้งเบลค
ทั้งหักหลบ  แต่ก็ไม่พ้น  นี่ก็พึ่งกลับมาจากโรงพัก..เซ็งเลย  เศร้า เศร้า เศร้า

อ้าวซวยเลยดิ...  Tongue  ว๊า..เซ็ง(เป็ด)แทนเลย...ฮ่่วย...

แถวไหนครับพี่เล็ก.....
เสียหายเยอะไม๊ครับ....แล้วคู่กรณีมันว่าไงมั่ง...

งั้นเดี๋ยวแจ้งพี่เข้ม ยกเลิก เลื่อนภารกิจดีกว่า....
เดี๋ยวตาต้น เจอไม่ครบองค์ประชุม 

ปล. รถพี่เล็กทะเบียนเลขไรแล้วครับ....  Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #114737 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:05:54 PM »

อ้าวซวยเลยดิ...  Tongue  ว๊า..เซ็ง(เป็ด)แทนเลย...ฮ่่วย...

แถวไหนครับพี่เล็ก.....
เสียหายเยอะไม๊ครับ....แล้วคู่กรณีมันว่าไงมั่ง...

งั้นเดี๋ยวแจ้งพี่เข้ม ยกเลิก เลื่อนภารกิจดีกว่า....
เดี๋ยวตาต้น เจอไม่ครบองค์ประชุม 

ปล. รถพี่เล็กทะเบียนเลขไรแล้วครับ....  Grin

ชนกันแถวถนนลพบุรีฯ  แถวๆบางกล่ำ  เลยต้องไปที่โรงพักบางกล่ำ Cry Cry Cry  ส่วนคู่กรณีมันเมาไม่รู้เรื่อง
มันบอกตำรวจว่า  มันขับรถล้มเอง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  เลขรถเหรอ  ตกลงกันก่อนน่ะว่าหัก 15 %
เลขที่ออก  ฉี่..เจ็บ..เจ็บ..ฉี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #114738 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:13:23 PM »

งั้นไม่ฉี่แล้ว....  อ๋อย

Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #114739 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:14:08 PM »

แล้วกับการที่เราไม่รู้อะไรเลยเค้าจะว่าเราโง่ไหม...ทุกวันนี้ก็โง่มากพอแร่ะ เศร้า

อยากรู้เรื่องอะไรเอ่ยครับ
ถ้าผมรู้ ผมจะตอบให้

ขอบคุณค่ะตอนนี้ยังไม่มีเรื่องค่ะ เอาไว้มีจะขอความช่วยเหลือค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จะรอครับ

ถามก็ได้เค้า
แล้วกับการที่เราไม่รู้อะไรเลยเค้าจะว่าเราโง่ไหม...ทุกวันนี้ก็โง่มากพอแร่ะ เศร้า

ไม่หรอก แค่เราไม่รู้เอง มองไปข้างหน้าครับ อย่ามองข้างหลัง.... ถ้าเป็นสิ่งที่ไม่ควรจำ

ถึงยังไงก็อยากบอกให้รู้ว่า.... ยังมีลุงอยู่ข้างๆนะป้า  Cool

เอาไปฟังอีกเพลง http://www.imeem.com/people/IomSFom/music/7oHW1RxY/02-mp3/ >> กำลังใจ โฮป  เยี่ยม

หลงรักดีใจจังที่ชาตินี้ได้เกิดมาเจอลุง ถึงจะช้าไปแต่ก้ดีใจที่มีลุงอยู่ในใจป้าเสมอ Smiley

จ๊ะ เราจะมีปืนและปืนตลอดไปนะ  Smiley

คนละกระบอกเอาไว้ยิงปากห้อยๆของลุงหยอ กิ๊วก๊าว

ปากมีจุ๊บๆ กันจ๊ะป้า อย่ามายิงปากลุงเลย.... กรรม  ตกใจ

ลุงมีเรื่องเล่า เค้าว่ากันว่าคนที่จิตรอ่อนจะได้เห็นผีนะ เจ้ากรรมนายเวรของเราอ่ะลุง วิญญาณอ่ะมีทั่วเลยนะลุงบางทีอาจจะอยู่ข้างๆลุงก็ได้วันดีคืนดีอาจจะมานอนข้างๆลุงก็ได้นะคืนนี้ลองดู ตกใจหน้าซีด   ตกใจหน้าซีด
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #114740 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:14:40 PM »

คู่กรณีพรรค์นี้ น่าให้ถึง รพ.

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #114741 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:16:09 PM »

จบเรื่องยังลุงเล็ก แล้วใครจะจ่ายค่าซ่อมรถให้เรา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #114742 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:24:05 PM »

น่าจะส่งให้ถึงวัดเลยมากกว่า.... Angry

สร้างความเดือดร้อนจริง ๆ เมาแล้วขับ....(มั่ว ๆ)

ปล.อุ้ย ตรูด้วยนี่หว่า.... อ๋อย
         แต่เวลาผมขับ จะเรียบร้อยเกินเหตุครับ...เจียมเนื้อเจียมตัว..
         เหยียบไม่เกินหกสิบ.... แป่ว ๆ ไปเรื่อย ๆ ....
         หากเป็นตอนขับมอไซด์ ก็ชิดริมทางขอบซ้าย บิดไ่ม่เกินห้าสิบ...  Tongue

กะเดี๋ยวครูมานิตย์มาดักจับผมป่าวหว่า....  บู่

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #114743 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:27:46 PM »

แถวนั้นมีรถ ชนกันบ่อยครับพี่เล็ก ยิ่งถ้าฝนตกๆไม่ต้องพูดถึง ประจำ เพราะเป็นเส่นทางที่ผมผ่านทุกวัน จึงเห็นประจำ ทั้งสด และไม่สด.. คิก คิก
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #114744 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:28:25 PM »

ลุงมีเรื่องเล่า เค้าว่ากันว่าคนที่จิตรอ่อนจะได้เห็นผีนะ เจ้ากรรมนายเวรของเราอ่ะลุง วิญญาณอ่ะมีทั่วเลยนะลุงบางทีอาจจะอยู่ข้างๆลุงก็ได้วันดีคืนดีอาจจะมานอนข้างๆลุงก็ได้นะคืนนี้ลองดู ตกใจหน้าซีด   ตกใจหน้าซีด

ไม่ต้องพูดเลย ไม่กลัว....  แลบลิ้น

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #114745 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:29:42 PM »

makarms, Padang, tum610, นายช่าง และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ พี่ๆทั้งหลาย และทุกๆท่านครับ  ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #114746 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:36:35 PM »

makarms, Padang, tum610, นายช่าง และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ พี่ๆทั้งหลาย และทุกๆท่านครับ  ไหว้

Grin Grin

จะกลับหนำแล้วล่ะซีป่านนี้... Cheesy

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #114747 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:38:22 PM »

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #114748 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 04:57:19 PM »

ตอนจบก็ถึง รพ. ครับน้าซับ  เย็บแผลหัวแตก  ไม่ทราบล้มอีท่าไหน  รถไปอยู่บนคน 
ผมก็ต้องช่วยยกรถให้อีก  กลัวรถมันจะทับตาย  ขำตอนที่รถพี่ปอไปส่งที่ รพ.  เห็นตำรวจบอกว่า
มันคุยกะพยาบาลว่า  นี่ดีน่ะที่มีญาติเป็นตำรวจ  เมื่อกี้ก็นั่งรถตำรวจมา  เมาเอาหนัก ขำก๊าก ขำก๊าก

จบเรื่องยังลุงเล็ก แล้วใครจะจ่ายค่าซ่อมรถให้เรา

ประกันของคุ้มภัยครับ..น้าดุลย์

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #114749 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 05:00:58 PM »

ตอนจบก็ถึง รพ. ครับน้าซับ  เย็บแผลหัวแตก  ไม่ทราบล้มอีท่าไหน  รถไปอยู่บนคน 
ผมก็ต้องช่วยยกรถให้อีก  กลัวรถมันจะทับตาย  ขำตอนที่รถพี่ปอไปส่งที่ รพ.  เห็นตำรวจบอกว่า
มันคุยกะพยาบาลว่า  นี่ดีน่ะที่มีญาติเป็นตำรวจ  เมื่อกี้ก็นั่งรถตำรวจมา  เมาเอาหนัก ขำก๊าก ขำก๊าก

ประกันของคุ้มภัยครับ..น้าดุลย์

เมาพรรค์นี้ นึกถึงนายวิลสัน.....   คิก คิก

ดีครับ มีประกัน....  Grin
ไอ้ขี้เมาจ่ายหนี้กันหัวโตแน่....

ปล.ซวยจริง ๆ

หน้า: 1 ... 7647 7648 7649 [7650] 7651 7652 7653 ... 35779
  พิมพ์