เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:30:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7659 7660 7661 [7662] 7663 7664 7665 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25804673 ครั้ง)
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #114915 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 09:39:33 AM »

สวัสดีตอนเช้า ท่ามกลางเสียงระเบิดและดินปืนแต่เช้าครับพี่น้อง....   Tongue

Cool ดูแลตัวเองดีๆนะน้าขาม เป็นห่วง จุ๊ป จุ๊ปปปปปปปปปป  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. แร็กวาหวันบ่ายๆ ก็มีกู้ที่ตลาดหน้าบ้านนิ เริ่มจากทหาร 2 นายเดินถือเครื่องตรวจผ่านมาหน้าบ้าน เดินวนไปวนมา 3-4 รอบเข็มก็หันเข้าไปในตลาดท่าเดียว ไอเราก็เลยไปแลที่เครื่องวัด มันหันหรอยจริงๆ ชี้ที่จุดเดิมทุกครั้งไม่ว่าจะเดินมาจากทิศใด เป็นเรื่องเลยทีนี้  โดนชก โดนชก โดนชก

ขอพี่น้องในพื้นที่มีความสุข  ปลอดภัยทุกคนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #114916 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 09:51:04 AM »

สวัสดีตอนเช้า ท่ามกลางเสียงระเบิดและดินปืนแต่เช้าครับพี่น้อง....   Tongue

อย่าส่องกบเพลินจนดึกล่ะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #114917 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 09:52:10 AM »

Gunchon.Southlander และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ สวัสดี  พี่ๆป้าๆน้าๆอาๆลุงๆ ตา+ยาย และทุกๆท่านครับ  ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #114918 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:04:02 AM »

สวัสดียามเช้าครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #114919 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:07:13 AM »

ขอความเห็นเกี่ยวกับการซื้อปืน
ขอความเห็นเกี่ยวกับการซื้อปืน

สั้นๆได้ใจความ แต่มีคำลงท้ายหรือและแนะนำตัวสักนิดดีไหมครับ

คนเข้าเพิ่งใหม่นิก็เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง คงไม่ผิดนะ ไหว้
ครั้งที่ 1

สวัสดีตอนเช้า ท่ามกลางเสียงระเบิดและดินปืนแต่เช้าครับพี่น้อง....   Tongue

ลุงอยู่บางระจันทร์งัย ขำก๊าก อย่าทำให้เป็นห่วงมากนักนะ เศร้า

ให้แคล้วคลาดปลอดภัยครับน้ามะขาม

ปล.ท่านเลิฟกันนี่เป็นใครมาจากใหนหรือครับ รายงานตัวกันรึยังเอ่ย

ที่นี่ครอบครัวใหญ่  แสดงตัวให้รู้จักกันอย่างทั่วถึง จะได้ไม่ผิดผีกับธรรมเนียมที่พวกเรายึดปฏิบัติกันมาครับ Cheesy

ครั้งที่ 2  Grin

เฉย....

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #114920 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:14:27 AM »

Wink เย้  เย้  เย้ Grin Grin Grin

มีคนมาขอน้องแดร็ก ให้สินสอดแสนนึง พอดี ผบ. นั่งอยู่ด้วย เรากะทำเฉยๆ บอกยังไม่ขาย เอาไว้เบื่อก่อน พอเผือกหลบไปแล้ว ผบ. หันขวับมา แล้วแหลงว่าทำไมไม่ขายอ่ะ ได้กำไลตั้ง 3 หมื่น แล้วค่อยหาใหม่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. ซ้ำร้ายกว่านั้น มีใครโชร้โทรมาแต่หาดใหญ่ บอกให้ราคาเรา 8 หมื่น บอกว่าพรรคพวกกัน เอากำไรไปหมื่นเดียวพอ  โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล2. บอก ผบ. ไปแล้วว่าไม่ขายเด็ดขาด ไม่ว่าจะให้ซักเท่าไหร่กะไม่ขาย เพราะสภาพนี้ ราคานี้ หายากมาก ที่ได้มานี่ฟลุคสุดๆแล้ว แต่ถ้าใครมาแหลงว่าแสนแปดบอกเค้ามาเอาลูกแจไปได้เลย แล้วค่อยหาใหม่  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

[size=500pt]วู้ วู้ วู้[/size]

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #114921 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:17:35 AM »

ฮัลโหลพี่ตุ้มและทุกท่านที่ชอบผี

ผมได้โปรแกรม Norton Ghost 9 มาแล้วพร้อม crack code เสร็จสรรพ แต่จะเอาไปวางฝากไว้ที่ไหนดีวานบอก
เจอส่วนมากแต่รับฝากรูป ฝากไฟล์ยังไม่เจอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #114922 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:17:45 AM »

Wink เย้  เย้  เย้ Grin Grin Grin

มีคนมาขอน้องแดร็ก ให้สินสอดแสนนึง พอดี ผบ. นั่งอยู่ด้วย เรากะทำเฉยๆ บอกยังไม่ขาย เอาไว้เบื่อก่อน พอเผือกหลบไปแล้ว ผบ. หันขวับมา แล้วแหลงว่าทำไมไม่ขายอ่ะ ได้กำไลตั้ง 3 หมื่น แล้วค่อยหาใหม่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. ซ้ำร้ายกว่านั้น มีใครโชร้โทรมาแต่หาดใหญ่ บอกให้ราคาเรา 8 หมื่น บอกว่าพรรคพวกกัน เอากำไรไปหมื่นเดียวพอ  โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล2. บอก ผบ. ไปแล้วว่าไม่ขายเด็ดขาด ไม่ว่าจะให้ซักเท่าไหร่กะไม่ขาย เพราะสภาพนี้ ราคานี้ หายากมาก ที่ได้มานี่ฟลุคสุดๆแล้ว แต่ถ้าใครมาแหลงว่าแสนแปดบอกเค้ามาเอาลูกแจไปได้เลย แล้วค่อยหาใหม่  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

[size=500pt]วู้ วู้ วู้[/size]

จะเย้ทำไม....  Huh

เดี๋ยวคราวหน้าเจอผบ.จะแฉให้หมดเลย...
ยกเว้นมีตะเกียง(แก๊ส)มาเป็นของกำนัลปิดปาก..... Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #114923 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:18:22 AM »

สวัสดีตอนเช้า ท่ามกลางเสียงระเบิดและดินปืนแต่เช้าครับพี่น้อง....   Tongue

Cool ดูแลตัวเองดีๆนะน้าขาม เป็นห่วง จุ๊ป จุ๊ปปปปปปปปปป  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. แร็กวาหวันบ่ายๆ ก็มีกู้ที่ตลาดหน้าบ้านนิ เริ่มจากทหาร 2 นายเดินถือเครื่องตรวจผ่านมาหน้าบ้าน เดินวนไปวนมา 3-4 รอบเข็มก็หันเข้าไปในตลาดท่าเดียว ไอเราก็เลยไปแลที่เครื่องวัด มันหันหรอยจริงๆ ชี้ที่จุดเดิมทุกครั้งไม่ว่าจะเดินมาจากทิศใด เป็นเรื่องเลยทีนี้  โดนชก โดนชก โดนชก

ขอพี่น้องในพื้นที่มีความสุข  ปลอดภัยทุกคนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ดีครับนาย น่าว่าปลายปีนี้มีคิวขึ้นเหนือ เตรียมขันโตกพร้อมน้องๆไว้ได้เลย ต้องเอาแบบคัดพิเศษด้วยนะ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #114924 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:21:35 AM »

ฮัลโหลพี่ตุ้มและทุกท่านที่ชอบผี

ผมได้โปรแกรม Norton Ghost 9 มาแล้วพร้อม crack code เสร็จสรรพ แต่จะเอาไปวางฝากไว้ที่ไหนดีวานบอก
เจอส่วนมากแต่รับฝากรูป ฝากไฟล์ยังไม่เจอ

ไม่ทราบไฟล์ใหญ่ขนาดไหนครับ....
อัพโหลดไว้ที่นี่ก็ได้ครับ...(Zip file ก่อน)
http://upload.sanook.com/upload_basic.php
อัพฯเสร็จ ก๊อป URL เก็บไว้...
แล้วค่อยส่ง มาให้ผมครับ.....

Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #114925 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:23:39 AM »

จะเย้ทำไม....  Huh

เดี๋ยวคราวหน้าเจอผบ.จะแฉให้หมดเลย...
ยกเว้นมีตะเกียง(แก๊ส)มาเป็นของกำนัลปิดปาก..... Grin

เย้เพื่อความมันครับพี่ลุงตุ้ม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ถ้าจะเอาตะเกียงไปเอาได้ที่ลุงเล็กครับ แต่ลุงเล็กจะเอาอะไรปิดปากลุงตุ้มนี่ผมกะไม่หารเดา ยังไงรบกวนลุงตุ้มบอกผมอีกทีละกันครับว่าลุงเล็กปิดปากลุงตุ้มด้วยอะไร  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #114926 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:26:48 AM »

ไม่ทราบไฟล์ใหญ่ขนาดไหนครับ....
อัพโหลดไว้ที่นี่ก็ได้ครับ...(Zip file ก่อน)
http://upload.sanook.com/upload_basic.php
อัพฯเสร็จ ก๊อป URL เก็บไว้...
แล้วค่อยส่ง มาให้ผมครับ.....

Grin

เสร็จสิ้นกระบวนการเมื่อไหร่ช่วยทำแมนน่วลให้ด้วยนะครับ อธิบายให้ละเอียดทุกขั้นตอน  ถ้าให้ดีเอาเป็นแบบสำเร็จเลยจะดีมาก มาถึงเสียบได้เลย ว่างั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #114927 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:27:02 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน  กทม อากาศร้อนเงิน เดือนออกแล้ว พรุ่งนี้หมดครับ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #114928 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:28:55 AM »

ลุงอยู่บางระจันทร์งัย ขำก๊าก อย่าทำให้เป็นห่วงมากนักนะ เศร้า

ให้แคล้วคลาดปลอดภัยครับน้ามะขาม

ปล.ท่านเลิฟกันนี่เป็นใครมาจากใหนหรือครับ รายงานตัวกันรึยังเอ่ย

ที่นี่ครอบครัวใหญ่  แสดงตัวให้รู้จักกันอย่างทั่วถึง จะได้ไม่ผิดผีกับธรรมเนียมที่พวกเรายึดปฏิบัติกันมาครับ Cheesy

ไหว้สวัสดีเจ้าค่ะอย่างเป็นทางการนะคะ ขอรายงานตัวค่ะ(เพื่อนมันจิก) คิก คิก
  ชื่อที่รู้จักกันในห้องปืน Moji2499
  ทำงานกับประชาชนในอำเภอท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
  แอบเข้ามานานแล้วแต่ไม่กล้าแสดงความคิดเห็นใดๆทั้งสิ้นจนได้ลุงมะขามพามาค่ะ หลงรัก
ขอสมัครเป็นสะใภ้ด้ามขวานด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ไหว้ ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #114929 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:29:49 AM »

พี่เจษ แหลงกะ ผบ ว่ารถซื้อมากี่ตังค์นิ ชักอิสงสัย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
หน้า: 1 ... 7659 7660 7661 [7662] 7663 7664 7665 ... 35779
  พิมพ์