เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:26:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7662 7663 7664 [7665] 7666 7667 7668 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25803686 ครั้ง)
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #114960 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 12:36:33 PM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับ น้องหลวงไม่ได้คุยกันนาน ยังดำเหมือนเดิมม้าย

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยังดำดีดำแท้เหมือนเดิมครับพี่  แต่แข็งสู้น้ามะขามไม่ได้แล้วครับ Grin

ช่วงนี้น้ามะขามเขามาเเรงครับ
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #114961 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 12:56:12 PM »

Wink เย้  เย้  เย้ Grin Grin Grin

มีคนมาขอน้องแดร็ก ให้สินสอดแสนนึง พอดี ผบ. นั่งอยู่ด้วย เรากะทำเฉยๆ บอกยังไม่ขาย เอาไว้เบื่อก่อน พอเผือกหลบไปแล้ว ผบ. หันขวับมา แล้วแหลงว่าทำไมไม่ขายอ่ะ ได้กำไลตั้ง 3 หมื่น แล้วค่อยหาใหม่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. ซ้ำร้ายกว่านั้น มีใครโชร้โทรมาแต่หาดใหญ่ บอกให้ราคาเรา 8 หมื่น บอกว่าพรรคพวกกัน เอากำไรไปหมื่นเดียวพอ  โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล2. บอก ผบ. ไปแล้วว่าไม่ขายเด็ดขาด ไม่ว่าจะให้ซักเท่าไหร่กะไม่ขาย เพราะสภาพนี้ ราคานี้ หายากมาก ที่ได้มานี่ฟลุคสุดๆแล้ว แต่ถ้าใครมาแหลงว่าแสนแปดบอกเค้ามาเอาลูกแจไปได้เลย แล้วค่อยหาใหม่  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

[size=500pt]วู้ วู้ วู้[/size]

จะเย้ทำไม....  Huh

เดี๋ยวคราวหน้าเจอผบ.จะแฉให้หมดเลย...
ยกเว้นมีตะเกียง(แก๊ส)มาเป็นของกำนัลปิดปาก..... Grin

กำไรตั้งสามหมื่นฮ้าน คิก คิก......แต่ท่านชายสบายใจได้ ถ้าไม่เมาไม่บอกเด็ดขาด Grin

สวัสดีตอนเช้า ท่ามกลางเสียงระเบิดและดินปืนแต่เช้าครับพี่น้อง....   Tongue

ลุงอยู่บางระจันทร์งัย ขำก๊าก อย่าทำให้เป็นห่วงมากนักนะ เศร้า

ให้แคล้วคลาดปลอดภัยครับน้ามะขาม

ปล.ท่านเลิฟกันนี่เป็นใครมาจากใหนหรือครับ รายงานตัวกันรึยังเอ่ย

ที่นี่ครอบครัวใหญ่  แสดงตัวให้รู้จักกันอย่างทั่วถึง จะได้ไม่ผิดผีกับธรรมเนียมที่พวกเรายึดปฏิบัติกันมาครับ Cheesy

ไหว้สวัสดีเจ้าค่ะอย่างเป็นทางการนะคะ ขอรายงานตัวค่ะ(เพื่อนมันจิก) คิก คิก
  ชื่อที่รู้จักกันในห้องปืน Moji2499
  ทำงานกับประชาชนในอำเภอท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
  แอบเข้ามานานแล้วแต่ไม่กล้าแสดงความคิดเห็นใดๆทั้งสิ้นจนได้ลุงมะขามพามาค่ะ หลงรัก
ขอสมัครเป็นสะใภ้ด้ามขวานด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ....ยินดีที่รู้จักครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #114962 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:19:53 PM »

สวัสดีตอนเช้า ท่ามกลางเสียงระเบิดและดินปืนแต่เช้าครับพี่น้อง....   Tongue

ลุงอยู่บางระจันทร์งัย ขำก๊าก อย่าทำให้เป็นห่วงมากนักนะ เศร้า

ให้แคล้วคลาดปลอดภัยครับน้ามะขาม

ปล.ท่านเลิฟกันนี่เป็นใครมาจากใหนหรือครับ รายงานตัวกันรึยังเอ่ย

ที่นี่ครอบครัวใหญ่  แสดงตัวให้รู้จักกันอย่างทั่วถึง จะได้ไม่ผิดผีกับธรรมเนียมที่พวกเรายึดปฏิบัติกันมาครับ Cheesy

ไหว้สวัสดีเจ้าค่ะอย่างเป็นทางการนะคะ ขอรายงานตัวค่ะ(เพื่อนมันจิก) คิก คิก
  ชื่อที่รู้จักกันในห้องปืน Moji2499
  ทำงานกับประชาชนในอำเภอท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
  แอบเข้ามานานแล้วแต่ไม่กล้าแสดงความคิดเห็นใดๆทั้งสิ้นจนได้ลุงมะขามพามาค่ะ หลงรัก
ขอสมัครเป็นสะใภ้ด้ามขวานด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ไหว้ ไหว้

สว้สดีครับ

ผมชื่อกระจง อบูทับเที่ยงครับ ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #114963 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:22:04 PM »

นายช่าง, T4WD&P99 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ สวัสดีพี่ๆทุกๆท่านตอนหวันบ่ายๆครับ  ไหว้(อิ่มแล้วง่วงนอนจัง) คิก คิก
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #114964 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:23:50 PM »

สว้สดีครับ

ผมชื่อกระจง อบูทับเที่ยงครับ ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณครับ

ขอลอก น้าจงครับ.. Grin Grin Grin
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #114965 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:38:21 PM »

Wink เย้  เย้  เย้ Grin Grin Grin

มีคนมาขอน้องแดร็ก ให้สินสอดแสนนึง พอดี ผบ. นั่งอยู่ด้วย เรากะทำเฉยๆ บอกยังไม่ขาย เอาไว้เบื่อก่อน พอเผือกหลบไปแล้ว ผบ. หันขวับมา แล้วแหลงว่าทำไมไม่ขายอ่ะ ได้กำไลตั้ง 3 หมื่น แล้วค่อยหาใหม่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. ซ้ำร้ายกว่านั้น มีใครโชร้โทรมาแต่หาดใหญ่ บอกให้ราคาเรา 8 หมื่น บอกว่าพรรคพวกกัน เอากำไรไปหมื่นเดียวพอ  โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล2. บอก ผบ. ไปแล้วว่าไม่ขายเด็ดขาด ไม่ว่าจะให้ซักเท่าไหร่กะไม่ขาย เพราะสภาพนี้ ราคานี้ หายากมาก ที่ได้มานี่ฟลุคสุดๆแล้ว แต่ถ้าใครมาแหลงว่าแสนแปดบอกเค้ามาเอาลูกแจไปได้เลย แล้วค่อยหาใหม่  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

[size=500pt]วู้ วู้ วู้[/size]

จะเย้ทำไม....  Huh

เดี๋ยวคราวหน้าเจอผบ.จะแฉให้หมดเลย...
ยกเว้นมีตะเกียง(แก๊ส)มาเป็นของกำนัลปิดปาก..... Grin

กำไรตั้งสามหมื่นฮ้าน คิก คิก......แต่ท่านชายสบายใจได้ ถ้าไม่เมาไม่บอกเด็ดขาด Grin

สวัสดีครับ....ยินดีที่รู้จักครับ Grin

ไหว้ธุจ้า ไหว้
     ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Grin
ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #114966 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:40:20 PM »

...หวัดดีครับ
   Love_Gun, ฅนต้นน้ำ และ 9 บุคคลทั่วไป  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #114967 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:40:41 PM »

หมี่เหลืองแห้ง 1 ชาม + ชาดำเย็น 1 แก้ว   =  35.-บาท    (ร้านแถวๆ ไปรษณีย์หาดใหญ่)
เอมมมมมมมมมมมมมมมมมมม......

ข้าวผัดพริกหมูราดข้าว ๑ ..... ข้าวผัดปลาทูน่า ๑ ..... ชาดำเย็น ๒ ..... พออิ่ม แต่ ๑๑๕.-บาท ..... เอิ๊กกกกกกกกกกก

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #114968 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:45:15 PM »

หมี่เหลืองแห้ง 1 ชาม + ชาดำเย็น 1 แก้ว   =  35.-บาท    (ร้านแถวๆ ไปรษณีย์หาดใหญ่)

ข้าวผัดพริกหมูราดข้าว ๑ ..... ข้าวผัดปลาทูน่า ๑ ..... ชาดำเย็น ๒ ..... พออิ่ม แต่ ๑๑๕.-บาท ..... เอิ๊กกกกกกกกกกก

เก(ย์)ทับเห็นๆ........ บู่

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #114969 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:48:26 PM »

ลืมบอกไป ตบท้ายด้วยข้าวเหนียวถั่วดำ .... เอามะวิลสัน   คิก คิก คิก คิก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114970 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:50:06 PM »

ลืมบอกไป ตบท้ายด้วยข้าวเหนียวถั่วดำ .... เอามะวิลสัน   คิก คิก คิก คิก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #114971 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:55:36 PM »

หมี่เหลืองแห้ง 1 ชาม + ชาดำเย็น 1 แก้ว   =  35.-บาท    (ร้านแถวๆ ไปรษณีย์หาดใหญ่)

ยินดีด้วยครับพี่นายช่าง.... Grin

ที่เหลือเบี้ยไปคืน ผบ. ตั้งหกสิบห้าบาทแน่ะ..... Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #114972 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:57:10 PM »

Wilson's today

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #114973 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:58:10 PM »

salinee 19's  today

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #114974 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:58:57 PM »

oil 's      today

หน้า: 1 ... 7662 7663 7664 [7665] 7666 7667 7668 ... 35779
  พิมพ์