เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:25:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7682 7683 7684 [7685] 7686 7687 7688 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25800146 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115260 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:14:41 PM »

Grin Grin Grin

เบื่อมันยิ้มจัง  เปลืองเนื้อที่เวปไงไม่รู้ บู่

เพื่อนยิ้ม...ก็ไม่ได้เป็นไรค่ะคุณพี่....อิอิ             กิ๊วก๊าว

สงสัยปลามาตอดไข่ ตอนนี้นั่งในเลคนเดียว  ขำก๊าก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #115261 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:16:25 PM »

เพิ่งกลับจากพาน้องรวยไปทำธุระ สวัสดีครับทุกท่าน
ไหว้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #115262 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:18:04 PM »

สาว่าของที่ฝากไว้ได้มาไม่ครบกำลังเช็คยอดอยู่.........

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115263 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:18:15 PM »

วันนี้หยบไปดื่มเบียร์ที่ริมเลมา  พาเก้าอี้ไปตั้งในเลเลย น้ำพอท่วมไข่

แต่เหงา อ้างว้าง เพราะทั้งเล หันซ้ายแลขวา มีเราคนเดียว

หากแลกกับต้องบุกน้ำลุยไฟ แล้วพี่น้องเรา มานั่งดื่มพร้อมหน้าพร้อมตา

ยอม.... Cheesy

พรุ่งนี้ เข้าไปตีเวียงจันทร์หรือป่าวครับน้า...  Cool

ไม่ครับ...

ผมไม่โถกรัดดวงกับแนวนี้  

ดื่มไปจ้องศีรษะลุงเข้มไป ยังมีความสุขกว่าครับ Cheesy
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #115264 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:18:34 PM »

เบื่อมันยิ้มจัง  เปลืองเนื้อที่เวปไงไม่รู้ บู่

เพื่อนยิ้ม...ก็ไม่ได้เป็นไรค่ะคุณพี่....อิอิ             กิ๊วก๊าว

สงสัยปลามาตอดไข่ ตอนนี้นั่งในเลคนเดียว  ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก........................................................... ............ ไหว้

...--*
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115265 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:22:31 PM »

สาว่าของที่ฝากไว้ได้มาไม่ครบกำลังเช็คยอดอยู่.........
ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลืมแจ้งหัวหมู่เลยครับ

ค่าเสื้อโอนไปให้พี่มานิตแล้ว วันใหนจำไม่ได้แร๊ะนานเกิน คริๆ 4500 อีก 550 อยู่ในบัญชีพี่แพะครับ Cheesy
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115266 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:25:28 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก........................................................... ............ ไหว้

น้องออยล์จ๊ะ ช่วงนี้พี่เหงา ว่างมาออกเดทกันมั๊ยจ๊ะ หลงรัก
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #115267 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:28:07 PM »

น้องออยล์จ๊ะ ช่วงนี้พี่เหงา ว่างมาออกเดทกันมั๊ยจ๊ะ หลงรัก

หลงรัก.........ผิดออยล์ป่าวค่ะ....ฮิฮิ.....ออยล์ส้มคงไม่เหมาะกับหลวงปื๊ด....... แลบลิ้น........................................................... .................... ไหว้

...--*
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #115268 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:34:19 PM »

งานเข้าแน่ๆ อยู่ดีไม่ว่าดี

แต่คงจะรอดตัวได้ เดี๋ยวนี้การตรวจ DNA ก้าวหน้ามาก สามารถใช้ยืนยันในศาลได้ อิๆ

แต่บุคคลที่น่าจะไม่รอดแน่ๆ หากสืบประวัติ คือป๋า เพราะน้องพรีมเป็นพยานได้ว่าป๋ามาที่บ้าน 55+

แต่ก็ป๋าก็มาหลังจากที่ตัวประกันโดนชิง ไปเสียแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #115269 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:35:34 PM »

มีโทรศัพย์ลึกลับ... โทรเข้ามาให้ฟังเสียง แล้วบอกว่าให้เวลาเดินทาง15นาที ตอนนี้มีเวลาอีกชั่วโมงครึ่งรีบมานะ   ตกใจ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #115270 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:36:14 PM »

คิดถึงน้าหลวงอย่างแรงครับ เดือนหน้านี้ มานั่งแลหัวล้านกันที่หัวไทร เปล่าครับ วันยังไม่กำหนด พอดีว่าท่านวิลสัน เรียนเชิญไปเป็นเกือก "ขึ้นหนำใหม่"

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #115271 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:38:44 PM »

วิลสันเห็น วันหยุดลุงเล็กแล้วยัง?

แหะๆ หาไม่เจออ่ะ....วันไหนอ่ะลุง Grin

ใครอาด อิไปจุดเกียง เรียนเชิญ น๊ะครับพี่น้อง วิลสันแจ้งมาอย่างนั้น เดือนกรกฎาคม52นี้ แต่ยังไม่กำหนดวัน หม้ายเกียงก็ไปได้ ถ้าอาดอิไปลำบาก คริๆ

ค้างหนึ่งคืน เมา โม้ ท่ามกลางมนต์สเหน่ แสงแห่งตะเกียงครับ บรรยากาศท้องทุ่ง ที่ปราศจากไฟฟ้า สามารถมองท้องฟ้าได้ 360 องศา คนในเมืองหายากครับ ต้องออกไปบ้านนอกคอกนา แบบนี้แหละ

ขอบคุณครับลุง.....ถ้าพี่น้องว่างเรียนเชิญมานั่งโม้กลางท่งกันนะครับ  หลงรัก

ไม่มีพิธีรีตองใดๆ เมา&โม้ กับบรรยากาศแบบบ้านๆหาม้ายไหร แนวทรมานบันเทิง(จริงๆ) คิก คิก

ด้วยความยินดีและเป็นเกียรติอย่างที่สุดครับ Grin Grin Grin

นี่ครับน้าหลวง อิๆ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115272 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:40:43 PM »

คิดถึงน้าหลวงอย่างแรงครับ เดือนหน้านี้ มานั่งแลหัวล้านกันที่หัวไทร เปล่าครับ วันยังไม่กำหนด พอดีว่าท่านวิลสัน เรียนเชิญไปเป็นเกือก "ขึ้นหนำใหม่"

เดือนหน้ามีโปรแกรม ไปเชียร์ลิเวอร์พูลครับ ให้น้องจองตั๋วใว้แล้วด้วยครับ

แต่ที่สุด หากอุปสรรคไม่มากเกินปีนข้าม ผมคงใด้เห็นหัวล้านลุงครับผม Cheesy
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115273 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:42:21 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #115274 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:48:37 PM »

เดือนหน้ามีโปรแกรม ไปเชียร์ลิเวอร์พูลครับ ให้น้องจองตั๋วใว้แล้วด้วยครับ

แต่ที่สุด หากอุปสรรคไม่มากเกินปีนข้าม ผมคงใด้เห็นหัวล้านลุงครับผม Cheesy
นี่แหละไม่ยอมบอก ว่าจะไปเสียหายเลย ช่วงต้นเดือนที่ผ่านมา ประธานสโมสรแวะมาหาที่บ้าน(เพื่อนกัน รู้จักกันนานแล้ว) พอดีว่ามันบินผ่านสิงคโปร์ มันเห็นใกล้ๆ เลยสั่งนักบินให้มาแวะหาดใหญ่) คุยกันแค่ 3นาทีเอง มันบอกรีบ แล้วมันก็ไปเลย ทิ้งตั๋วใว้ให้ ยี่สิบใบ (VIP)ทั้งนั้น ใบสุดท้ายเพิ่งแจกไปเมื่อเช้าเอง

หน้า: 1 ... 7682 7683 7684 [7685] 7686 7687 7688 ... 35779
  พิมพ์