เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:32:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8068 8069 8070 [8071] 8072 8073 8074 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25787302 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #121050 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:30:59 AM »

พี่นายช่างค่ะ  พี่เเมวฝากถามมาว่า  พี่ทำงานที่ไปรษณีย์ที่ไหนค่ะ   Grin Grin

คอหงส์จ้า......รั้วติดกันกับ มอ. นั้นแหละ

รู้จัก พี่การิมไหมอ่ะค่ะ พี่เเมวว่า สนิทกานนนนนนน   Grin Grin
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121051 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:31:30 AM »

ผู้ชาย ที่ไม่ควรเสียเวลาด้วย เมื่อคุณเป็นผู้หญิงอายุ 29 ปลายฝนต้นหนาวเลข 29 มาเยือน คุณเอ๋ย ยังเสียเวลากับผู้ชายแบบนี้อยู่หรือเปล่า??

1.  ผู้ชายที่คิดว่างานบ้านเป็นเรื่องของผู้หญิงและไม่คิดจะช่วย หรือคิดว่าไม่ผิดที่ผู้ชายจะมีกิ๊กหรือชู้ = ต้องโทษประหาร สับแล้วโยนให้เป็ดกิน
2.  มีหนี้ท่วมหัว เป็นหนี้พนันบอล บัตรเครดิตและหนี้อื่นๆ

3.  ผู้ชายวัยทำงานที่ยังนั่งเล่นเกมส์เป็นกิจวัตร และไม่ทำกิจกรรมอะไรนอกจากนอนในวันหยุด = ต้องส่งกลับไปอยู่ รร.อนุบาลกินนอน

** เราเคยเจอสามีเพื่อน เอาเกมส์ไปต่อกับทีวีห้องพักฟื้น หลังจากเพื่อนเราเพิ่งคลอดลูกอ่ะ เซ็งจริงๆ ผู้ชายแบบนี้อ่ะ **

4.  ผู้ชายที่อายุมากกว่าแต่รายได้ต่ำกว่า = มีแฟนเหมือนมีพ่อ แถมขอเงินก็ไม่ได้

5.  ผู้ชายอายุน้อยกว่า ที่คิดว่าเรามีรายได้มากกว่า และจ้องแต่จะให้เราจ่าย = มีแฟนเหมือนมีลูก

6.  ไม่พาเราไปแนะนำให้ครอบครัวเค้ารู้จักและไม่เคยพาไปบ้านช่อง
เท่ากับว่า คงโกหกอะไรชัวร์ หรือครอบครัวคงเป็นแบบ Adams Family

7.  ผู้ชายที่ไม่แน่ใจตัวเองว่าชอบผู้หญิงรึเปล่า = ประตูหน้า Lock lock lock!! แบบนี้ระวังโรค

8.  ผู้ชายที่มีครอบครัว อ้างว่าแยกกันอยู่แล้วแต่หย่าไม่ได้
(แถวบ้านเรียกว่าโกหก) = มุขนี้หมาแก่อายุ 35 ขึ้นไปชอบเอาไว้หลอกเด็ก อายุ 20 กว่าๆ อายุ 29 แล้วอย่าหลงกล เอาน้ำร้อนมาราดมันซะ!

9.  ไม่สามารถเสียสละเวลางานเพื่อเราได้ ไม่ว่าเรื่องจะฉุกเฉินแค่ไหน
เท่ากับว่า บ้างานแบบนี้จะแต่งกับมันเอาโล่ห์หรอ
10. ผู้ชายที่ Give silent treatment มีปากแต่ไม่รู้จักใช้พูดเวลาจะปรับความเข้าใจ หรือมีเรื่องทีไร แมร่งง.. เงียบตลอด!! เซ็ง..

11.  ผู้ชายที่แมนมาก ไม่เดินจับมือ ไม่ช่วยถือของ และเดินนำหน้าผู้หญิงตลอด (ถ้าเราเดินตกท่อมันจะรู้เรื่องมั้ยเนี่ยะ..)

12.  ไม่คิดจะแต่งงานกับเรา ไม่มีการออมเงินเพื่อแต่งงานหรือสร้าง
ครอบครัว ไม่เคยคุยกันเรื่องนี้ (ดังนั้น..เลิกกับมันซะ)

13.  ผู้ชายที่คบกับคุณเพราะคุณรวย หวังเงินหรือผลประโยชน์จากคุณและครอบครัวคุณ (ผู้ชายจำพวกนี้ มีเยอะ สมัยนี้..)

14.  ผู้ชายที่ไม่เคารพพ่อแม่คุณ
15.  พูดจาหยาบคายกับคนอื่น แต่พูดดีกับคุณ!!

16.  ผู้ชายที่คอยบอกให้เราไปหาหมอเวลาที่เราป่วย แต่ไม่เคยพาเราไปหาหมอ

17.  ผู้ชายที่ชอบพูดว่าไม่จำเป็นต้องทำดีในวันพิเศษหรอก วันไหนก็ทำได้ ขนาดวันพิเศษมันยังไม่ทำ วันธรรมดาก็อย่าหวัง 555

*** แฟนใครเป็นแบบนี้ 5 ข้อขึ้นไป เตรียมตัวเผ่นเถอะค่ะ เลข 3 กำลังจะมาเยือนคุณแล้ว ชีวิตควรมีคนดูแลคุณได้ดีกว่านี้ค่ะ ***

ลักษณะเฉพาะของสมาชิกถาวร " คานทองนิเวศน์ "

เศร้า...ออยล์กลัวเป็นสมาชิกถาวรจัง.....หายไปหลายวันแล้ว........ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....ไปเล่นของนอก... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...--*
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #121052 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:34:17 AM »

พี่น้องครับ

ฉลองเน๊ตใหม่ เพิ่งได้วันนี้ทีโอที ๑๐๐ เมก สาว่าเร็วหวาแอร์การ์ดลุยครับ

พี่ปื๊ดครับ แล้วผมจะเอาเหล้าให้พี่ได้อย่างไรครับ

ขิบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121053 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:35:53 AM »

ลุงตุ้มจ้า................. หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121054 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:36:20 AM »

ลุงเข้มจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121055 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:36:53 AM »

ลุงช่างจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #121056 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:39:10 AM »

พี่นายช่างค่ะ  พี่เเมวฝากถามมาว่า  พี่ทำงานที่ไปรษณีย์ที่ไหนค่ะ   Grin Grin

คอหงส์จ้า......รั้วติดกันกับ มอ. นั้นแหละ

รู้จัก พี่การิมไหมอ่ะค่ะ พี่เเมวว่า สนิทกานนนนนนน   Grin Grin

อีการิม ม่านเป็นเด็กพี่อะครับ  ..... Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #121057 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:39:28 AM »

เอาต๊ะๆ....ไม่เถียงแล้ว....ถ้าเหตุผลอีแวะไป เมา ผมกะเอาอ้อมกะไม่พรือ...ตกลงอีเมาที่จุดหมายปลายทางหรือว่าอีเมาที่กลางทาง

ไม่บ้ายอครับน้าดุลย์ ผมก็อป แผนที่มาไม่เป็น น้าชาแคว๊ตแกอยู่ พระแสง มันติดกับนครนี่ มิใช่แกอยู่บ้านดอน หากแกขึ้นไปทางบ้านดอนแกไกลนา นี่แกออกมา เอ18แล้วเข้า ทุ่งสงเลย มันใกล้นิดเดียว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #121058 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:41:39 AM »

ลุงตุ้มจ้า................. หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โฮ่ยยย.....อย่าพึ่งเยียกต้า...กำลัง

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #121059 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:43:05 AM »

โฮ่ยยย.....อย่าพึ่งเยียกต้า...กำลัง

ฮาย....น่ากิน.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121060 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:43:37 AM »

ตกใจหน้าซีด   เออ........เหม็น....นนนนนนนนนนน....บริษัทนี้ดีจังพาคอมไปเล่นเวลา  อี้  ได้ด้วย         เยี่ยม   ขำก๊าก ขำก๊าก

...--*
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #121061 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:44:03 AM »

ลุงเข้มจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ลุงช่างจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สงสัยยาหมดแล้วล่าว   Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121062 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:44:33 AM »

ฮาย....น่ากิน.....

รับกี่ก้อน...ค่ะ.... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด.................................................... ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #121063 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:46:06 AM »

เห็นแล้ว ไม่อยากพูด แหลงไม่ออก

แต่ก็หมดใช่ป่าวค่ะ...... เยี่ยม เยี่ยม................................................ คิก คิก

ไอ้นี่ที่หูงสุกแล้วหรือว่าข้าวสารหก
ข้าวสวยครับไม่ใช่ข้าวสาร

วีรกรรมของเจ้าภาพหัวไทรครับ......
ปกติจะต้องทำลังน้ำแข็งคว่ำ...(เกือบทุกงาน)
แต่วันนั้นล่อซะสองอย่างเลย....ทั้งลังน้ำแข็ง....ทั้งหม้อข้าว.....  Angry

ต้องยกความดีให้พี่นายช่างครับ....แกเสียดาย...เลยรีบลงไปกอบ ๆ ข้าวที่อยู่ด้านบนกลับมาใส่หม้อตามเดิม...

แล้วขอบคุณท่านต่อไป นายพจน์ กะเฮียอ๋า....นำกลับมาปรุงเป็นข้าวต้มปลาหมึกมื้อดึก....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121064 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:46:50 AM »

สงสัยยาหมดแล้วล่าว   Grin

โอ้............ยาไม่หมดค่ะมีสำรอง   อิอิ   หิวแค่ๆเทียง   เพื่อลุงๆ จะมารับไปทานข้าว   อิอิ คิก คิก คิก คิก

...--*
หน้า: 1 ... 8068 8069 8070 [8071] 8072 8073 8074 ... 35779
  พิมพ์