เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:19:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8069 8070 8071 [8072] 8073 8074 8075 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25788687 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #121065 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:48:19 AM »

ลุงตุ้มจ้า................. หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

โฮ่ยยย.....อย่าพึ่งเยียกต้า...กำลัง

ตกใจหน้าซีด   เออ........เหม็น....นนนนนนนนนนน....บริษัทนี้ดีจังพาคอมไปเล่นเวลา  อี้  ได้ด้วย         เยี่ยม   ขำก๊าก ขำก๊าก

CDMA ระบบ Internet ไร้สาย...เล่น Internet ได้ทุกที่ ทุกเวลา ด้วยความเร็วสุงสุด 3.1 Mb  คิก คิก คิก คิก

กลิ่นไรโชย ๆ ......อ้อ...กะลังอึ๊อยู่นี่หว่า...  Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #121066 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:49:28 AM »

พี่น้องครับ

ฉลองเน๊ตใหม่ เพิ่งได้วันนี้ทีโอที ๑๐๐ เมก สาว่าเร็วหวาแอร์การ์ดลุยครับ

พี่ปื๊ดครับ แล้วผมจะเอาเหล้าให้พี่ได้อย่างไรครับ

ขิบคุณครับ

พรุ่งนี้ เราจะผ่านพัดลุง หวันบ่าย จงก็มารอมอบเหล้าได้ที่หลานตาชู คริๆ วางแผนเข้าข้างเอง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121067 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:50:08 AM »

เห็นแล้ว ไม่อยากพูด แหลงไม่ออก

แต่ก็หมดใช่ป่าวค่ะ...... เยี่ยม เยี่ยม................................................ คิก คิก

ไอ้นี่ที่หูงสุกแล้วหรือว่าข้าวสารหก
ข้าวสวยครับไม่ใช่ข้าวสาร

วีรกรรมของเจ้าภาพหัวไทรครับ......
ปกติจะต้องทำลังน้ำแข็งคว่ำ...(เกือบทุกงาน)
แต่วันนั้นล่อซะสองอย่างเลย....ทั้งลังน้ำแข็ง....ทั้งหม้อข้าว.....  Angry

ต้องยกความดีให้พี่นายช่างครับ....แกเสียดาย...เลยรีบลงไปกอบ ๆ ข้าวที่อยู่ด้านบนกลับมาใส่หม้อตามเดิม...

แล้วขอบคุณท่านต่อไป นายพจน์ กะเฮียอ๋า....นำกลับมาปรุงเป็นข้าวต้มปลาหมึกมื้อดึก....  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ต้มแล้วเชื้อโรคตาย......หม่ำๆ ต่อ   อิอิ   (  ลุงช่างหัวเข่าไม่ดีไม่รู้ไปทำอิไหรมา )     ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...--*
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #121068 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:51:13 AM »

โบราณว่ากินข้าวไม่หมดจาน ทำสารหก ทำข้าวเหลือ อีเป็น ขวัญข้าว
ใครทำต้องถูกลงโทษ...ให้หูงเองเสียให้เข็ด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #121069 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:53:12 AM »

เรียน ประกาศ แจ้งให้ทราบ  

งานนี้สวนปาล์มนายวิลสัน มีโอกาสป่าแตกสูง....

นายขี้โม้ แห่งโกลก กำลังวางแผนชิ่งเมียอยู่..... Grin

เจ้าของที่....เตรียมตัวไว้กัน...
อ้อ...ใครที่มีอุปกรณ์ของเล่นเยอะ ๆ หยบไว้ให้ดี...จะมีคนลักหยิบ ลักยืมไปใช้.... คิก คิก

พี่เล็กเตรียมเบี้ยไปเผื่อกัน สักสามพัน....เผื่อช่วยกันหักคอ รับมีดมาสักชุด...

ปล.รอสรุปผลการหยบเมียพรุ่งนี้..... Grin

ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #121070 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:56:10 AM »

suthanee, wut-วุธ, tum610 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ สวัสดีครับ มาตอกบัตรเช้า  ไหว้

สวัสดีครับลุง.....เช้านี้ไม่ไปสโมสรน้ำชาหรือครับ  Grin

ขาดไม่ได้ ประชุม สว. อภิปรายเรื่องธรรมะกับเยาวชน  ยิ้มีเลศนัย

ชอบไปร้านไหนครับลุงฮา

แถวหน้า ปณ.เก่า น้าดุลย์ นักเรียนเยอะ ไปช่วยพาเด็กข้ามถนน
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #121071 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:57:18 AM »

เรียน ประกาศ แจ้งให้ทราบ  

งานนี้สวนปาล์มนายวิลสัน มีโอกาสป่าแตกสูง....

นายขี้โม้ แห่งโกลก กำลังวางแผนชิ่งเมียอยู่..... Grin

เจ้าของที่....เตรียมตัวไว้กัน...
อ้อ...ใครที่มีอุปกรณ์ของเล่นเยอะ ๆ หยบไว้ให้ดี...จะมีคนลักหยิบ ลักยืมไปใช้.... คิก คิก

พี่เล็กเตรียมเบี้ยไปเผื่อกัน สักสามพัน....เผื่อช่วยกันหักคอ รับมีดมาสักชุด...

ปล.รอสรุปผลการหยบเมียพรุ่งนี้..... Grin

Grin Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #121072 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:59:43 AM »

ลุงตุ้มจ้า................. หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ลุงเข้มจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ลุงช่างจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สงสัยยานหมดแล้วล่าว   Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #121073 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:01:28 AM »

เอาต๊ะๆ....ไม่เถียงแล้ว....ถ้าเหตุผลอีแวะไป เมา ผมกะเอาอ้อมกะไม่พรือ...ตกลงอีเมาที่จุดหมายปลายทางหรือว่าอีเมาที่กลางทาง

ไม่บ้ายอครับน้าดุลย์ ผมก็อป แผนที่มาไม่เป็น น้าชาแคว๊ตแกอยู่ พระแสง มันติดกับนครนี่ มิใช่แกอยู่บ้านดอน หากแกขึ้นไปทางบ้านดอนแกไกลนา นี่แกออกมา เอ18แล้วเข้า ทุ่งสงเลย มันใกล้นิดเดียว

พี่เข้มแล้วพระแสง กับ เวียงสระนี่อะไรอยูแค่คอนมากหวา
เวลาหลบบ้านที่พัดลุงผมวิ่งแต่สายเอเชียจากสุราดตรงไปทุ่งสง-พัดลุง โย๋

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121074 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:04:32 AM »

ลุงเข้มจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ลุงช่างจ้า................... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ใจเย็น  ออยล์   ใจเย็น   เรามันคนน่ารักลุงๆแกล้งเรื่องปกติ   คริ  คริ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...--*
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #121075 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:04:42 AM »

เอาต๊ะๆ....ไม่เถียงแล้ว....ถ้าเหตุผลอีแวะไป เมา ผมกะเอาอ้อมกะไม่พรือ...ตกลงอีเมาที่จุดหมายปลายทางหรือว่าอีเมาที่กลางทาง

ไม่บ้ายอครับน้าดุลย์ ผมก็อป แผนที่มาไม่เป็น น้าชาแคว๊ตแกอยู่ พระแสง มันติดกับนครนี่ มิใช่แกอยู่บ้านดอน หากแกขึ้นไปทางบ้านดอนแกไกลนา นี่แกออกมา เอ18แล้วเข้า ทุ่งสงเลย มันใกล้นิดเดียว

พี่เข้มแล้วพระแสง กับ เวียงสระนี่อะไรอยูแค่คอนมากหวา
เวลาหลบบ้านที่พัดลุงผมวิ่งแต่สายเอเชียจากสุราดตรงไปทุ่งสง-พัดลุง โย๋

ทางนี้หนะ  ดีแล้วลุง  ปลอดภัย  รวดเร็ว  ทันใจ

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #121076 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:09:14 AM »

salinee19, ชายเจษฎ์, ฅนต้นน้ำ, tum610, suthanee, นายช่าง, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้......สวัสดีค่ะใกล้เที่ยงค่ะ......... ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #121077 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:09:41 AM »

ได้รับแจ้งจากคุณพีระว่า..... ได้รับแจ้งจากครูมานิตย์...... (อะไรของตูฟะเนีย)

ใครขับรถออกจากหาดใหญ่ไปเส้นทางสายเอเซีย
กรุณาขับรถด้วยความระมัดระวัง และรักษาความเร็วตามกำหนดด้วย...
ส่วนใครอยากจะเล่นเกมส์ Need for Speed แบบจริง ๆ ก็ไม่ว่ากัน...

และห้ามไม่ให้กระผมเดินทางผ่านทางนั้นโดยเด็ดขาด...
เพราะมีกำกวดขันน้ำหนักเกินด้วย....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

จึงประกาศมาเพื่อขอความร่วมมือโดยทั่วกัน...
                                                                                   จบ.....
                                                                          (ไม่ต้องฟังอีกครั้งนึง)

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #121078 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:11:04 AM »

ชายเจษฎ์, oooOilooo, tum610, salinee19 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆลุงๆ ตา+ยาย และทุกๆท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #121079 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 11:14:08 AM »

ใจเย็น  ออยล์   ใจเย็น   เรามันคนน่ารักลุงๆแกล้งเรื่องปกติ   คริ  คริ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อย่าถุยน้ำลายใส่นะ....กัว....... อ๋อย

หน้า: 1 ... 8069 8070 8071 [8072] 8073 8074 8075 ... 35779
  พิมพ์