เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 09:22:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8127 8128 8129 [8130] 8131 8132 8133 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25774334 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #121935 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:26:55 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2009, 04:36:01 PM โดย oooOilooo » บันทึกการเข้า
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #121936 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:28:15 PM »

ใกล้เวลาเลิกงาน  ใกล้เวลากลับบ้าน   เข้ามาเช็คกระทู้เสียหน่อย

เรื่องเพื่อนหากรู้ไม่เหม็ด  กลับถึงบ้านเจ็บหัวซีกหนึ่งหล่าว   Wink

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #121937 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:29:44 PM »

ใกล้เวลาเลิกงาน  ใกล้เวลากลับบ้าน   เข้ามาเช็คกระทู้เสียหน่อย

เรื่องเพื่อนหากรู้ไม่เหม็ด  กลับถึงบ้านเจ็บหัวซีกหนึ่งหล่าว   Wink

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #121938 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:29:57 PM »

Biggaju  ดีจร้า หนุ่มบางนรา   Grin Grin

หวัดดีคับ น้องออย และพี่ๆๆทุกๆๆท่านคับ ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับท่านสมาชิกใหม่

ผมปื๊ดครับ ตัดยางทำขี้ เมืองศรีสาคร

ยินดีต้อนรับอย่างยิ่งยวดครับ Grin

สวัสดีคับพี่ปิ๊ด  บิ๊กเมืองนราคับผม ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่
 ไหว้
ทำงานที่ใหน อย่างไร ถนัดเหล้าหรือแกล้มครับน้าบิ๊ก Grin

ผมถนัดเด็กชงเหล้าครับ  เอาแบบปอดบวมๆน่ะครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แบบไหนดีคะพี่...อย่างน้องได้ไม๊

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #121939 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:30:36 PM »

NItar   สวัสดีค่ะพี่ตา  ยังไม่เลิกงานหรอค่ะพี่ ฝนตกด้วย Grin

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #121940 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:33:55 PM »

Biggaju  ดีจร้า หนุ่มบางนรา   Grin Grin

หวัดดีคับ น้องออย และพี่ๆๆทุกๆๆท่านคับ ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับท่านสมาชิกใหม่

ผมปื๊ดครับ ตัดยางทำขี้ เมืองศรีสาคร

ยินดีต้อนรับอย่างยิ่งยวดครับ Grin

สวัสดีคับพี่ปิ๊ด  บิ๊กเมืองนราคับผม ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่
 ไหว้
ทำงานที่ใหน อย่างไร ถนัดเหล้าหรือแกล้มครับน้าบิ๊ก Grin

ผมถนัดเด็กชงเหล้าครับ  เอาแบบปอดบวมๆน่ะครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แบบไหนดีคะพี่...อย่างน้องได้ไม๊

สวย...สยองงงงงงงงง ตกใจ ยี๊ ตกใจ ยี๊

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #121941 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:34:41 PM »

oooOilooo, Southlander (Gunchon), นายช่าง, lugkrod, หลวงกาหลง, Biggaju, poth, Sig228-kolok (+ 2 ซ่อนตัว)

ใด้เวลากลับไปหนำปลายนาแล้วครับ.. ไหว้

ต้องขอตัวและหัวไปก่อนนะครับ  ไหว้

หกสิบหนึ่งทุกๆสถานี และทุกๆท่านครับ  ไหว้
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #121942 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:36:00 PM »

หมดเวลาเลิกงาน ถึงเวลารับลูก 

ขอตัวกลับบ้านก่อนครับทุกๆ ท่าน 

ส่วนหัวใจยังไม่กลับ...ขอเฝ้าน้องตาอยู่ที่นี้ก่อน   หลงรัก

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #121943 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:37:20 PM »

หรือแบบนี้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #121944 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:39:34 PM »

oooOilooo, Southlander (Gunchon), นายช่าง, lugkrod, หลวงกาหลง, Biggaju, poth, Sig228-kolok (+ 2 ซ่อนตัว)

ใด้เวลากลับไปหนำปลายนาแล้วครับ.. ไหว้

ต้องขอตัวและหัวไปก่อนนะครับ  ไหว้

หกสิบหนึ่งทุกๆสถานี และทุกๆท่านครับ  ไหว้

เดินทางปลอดภัยจ้าน้าน้ำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2009, 04:41:42 PM โดย oooOilooo » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #121945 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:41:09 PM »

หยบไปเที่ยวเกาะภูเก็ตมา ได้กล้อง digital compact ของ olympus สีชมพูน่ารักกลัมมาตัวนึง ให้ใครดีอ่า

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #121946 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:48:42 PM »

ตุ่ง  เพล๊งงงงง

ทำไรน้าเอ๋ ชาแคว๊ด....... ขำก๊าก

บู่ บู่

แกมาถ่ายตอนไหนฟระ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #121947 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:53:37 PM »

ตาคนนี้อาบน้ำโดยไม่ถอดกางเกงตัวนอก... เยี่ยม

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #121948 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:58:13 PM »

แกมาถ่ายตอนไหนฟระ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮ่า....อย่าเผลอครับ อย่าเผลอ...
ขนาดพี่นายช่างถกกางเกงใช้เวลาแค่สองวินาที....ยังเก็บหลักฐานทันเลย....  คิก คิก

หยบไปเที่ยวเกาะภูเก็ตมา ได้กล้อง digital compact ของ olympus สีชมพูน่ารักกลัมมาตัวนึง ให้ใครดีอ่า

ไม่ต้องคิดมาก ผมเลย...ส่งมาซะดี ๆ ครับ... Grin

หลวงกาหลง, tum610, udomkd, Biggaju, suthanee, Southlander (Gunchon), นายช่าง (+ 2 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หนังสืออ่านกี่หน้าแล้วครับพี่ตุ้ม แขบและเห็นใจคนคอยมั่งนะครับ คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับลุงโฉน Grin

Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #121949 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 04:58:50 PM »

มุกเด็ด - เด็ดของพี่ชัดเจน ในบางรักซอยเก้า

1.good night คนดี ขอให้นอนหลับฝันดี คืนนี้จะไปเข้าฝัน
2.พี่ไปส่งมั้ย น้องต้องเดินอีกไกลนะ กว่าจะพ้นใจพี่
3.เรื่องเนี้ยะ เริ่มต้นด้วยร้าย แต่ลงท้ายด้วยรักนะจ๊ะ
4.ไข่พะโล้หนะ สีดำ แต่คนทำอะ หัวใจสีชมพู
5.ติดกาแฟ เลิกได้ ติดบุหรี่ เลิกได้ แต่ติดใจเธอ เลิกไม่ได้จริงๆ
6.มีใจแค่1ดวง ครึ่งแรกบอกว่า คิดถึง อีกครึ่งหนึ่ง บอกว่า รัก
7.ที่หายหน้าไป ไม่ใช่ไม่รัก แต่หมอให้พัก ลดน้ำตาล ในหัวใจจ๊ะ
8.ฉันเกิดมา อาภัพ ต้องอยู่แบบ หลบๆซ่อนๆ ก็ซ่อนใน หัวใจเธองัย
9.หัวใจไม่ว่าง เหมือนเดิม เพราะมีเธอ มาเพิ่มเติม ในใจ
10.อยากรู้มั้ย ฉันรักใคร ส่องกระจกสิ จะได้คำตอบ
11.ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหมเอางี้โยนหัวก้อยกัน ถ้าออกหัวเธอมาเป็นแฟนฉัน
ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ
12.อยากจะเขียนคำว่ารักตัวเท่าบ้าน คงต้องหากระดานแผ่นใหญ่ๆอันสมุดเล่มนี้มันเล็กไป
คงต้องเอาหัวใจมาเขียนแทน
13.ไม่ได้คิดถึงเธอทุกนาทีแต่คิดถึงเธอตลอดที่มีลมหายใจ
14.ถ้าพรุ่งนี้ผมตายไปก็คงไม่แปลก เพราะชีวิตผมที่เกิดมา
มีหน้าที่เพียงแค่มาพบคุณในวันนี้เท่านั้นเอง
15.ผมมันคนใจแคบ ในนั้นเลยมีที่ว่างพอสำหรับคุณเพียงคนเดียว
16.เป็นการยากที่จะเข้าใจในคำว่ารักแต่ยากยิ่งนักหากจะรักอย่างเข้าใจ
17.ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ ก็เพราะหัวใจของผมนั้นดันไปอยู่ที่คุณ
18.ความรักของเราเหมือนเส้นขนาน แม้จะไม่มีวันมาบรรจบกันแต่ก็จะเคียงคู่กันตลอดไป
19.ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุก ๆหัวใจก็มีแต่เธอ
20.โทรศัพท์มือถือยิ่งโทรยิ่งกินเงิน แต่โทรหาคุณยิ่งโทรยิ่งกินใจ
21.ผมขอถามทางคุณหน่อยได้ไหมครับ? ทางไปหัวใจคุณ
22.ช่วยกดลิฟท์ให้หน่อยครับ?  ผมจะไป ชั้น..รักเธอ
23.คุณได้ยินเสียงอะไรมั๊ยครับ....เสียงหัวใจผมมันบอกว่ารักเธอ
24.เอ่อ..ไม่ทราบว่าเราเคยเจอกันที่ไหนมาก่อนรึป่าวครับ อ๋อคงจะเป็นในฝันของผม
25.ทำไมวันนี้ท้องฟ้าไม่สวยเหมือนทุกวัน
คงเป็นเพราะคุณสินะ
26.ผมชักอึกอัดแล้วสิ ก็คุณเล่นเข้ามาเบียดอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลย
27.เดินดีๆนะครับ...ระวังจะสะดุดรักผม
28.ตั้งแต่ผมได้รู้จักกับคุณ ทำให้ผมได้เจออะไรบางอย่าง  เจอละไมใจละเมอ
29.เผอิญผมมันพวกคนใจแคบหนะครับในนั้นเลยมีที่ว่างให้คุณได้เพียงคนเดียว
30.ความรักของผมกับคุณเหมือนเส้นขนานแม้มันอาจจะไม่มีวันมาบรรจบกัน
แต่มันจะเคียงคู่กันตลอดไป
31.ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุกๆหัวใจก็มีแต่คุณ
32.ผมทำให้คุณได้ทุกอย่าง ยกเว้นแค่เหาะขึ้นไปบนฟ้า กับการไม่รักคุณ
33.ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ... เพราะผมเอาให้คุณไปแล้วตั้งแต่วันที่เราพบกัน
34.เมื่อคืนที่บ้านไฟดับ แต่ผมไม่ต้องใช้ไฟฉาย หรือเทียนเลยครับเพราะแค่นึกถึงคุณ โลกของผมก็สว่างไสวไปหมดแล้ว
35.ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผม.... คุณไปอยู่ไหนมาครับ?
36.ผมยอมอายุสั้นลงไป 1 ปี... แลกกับการคุยกับคุณ 1 นาที
37.ผมไม่หวังอะไร ขอแค่ได้เห็นหน้าคุณ ถึงต้องอายุสั้นตายไปต่อหน้าคุณผมก็ยอม
38.รู้ตัวไหม
ว่าคุณคือผู้หญิงคนแรกที่เห็นแล้วผมนึกอยากปลูกต้นรัก
39.คุณทำให้ขาผมแพลงเพราะตกหลุมรักคุณไม่เป็นท่า
40.ไม่สบายไป x-ray หัวใจมา หมอบอกว่าข้างในหัวใจมีแต่เธอ
41.ร้อนจัง อาบน้ำ ก็ยังไม่หาย นอนไม่หลับกระสับกระส่ายก็ยังไม่หายคิดถึงเธอ
42.โทษครับ กี่โมงแล้วครับ วันเวลาของผม มันหยุดไปหมดเมื่อพบคุณ
43.ถ้าคิดถึงคุณ..แล้วต้องเสียตังค์ครั้งละบาทผมคงหมดเนื้อหมดตัวภายในวันเดียว
44.คุณท่าทางจะมีโชคนะ ผมเป็นหมอดู ดูดวงจากเบอร์โทรศัพท์บอกเบอร์มาสิครับผมจะทายให้
45.ผมคงต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายซะแล้ว
เพราะความรักของคุณมันทำให้ผมตาบอด
46.ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะยอมเป็นควาย จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...
47.เวลาเห็นหน้าคุณทีไร ผมมักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ...ชักใจอ่อน สุดท้าย อ่านกันจบก้อต้องเล่นมุกนี้เลย ..
"น้ำเน่า" .. ถึงน้ำจะเน่า .. ก้อยังเห็นเงาจันทร์นะคร้าบบบบบ

หน้า: 1 ... 8127 8128 8129 [8130] 8131 8132 8133 ... 35779
  พิมพ์