เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:21:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8143 8144 8145 [8146] 8147 8148 8149 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25768786 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #122175 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:01:58 PM »

ฮาย..บุคลิกแบบส่างปาครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #122176 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:06:41 PM »

เสียดายบรรยากาศ แถวๆชายแดนใต้ หากว่านั่งกันสนิทใจเฉกเช่นแถวนี้ น่าว่าบรรยากาศคงจะสุขสมกว่านี้ เช่นริมแม่น้ำ หรือชายป่าใหม่ หรือริมน้ำตก ว่าไป

ไม่เท็จนะครับ

มีสถานที่ ที่ปลอดภัยมากมาย ให้มาสนุกกัน

แต่.....

สนุกกันในที่ ที่สบายใจกันทุกๆคนจะดีกว่าครับ Grin

ดูกินถนอมตัวจัง เมากันมั้งมั้ยครับงานนี้  Grin
เสียดายจัง ไม่ได้เจอน้าเบิ้ม...

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122177 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:07:03 PM »

คำพูดเด็กเลี้ยงแกะนี่ มันจะเชื่อถือได้เหรอ ยังไงๆ เครดิตคุณก็เสียไปแล้ว ต้องใช้เวลาสร้างหน่อย ละครับ หุๆ

อ่านเพชรพระอุมา ให้เจนจบ แล้วต่อยจำบุคลิค"ผู้กอง"มาใช้แล้วกัน  Cool

ลุงหาเรื่องพ้มแล้วหล่าว

คำก็เลี้ยงแกะ สองคำก็แกะเลี้ยง สามคำก็กินแกะ

ทั้งที่ฟามจริง...ลุงบอกจะคอยกระพ้มที่.......

เราคุยกันแล้วอย่างดิบดี

ผมไป ลุงคอย

ไปจริง.....คอยไม่จริง

ทิ้งและทุ่ม.......น้ำตาหล่นบนทางหลวงหมายเลขสี่.....

ผมแหลงจริง .....

ปัญหาอยู่ที่ ลุงเริ่มที่การไม่เชื่อต่างหาก

ใครผิด....

ลุง(เคย)สารภาพ....

เพราะ....ตรูเติมแก็สโซฮอลล์ Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122178 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:08:47 PM »

Cool

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #122179 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:10:46 PM »

เสียดายบรรยากาศ แถวๆชายแดนใต้ หากว่านั่งกันสนิทใจเฉกเช่นแถวนี้ น่าว่าบรรยากาศคงจะสุขสมกว่านี้ เช่นริมแม่น้ำ หรือชายป่าใหม่ หรือริมน้ำตก ว่าไป

มีสถานที่ ที่ปลอดภัยมากมาย ให้มาสนุกกัน

แต่.....

สนุกกันในที่ ที่สบายใจกันทุกๆคนจะดีกว่าครับ Grin

ดูกินถนอมตัวจัง เมากันมั้งมั้ยครับงานนี้  Grin
เสียดายจัง ไม่ได้เจอน้าเบิ้ม...

เช่นกันครับน้าเอ๋  คงได้เจอกันงานใหญ่ครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #122180 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:12:14 PM »

คำพูดเด็กเลี้ยงแกะนี่ มันจะเชื่อถือได้เหรอ ยังไงๆ เครดิตคุณก็เสียไปแล้ว ต้องใช้เวลาสร้างหน่อย ละครับ หุๆ

อ่านเพชรพระอุมา ให้เจนจบ แล้วต่อยจำบุคลิค"ผู้กอง"มาใช้แล้วกัน  Cool
....หรือน้าหลวงอาจชอบแงซาย จอมกะล่อนก็ได้.....แถมเมยานี  ก็น่ารักไม่แพ้ดาริน..

เออวะ..ว่าแล้วมันกวนเหมือนใคร พอเข้ากะ คะหยิ่นท่าแค เป็นเรื่องเลย
..ก๊าก คะหยิ่น ท่าแค... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก+1 โดน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122181 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:14:20 PM »

....หรือน้าหลวงอาจชอบแงซาย จอมกะล่อนก็ได้.....แถมเมยานี  ก็น่ารักไม่แพ้ดาริน..

เออวะ..ว่าแล้วมันกวนเหมือนใคร พอเข้ากะ คะหยิ่นท่าแค เป็นเรื่องเลย

เป็นตัวใหนก็ได้เพนิ๊

ขอบท อีโรติกs เยอะๆเป็นพอครับ Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #122182 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:23:26 PM »

..ก๊าก คะหยิ่น ท่าแค... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก+1 โดน

ใครอ่ะ...คนที่มีเมียมาคุมน่ะเหรอ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122183 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:30:07 PM »

แต่.....

เช่นกันครับน้าเอ๋  คงได้เจอกันงานใหญ่ครับ  หลงรัก

ตอนขับรถออกจากบ้าน มั่นใจว่าต้องได้เจอพี่น้องเลอันดาแน่ๆ เสียดาย

ไม่งั้นอบอุ่นกว่านี้

แต่พี่ตุ้ม สุดยอด มาหลายคราว

ไม่เคยแอบหยบนอน ดึกเพียงใดไม่เคยสน

หากยังมีพี่น้องที่ยังหลับไม่ลง  พี่จะดื่มเป็นเพื่อน

เท่ห์และแมนมากๆครับ เยี่ยม Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122184 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:50:25 PM »

พอลุงตุ้มมา ยอจัง ที่ไม่อยู่นินทาพักเดียว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122185 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 06:03:24 PM »

Grin Grin Grin Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122186 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 06:10:32 PM »

แหลงมั่งกะได้ หรือว่าแหลงไม่เป็น เสียแล้ว

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122187 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 06:14:16 PM »

แหลงมั่งกะได้ หรือว่าแหลงไม่เป็น เสียแล้ว

คิดถึงครับ  หลงรัก หลงรัก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #122188 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 06:30:48 PM »

ปิดสนามหลบบ้านก่อนนะ

เดินทางปลอดภัยนะค่ะ 
ปิดสนามหลบบ้านก่อนนะ

ฝากกอดพี่สาวได้ไหมค่ะ

เดี๋ยวถามเค้าดูก่อนนะ  อิ ๆ ๆ ๆ ๆ    คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #122189 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 06:45:54 PM »

ลุงหาเรื่องพ้มแล้วหล่าว

คำก็เลี้ยงแกะ สองคำก็แกะเลี้ยง สามคำก็กินแกะ

ทั้งที่ฟามจริง...ลุงบอกจะคอยกระพ้มที่.......

เราคุยกันแล้วอย่างดิบดี

ผมไป ลุงคอย

ไปจริง.....คอยไม่จริง

ทิ้งและทุ่ม.......น้ำตาหล่นบนทางหลวงหมายเลขสี่.....

ผมแหลงจริง .....

ปัญหาอยู่ที่ ลุงเริ่มที่การไม่เชื่อต่างหาก

ใครผิด....

ลุง(เคย)สารภาพ....

เพราะ....ตรูเติมแก็สโซฮอลล์ Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 8143 8144 8145 [8146] 8147 8148 8149 ... 35779
  พิมพ์