เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:31:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8155 8156 8157 [8158] 8159 8160 8161 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25761144 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122355 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:18:48 PM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ คอมติดๆ ดับๆ แก้ไม่หายทำพรือดีครับ

ปล. คอมตัวนี้ รับใช้ผม มา 10 ปีเต็มแล้ว  อิทิ้งก็สงสารมัน......

สาหว่าน่าจะอยู่ที่เพาว์เวอร์ซับพลายหรือเปล่าครับ  ไหว้
ไม่นานนี้ ผมใช้อยู่กดสตาร์ทติดได้ ๑ นาที ดับ
ต้องเสียบปลั๊กทิ้งไว้ราวๆชั่วโมง  ยี๊

พอดีมีงานด่วนเลยตัดใจ ไปถอยโน๊ตบุ๊คมาเครื่องหนึ่งเพื่อทำงาน  บู่
โทรปรึกษาพี่แพนด้าและศึกษาข้อมูลทางอินเตอร์เน็ต จนมั่นใจว่าเป็นที่เพาว์เวอร์ซับพลาย  คิก คิก
ศึกษาวิธีถอด ประกอบไม่ยากอย่างที่คิด เลยซื้อมา ๔๐๐
ถอด เสียบสาย ใช้งานได้เหมือนเดิม
ปัจจุบัน โน๊ตบุ๊คแทบไม่ได้ใช้เลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #122356 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:19:52 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ กลางวันแดดร้อนเย็นตก สบายจริงๆ เลย  เยี่ยม เยี่ยม

โหล โหล เจ้าต้อม สนใจสิบเบ้ดพะยี่ห้อเดอะชู๊ตเตอร์หรือป่าว แบบปืนโครงการ สนอส เปี๊ยบ ราคา 75 แต่ต้องจองพร้อมจ่ายเบี้ยวันนี้ก่อนบ่ายสอง ส่วนพี่ยังสองกะจิตสองกะใจอยู่นิ อีเอาพรือดี  Cool Cool Cool

ไปดูมาแล้วเมื่อวาน ก็โอนะ แต่ไม่เบี้ย ... ถ้ายังไม่มี 11 เอาได้เลย แต่สไลด์มันดึงง่ายอิบอ๋ายขนาดของซิงค์นะเนี่ย Cool

ไปแลมาเมื่อวานเหมือนกัน จับเทียบกะตัวเอสทีไอเลย ฟิตติ้งตัวนี้สู้เอสทีไอไม่ได้ครับ แต่ไม่น่าเกลียดไร ถือว่ามีระยะเล่นตัวนิดหน่อย แต่งานดูแล้วละเอียดกว่าเอสทีไอเหลย เก็บงานได้ดีพอสมควร แต่เมื่อเทียบกะราคาแล้วถือว่าผ่านสะบายเลย กะอีตรงนี้แหละที่ทำให้คิดหนักอยู่นิ  Cool Cool Cool

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #122357 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:23:22 PM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับ คอมติดๆ ดับๆ แก้ไม่หายทำพรือดีครับ

ปล. คอมตัวนี้ รับใช้ผม มา 10 ปีเต็มแล้ว  อิทิ้งก็สงสารมัน......

ลองกดซีตุ๊บแลก่อนครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #122358 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:34:36 PM »

ตามด้วยอัปปรีย์

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122359 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:35:31 PM »

ตามด้วยอัปปรีย์
ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #122360 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:37:04 PM »

ทริปนี้ ขากลับ เขาซื้อขนมกลับบ้านกัน ... ไอ้เราอยากซื้อใจจะขาด แต่ไม่สามารถ ... Cool Cool Cool

ปล.  - ต้องขอบคุณลุงเข้ม ที่เอามุ้งมาให้ปูนอน ... ส่วนนายวิลสันไม่ต้องพูดถึง จูบปากได้เลย
ปล.2 - ต้องขอบคุณทีมงานหาดใหญ่ ที่รอให้โดยสารไปด้วย เพราะว่าเรารายงานตลอดว่าทำไรอยู่พร้อมหรือยัง

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #122361 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:44:11 PM »

จริงจรี๊งงงงงง........... หาว่าผมหยาบหล่าว...

กดตรงนี้ครับ.....

Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #122362 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:46:16 PM »

ทริปนี้ ขากลับ เขาซื้อขนมกลับบ้านกัน ... ไอ้เราอยากซื้อใจจะขาด แต่ไม่สามารถ ... Cool Cool Cool

ปล.  - ต้องขอบคุณลุงเข้ม ที่เอามุ้งมาให้ปูนอน ... ส่วนนายวิลสันไม่ต้องพูดถึง จูบปากได้เลย
ปล.2 - ต้องขอบคุณทีมงานหาดใหญ่ ที่รอให้โดยสารไปด้วย เพราะว่าเรารายงานตลอดว่าทำไรอยู่พร้อมหรือยัง

ชัดเจนครับ......และก็ตรงเวลาตามที่รับปากไว้....  เยี่ยม

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122363 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:47:43 PM »

ฮวนวันละนิด จิตแจ่มใส ไปประชุม กอ.รมน. ก่อนดีกว่า แค่เที่ยงแล้ว Cheesy

วันก่อนต้องขอขอบคุณครูเบิ้ลมากน่ะครับ  ที่ร้านหลานตาชู  แล้วไงอย่าลืม  มาเอาคืนน่ะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอลอก....  Grin

แต่กลัวว่า จะมาเอาคืนเป็นลงน้ำเจ้าพระยานู่น.... ตกใจหน้าซีด

ลอกด้วยครับ

ขาหมูกับสเต็กอร่อยมากมายครับ  น้ำลายหก

เอ่อ....แปลกวุ๊ย  รถแจ๊สเดี๋ยวนี้หม้อน้ำรั่ว...
ต้องเอา สเต็กกับขาหมูไปซ่อม... คิก คิก

ด้วยความยินดี (เพราะหยบไม่ทัน) ครับ Grin

มันเป็นการซ่อมขั้นเทพ ช่างน้อยรายนักจะทำได้  Cheesy

อืมมมมม  ควัง ควัง แล้ว สา ว่า พรือโฉ๊....

ลุงปื๊ด ลุงปื๊ด  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122364 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:48:36 PM »

ปล.  - ต้องขอบคุณลุงเข้ม ที่เอามุ้งมาให้ปูนอน ... ส่วนนายวิลสันไม่ต้องพูดถึง จูบปากได้เลย

ชัดเจนครับ......และก็ตรงเวลาตามที่รับปากไว้....  เยี่ยม

และแล้วความจริงก็กระจ่าง   ว่าหาม้ายใครรักและห่วงใยลุงปื๊ดเท่าโผ๊มมมม  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122365 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:51:08 PM »

ปล. คอมตัวนี้ รับใช้ผม มา 10 ปีเต็มแล้ว  อิทิ้งก็สงสารมัน......

สาหว่าน่าจะอยู่ที่เพาว์เวอร์ซับพลายหรือเปล่าครับ  ไหว้
ไม่นานนี้ ผมใช้อยู่กดสตาร์ทติดได้ ๑ นาที ดับ
ต้องเสียบปลั๊กทิ้งไว้ราวๆชั่วโมง  ยี๊

พอดีมีงานด่วนเลยตัดใจ ไปถอยโน๊ตบุ๊คมาเครื่องหนึ่งเพื่อทำงาน  บู่
โทรปรึกษาพี่แพนด้าและศึกษาข้อมูลทางอินเตอร์เน็ต จนมั่นใจว่าเป็นที่เพาว์เวอร์ซับพลาย  คิก คิก
ศึกษาวิธีถอด ประกอบไม่ยากอย่างที่คิด เลยซื้อมา ๔๐๐
ถอด เสียบสาย ใช้งานได้เหมือนเดิม
ปัจจุบัน โน๊ตบุ๊คแทบไม่ได้ใช้เลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

ทีหลังก่อนจะตรวจสอบเพาว์เวอร์ซับพลาย ควรตรวจสอบก่อนว่าเดือนที่แล้วได้จ่ายค่าไฟหรือยัง ถ้ายังน่าจะเป็นเพราะเหตุนี้ แต่ถ้าจ่ายแล้วลองดูว่ายังค้างอยู่อีกบ้างไหม ถ้าตรวจสอบแล้วว่าจ่ายครบก็น่าจะเป็นเพาว์เวอร์ซับพลาย  Grin
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #122366 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:54:56 PM »

ต้อมโว้ยยยยยยยยยยย  Cool Cool Cool

สนป่ะ  Grin Grin Grin

ซีดดดดดดดดดดดดดดดดด  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ผ่อนได้มัย อะ  เยี่ยม Grin Grin

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122367 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 12:56:53 PM »

บายใจ ได้ฮวนหลังมื้อเที่ยง  ไปทำงานทำการดีกว่า ได้ฤกษ์งามยามดีแล้ว Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122368 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 01:08:34 PM »

ฮวนวันละนิด จิตแจ่มใส ไปประชุม กอ.รมน. ก่อนดีกว่า แค่เที่ยงแล้ว Cheesy

วันก่อนต้องขอขอบคุณครูเบิ้ลมากน่ะครับ  ที่ร้านหลานตาชู  แล้วไงอย่าลืม  มาเอาคืนน่ะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอลอก....  Grin

แต่กลัวว่า จะมาเอาคืนเป็นลงน้ำเจ้าพระยานู่น.... ตกใจหน้าซีด

ลอกด้วยครับ

ขาหมูกับสเต็กอร่อยมากมายครับ  น้ำลายหก

เอ่อ....แปลกวุ๊ย  รถแจ๊สเดี๋ยวนี้หม้อน้ำรั่ว...
ต้องเอา สเต็กกับขาหมูไปซ่อม... คิก คิก

ด้วยความยินดี (เพราะหยบไม่ทัน) ครับ Grin

มันเป็นการซ่อมขั้นเทพ ช่างน้อยรายนักจะทำได้  Cheesy

อืมมมมม  ควัง ควัง แล้ว สา ว่า พรือโฉ๊....

ลุงปื๊ด ลุงปื๊ด  Grin

เออ โร้แล้ว

ไม่ต้องร้อนพุงแทน บู่ Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122369 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 01:12:24 PM »

ปล.  - ต้องขอบคุณลุงเข้ม ที่เอามุ้งมาให้ปูนอน ... ส่วนนายวิลสันไม่ต้องพูดถึง จูบปากได้เลย

และแล้วความจริงก็กระจ่าง   ว่าหาม้ายใครรักและห่วงใยลุงปื๊ดเท่าโผ๊มมมม  คิก คิก

รักแน่นะ

เข้าใจมาตลอด ว่าหลบไม่ทัน

เพราะดันจะ๊เอ๋กันตรงยูเทิร์น ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 8155 8156 8157 [8158] 8159 8160 8161 ... 35779
  พิมพ์