เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 09:30:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8158 8159 8160 [8161] 8162 8163 8164 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25758964 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #122400 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:13:04 PM »

ซีกล่างผม จอง เตินเอาซีกบนไป 
ข้างล่างเดียวเอาช้อนควักเอาหวา...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #122401 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:39:59 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #122402 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:41:24 PM »

แลกก้าเดียว บุกไปที่ สนง.ไปรษณีย์ ข้างมอ. แม่เจ้าโว้ย ว่าแล้วทำไมถึงหยบเงียบ...........

ใครอยากโร้ ไปแลเอาเอง เพราะรับปากเอาใว้ว่า จะไม่ขายความลับ

ก่าผูดแบบนี้รู้เลย  ปล้ำเด็กฝึกงานอยู่ใช่ป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ม่ายใช่พันนั้นลุงเล็กเหอ....

ลูกพี่นายหัวพี่เข้มมาส่งจดหมาย แล้วเลยมาเยี่ยมผมที่อาคารด้านหลัง

นานๆ พบกันทีไอ้เราก็ดีใจที่ลูกพี่นายหัวมาเยี่ยม

ก็เลยแนะนำไปในฐานะนายช่างใหญ่แห่งไปรษณีย์ว่า....

เวลาลูกพี่นายหัวไปตรวจงานก่อสร้างโกดังที่นาทวีงั้น

วันไหนที่ช่างเขาเทปูน  ให้ช่างเขาสั่งปูนมาให้เหลือสักหิด

แล้วให้ลูกพี่นายหัว เอาปูนที่เหลือโกยใส่ท้ายรถมาลงที่บ้านหาดใหญ่

เทพื้นบ่อปลาให้เสร็จเสียที.....  เราคร่าวอีหลองบ่อปลากันแค่ 2 ปี แล้วเด่

อ้ายเราก็แนะนำไปเพราะหวังดีแท้ๆ   ....สงสัยลูกพี่นายหัวคงโกรธ   เลยใส่ร้ายๆ ผม ให้เพื่อนอ่านแล้วเข้าใจผิด      งอน

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #122403 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:46:47 PM »

พามาทำไหร่ตั้งคะลุยเหม็ด

ก่าเมื่อไม่ใช่ได้ใช้เองนิ   Tongue

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #122404 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:52:32 PM »

พี่น้องครับ รบกวนหน่อยครับ ช่วยแลให้ทีครับว่าที่ใหน พอดีเพื่อนที่เมืองจีนถามมา ผมกะไม่รู้ว่าที่ใหนนิ  อ๋อย Cool Cool Cool

http://www.TaihuaBBS.com/read.php?tid=28473

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #122405 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:53:30 PM »

เอามาห้ายโหม๋พี่น้องด้ามขวาน.......กระชุ่มกระชวย ก๊าบท่านพี่นายช่าง......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #122406 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:55:48 PM »

แลกก้าเดียว บุกไปที่ สนง.ไปรษณีย์ ข้างมอ. แม่เจ้าโว้ย ว่าแล้วทำไมถึงหยบเงียบ...........

ใครอยากโร้ ไปแลเอาเอง เพราะรับปากเอาใว้ว่า จะไม่ขายความลับ

ก่าผูดแบบนี้รู้เลย  ปล้ำเด็กฝึกงานอยู่ใช่ป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลูกพี่นายหัวพี่เข้มมาส่งจดหมาย แล้วเลยมาเยี่ยมผมที่อาคารด้านหลัง

นานๆ พบกันทีไอ้เราก็ดีใจที่ลูกพี่นายหัวมาเยี่ยม

ก็เลยแนะนำไปในฐานะนายช่างใหญ่แห่งไปรษณีย์ว่า....

เวลาลูกพี่นายหัวไปตรวจงานก่อสร้างโกดังที่นาทวีงั้น

วันไหนที่ช่างเขาเทปูน  ให้ช่างเขาสั่งปูนมาให้เหลือสักหิด

แล้วให้ลูกพี่นายหัว เอาปูนที่เหลือโกยใส่ท้ายรถมาลงที่บ้านหาดใหญ่

เทพื้นบ่อปลาให้เสร็จเสียที.....  เราคร่าวอีหลองบ่อปลากันแค่ 2 ปี แล้วเด่

อ้ายเราก็แนะนำไปเพราะหวังดีแท้ๆ   ....สงสัยลูกพี่นายหัวคงโกรธ   เลยใส่ร้ายๆ ผม ให้เพื่อนอ่านแล้วเข้าใจผิด      งอน

Grin กะทีแรกผมตั้งใจไว้ว่าบ่อปลาลุงเข้ม ถ้าทำเสร็จเมื่อไหร่อีเซ้อแจ๊คเดเนียลไปเทให้เต็มบ่อ แล้วให้ปลาแถวศรีสาครไปว่ายเล่นซักวันสองวันนิ แต่ตอนนี้สาว่าควัดด้งเปล่าแล้วน้าหลวงเหอ  บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #122407 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:56:34 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #122408 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:58:19 PM »

เอามาห้ายโหม๋พี่น้องด้ามขวาน.......กระชุ่มกระชวย ก๊าบท่านพี่นายช่าง......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คริ คริ ลุงแพะยังไม่เปลี่ยนนโยบายเหลย ต้องของนอกและปอดต้องบวมโคดๆ เท่านั้น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #122409 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:00:19 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2009, 04:06:18 PM โดย Wrangler 1 » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #122410 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:05:38 PM »

บ๊ะ  สาวนี่ เอาไหรชี้หน้าเรา  บังอาจ....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #122411 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:06:43 PM »

เอาเท่าเดิมต๊ะ...

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #122412 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:07:05 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

ดีใจด้วยครับพี่ลุงช่าง ว่าแต่ว่าถ้าผ่านสัมภาษณ์แล้ว เยี่ยม มีผลเปลี่ยนแปลงต่อหน้าที่การงานยังไงมั่งครับ ผมจะได้ทำตัวถูกเวลาเจอกันอะครับ
ต้องยืนตรงเอามือกุมไข่อะป่าว  เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122413 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:22:04 PM »

Grin กะทีแรกผมตั้งใจไว้ว่าบ่อปลาลุงเข้ม ถ้าทำเสร็จเมื่อไหร่อีเซ้อแจ๊คเดเนียลไปเทให้เต็มบ่อ แล้วให้ปลาแถวศรีสาครไปว่ายเล่นซักวันสองวันนิ แต่ตอนนี้สาว่าควัดด้งเปล่าแล้วน้าหลวงเหอ  บู่ บู่ บู่

บันทึกเป็นหลักฐาน น้าหลวงช่วยเป็นพยานด้วย น๊ะครับ ผมไม่หวังว่าใส่ให้เต็มอ่างหรอกครับ สงสารท่านชายอีก ปริมาตร 6ตัน น๊ะครับท่านชาย 6000ลิตร น๊ะครับ เอาเป็นว่า เอามาสักลิตรสองลิตร ผสมลงไปพอให้มีกลิ่นก็พอครับ

บ่อเสร็จเมื่อไหร่ ชายเจษฎร์ให้แจ็คแดเนียล

น้องเบิ้ม จะตั้งใจมาจากภูเก็ต มาเพื่อฉลองบ่อโดยเฉพาะ

วิลสันจะเอาปลามาปล่อย

ใครจะให้ไรอีกครับ ว่าว่า กะว่าให้พอสมน้ำสมเนื้อ จะได้เริ่มงานเสียที คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122414 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:22:48 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

ดีใจด้วยครับ รอเตรียมล้างท้องฉลองครับ อย่างนี้ต้องฉลอง

ไม่ได้เมาไม่ยอมน๊ะเนี่ย กวนจนได้ลูกเขยแหละ ลองแลเอาต๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 8158 8159 8160 [8161] 8162 8163 8164 ... 35779
  พิมพ์