เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:24:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8159 8160 8161 [8162] 8163 8164 8165 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25759868 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #122415 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:23:37 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมน่าว่าทีนี้อีได้เป็นลูกพี่ใหญ่เสียเอง  แล้วสั่งย้ายคนเก่าไปอยู่ที่เอิน คิก คิก คิก คิก คิก คิก  

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #122416 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:25:12 PM »

ไหว้ Grin Grin Grin ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122417 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:36:05 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมน่าว่าทีนี้อีได้เป็นลูกพี่ใหญ่เสียเอง  แล้วสั่งย้ายคนเก่าไปอยู่ที่เอิน คิก คิก คิก คิก คิก คิก  

หม้อน้ำ รถคันแดงลุงเล็ก ยังดีอยู่หรือเปล่าครับ ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122418 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:38:53 PM »

แลกก้าเดียว บุกไปที่ สนง.ไปรษณีย์ ข้างมอ. แม่เจ้าโว้ย ว่าแล้วทำไมถึงหยบเงียบ...........

ใครอยากโร้ ไปแลเอาเอง เพราะรับปากเอาใว้ว่า จะไม่ขายความลับ

ก่าผูดแบบนี้รู้เลย  ปล้ำเด็กฝึกงานอยู่ใช่ป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ม่ายใช่พันนั้นลุงเล็กเหอ....

ลูกพี่นายหัวพี่เข้มมาส่งจดหมาย แล้วเลยมาเยี่ยมผมที่อาคารด้านหลัง

นานๆ พบกันทีไอ้เราก็ดีใจที่ลูกพี่นายหัวมาเยี่ยม

ก็เลยแนะนำไปในฐานะนายช่างใหญ่แห่งไปรษณีย์ว่า....

เวลาลูกพี่นายหัวไปตรวจงานก่อสร้างโกดังที่นาทวีงั้น

วันไหนที่ช่างเขาเทปูน  ให้ช่างเขาสั่งปูนมาให้เหลือสักหิด

แล้วให้ลูกพี่นายหัว เอาปูนที่เหลือโกยใส่ท้ายรถมาลงที่บ้านหาดใหญ่

เทพื้นบ่อปลาให้เสร็จเสียที.....  เราคร่าวอีหลองบ่อปลากันแค่ 2 ปี แล้วเด่

อ้ายเราก็แนะนำไปเพราะหวังดีแท้ๆ   ....สงสัยลูกพี่นายหัวคงโกรธ   เลยใส่ร้ายๆ ผม ให้เพื่อนอ่านแล้วเข้าใจผิด      งอน

Grin กะทีแรกผมตั้งใจไว้ว่าบ่อปลาลุงเข้ม ถ้าทำเสร็จเมื่อไหร่อีเซ้อแจ๊คเดเนียลไปเทให้เต็มบ่อ แล้วให้ปลาแถวศรีสาครไปว่ายเล่นซักวันสองวันนิ แต่ตอนนี้สาว่าควัดด้งเปล่าแล้วน้าหลวงเหอ  บู่ บู่ บู่

บันทึกเป็นหลักฐาน น้าหลวงช่วยเป็นพยานด้วย น๊ะครับ ผมไม่หวังว่าใส่ให้เต็มอ่างหรอกครับ สงสารท่านชายอีก ปริมาตร 6ตัน น๊ะครับท่านชาย 6000ลิตร น๊ะครับ เอาเป็นว่า เอามาสักลิตรสองลิตร ผสมลงไปพอให้มีกลิ่นก็พอครับ

บ่อเสร็จเมื่อไหร่ ชายเจษฎร์ให้แจ็คแดเนียล

น้องเบิ้ม จะตั้งใจมาจากภูเก็ต มาเพื่อฉลองบ่อโดยเฉพาะ

วิลสันจะเอาปลามาปล่อย

ใครจะให้ไรอีกครับ ว่าว่า กะว่าให้พอสมน้ำสมเนื้อ จะได้เริ่มงานเสียที คริๆๆ

ผมขับรถไปขอท่านชายพี่รองกินฮ่ายกว่ามั้ง

เบิ้มเอ๊ย ลูกคนที่ 3 เบิ้มคลอด ก็ยังไม่รู้จะได้มาหลองรึเปล่า

ไม่ใช่แต่พี่น้องเราเท่านั้น

วันก่อนคุยกับป้า  ป้ายังบัดหัว คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122419 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:40:09 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

ยินดีด้วยครับพี่นายช่างง  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122420 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:43:42 PM »

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ     เข้าสอบจอหงวนเมื่อเดือน มี.ค. ที่ผ่านมา

ประกาศผลสอบ  ผ่านข้อเขียน  แล้วครับ     ยังเหลือแต่สอบสัมภาษณ์

ยินดีด้วยครับพี่นายช่างง  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งใหญ่ครับพี่ช่าง

หลองใหนไปกันครับพี่ Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122421 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:44:26 PM »

แลกก้าเดียว บุกไปที่ สนง.ไปรษณีย์ ข้างมอ. แม่เจ้าโว้ย ว่าแล้วทำไมถึงหยบเงียบ...........

ใครอยากโร้ ไปแลเอาเอง เพราะรับปากเอาใว้ว่า จะไม่ขายความลับ

ก่าผูดแบบนี้รู้เลย  ปล้ำเด็กฝึกงานอยู่ใช่ป่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลูกพี่นายหัวพี่เข้มมาส่งจดหมาย แล้วเลยมาเยี่ยมผมที่อาคารด้านหลัง

นานๆ พบกันทีไอ้เราก็ดีใจที่ลูกพี่นายหัวมาเยี่ยม

ก็เลยแนะนำไปในฐานะนายช่างใหญ่แห่งไปรษณีย์ว่า....

เวลาลูกพี่นายหัวไปตรวจงานก่อสร้างโกดังที่นาทวีงั้น

วันไหนที่ช่างเขาเทปูน  ให้ช่างเขาสั่งปูนมาให้เหลือสักหิด

แล้วให้ลูกพี่นายหัว เอาปูนที่เหลือโกยใส่ท้ายรถมาลงที่บ้านหาดใหญ่

เทพื้นบ่อปลาให้เสร็จเสียที.....  เราคร่าวอีหลองบ่อปลากันแค่ 2 ปี แล้วเด่

อ้ายเราก็แนะนำไปเพราะหวังดีแท้ๆ   ....สงสัยลูกพี่นายหัวคงโกรธ   เลยใส่ร้ายๆ ผม ให้เพื่อนอ่านแล้วเข้าใจผิด      งอน

Grin กะทีแรกผมตั้งใจไว้ว่าบ่อปลาลุงเข้ม ถ้าทำเสร็จเมื่อไหร่อีเซ้อแจ๊คเดเนียลไปเทให้เต็มบ่อ แล้วให้ปลาแถวศรีสาครไปว่ายเล่นซักวันสองวันนิ แต่ตอนนี้สาว่าควัดด้งเปล่าแล้วน้าหลวงเหอ  บู่ บู่ บู่

บันทึกเป็นหลักฐาน น้าหลวงช่วยเป็นพยานด้วย น๊ะครับ ผมไม่หวังว่าใส่ให้เต็มอ่างหรอกครับ สงสารท่านชายอีก ปริมาตร 6ตัน น๊ะครับท่านชาย 6000ลิตร น๊ะครับ เอาเป็นว่า เอามาสักลิตรสองลิตร ผสมลงไปพอให้มีกลิ่นก็พอครับ

บ่อเสร็จเมื่อไหร่ ชายเจษฎร์ให้แจ็คแดเนียล

น้องเบิ้ม จะตั้งใจมาจากภูเก็ต มาเพื่อฉลองบ่อโดยเฉพาะ

ใครจะให้ไรอีกครับ ว่าว่า กะว่าให้พอสมน้ำสมเนื้อ จะได้เริ่มงานเสียที คริๆๆ

ผมขับรถไปขอท่านชายพี่รองกินฮ่ายกว่ามั้ง

เบิ้มเอ๊ย ลูกคนที่ 3 เบิ้มคลอด ก็ยังไม่รู้จะได้มาหลองรึเปล่า

ไม่ใช่แต่พี่น้องเราเท่านั้น

วันก่อนคุยกับป้า  ป้ายังบัดหัว คิก คิก

เออ............จำนานแหละ ไม่ลืมด้วย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #122422 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:46:25 PM »

น่าว่าอีพันนั้นครับลุงเล็ก.....

ผลการสอบออกมา  คนโน้นก็แสดงความยินดี  คนนี้ก่าแสดงความยินดี

แต่หัวหน้าเราเอง  นั้งทำงานหันหน้าเข้าหากันห่างกันไม่ถึง 15 เมตร  .....ไม่แหลงไหรสักคำ   เศร้า

คงนั่งร้อนๆ หนาวๆ น่าว่าคงกลัวผมจะสั่งย้าย   5 5 5    ขำก๊าก

ปล.    เรื่องฉลองนั้นเรื่องเล็ก.....ต้องคงต้องรอให้ผ่านด่านสัมภาษณ์อีกด่านหนึ่งก่อน  Shocked

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #122423 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:47:32 PM »

รอฉลอง และจะได้เห็นวารลุงช่างอีกครั้ง ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #122424 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:49:23 PM »

หัวหน้ากลับแล้ว....ไปลักเลื่อยขาเก้าอี้หัวหน้าดีกว่า   คริ  ๆ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #122425 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:51:00 PM »

+1ครับ  ดีใจด้วย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #122426 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:52:04 PM »

ยินดีด้วยครับ........รอหลอง รอหลอง.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #122427 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 04:52:22 PM »

ดีใจด้วยครับพี่ลุงช่าง ว่าแต่ว่าถ้าผ่านสัมภาษณ์แล้ว เยี่ยม มีผลเปลี่ยนแปลงต่อหน้าที่การงานยังไงมั่งครับ ผมจะได้ทำตัวถูกเวลาเจอกันอะครับ
ต้องยืนตรงเอามือกุมไข่อะป่าว  เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตำแหน่งเปลี่ยนไป  ท่านชายฯ   จะมายืนเอามือกุมไข่อย่างเดียวไม่ได้

ที่ถูกต้อง  ต้องล้วงมือเข้าไปข้างในกางเกงแล้วเกาสังคังด้วย   5 5 5

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #122428 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 05:00:53 PM »

ยินดีด้วยครับ........รอหลอง รอหลอง.......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รออยู่นิ๊ เมื่อไหร่มา

ปล.หากมาต้องนัดแนะให้ดีๆน๊ะครับ แหลงให้ชัดเจน เดี๋ยวเพื่อนไม่คร่าวอีก  Cool

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #122429 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 05:06:55 PM »

ผมให้ไม้เท้าอันนึง....

เผื่อเดินไปเปิดงานฉลองไม่รอด.... คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 8159 8160 8161 [8162] 8163 8164 8165 ... 35779
  พิมพ์