เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:31:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8309 8310 8311 [8312] 8313 8314 8315 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25711499 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #124665 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 10:53:36 PM »

เข้าที่พักเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณพี่นายช่างอย่างสูง สำหรับเนวิเกเตอร์อย่างดี

ขณะนี้ ว.๑ ไดอิชิ หาดใหญ่

ขอบคุณครับ     ไหว้  ไหว้  ไหว้
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #124666 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 10:58:56 PM »

ขอบคุณพี่นายช่างอย่างสูง สำหรับเนวิเกเตอร์อย่างดี

ขอบคุณครับ     ไหว้  ไหว้  ไหว้

Grin Grin Grin

Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #124667 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 10:59:52 PM »

makarms, SMILA, suthanee, oooOilooo, salinee19, หลวงกาหลง, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป

ไหว้ยามดึกๆค่ะยกเว้น งอน โดยเฉพาะน่ารักค่ะ(สีส้ม) หลงรัก หลงรัก

ปล.ทามงายจาน่าร้ากเหมือนน้องนะ

หนูน่ารักจริงหรอ  ตกใจ มะเห็นมีใครบอกอ่ะค่ะ  น่ารักจริงป่าว  อายจัง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  คิก คิก 

น่าร๊ากกกที่ สูดดดดดดดดดดดดดดดด    เด็กไอทีน่าร๊ากอยู่แระ  ว่ามะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124668 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:00:30 PM »

ท่านไข่ปลัดเบี้ยวโทรมา ฝากงานโลกเขือว่า

อะไรแล้วหว่า................ Huh

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
ท่านไข่ปลัดเบี้ยวโทรมา ฝากงานโลกเขือว่า

อะไรแล้วหว่า................ Huh

ไม่ต้องเลย ไม่ต้องทำเป็นแก่ตามลูกพี่....  Grin
ท่านไข่ปลัดเบี้ยวโทรมา ฝากงานโลกเขือ

แลท่าปีนี้คงต้อง บายยยย .... ด้วยเหตุของเรื่องปัจจัยและเวลา ...... ไม่ว่ากันนะ

ออ นึกออกแล้วครับ คิก คิก

ครูฝากเรื่องกิจกรรมของแม่บ้าน ว่ามีไหรอย่างไรมั่ง

เกรงว่าป้าคนที่ดุๆจากพังฮาจะเบื่อ แล้วจะลายเคงลุงที่เป็นคนขับรถส่วนตั๊วส่วนตัวเอาได้

เพราะงานโลกเขือปีนี้ จะจัดให้ยิ่งใหญ่กว่าทุกๆปี

เรียกว่า ......

จากที่เคยกอดคอกันดื่มจนเมา หรือกระทั่งเรื่องโม้แหม็ด

ปีนี้จะเปลี่ยนเล็กๆน้อยๆเป็น กอดคอกันเมากระทั่งแก่กันไปเลย...งานถึงจะเลิก

ซึ่งระยะเวลาคงหลายอยู่

ปล.คำถามเหล่านี้ ครูถามเอง หรือเมียจิกให้ถาม ผมก็ไม่รู้

แต่หากให้เดา  น่าจะฟันธงได้ว่าเป็นอย่างหลัง

คริๆ
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #124669 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:01:15 PM »

สวัสดีคับพี่ๆๆทุกสถานี   ไหว้ ไหว้ ไหว้

พี่มะขามไม่ออกตรวจพื้นที่โกลก หรอคับวันนี้   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #124670 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:01:43 PM »

ไม่รู้ใคร ระหว่างลุงตุ้มกะผม คงต้องซื้อมือถือใหม่กันสักคน

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #124671 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:03:28 PM »

ครูฝากเรื่องกิจกรรมของแม่บ้าน ว่ามีไหรอย่างไรมั่ง

เกรงว่าป้าคนที่ดุๆจากพังฮาจะเบื่อ แล้วจะลายเคงลุงที่เป็นคนขับรถส่วนตั๊วส่วนตัวเอาได้

เพราะงานโลกเขือปีนี้ จะจัดให้ยิ่งใหญ่กว่าทุกๆปี

จากที่เคยกอดคอกันดื่มจนเมา หรือกระทั่งเรื่องโม้แหม็ด

ปีนี้จะเปลี่ยนเล็กๆน้อยๆเป็น กอดคอกันเมากระทั่งแก่กันไปเลย...งานถึงจะเลิก

ปล.คำถามเหล่านี้ ครูถามเอง หรือเมียจิกให้ถาม ผมก็ไม่รู้

แต่หากให้เดา  น่าจะฟันธงได้ว่าเป็นอย่างหลัง

คริๆ

กิจกรรมของแม่บ้าน....ยังไม่ทราบเหมือนกัน......คงต้องรบกวนอาจารย์จรูญ เช่นเดิม
เกรงใจจัง......แฮ่....

ส่วนกิจกรรมของผบ.ปลัดเบิ้ล....ก็ไม่ทราบเหมือนกัน...
รู้แต่ว่า สี่ทุ่ม ท่านปลัดต้องไปเข้านอน..... Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124672 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:04:53 PM »

ท่านไข่ปลัดเบี้ยวโทรมา ฝากงานโลกเขือ

แลท่าปีนี้คงต้อง บายยยย .... ด้วยเหตุของเรื่องปัจจัยและเวลา ...... ไม่ว่ากันนะ

แล้วแต่ครับ.....

ว่า......

ลุงจะมาเองดีๆ  หรือให้ป้าลากมา บู่
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #124673 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:06:19 PM »

ไม่รู้ใคร ระหว่างลุงตุ้มกะผม คงต้องซื้อมือถือใหม่กันสักคน

มันผั่นนั้นแหละ...
คุยเล่น คุยได้คุยดีชัดเจนแจ๋วแว๋ว....

พอคุยเป็นการเป็นงาน มันแกล้งทำเป็นเบลอซะ....  Tongue

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #124674 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:07:39 PM »

สวัสดีคับพี่ๆๆทุกสถานี   ไหว้ ไหว้ ไหว้

พี่มะขามไม่ออกตรวจพื้นที่โกลก หรอคับวันนี้   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พรุ่งนี้ครับน้าบิ๊ก ถึงได้ฤกษ์ตีเวียงจันทร์...   Cool

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124675 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:08:13 PM »

คริๆ

กิจกรรมของแม่บ้าน....ยังไม่ทราบเหมือนกัน......คงต้องรบกวนอาจารย์จรูญ เช่นเดิม
เกรงใจจัง......แฮ่....

ส่วนกิจกรรมของผบ.ปลัดเบิ้ล....ก็ไม่ทราบเหมือนกัน...
รู้แต่ว่า สี่ทุ่ม ท่านปลัดต้องไปเข้านอน..... Grin

ครูบอกว่า ผบ.แกเอาใจง่าย

แค่มีวงป็อกเด้งให้ก็พอ คิก คิก

ปล. ผมไม่ได้แต่ง ท่านคุณครูมันแหลงของมันเองครับ Grin
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #124676 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:08:52 PM »

นอนหล่ะครับพี่น้อง....  Cool Cool Cool

สบายดีประเทศไทย...

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #124677 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:09:27 PM »

makarms, SMILA, suthanee, oooOilooo, salinee19, หลวงกาหลง, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป

ไหว้ยามดึกๆค่ะยกเว้น งอน โดยเฉพาะน่ารักค่ะ(สีส้ม) หลงรัก หลงรัก

ปล.ทามงายจาน่าร้ากเหมือนน้องนะ

หนูน่ารักจริงหรอ  ตกใจ มะเห็นมีใครบอกอ่ะค่ะ  น่ารักจริงป่าว  อายจัง   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  คิก คิก 

น่าร๊ากกกที่ สูดดดดดดดดดดดดดดดด    เด็กไอทีน่าร๊ากอยู่แระ  ว่ามะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #124678 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:10:12 PM »

แล้วแต่ครับ.....

ว่า......

ลุงจะมาเองดีๆ  หรือให้ป้าลากมา บู่

แรกก่อนมาคนเดียวมาได้สบายบรื๋อ....
แต่คราวนี้ ซ้อแป้น รู้แกวแล้ว....มีเพื่อนแม่บ้านนั่งเมาท์ได้ทั้งคืน...
ลุงปูไปไหน ซ้อตามด้วย....

เลยแกล้งหก ว่าม่ายเวลา ม่ายเบี้ย....ยอมไม่มาซะ...

กะเวลาใช้จ่ายอื่น มีคะลักคะลุย.... แลบลิ้น

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #124679 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 11:11:33 PM »

ดีค่ะน้าฉอง...คิดถึงจัง    ไหว้

...--*
หน้า: 1 ... 8309 8310 8311 [8312] 8313 8314 8315 ... 35779
  พิมพ์