เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:45:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8329 8330 8331 [8332] 8333 8334 8335 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25689093 ครั้ง)
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #124965 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 09:54:31 AM »

ชายเจษฎ์, tum610, manithatyai และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้สวัสดีพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆลุงๆ ตา+ยาย และทุกๆท่านตอนสายๆครับ ไหว้
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124966 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:09:05 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัว อ้อมน้อยเมฆมากฟ้ามืดครับ

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้  ครับ น้องหลวง
ไหว้ ไหว้ ไหว้ครับพี่วุธ

แค่แล้วบ่าวนี้ .... เอาขี้ผึ้งมาให้กินแต่เช้า    ยี๊   แลบลิ้น                 ขำก๊าก

เอ๊าๆ....ขี้ผึ้งหรอกเหรอครับ Shocked Shocked

เล่นทำซะเหมือนเลยครับ

งัวเงียๆ หากาแฟมาต้อนรับพี่น้อง ดันเป็นเทียนซะ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124967 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:09:12 AM »

ว๊า...

แก๊งค์ร้อยท่อหาม้ายใครขึ้นเวทีชกเลยวันเสาร์นี้   สงสัยต้องหาเวลาไปท้าต่อยแก๊งค์ลุงแจ็คแล้วเรา Cool

จาก.... แก๊งค์กินรี Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124968 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:11:05 AM »

คริ คริ  บายใจ งานเสร็จแล้ว วันนี้ว่างทั้งวันอีกแล้วเรา  บู่
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124969 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:11:59 AM »

ว๊า...

แก๊งค์ร้อยท่อหาม้ายใครขึ้นเวทีชกเลยวันเสาร์นี้   สงสัยต้องหาเวลาไปท้าต่อยแก๊งค์ลุงแจ็คแล้วเรา Cool

เด้งเข้ามา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #124970 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:13:16 AM »

สวัสดีครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #124971 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:13:59 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ดีครับพี่น้อง เมื่อวานไปยะลามา กลับไปซบอกแม่มา อุ่นมากๆครับ ขอบอก ไกล้จะวันแม่แล้ว ใครยังรีๆรอๆอยู่อย่าช้าครับ เมื่อวานเห็นคุณแม่ยิ้มและหัวเราะดังมากๆ เรากะมีความสุขมากๆครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขากลับมาถึงบาเจาะ เกือบมีเรื่องกะวัยรุ่นซะแล้ว พวกเล่นขึ้นไปบนสะพานลอยคนข้าม แล้วโยนเศษหิน เศษดินลงมา ดีที่จะเข้าเมืองผมเลยลดความเร็วลงมา พอจังหวะจะพ้นสะพานเห็นหินก้อนไม่ใหญ่มากนักหล่นลงมาตรงกระจกที่นั่งคนขับพอดี ดังแป็กแล้วดีดไปโดนเข้ากะขอบยางตรงกะรจกพอดี เหลือบขึ้นไปบนสะพานเห็นกำลังวิ่งหลบกัน 2-3 คน มองไปข้างทางเห็นตำรวจจอดอยู่ห่างไปซัก 100 เมตรเลยดิ่งไปหาแล้วบอกตำรวจว่าโดนปากระจก พวกงี้ตื่นเต้นแล้วบอกพี่ไปกับผมเลย ไปชี้ตัว เรากะไปเลย ขึ้นไปบนสะพานได้เห็นเด็กอยู่ 5 คน อายุประมาณ 5-10 ปี กำลังเก็บพวกเศษหินบนสะพานอยู่พอดี เลยปล่อยเป็นหน้าที่ของ ตำรวจต่อ ส่วนเรากะรีบบึ่งรถกลับต่อ โชคดีว่ากระจกไม่แตก ไม่งั้นมีเฮแน่ๆ ลูกคนโตก็นอนหลับอยู่เบาะหลัง เจ้าคนเล็กแม่เค้าก็อุ้มหลับทั้งแม่ทั้งลูกอยู่เบาะหน้า ถ้าโดนก้อนใหญ่กว่านี้หรือรถมาเร็วกว่านี้น่าว่าตรงหน้าคนขับพอดี คิดแล้วยังเสียวไม่หาย  ยี๊ ยี๊ ยี๊

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #124972 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:20:31 AM »

คุณพระคุ้มครองครับท่านชาย ....... แคล้วคลาด ปลอดภัย

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124973 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:29:36 AM »

ดีครับพี่น้อง เมื่อวานไปยะลามา กลับไปซบอกแม่มา อุ่นมากๆครับ ขอบอก ไกล้จะวันแม่แล้ว ใครยังรีๆรอๆอยู่อย่าช้าครับ เมื่อวานเห็นคุณแม่ยิ้มและหัวเราะดังมากๆ เรากะมีความสุขมากๆครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขากลับมาถึงบาเจาะ เกือบมีเรื่องกะวัยรุ่นซะแล้ว พวกเล่นขึ้นไปบนสะพานลอยคนข้าม แล้วโยนเศษหิน เศษดินลงมา ดีที่จะเข้าเมืองผมเลยลดความเร็วลงมา พอจังหวะจะพ้นสะพานเห็นหินก้อนไม่ใหญ่มากนักหล่นลงมาตรงกระจกที่นั่งคนขับพอดี ดังแป็กแล้วดีดไปโดนเข้ากะขอบยางตรงกะรจกพอดี เหลือบขึ้นไปบนสะพานเห็นกำลังวิ่งหลบกัน 2-3 คน มองไปข้างทางเห็นตำรวจจอดอยู่ห่างไปซัก 100 เมตรเลยดิ่งไปหาแล้วบอกตำรวจว่าโดนปากระจก พวกงี้ตื่นเต้นแล้วบอกพี่ไปกับผมเลย ไปชี้ตัว เรากะไปเลย ขึ้นไปบนสะพานได้เห็นเด็กอยู่ 5 คน อายุประมาณ 5-10 ปี กำลังเก็บพวกเศษหินบนสะพานอยู่พอดี เลยปล่อยเป็นหน้าที่ของ ตำรวจต่อ ส่วนเรากะรีบบึ่งรถกลับต่อ โชคดีว่ากระจกไม่แตก ไม่งั้นมีเฮแน่ๆ ลูกคนโตก็นอนหลับอยู่เบาะหลัง เจ้าคนเล็กแม่เค้าก็อุ้มหลับทั้งแม่ทั้งลูกอยู่เบาะหน้า ถ้าโดนก้อนใหญ่กว่านี้หรือรถมาเร็วกว่านี้น่าว่าตรงหน้าคนขับพอดี คิดแล้วยังเสียวไม่หาย  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ยอดเยี่ยมครับพี่รอง

เยี่ยมจริงๆมากๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

+1 ยังรู้สึกว่าน้อยไป   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #124974 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:32:03 AM »

อืม..ไม่น่าเชื่อ เด้กเดี๋ยวนี้ เป็นกันไปหมดแล้ว

ดีใจที่ปลอดภัยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #124975 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:32:36 AM »

คริ คริ  บายใจ งานเสร็จแล้ว วันนี้ว่างทั้งวันอีกแล้วเรา  บู่

หว๊ะ...มาช่วยปล่านี้มั่งต้า....
เหลืออยู่สองกอง....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124976 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:06:40 AM »

หว๊ะ...มาช่วยปล่านี้มั่งต้า....
เหลืออยู่สองกอง....

ชิ ชะ  กล้าใช้ปลัดเชียวรึ..... วิดน้ำสามสิบปฏิบัติ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124977 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:08:00 AM »

ว๊า...

แก๊งค์ร้อยท่อหาม้ายใครขึ้นเวทีชกเลยวันเสาร์นี้   สงสัยต้องหาเวลาไปท้าต่อยแก๊งค์ลุงแจ็คแล้วเรา Cool

เด้งเข้ามา

โอวววว

แบบนี้ค่อยน่ากลัวหน่อย   นักมวยค่ายลุงแจ็คนี่ของเขาด้นจริง ๆ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124978 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:08:49 AM »

ดีครับพี่น้อง เมื่อวานไปยะลามา กลับไปซบอกแม่มา อุ่นมากๆครับ ขอบอก ไกล้จะวันแม่แล้ว ใครยังรีๆรอๆอยู่อย่าช้าครับ เมื่อวานเห็นคุณแม่ยิ้มและหัวเราะดังมากๆ เรากะมีความสุขมากๆครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขากลับมาถึงบาเจาะ เกือบมีเรื่องกะวัยรุ่นซะแล้ว พวกเล่นขึ้นไปบนสะพานลอยคนข้าม แล้วโยนเศษหิน เศษดินลงมา ดีที่จะเข้าเมืองผมเลยลดความเร็วลงมา พอจังหวะจะพ้นสะพานเห็นหินก้อนไม่ใหญ่มากนักหล่นลงมาตรงกระจกที่นั่งคนขับพอดี ดังแป็กแล้วดีดไปโดนเข้ากะขอบยางตรงกะรจกพอดี เหลือบขึ้นไปบนสะพานเห็นกำลังวิ่งหลบกัน 2-3 คน มองไปข้างทางเห็นตำรวจจอดอยู่ห่างไปซัก 100 เมตรเลยดิ่งไปหาแล้วบอกตำรวจว่าโดนปากระจก พวกงี้ตื่นเต้นแล้วบอกพี่ไปกับผมเลย ไปชี้ตัว เรากะไปเลย ขึ้นไปบนสะพานได้เห็นเด็กอยู่ 5 คน อายุประมาณ 5-10 ปี กำลังเก็บพวกเศษหินบนสะพานอยู่พอดี เลยปล่อยเป็นหน้าที่ของ ตำรวจต่อ ส่วนเรากะรีบบึ่งรถกลับต่อ โชคดีว่ากระจกไม่แตก ไม่งั้นมีเฮแน่ๆ ลูกคนโตก็นอนหลับอยู่เบาะหลัง เจ้าคนเล็กแม่เค้าก็อุ้มหลับทั้งแม่ทั้งลูกอยู่เบาะหน้า ถ้าโดนก้อนใหญ่กว่านี้หรือรถมาเร็วกว่านี้น่าว่าตรงหน้าคนขับพอดี คิดแล้วยังเสียวไม่หาย  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ยอดเยี่ยมครับพี่รอง

เยี่ยมจริงๆมากๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

+1 ยังรู้สึกว่าน้อยไป   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ลอกลุงปื๊ดครับ Cheesy
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #124979 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:09:23 AM »

11:09:23 AM สะบายดี ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 8329 8330 8331 [8332] 8333 8334 8335 ... 35779
  พิมพ์