เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:26:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8390 8391 8392 [8393] 8394 8395 8396 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25668495 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #125880 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:07:33 PM »

สังหารหมู่  งานนี้ตายเป็นคู๋ 

เมื่อเย็นก็เพิ่งซื้อปลาช่อนตัวโลครึ่ง เขาตกขายอ่ะคับ หลังร้านพี่

ตกตรงนี้ ขายตรงนี้เลย  คิก คิก

โหตัวใหญ่จังเลยพี่เบิ้ม   Shocked Shocked Shocked

เเต่ในภาพมีปลาสับ  เเละก็ปลาบู่  เเกงได้หม้อนึ่ง เต็มที่ค่ะ เนื้อหวานมาก   Grin Grin

ว่าจะทักอยู่ เหมือนปลาบู่ แต่ไม่ได้กินนานแล้ว หายาก เนื้อหวานอร่อยมาก  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #125881 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:07:54 PM »

จัดไป เรื่อยๆ สมาชิกด้ามขวาน

พวกนี้ส่วนมาก ชอบตามที่เห็นแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #125882 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:09:15 PM »

เมื่อเย็นก็เพิ่งซื้อปลาช่อนตัวโลครึ่ง เขาตกขายอ่ะคับ หลังร้านพี่

ตกตรงนี้ ขายตรงนี้เลย  คิก คิก

โหตัวใหญ่จังเลยพี่เบิ้ม   Shocked Shocked Shocked

เเต่ในภาพมีปลาสับ  เเละก็ปลาบู่  เเกงได้หม้อนึ่ง เต็มที่ค่ะ เนื้อหวานมาก   Grin Grin

ปลาบู่(เป็นปลาปากยาวที่สุด)เมื่อแรกตอนเด็ก ๆ ตกเบ็ดได้ในร่องสวน....จับมาได้ฉัดทิ้งเหม็ด.....

เขาว่าเป็นแม่ของนางเอื้อย...เลยไม่นิยมกินกัน...(คนโบราณ คิดได้ไง....)

เดี๋ยวนี้กลายเป็นปลาเนื้อดี  โลนึงหลายร้อย..... ตกใจหน้าซีด

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #125883 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:10:03 PM »

สังเกตุแล ไปใหนๆ พวกนี้ไม่ค่อยเข้าใกล้สาวหรอก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
F U G
Full Member

คะแนน 9

เ ช่ น นั้ น เ อ ง

« ตอบ #125884 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:10:31 PM »

สมาชิก  เพียบเลยจำยังไงไหวเนี้ย  โดยเฉพาะ น้าอุดม  หล่อขรึม  ดูอีกทีเ***้ยมจัง  ไหว้

ค่อย ๆ ดู ค่อย ๆ คุย ไปเรื่อย ๆ ครับ .... (หากทนกะพวกนี้ไหว)

ลุงเข้มแกก็งั้น ๆ แหละครับ....หน้าตาเห ี้ยมโหด แต่กลัวเมียที่สุดเลย...

อ้อ แต่น้ำใจดีมาก สำหรับเพื่อน ๆ ทุกคนครับ คนละเรื่องกับหน้าตา....เข้าข่ายว่ารู้หน้าไม่รู้ใจครับ...

แต่หน้าตาแก เห ี้ย    ..... ม....จริง ๆ ครับ....

แง๊....คีย์บอร์ดผมเกเรอีกแล้วค๊าบ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก

รับทราบครับ   ขออภัยการพิมพ์ผิดพลาด ทำให้คิดไปเป็นอื่น   ไหว้

ทุกข์ที่เกิดซ้ำเพราะใจนำพร่ำเพ้อ  หาหัวใจให้เจอก็เป็นสุข
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #125885 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:11:02 PM »

โหตัวใหญ่จังเลยพี่เบิ้ม   Shocked Shocked Shocked

ว่าจะทักอยู่ เหมือนปลาบู่ แต่ไม่ได้กินนานแล้ว หายาก เนื้อหวานอร่อยมาก  น้ำลายหก

งั้นพี่เบิ้มเอาปลาบู่ไป.....เสร็จไปหนึ่ง Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #125886 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:12:08 PM »

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #125887 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:13:04 PM »

ณ.เวลานี้ ได้แต่นั่งแล เพราะตัวเองผิดแผน กะว่าอีคอยคุณแพะอยู่หาดใหญ ตามข่าวแต่ต้นว่าเขา อีเข้าหาดใหญ่ 1 ทุ่ม

ตกลงสองทุ่มแล้ว ครูเบิ้ลยังนั่งเมาอยู่เกาะยอเหลย ครับพี่น้อง

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ด้วยความเคารพครับ....

รูปคงต้องพรุ่งนี้ครับ เวปมันบางรูปไม่เห็นรูปเลยครับโดยเฉพาะที่พี่ชัชโพสต์... หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยเพราะว่า ช่วงนี้โกนหนวดเครา หล่อเกินห้ามใจ คอมป์เลยแฮ้งค์...... เยาะเย้ย

เอาคนชงเหล้าส่วนตัวของพี่บุญมาให้ชมกันก่อนครับ พี่บุญได้แต่พูดว่าน้องเค้าหุ่นดีนะอยู่ทั้งคืน... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ................

พี่แพะทำไมมืดจัง สายตาคนแก่มองไม่ชัดเลย ชัดแต่กับแกล้ม

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ฮือ ครูเบิ้ลเอาไอ้นี่ไปตะขุดได้มากดี

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125888 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:13:38 PM »

รับทราบครับ   ขออภัยการพิมพ์ผิดพลาด ทำให้คิดไปเป็นอื่น   ไหว้

ไม่มีอะไรหรอกครับพี่ ที่นี้พิพม์ข้อความแบบแซวๆกันนะครับ สนุกสนานไม่เครียดครับ  ไหว้ ไหว้

แต่ในความคิด ไม่ยู้  คิก คิก คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #125889 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:14:22 PM »

สมาชิก  เพียบเลยจำยังไงไหวเนี้ย  โดยเฉพาะ น้าอุดม  หล่อขรึม  ดูอีกทีเ***้ยมจัง  ไหว้

ค่อย ๆ ดู ค่อย ๆ คุย ไปเรื่อย ๆ ครับ .... (หากทนกะพวกนี้ไหว)

ลุงเข้มแกก็งั้น ๆ แหละครับ....หน้าตาเห ี้ยมโหด แต่กลัวเมียที่สุดเลย...

อ้อ แต่น้ำใจดีมาก สำหรับเพื่อน ๆ ทุกคนครับ คนละเรื่องกับหน้าตา....เข้าข่ายว่ารู้หน้าไม่รู้ใจครับ...

แต่หน้าตาแก เห ี้ย    ..... ม....จริง ๆ ครับ....

แง๊....คีย์บอร์ดผมเกเรอีกแล้วค๊าบ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก

ไม่ผิดครับ บอร์ดนี้ระบบมันจะตัดคำ ที่มี หอหีบร่วมกับสระ อี เป็นจุดๆๆๆนั่นแหละ ไม่รู้จะตัดทำมาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #125890 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:16:17 PM »

ไปแระ....กลับไปแคะปูเป็นเพื่อนแม่

ดึกๆมาเข้าเวรใหม่ครับ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #125891 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:16:48 PM »

ณ.เวลานี้ ได้แต่นั่งแล เพราะตัวเองผิดแผน กะว่าอีคอยคุณแพะอยู่หาดใหญ ตามข่าวแต่ต้นว่าเขา อีเข้าหาดใหญ่ 1 ทุ่ม

ตกลงสองทุ่มแล้ว ครูเบิ้ลยังนั่งเมาอยู่เกาะยอเหลย ครับพี่น้อง

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ด้วยความเคารพครับ....

รูปคงต้องพรุ่งนี้ครับ เวปมันบางรูปไม่เห็นรูปเลยครับโดยเฉพาะที่พี่ชัชโพสต์... หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยเพราะว่า ช่วงนี้โกนหนวดเครา หล่อเกินห้ามใจ คอมป์เลยแฮ้งค์...... เยาะเย้ย

เอาคนชงเหล้าส่วนตัวของพี่บุญมาให้ชมกันก่อนครับ พี่บุญได้แต่พูดว่าน้องเค้าหุ่นดีนะอยู่ทั้งคืน... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ................

พี่แพะทำไมมืดจัง สายตาคนแก่มองไม่ชัดเลย ชัดแต่กับแกล้ม

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ฮือ ครูเบิ้ลเอาไอ้นี่ไปตะขุดได้มากดี

มันล่อ LPG เลยเนอะ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #125892 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:17:14 PM »

ไปแระ....กลับไปแคะปูเป็นเพื่อนแม่

ดึกๆมาเข้าเวรใหม่ครับ

เหอะ พ่อลูก อกตัญญู

ปล.คุณแม่สุขภาพแข็งแรงดีน๊ะครับน้องเบิ้ม

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #125893 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:17:40 PM »

ลุงเก้มเรียกลูกค้าจังวุ๊ย บู่......พี่ๆไม่ต้องตกใจนะครับ

ที่เห็นนั่นของจริงทั้งเพแหละครับ..... Grin คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #125894 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 09:17:57 PM »

ไม่ผิดครับ บอร์ดนี้ระบบมันจะตัดคำ ที่มี หอ***บร่วมกับสระ อี เป็นจุดๆๆๆนั่นแหละ ไม่รู้จะตัดทำมาย

นั่นน่ะซีครับพี่ เข้                             ..... ม

ว๊าาา อีกแระ..... คิก คิก

ไม่มีอะไรหรอกครับพี่ ที่นี้พิพม์ข้อความแบบแซวๆกันนะครับ สนุกสนานไม่เครียดครับ  ไหว้ ไหว้

แต่ในความคิด ไม่ยู้  คิก คิก คิก คิก

น่าจะรู้น๊า.......คิ คิ    Cheesy

หน้า: 1 ... 8390 8391 8392 [8393] 8394 8395 8396 ... 35779
  พิมพ์