เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:22:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8513 8514 8515 [8516] 8517 8518 8519 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25593128 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #127725 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:15:48 AM »

ประกาศ
เอาเฉพาะในทีม หรือที่ทีมไว้วางใจ

ต้องการปืน ขนาด ๙ มอมอ
 ใครขายหรือพอมีที่จะขาย ติดต่อด่วนครับ

ปล ขออนุญาต อาร์โอครับ เพราะจะซื้อจากเฉพาะภายในทีมท่านั้นครับ  ไหว้ ไหว้

ที่สนามมาฝากขายแต่ละบอก.....ไม่ต้องพูดถึง.....เซ็งกะราคาปืนจริง ๆ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #127726 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:16:31 AM »

เอาไป แต่น แต่น แตน แต้น
http://www.0musiconline.com/go.php?No=6932

เยาะเย้ย

ไม่เคยทำไหรให้โถกใจเลย บู่

ม่ายช่ายเพลงนี้ครับลุง

แต้น.....  แต้น แต่นแต้น แต้นแตนแต่น.... แตน แต้น

แต้น  แต่นแตน...............

ร้องแบบนี้เลยครับ Cheesy

หาเอาเอง ใครจะไปรู้  บู่
พี้เก้มอย่าไปยุ่งกะแกเลยช่วงนี้น้าหลวง หาเรื่องฮวนเช้าเย็นเยย....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127727 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:17:25 AM »

แตนๆๆๆๆ

แตน  แตน  แต่นแตน แต้นแตนแต่น แตน แต้น

แตน  แต่นแตน...............

เพลงนี้ชื่อเพลงอะไรครับพี่น้อง ฟังแล้วฮึกเหิมดี
บ้านเรือนเคียงกัน แอบมองทุกวันเลยเชียว ฯลฯ

เพลงลุงฟังแล้วฮึกเหิมตรงใหน Huh

เพลงนี้เพลงหรังครับ  Grin

ไอ้ แตน แตน ตามตัวหนังสือมันฟังไม่ออก แต่น่าจะเป็นเพลงคลาสิค ของโมซาร์ท
ที่ชอบเปิดตอนก่อนเปิดงานอะไรสักอย่างที่หลังจากเพลงจบจะมีอะไรที่น่าสนใจอย่างยื่งยวดตามมา

ไม่ใช่ครับพี่ดุลย์ เพลงนั้นต้องร้อง

แต้น แต้น แต้นแตน แตน แตน แตน แต่น

แต้นแต้นแต้นแตน แต่นแตนแตนแต้น
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #127728 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:20:08 AM »

http://www.0musiconline.com/go.php?No=6932

เยาะเย้ย

แต้น.....  แต้น แต่นแต้น แต้นแตนแต่น.... แตน แต้น

เฮ้อ....ขนาดท่านอิคคิวยังไม่รู้....... เศร้า
ครายจะปายรู้ มีแต่ แต่น แต้น แต่น....วุ้ย งง....

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #127729 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:21:51 AM »

ไหว้ ไหว้ สาย ๆ สวัสดีครับ....วันนี้ไม่ทราบเป็นไร...ตั้งแต่เช้ามีแต่เรื่องมั่ว ๆ ไม่ได้หยุด...รถชนกันมั่วเสียหมด ชนกันได้ชนกันดี....
งาน มอ.วิชาการ สองกิโล สองชั่วโมง โดนมาเมื่อเช้า เซ๊งเลยๆ

ครับ......แจ้งสมาชิกด้วยครับ....พยายามหลีกเลี่ยงสาย มอ.นะครับ....รถมากจริง ๆ  ดีที่ไปเป็นของโรงพักคอหงส์     จร.หาดใหญ่ไม่ปวดหัว อิ ๆๆๆๆ      คิก คิก คิก คิก

อีกเรื่องครับ.....ใครต้องการเลขเด็ดมาหน้าโรงพัก....ต้นจามจุรี......ลูบกันได้ลูบกันดี.....ทุกวันรถขึ้นสะพานลอยมาชะลอดู  คันหลังเสยตูมเข้าไป......เมื่อเช้าสามราย.....กว่าจะเคลียร์ได้.....หนุกหนานแล้วครับ       เศร้า เศร้า
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127730 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:22:33 AM »

เพลงที่เค้าเปิดตอนนักมวยขึ้นเวทีน่ะครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #127731 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:22:48 AM »

เยาะเย้ย

พี้เก้มอย่าไปยุ่งกะแกเลยช่วงนี้น้าหลวง หาเรื่องฮวนเช้าเย็นเยย....
สงสัย "อด"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #127732 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:25:51 AM »

Wink ได้รับทราบข่าวดีรับอรุณ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด วันอาทิตย์ที่ 27 กันยา 52 ต้องไปสิงสถิตที่ อ. เมืองชลบุรี เป็นการชั่วคราวซัก 1 คืน จันทร์ที่ 28 ต้องเข้า อ.พนัสนิคม แล้วช่วงเย็นๆค่อยเข้าไปพัทยา ไปหาที่นอน เค้าว่างั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ลุงดุลย์ครับ อ. พนัสนี่ห่างจาก อ.เมืองกี่โลครับ หรือ มีที่อื่นที่น่าแวะพักค้างคืนแบบบรรยากาศดีๆเพื่อที่จะรอเข้า อ.พนัสนิคมในวันรุ่งขึ้นหรือปล่าวครับ เบื้องต้นเอาแบบมีรถไปเองก่อนครับ(คิดว่าจะเอารถของลูกพี่ลูกน้องที่อยู่เมืองหลวงไปครับ)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
มาเลยคุณชาย ถ้าเมืองชลน่าพักที่สุดก็ชายหาดบางแสน ราคาเริ่มต้นตั้งแต่ 300 บาท ยันหลายพันบาท
คือตังแต่ บังกาโล เกสท์เฮ้า ยัน โรงแรมหรูเริ่ด อย่าง รร. เดอะไทด์ เป็น รร. ในธุระกิจของกำนัน
  คุณชายชอบแบบไหนว่ามาไม่ต้องจองล่วงหน้าเพราะว่าไม่เคยเต็ม วอล์คอินได้ทุกที่ โทรหาผมที 081 862 0355 ได้เลย
เมืองชลกับพนัสก็ไม่ไกลราวๆ เกือบ 30 โล เอง

Grin ขอบคุณครับลุงดุลย์ แมมเบอร์ไว้ในเครื่องแล้วครับ เอาไว้ไกล้ๆวันเดินทางแล้วจะประสานขอเบียร์ไปอีกทีครับ ส่วนทีพักคงเน้นแบบบรรยากาศน่านอนแต่ไม่ได้นอนอะครับ แบบว่านั่งคุยกันทั้งคืนอะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แตนๆๆๆๆ

แตน  แตน  แต่นแตน แต้นแตนแต่น แตน แต้น

เพลงนี้ชื่อเพลงอะไรครับพี่น้อง ฟังแล้วฮึกเหิมดี
บ้านเรือนเคียงกัน แอบมองทุกวันเลยเชียว ฯลฯ

เพลงลุงฟังแล้วฮึกเหิมตรงใหน Huh

ไอ้ แตน แตน ตามตัวหนังสือมันฟังไม่ออก แต่น่าจะเป็นเพลงคลาสิค ของโมซาร์ท
ที่ชอบเปิดตอนก่อนเปิดงานอะไรสักอย่างที่หลังจากเพลงจบจะมีอะไรที่น่าสนใจอย่างยื่งยวดตามมา

ไม่ใช่ครับพี่ดุลย์ เพลงนั้นต้องร้อง

แต้น แต้น แต้นแตน แตน แตน แตน แต่น

แต้นแต้นแต้นแตน แต่นแตนแตนแต้น
เพลงที่เค้าเปิดตอนนักมวยขึ้นเวทีน่ะครับ

วู้...........งั้นน้าหลวงกะร้องผิดทำนอง(คลองธรรม)เสียแล้ว มีที่ใหนอะ พาหนี....เอ้ย...ไม่ใช่ ถ้าเพลงนั้นต้องร้องแบบนี้ครับ

แตน แตน แตน แต่น แตน แต๋น แต๊น แต่น แต๊น แตน แตน แตน แตน แต๋น.....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #127733 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:26:45 AM »

ไหว้ ไหว้ไปขวางรถก่อนนะครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127734 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:27:27 AM »

รับแจ้งข่าวจากท่านชาย รอประสานงานข้อมูล ขอบคุณครับ Grin
ป.ล. โดนอำแต่เช้าเลย บู่ Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #127735 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:28:36 AM »

อีกที ใอ้แต่น แต่น แต่น
http://account.payap.ac.th/song/songthai.html

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127736 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:29:15 AM »

สงสัยจะจริงอย่างท่านพี่ชายรองว่า บู่
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #127737 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:29:45 AM »

Wink ได้รับทราบข่าวดีรับอรุณ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด วันอาทิตย์ที่ 27 กันยา 52 ต้องไปสิงสถิตที่ อ. เมืองชลบุรี เป็นการชั่วคราวซัก 1 คืน จันทร์ที่ 28 ต้องเข้า อ.พนัสนิคม แล้วช่วงเย็นๆค่อยเข้าไปพัทยา ไปหาที่นอน เค้าว่างั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ลุงดุลย์ครับ อ. พนัสนี่ห่างจาก อ.เมืองกี่โลครับ หรือ มีที่อื่นที่น่าแวะพักค้างคืนแบบบรรยากาศดีๆเพื่อที่จะรอเข้า อ.พนัสนิคมในวันรุ่งขึ้นหรือปล่าวครับ เบื้องต้นเอาแบบมีรถไปเองก่อนครับ(คิดว่าจะเอารถของลูกพี่ลูกน้องที่อยู่เมืองหลวงไปครับ)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
มาเลยคุณชาย ถ้าเมืองชลน่าพักที่สุดก็ชายหาดบางแสน ราคาเริ่มต้นตั้งแต่ 300 บาท ยันหลายพันบาท
คือตังแต่ บังกาโล เกสท์เฮ้า ยัน โรงแรมหรูเริ่ด อย่าง รร. เดอะไทด์ เป็น รร. ในธุระกิจของกำนัน
  คุณชายชอบแบบไหนว่ามาไม่ต้องจองล่วงหน้าเพราะว่าไม่เคยเต็ม วอล์คอินได้ทุกที่ โทรหาผมที 081 862 0355 ได้เลย
เมืองชลกับพนัสก็ไม่ไกลราวๆ เกือบ 30 โล เอง

Grin ขอบคุณครับลุงดุลย์ แมมเบอร์ไว้ในเครื่องแล้วครับ เอาไว้ไกล้ๆวันเดินทางแล้วจะประสานขอเบียร์ไปอีกทีครับ ส่วนทีพักคงเน้นแบบบรรยากาศน่านอนแต่ไม่ได้นอนอะครับ แบบว่านั่งคุยกันทั้งคืนอะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แตนๆๆๆๆ

วู้...........งั้นน้าหลวงกะร้องผิดทำนอง(คลองธรรม)เสียแล้ว มีที่ใหนอะ พาหนี....เอ้ย...ไม่ใช่ ถ้าเพลงนั้นต้องร้องแบบนี้ครับ

แตน แตน แตน แต่น แตน แต๋น แต๊น แต่น แต๊น แตน แตน แตน แตน แต๋น.....

ไม่นอนแล้วจะไปจองโรงแรมให้เปลืองทามมาย?

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #127738 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:32:33 AM »

รับแจ้งข่าวจากท่านชาย รอประสานงานข้อมูล ขอบคุณครับ Grin

Wink ยินดีรับใช้น้าสิงห์ครับ ว่าแต่ว่าคดีที่ผมปรึกษาไป..อย่าบอกใครนะครับ เด๋วน้องแมวตื่น...เอ้ยยยยยยยย...ไก่ตื่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127739 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:33:32 AM »

Wink ยินดีรับใช้น้าสิงห์ครับ ว่าแต่ว่าคดีที่ผมปรึกษาไป..อย่าบอกใครนะครับ เด๋วน้องแมวตื่น...เอ้ยยยยยยยย...ไก่ตื่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 8513 8514 8515 [8516] 8517 8518 8519 ... 35779
  พิมพ์