เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:23:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8514 8515 8516 [8517] 8518 8519 8520 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25600261 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127740 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:34:49 AM »

เช้าไม่เช้า มี PM ป่วนโลกอีกแล้ว ....... เซ็งจัง ...... ไม่ PM ก็ SMS ..... ฮ่วยยยยยยยย

ผมด้วยครับพี่ ยี๊
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127741 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:35:57 AM »

โ ค ต ร เ ซ็ ง เ ล ย วั น นี้ มี ง า น ท ำ แ ค่ ชั่ ว โ ม ง เ ดี ย ว.... เฮ้อ  บู่
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #127742 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:36:54 AM »

Wink ได้รับทราบข่าวดีรับอรุณ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด วันอาทิตย์ที่ 27 กันยา 52 ต้องไปสิงสถิตที่ อ. เมืองชลบุรี เป็นการชั่วคราวซัก 1 คืน จันทร์ที่ 28 ต้องเข้า อ.พนัสนิคม แล้วช่วงเย็นๆค่อยเข้าไปพัทยา ไปหาที่นอน เค้าว่างั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ลุงดุลย์ครับ อ. พนัสนี่ห่างจาก อ.เมืองกี่โลครับ หรือ มีที่อื่นที่น่าแวะพักค้างคืนแบบบรรยากาศดีๆเพื่อที่จะรอเข้า อ.พนัสนิคมในวันรุ่งขึ้นหรือปล่าวครับ เบื้องต้นเอาแบบมีรถไปเองก่อนครับ(คิดว่าจะเอารถของลูกพี่ลูกน้องที่อยู่เมืองหลวงไปครับ)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
มาเลยคุณชาย ถ้าเมืองชลน่าพักที่สุดก็ชายหาดบางแสน ราคาเริ่มต้นตั้งแต่ 300 บาท ยันหลายพันบาท
คือตังแต่ บังกาโล เกสท์เฮ้า ยัน โรงแรมหรูเริ่ด อย่าง รร. เดอะไทด์ เป็น รร. ในธุระกิจของกำนัน
  คุณชายชอบแบบไหนว่ามาไม่ต้องจองล่วงหน้าเพราะว่าไม่เคยเต็ม วอล์คอินได้ทุกที่ โทรหาผมที 081 862 0355 ได้เลย
เมืองชลกับพนัสก็ไม่ไกลราวๆ เกือบ 30 โล เอง

Grin ขอบคุณครับลุงดุลย์ แมมเบอร์ไว้ในเครื่องแล้วครับ เอาไว้ไกล้ๆวันเดินทางแล้วจะประสานขอเบียร์ไปอีกทีครับ ส่วนทีพักคงเน้นแบบบรรยากาศน่านอนแต่ไม่ได้นอนอะครับ แบบว่านั่งคุยกันทั้งคืนอะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แตนๆๆๆๆ

แตน  แตน  แต่นแตน แต้นแตนแต่น แตน แต้น

แตน  แต่นแตน...............

เพลงนี้ชื่อเพลงอะไรครับพี่น้อง ฟังแล้วฮึกเหิมดี
บ้านเรือนเคียงกัน แอบมองทุกวันเลยเชียว ฯลฯ

เพลงลุงฟังแล้วฮึกเหิมตรงใหน Huh

เพลงนี้เพลงหรังครับ  Grin

ไอ้ แตน แตน ตามตัวหนังสือมันฟังไม่ออก แต่น่าจะเป็นเพลงคลาสิค ของโมซาร์ท
ที่ชอบเปิดตอนก่อนเปิดงานอะไรสักอย่างที่หลังจากเพลงจบจะมีอะไรที่น่าสนใจอย่างยื่งยวดตามมา

ไม่ใช่ครับพี่ดุลย์ เพลงนั้นต้องร้อง

แต้น แต้น แต้นแตน แตน แตน แตน แต่น

แต้นแต้นแต้นแตน แต่นแตนแตนแต้น
เพลงที่เค้าเปิดตอนนักมวยขึ้นเวทีน่ะครับ

วู้...........งั้นน้าหลวงกะร้องผิดทำนอง(คลองธรรม)เสียแล้ว มีที่ใหนอะ พาหนี....เอ้ย...ไม่ใช่ ถ้าเพลงนั้นต้องร้องแบบนี้ครับ

แตน แตน แตน แต่น แตน แต๋น แต๊น แต่น แต๊น แตน แตน แตน แตน แต๋น.....

ไม่นอนแล้วจะไปจองโรงแรมให้เปลืองทามมาย?

Wink ก็เผื่อๆไว้ครับลุงเข้ม เกิดคุยกันเหนื่อยแรงกะได้นอนไงครับ แต่ถ้าคุยกันยังไม่เหนือยกะได้คุยกันไปเรื่อยๆอะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127743 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:38:51 AM »

กลับจากส่งพรรคพวกสู่ดินแดนปุยเมฆและอิ่มทิพย์

ได้งานมาอีกงาน เสนอให้พวกที่ลงสมัคร นายก อบต.มาเปิดเวทีจ๊ะเอ๋กันต่อหน้าประชาชี

ชงเอง จัดเอง เหนื่อยแล้วหล่าว

แต่น่าว่าหรอย Grin

ตอนนี้ผู้สมัครทั้ง 2 ทีม ยังไม่รู้ตัวที ผมปล่อยแถวเดินหน้าประกาศกับชาวบ้านแล้ว

พวกนี้มันต้องเจอแบบนี้ แลถิ๊มันอีหนีกันพรื่อ Grin Grin

ใครแล่นลงจากเวทีก่อน เอาไม้ทุบหน้าแข้งแรง ๆ เลย Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127744 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:46:16 AM »

กำลังหารูปเพื่อเป็นประโยชน์ทางการศึกษาไปเจอภาพนี้มาเลยกลายเป็นผลงานนักเรียนครับ  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127745 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:47:38 AM »

แตนๆๆๆๆ

แตน  แตน  แต่นแตน แต้นแตนแต่น แตน แต้น

แตน  แต่นแตน...............

เพลงนี้ชื่อเพลงอะไรครับพี่น้อง ฟังแล้วฮึกเหิมดี

สิงหไกรภพ ครับลุง Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #127746 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:48:08 AM »

แตนๆๆๆๆ

แตน  แตน  แต่นแตน แต้นแตนแต่น แตน แต้น

แตน  แต่นแตน...............

ฮาย....แต่ละคน  แล้วต่อหรือ ติ๊ได้เพลง

ผมว่าลองโทรไปหาเพื่อนแล้วทำเสียงพรรค์นี้เป็นทำนองให้ฟังหวา....
น่าติ๊โร้เรื่อง

ถามไหรพรรค์นี้ คนอื่นเข้ามาเห็นพลอยเหมาไปว่าพวกนี้บ้าเพ  ผมติ๊พลอยโถกไปกัน Grin Grin Grin

ว่าแต่ ไอ้ แต่น แต๊น...นี่เสียงเครื่องเป่าทองเหลือง พวกทรัมเป็ตหรือเปล่า....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127747 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:48:45 AM »

ใครเรียกผมม  กิ๊วก๊าว
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #127748 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:53:22 AM »

ฟังให้ดี หากน้าสิงห์นั่งอยู่หน้าคอมฯแล้วได้ยินเสียงเรียก พี่สงสัยว่า น่าจะเป็นเสียงลูกเกตุแหละ ไม่ผิดคน

รีบไปถามดูเถอะ เรียกทำไม?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127749 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:57:13 AM »

สายการบิน  แอร์ดีเลย์   นกเน่า   วันไปง่ายสบายๆ ....... สามสายการบินที่ผู้บริโภคจำยอมต้องใช้ ห้ามมีปากมีเสียง

ห้ามนำอาหารและเครื่องดื่่มขึ้นมากินบนเครื่องด้วย...เดี๋ยวแอร์ของเราจะเดินขาย ชา กาแฟ เหนียวเนื้อ เหนียวไก่...แพงอิบอ๋าย... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ทีหลังก็ซื้อเครื่องบินเป็นของตัวเองซิ  จะได้ไม่ต้องบ่น บู่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127750 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:01:19 AM »

ฟังให้ดี หากน้าสิงห์นั่งอยู่หน้าคอมฯแล้วได้ยินเสียงเรียก พี่สงสัยว่า น่าจะเป็นเสียงลูกเกตุแหละ ไม่ผิดคน

รีบไปถามดูเถอะ เรียกทำไม?

บ๊ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #127751 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:08:40 AM »

คุณชายเจษฎ์ จะมาสั่งต่อรถพ่วงสิบล้อที่พนัสเหรอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #127752 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:16:10 AM »

คุณชายเจษฎ์ จะมาสั่งต่อรถพ่วงสิบล้อที่พนัสเหรอ

ป่าวครับลุงดุล จะพากิ๊กไปดูที่นะครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #127753 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:21:34 AM »

มีอีกที่ครับน้าดุล (ท่านชายคงชอบ) น้ำลายหก

ที่บ้านโป่ง ครับ.. น้ำลายหก

ส้มโอหวาน ข้าวสารขาว และสาวๆสวย...ทั้งน้านนนนนน... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #127754 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:23:52 AM »

สวัสดีตอนสายครับ เมื่อสักครู่ดูผู้หญิงถึงผู้หญิง มีรายการเช่าปืน AK 47 วันละ 300 กระสุนวันละ 400 แล้วล่องเรือไปตามล่าโจรสลัด โดยมีหน่วยรบพิเศษ คอยคุ้มกันให้ เพื่อนๆคอปืนด้ามขวาน น่าสนใจไหมครับ ใครอยากไปยกมือขึ้น มีเบี้ยแล้วต้องมีความบ้าด้วยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ความบ้าผมพอจะมีบ้างนิดหน่อยตามประสาคนเรียบร้อยนะครับ  แ่ต่เบี้ยนี่ซิมีค่อยมีเลยครับป๋าฮิม อ๋อย
หน้า: 1 ... 8514 8515 8516 [8517] 8518 8519 8520 ... 35779
  พิมพ์