เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:27:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9294 9295 9296 [9297] 9298 9299 9300 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25551358 ครั้ง)
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #139440 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:30:10 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีตอนสายๆของวันพระค่ะทุกท่าน

ออยๆๆทำไมคนทางหาดใหญ่ตองแทนตัวเองว่า น้อง อ่ะ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #139441 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:30:30 AM »

โหล โหล พี่ใหญ่ น้าหลวง ลุงพจน์ น้าขาม และมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน ต่อโพรกน่าว่ารายอแล้ว ตลาดวายแล้ว เราไปหาที่กินเล็กๆแบบเดิมๆ เติมความสุขให้กับครอบครัวกันหวา จะไปกินอย่างเดียวหรือจะทั้งยิงทั้งกินกะได้ครับ ใครพอว่างไปได้มั่งหม้าย วู้  วู้.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #139442 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:32:19 AM »

สวัสดีตอนสายๆของวันพระค่ะทุกท่าน

ออยๆๆทำไมคนทางหาดใหญ่ตองแทนตัวเองว่า น้อง อ่ะ

ไม่ต้องคนหาดใหญ่หรอกครับ คนที่ใหนกะเหมือนกัน กะได้คุยกะป้าโมนิครับ นี่ยังดีนะที่ยังเกรงใจแทนตัวเองว่าน้อง ไม่แทนตัวเองว่าหลานก็ดีเท่าไหร่แล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย แบร่ แบร่ แบร่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139443 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:34:55 AM »

สวัสดีคนสวย

สวัสดีค่ะ...น้าซับคนหล่อ ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะ...น้าหลวงคนหน้าตาดี ไหว้

สวัสดีครับน้องออยล์

ดังใหญ่แล้วนะ เห็นมีคนไปส่งกันเยอะแยะ เดินทางปลอดภัยนะครับ Cheesy Cheesy

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #139444 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:35:49 AM »

สวัสดีคนสวย

สวัสดีค่ะ...น้าหลวงคนหน้าตาดี ไหว้

ฮาย...ตอนนี้ออนไลน์อยู่สามคน  ทั้งคนสวย คนหล่อ คนหน้าตาดี

คนอื่นสูญเหม็ด  สงสัยบัดสีตัวเอง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หรือว่าบัดสีแต่เรา 3 คน......(สงสัยไปทำบุญยังไม่กลับ.

บัดสีไหร  เรามันสุดยอดหวาคนอื่นอยู่แล้วนิ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #139445 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:37:37 AM »

สวัสดีคนสวย

สวัสดีครับน้องออยล์

ดังใหญ่แล้วนะ เห็นมีคนไปส่งกันเยอะแยะ เดินทางปลอดภัยนะครับ Cheesy Cheesy

เล่นแรงวุ้ย... เศร้า

...--*
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #139446 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:37:55 AM »

ไม่ต้องคนหาดใหญ่หรอกครับ คนที่ใหนกะเหมือนกัน กะได้คุยกะป้าโมนิครับ นี่ยังดีนะที่ยังเกรงใจแทนตัวเองว่าน้อง ไม่แทนตัวเองว่าหลานก็ดีเท่าไหร่แล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย แบร่ แบร่ แบร่

งอน              แลบลิ้น           แลบลิ้น              แลบลิ้น

แหมๆๆๆท่านชายก็ใช่ย่อยนะ ท่านชายยังไม่เคยเห็นเหมือนที่ลุงขามเห็นอ่ะ ใครจะว่างัยก็ช่างนิ ขอให้มีคนๆเดียวที่เข้าใจนู๋ก็พอ คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #139447 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:38:18 AM »

สวัสดีคนสวย

ฮาย...ตอนนี้ออนไลน์อยู่สามคน  ทั้งคนสวย คนหล่อ คนหน้าตาดี

คนอื่นสูญเหม็ด  สงสัยบัดสีตัวเอง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าลืมกลับให้ทันนะครับคืนนี้คืนสุดท้ายแล้วประตูปิดเที่ยงคืนนะครับ

ไม้งั้นเร่ร่อนยาวเลยนะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #139448 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:39:44 AM »

ไม่ทราบค่ะความเคยชิน.... กิ๊วก๊าว

สวัสดีคนสวย

หรือว่าบัดสีแต่เรา 3 คน......(สงสัยไปทำบุญยังไม่กลับ.

บัดสีไหร  เรามันสุดยอดหวาคนอื่นอยู่แล้วนิ

ถูกต้อง... หลงรัก

...--*
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #139449 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:01:35 AM »

สวัสดีครับยายตุ่มหดเงินศูนย์ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #139450 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:27:14 AM »

ขอเป็นกำลังใจให้นักกีฬาที่ไปแข่ง ประเทศเช็กฯครับ ถึงจะโดน DQ ไป 3 ท่าน ขณะนี้ ไม่ต้องเสียใจครับถือเป็นประสพการณ์ ปีหน้าฟ้าใหม่สู้ใหม่ครับ เพราะกฎระเบียบเค้าไม่ชินกับของเราครับ ห้ามแนวปืนเกิน 45 องศาเอง ของเราที่ฝึกๆกันมาส่วนมาก 90 องศาครับ วันนี้วันสุดท้ายแล้ว นักกีฬาที่เหลืออีก 5 ท่าน ขอให้โชคดีคว้าเหรียญมาให้ได้ครับ สู้ สู้ ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139451 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:32:05 AM »

โหล โหล พี่ใหญ่ น้าหลวง ลุงพจน์ น้าขาม และมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน ต่อโพรกน่าว่ารายอแล้ว ตลาดวายแล้ว เราไปหาที่กินเล็กๆแบบเดิมๆ เติมความสุขให้กับครอบครัวกันหวา จะไปกินอย่างเดียวหรือจะทั้งยิงทั้งกินกะได้ครับ ใครพอว่างไปได้มั่งหม้าย วู้  วู้.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พรุ่งนี้ไม่ว่างครับพี่รอง

แต่หากมีพี่ใหญ่ว่าง และก็ไปกันได้พร้อมหน้าพร้อมตา ก็จะหยบไปครับ

แต่อาจอยู่ได้เพียง คนสุดท้ายเมาหลับเท่านั้นครับ Grin Grin
Saow Shooting
Jr. Member
**

คะแนน 15

« ตอบ #139452 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:40:56 AM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีค่ะ.....กลับจากทำบุญ  รับเอาส่วนบุญทุกท่านนะค่ะ

อยู่กะปืน...ต้องใช้ปืนให้เป็น
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #139453 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:45:17 AM »

ฝากด้วยนะครับ ต่อรองได้เต็มที่ครับ หาเงินสะสมเตรียมไว้ครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=76712.0

เกิดข้อผิดพลาด!
หัวข้อที่คุณต้องการค้นหาได้หายไป หรือคุณไม่ได้รับอนุญาต

สูญแล้วครับ

ไม่เป็นไรครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #139454 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:48:35 AM »

เงินทองมากมาย ทำแต่งานไม่มีเวลาใช้ โอนให้ผมสักแสนสองแสนก็แล้วกัน จะช่วยไปกินเที่ยวให้

ได้ลุงปู
ลุงปูเดี๋ยวผม โอนหลาดให้

นี่ปลาโอน

นี่ปลาหลาด

ช่อน กับ ดุก ผมเอาเอง

น้าดุลย์ครับ นี่มันปลากรายครับ บ่แม่นปลาหลาดเด้อ....

ส่วนนี่ก็ปลาดุกลำพัน หรือปลามัด.... เอามาผัดเผ็ดหล่ะแหล่มเลย....  Grin  น้ำลายหก น้ำลายหก

ส่วนนี้กะคือ  สบายดีคุณพี่ขา.....  Cool Cool Cool Cool Cool

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 9294 9295 9296 [9297] 9298 9299 9300 ... 35779
  พิมพ์