เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:18:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9359 9360 9361 [9362] 9363 9364 9365 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25537006 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #140415 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:51:35 AM »

สวัสดีทุกๆท่าน วันนี้ ไม่อ่านย้อนหลังแล้วครับ

ในหน้าก่อนหน้านี้ หากมีใครที่บอกให้ผมยืมเบี้ย กรุณาแจ้งยืนยันอีกที...

บองหลานุ๊พี่ซับ.....ใหญ่ดี.... Cheesy  ไปหยิบเองต่ะ.....

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #140416 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:52:47 AM »

สวัสดีทุกๆท่าน วันนี้ ไม่อ่านย้อนหลังแล้วครับ

ในหน้าก่อนหน้านี้ หากมีใครที่บอกให้ผมยืมเบี้ย กรุณาแจ้งยืนยันอีกที...

ปาหลาดไข่ครับ เสียงว่าเบี้ยเยอะจัด ช่วงนี้ เสียงว่าอีถอยปูนตั้งสองบอก  Grin Grin Grin

ปล. แต่ละบอกเดือดร้อนเพื่อนเพนิ  ยี๊ อ๋อย บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #140417 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:54:20 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เมื่อคืนโหม๋ขี้เหล้าเค้าคุยกัน เลยนึกเล่นๆว่า ทำไมต้องกินเหล้า ขนาดรัฐฯยังรณรงค์ให้เลิกเลย ดั่งสโลแกนให้เหล้าเท่ากับแช่ง อย่ากระนั้นเลย ผมว่ามีตติ้งปีนี้เรามานั่งชนชา กาแฟ กันดีกว่าครับ กินเหล้าเมากะปวดหัว เด็กๆเห็นภาพกะไม่ดี ยิ่งคนมีครอบครัวแล้วและรักสถาบันครอบครัวมากอย่างผมยิ่งคิดมากครับ  อ๋อย ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ตกลงตามนี้.............เลิกเหล้า เลิกจน

เมื่อคืนโหม๋ขี้เหล้าเค้าคุยกัน เลยนึกเล่นๆว่า ทำไมต้องกินเหล้า ขนาดรัฐฯยังรณรงค์ให้เลิกเลย ดั่งสโลแกนให้เหล้าเท่ากับแช่ง อย่ากระนั้นเลย ผมว่ามีตติ้งปีนี้เรามานั่งชนชา กาแฟ กันดีกว่าครับ กินเหล้าเมากะปวดหัว เด็กๆเห็นภาพกะไม่ดี ยิ่งคนมีครอบครัวแล้วและรักสถาบันครอบครัวมากอย่างผมยิ่งคิดมากครับ  อ๋อย ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ด้วยความเคารพครับ

งานใหญ่เลยครับงานนี้   ไหนจะต้องเปลี่ยนรุปในสติ๊กเกอร์ ไหนจะต้องหาหม้อต้มชา กาแฟ ไหนจะต้องหาสูตรกาแฟ สูตรชา แล้วไหนจะแก้วที่ใช้อีกครับ แต่ก็แล้วแต่สมาชิกส่วนใหญ่ครับ

ถ้าเราไม่กินเหล้าเบียร์ แล้วหลวงเขารายได้จะลดลงนะครับ

ขอบคุณครับ

ยังสองเสียงแล้ว รออีกซักสองเสียงแล้วไปหลองกันหวา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140418 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:56:58 AM »

พี่เข้มเว้อ......

-สเต๊กในสวน    สรรพคุณ ไม่ต้องบรรยาย  เยี่ยม
-ภูหงส์ (อาหารกลาง ๆ เกือบอร่อย....บริการไม่ค่อยดี)  บู่
-บนเขา(เจ๊งยังหว่า) บรรยากาศเยี่ยม...อาหารรสชาดดีพอสมควร...

-โกยง(สามสิบเมตร) เห็นว่าตาแพะอาจจะได้มา....โซดาน่าจะไม่ขาดมือ.....(อันนี้พูดเล่น)  คิก คิก

เดี๋ยวนึกก่อน...

ผมว่าน๊ะครับ เริ่มที่สเต็กในสวน เสร็จ(ส่งส่วนหลังกลับ ก็น่าจะสามทุ่มนิด) ทีนี้ก็ย้ายเข้าเมือง คงจะมาเมาแอ่นโม้ ดีสองปัญญ์ เวิร์คสุดแล้ว เราอาจขึ้นไปนั่งข้างบนถ้าหลายคน พอได้แหลงกันมั่ง ไม่นักหู ส่วนต่อจากนั้นใครจะแยกย้ายไปชมไฟเขียวไฟแดง ก็ง่าย อยู่ในรัศมีรอบๆบริเวณ

ภูหงส์ เดี๋ยวอิไปรบกับเด็กเสริฟหล๋าว และมันปิดเร็ว

โกยง ใครไปก็ไป ผมไม่ไป

บนเขา ดีแต่บรรยากาศธรรมชาติ อย่างอื่น บ่ท่าแล้ว ปิดเร็วด้วย เมาๆขับรถกลับ เสี่ยงอันตรายอีก

ว่าปรือ.............

สองปัญ เด็กก็พอแลได้(เพราะทุกคนได้เท่าแต่แลนิ๊ ยกเว้นป๋า) บรรยากาศก็ถือว่าดี นั่งยาวได้ไม่ไล่แขก บริการ ก็พอประมาณ อาหารก็กินได้ ราคามิตรภาพ สำคัญที่ลุงเล็กโด่ แกเหล้าไม่กิน แต่เสพทางสมองและตา เห็นดูหล๋าว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140419 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:00:06 AM »

ตกลงตามนี้.............เลิกเหล้า เลิกจน

ด้วยความเคารพครับ

งานใหญ่เลยครับงานนี้   ไหนจะต้องเปลี่ยนรุปในสติ๊กเกอร์ ไหนจะต้องหาหม้อต้มชา กาแฟ ไหนจะต้องหาสูตรกาแฟ สูตรชา แล้วไหนจะแก้วที่ใช้อีกครับ แต่ก็แล้วแต่สมาชิกส่วนใหญ่ครับ

ถ้าเราไม่กินเหล้าเบียร์ แล้วหลวงเขารายได้จะลดลงนะครับ

ขอบคุณครับ

ยังสองเสียงแล้ว รออีกซักสองเสียงแล้วไปหลองกันหวา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บู่ บู่ บู่

ไปหลองที่ใหน หากจะมาหาดใหญ่ จะได้สั่งให้หมีน้อย เอาเหล้ามาให้ด้วย ถูกดี

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140420 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:02:49 AM »

โหลๆ น้าแคว๊ต อิตั้งใจมาโม้ หรือตั้งใจมาเอา"เหล็ก" จะได้ช่วยวางแผนให้

ลูกผู้ชายพูดความจริง...........อย่าอ้ำอึ้ง

ส่วนน้าสิงห์ ไม่ต้องถาม เพราะลูกเกตุมาด้วย หุๆๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140421 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:03:56 AM »

ตาคนนี้.....  บู่

อะไร ก็กลัวปิดเร็ว อย่างน้อยก็สี่ทุ่มนุ๊....กะนั่งทีเดียวให้รากงอกเลยเหรอ...
อุ่นเครื่องเสร็จสี่ทุ่มก็เหลือเฟือแล้ว.... บู่

เอ้า ว่าไงก็ว่ากัน..... อ๋อย

ปล.   คงกลัวอยู่สองอย่าง  -ผบ.ไม่ปลื้ม...เดี๋ยวคราวหน้าออกมาอ้อร้อลำบาก
                                   -คร้านอีขับรถมาส่ง ผบ.

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140422 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:05:01 AM »

ตาคนนี้.....  บู่

อะไร ก็กลัวปิดเร็ว อย่างน้อยก็สี่ทุ่มนุ๊....กะนั่งทีเดียวให้รากงอกเลยเหรอ...
อุ่นเครื่องเสร็จสี่ทุ่มก็เหลือเฟือแล้ว.... บู่

เอ้า ว่าไงก็ว่ากัน..... อ๋อย

ปล.   คงกลัวอยู่สองอย่าง  -ผบ.ไม่ปลื้ม...เดี๋ยวคราวหน้าออกมาอ้อร้อลำบาก
                                   -คร้านอีขับรถมาส่ง ผบ.

แล้วมาถามทำไม หึ๊ งอน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140423 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:05:54 AM »

ผมเข้าบ้านแล้วออกยากนา คริๆ

แม่มันน๊ะไม่กลัวหรอก กลัวลูก...........

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140424 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:07:56 AM »

งั้น สเต๊กในสวน.... แลบลิ้น

.....ใครไปก็ไปต่ะ... อ๋อย

00000000000000000000000000000000000000000000000000

ผบ.ผมไปด้วย....
                                                           โอไม๊พี่เข้ม... Grin

ไม่รู้น้าสิงห์อิพักแถวไหน...แล้วน้องลูกเกตุ  จะนอนคนเดียว รอท่านทะนายได้หรือปล่าว....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140425 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:09:58 AM »

แม่มันน๊ะไม่กลัวหรอก กลัวลูก...........

จริงอ๊ะ....  แบร่

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140426 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:10:51 AM »

งั้น สเต๊กในสวน.... แลบลิ้น

.....ใครไปก็ไปต่ะ... อ๋อย

00000000000000000000000000000000000000000000000000

ผบ.ผมไปด้วย....
                                                           โอไม๊พี่เข้ม... Grin

ไม่รู้น้าสิงห์อิพักแถวไหน...แล้วน้องลูกเกตุ  จะนอนคนเดียว รอท่านทะนายได้หรือปล่าว....

ผมว่าอิวางแผน ให้นอนบ้านผมนิ๊ ไม่งั้นน้าสิงห์ อดอ้อร้อ

55+

ส่วนน้าแคว๊ต มาคนเดียว ฝากให้พี่มานิตย์เปิดป้อมใหนที่มีแอร์ให้นอนก็ได้ บายอยู่แล้วนิ๊ อิๆ

อ่านเร็วๆ ห้มก็อปใว้ เดี๋ยวลูกเกตุมาเจอ 55+

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140427 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:12:34 AM »

หลวงกาหลง, udomkd, tum610, lugkrod, lex และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จบสุดท้าย ที่ดีปัญญ์ ว่าปรือ โอเคหรือเปล่า?

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140428 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:17:10 AM »

แจ้งน้องอ๊อฟ เตรียมเมนูอาหารไว้ให้ก่อนก็ดี...
ไม่ต้องสั่ง ให้น้องอ๊อฟจัดการเลือกเมนูให้...เชื่อมืออยู่แล้ว....

อยากทราบจำนวนท่านที่จะไปด้วย...กรุณาแจ้งด้วยนะครับ
จะได้ให้เจ้าของสถานที่เตรียมจำนวนคนไว้ให้ถูก... Grin

คืนวันศุกร์ที่ยิ่บห้านี้...เวลา สิบเจ็ดนาฬิกาเป็นต้นไป
พี่เข้มเวียนไปรับอาจารย์ด้วยนะครับ
-อาจารย์จรูญ และ ผู้ติดตามอื่น ๆ (หากมี)
-ผม และ ผบ. รวม สองคน.....
-พี่เข้ม....เมีย...และแม่(คุณ)ตัวจิ๋ว...
-พี่หรอย
-พี่เล็ก

อย่าลืมพาเกียงไปจุดกัน.... Cheesy

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140429 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:17:50 AM »

พี่เข้มครับ

หย๊บแม่ให้พ้น ยังแต่ลูกยิงกับนูยางน่าว่าเจ็บไม่มากครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 9359 9360 9361 [9362] 9363 9364 9365 ... 35779
  พิมพ์