เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:18:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9363 9364 9365 [9366] 9367 9368 9369 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25531374 ครั้ง)
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #140475 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:18:53 AM »

สรุปว่า เหมาะสมทุกประการกับในสวน เพราะมีเด็กเล่นเกียง อิมาหัดจุดเกียงด้วย อิๆ

ใครจะเข้าร่วม มาลงชื่อเลยครับ.... Grin

คืนวันศุกร์ที่ยิ่บห้านี้...เวลา สิบเจ็ดนาฬิกาเป็นต้นไป
พี่เข้มเวียนไปรับอาจารย์ด้วยนะครับ
-อาจารย์จรูญ และ ผู้ติดตามอื่น ๆ (หากมี)
-ผม และ ผบ. รวม สองคน.....
-พี่เข้ม....เมีย...และแม่(คุณ)ตัวจิ๋ว...
-พี่หรอย
-พี่เล็ก  < น้าหลวงปื๊ด...

ผมคงไม่ได้เข้าไปครับ  ช่วงนี้ท่านเสด็จมา  คงออกเวรก่อนไม่ได้   ไหว้

งั้นลงชื่อ  น้าหลวงเสียบแทนพี่เล็ก... Grin

ให้ชัดเจนครับ ทำไมพี่เล็กมากกว่าผม Grin Grin

อะ อ่ะ อะ โอเค๊.....พอใจยัง.... แลบลิ้น

น้าหลวงเลี้ยงแกะมากกว่าผมอีกหรือครับคุณตุ้ม  บู่ บู่( ไอ้เราว่าเราก็เลี้ยงหลายตัวแล้วนิ) Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #140476 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:19:06 AM »

ปาหลัดเบิ้ล จองยังครับ

ถ้าส่งใบจองภายในเดือนนี้ก่อน30กย. ถือว่าเราจองทันใช่มั้ยครับ

ไปจองเองเลย จะดีกว่าส่งไปรษณีย์มั้ยครับ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140477 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:25:43 AM »

ถ้าส่งใบจองภายในเดือนนี้ก่อน30กย. ถือว่าเราจองทันใช่มั้ยครับ

ไปจองเองเลย จะดีกว่าส่งไปรษณีย์มั้ยครับ

ส่งใบจองไปแล้วครับเมื่อวาน ด้วยระบบ EMS

ใช่ครับ แต่ไม่แน่ใจว่านับวันที่ตราประทับไปรษณีย์ หรือ นับเมื่อใบจองไปถึง สน.สก.

ถ้าจะไปธุระบางกอกด้วยไปส่งเองก็ไม่มีปัญหา  แต่ถ้าไม่ไปธุระที่บางกอกด้วยส่งไปรษณีย์ดีกว่าไม่ต้องเสียค่ารถค่าเครื่องบินมากแรง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140478 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:27:39 AM »

ยังไม่รู้ว่าจะขอปอสามได้ไหมที  แต่จองพุ่งไปรุ่งคอนไว้ก่อน  ที่เหลือค่อยว่ากัน บู่

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140479 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:33:23 AM »

ส่งใบจองไปแล้วครับเมื่อวาน ด้วยระบบ EMS

ใช่ครับ แต่ไม่แน่ใจว่านับวันที่ตราประทับไปรษณีย์ หรือ นับเมื่อใบจองไปถึง สน.สก.

ถ้าจะไปธุระบางกอกด้วยไปส่งเองก็ไม่มีปัญหา  แต่ถ้าไม่ไปธุระที่บางกอกด้วยส่งไปรษณีย์ดีกว่าไม่ต้องเสียค่ารถค่าเครื่องบินมากแรง

คนยังเบี้ยเขาแหลงกัน

พี่ตุ้มครับ ขอเพลงครับ  อิจฉา ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #140480 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:34:42 AM »

udomkd, babor, Wrangler 1, tum610, lex, หลวงกาหลง, lugkrod และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น่าว่าบายใจหว๋างนี้ ทั้งเช้าทั้งค่ำ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140481 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:35:13 AM »

สรุปว่า เหมาะสมทุกประการกับในสวน เพราะมีเด็กเล่นเกียง อิมาหัดจุดเกียงด้วย อิๆ

ใครจะเข้าร่วม มาลงชื่อเลยครับ.... Grin

คืนวันศุกร์ที่ยิ่บห้านี้...เวลา สิบเจ็ดนาฬิกาเป็นต้นไป
พี่เข้มเวียนไปรับอาจารย์ด้วยนะครับ
-อาจารย์จรูญ และ ผู้ติดตามอื่น ๆ (หากมี)
-ผม และ ผบ. รวม สองคน.....
-พี่เข้ม....เมีย...และแม่(คุณ)ตัวจิ๋ว...
-พี่หรอย
-พี่เล็ก  < น้าหลวงปื๊ด...

ผมคงไม่ได้เข้าไปครับ  ช่วงนี้ท่านเสด็จมา  คงออกเวรก่อนไม่ได้   ไหว้

งั้นลงชื่อ  น้าหลวงเสียบแทนพี่เล็ก... Grin

ให้ชัดเจนครับ ทำไมพี่เล็กมากกว่าผม Grin Grin

อะ อ่ะ อะ โอเค๊.....พอใจยัง.... แลบลิ้น

น้าหลวงเลี้ยงแกะมากกว่าผมอีกหรือครับคุณตุ้ม  บู่ บู่( ไอ้เราว่าเราก็เลี้ยงหลายตัวแล้วนิ) Grin

ไม่โกรธๆๆ เราโม๋เลี้ยงแกะเหมือนกัน Grin Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #140482 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:35:22 AM »

น้องสาวกลับจากตปท.วันพฤ. กว่าจะขอใบรับรองความประพฤติคงไปจองได้ราวอาทิตย์หน้า เส้นยาแดงจริงๆ

ท่านปาหลัดจองลูกโม่เทารัสเหรอครับ ผมว่าลูกโม่รูเกอร์ก็สวยนะ ดูแข็งแรง

สมิทก็ราคาดี ตลาดนิยม ไม่รู้.38สมิท จะเป็นตัวฟูลลักแบบในโบรชัวร์มั้ยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 11:42:24 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140483 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:37:01 AM »

อีกครั้งครับ

หากมีใครสนใจติดต่อผมได้เลยครับ ลดราคาเพื่อคนที่ต้องการครับ แต่เงื่อนไขทุกอย่างยังเหมือนเดิมครับ ลดแล้วครับ เหลือแสนห้าครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=76718.0

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140484 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:39:05 AM »

คนยังเบี้ยเขาแหลงกัน

พี่ตุ้มครับ ขอเพลงครับ  อิจฉา ครับ

ปัญหา คือ ม้ายเบี้ย นี่แหละ  ม้ายช่ายโหม๋ยังเบี้ย  บู่

ถ้าได้ 38 มา  เผลอ ๆ อาจขาย Uspc เพราะคงไม่ได้ใช้เท่าไรนักเนื่องจากมีตัวที่พกง่ายกว่า อีกอย่างก็ไม่ได้อยู่ในพื้นที่ ๓ จชต. แล้ว  เก็บ 11 กับ 38 ไว้พอ Grin

11 ไว้ออกงานใหญ่ ๆ  Wink

38 ไว้ออกงานเล็ก ๆ  Cheesy

11+38 ไว้ออกงานเต็มสูบ  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 11:48:56 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140485 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:40:54 AM »

ให้ว่อง ครับ ให้ว่อง     ให้ไว ครับ ให้ไว     ให้คล่อง ครับ  ให้คล่อง     ให้แคล่ว ครับ ให้แคล่ว    Grin

ลุงตุ้ม ถ่ายรูป M60 มาให้ชมหน่อย ตอนใส่ในกระเป๋ากางเกงยีนส์ กางเกงสแล็ค ซองข้อเท้า เหน็บเสื้อไว้ใน เสื้อไว้นอก ฯลฯ  จะเอามาคำนวณไตร่ตรอง  ส่วนค่าเป็นนายแบบเดี๋ยวให้เหล้าในบ้านลุงเข้มหนึ่งกลม

รับทราบครับ บิ๊กทีชเชอร์... Grin
แต่่วันนี้ไม่ได้พกตัวนี้มา...

เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดการให้ครับ....
เอาเหน็บตอนนุ่งผ้าขะม้าไม๊.....
กะตอนที่เหน็บไว้ในกางเกง(ใน)ด้วย  คิก คิก

ปล.ซองข้อเท้า ขอความกรุณาให้บิ๊กทีชเชอร์ซื้อให้ผมด้วย...จะได้ถ่ายรูปตอนเหน็บให้ดู...
     เพราะผมยังไม่มี.... Grin

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ ไหว้

ป.ล.ถ้าไม่ซื้อซองข้อเท้าที แนะนำให้หาเชือกกล้วยมาใช้พลาง ๆ ก่อน แต่อย่าเอาไปรัดลุงเข้มเข้าละ เดี๋ยวพี่มาลีจะรู้ คิก คิก
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #140486 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:41:12 AM »

รับเสด็จ สมเด็จพระเทพฯ ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140487 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:41:45 AM »

นี่ถ้าสาวนั้นได้อ่านโพสนี้เข้า ยังนึกไม่ออกเหลยว่าจะมีความรู้สึกอย่างไร  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. เจ้าต้อมมันบอกว่ายืมปืน .38 ตัวเล็กหน่อยพี่ จะเอาไปให้แม่ลองยิง ไอ้เรากะไม่ว่าไร เอาไปให้แม่ลองยิงกะเอาไปดิ ที่ใหนได้ มันเอาไปให้ว่าที่แม่คุณในอนาคตลองยิงซะงั้น แล้วกะไม่บอกแต่ทีแรก จะได้ตามไปช่วยเทรน  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ท่านชาย บอกไหนอ่ะ .๓๘ ตัวเล็ก   ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย   ตอนใส่ในกระเป๋ากางเกงยีนส์ กางเกงสแล็ค ซองข้อเท้า เหน็บเสื้อไว้ใน เสื้อไว้นอก ฯลฯ   และถ้าให้ยืมมาทดลองใช้สักสัปดาห์สองสัปดาห์จะดีมาก Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140488 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:45:56 AM »

น้องสาวกลับจากตปท.วันพฤ. กว่าจะขอใบรับรองความประพฤติคงไปจองได้ราวอาทิตย์หน้า เส้นยาแดงจริงๆ

ท่านปาหลัดจองลูกโม่เทารัสเหรอครับ ผมว่าลูกโม่รูเกอร์ก็สวยนะ ดูแข็งแรง

สมิทก็ราคาดี ตลาดนิยม ไม่รู้.38สมิท จะเป็นตัวฟูลลักแบบในโบรชัวร์มั้ยนะครับ

ใบจอง เขียนชื่อน้องส่งไปได้เลย  ไว้ให้น้องเซ็นจริง ๆ ก็ในสัญญา  ส่วนใบรับรองความประพฤติไม่ต้อง  อันนั้นเอาไว้ใช้ตอนขอปอสาม

ผมเน้นราคาเป็นหลัก เพราะไม่มีเงิน เลยจองเทารัส M85B ครับ  ไม่แพงแรง  33,000  ลด 4% ก็น่าจะเหลือประมาณ 31,700
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #140489 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:49:18 AM »

ปัญหา คือ ม้ายเบี้ย นี่แหละ  ม้ายช่ายโหม๋ยังเบี้ย  บู่

ถ้าได้ 38 มา  เผลอ ๆ อาจขาย Uspc เพราะคงไม่ได้ใช้เท่าไรนักเนื่องจากมีตัวที่พกง่ายกว่า  เก็บ 11 กับ 38 ไว้พอ Grin

11 ไว้ออกงานใหญ่ ๆ  Wink

38 ไว้ออกงานเล็ก ๆ  Cheesy

11+38 ไว้ออกงานเต็มสูบ  Cool

เยี่ยม

น้องเบิ้มครับ...เชียร์รูเกอร์ครับ....เป็นความชอบส่วนตัว...
                                          ชอบมานานแล้วด้วย.... Grin

แต่สมิธฯ ก็ดี ยอดนิยมอันดับหนึ่ง.... Grin

จัดให้น้องจงครับ...
อิจฉา : บิว กัลยาณี

http://media.imeem.com/m/F9Ap11U17R/

หน้า: 1 ... 9363 9364 9365 [9366] 9367 9368 9369 ... 35779
  พิมพ์