เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:09:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9366 9367 9368 [9369] 9370 9371 9372 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25534967 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140520 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:54:06 PM »

เก็บตังค์กันทันหรอครับจองที่1-2บอก น้ำลายหก

ลุงวัตรครับ ที่นี้เขาขายบ้ายขายรถซื้อเกียงกันครับ เรื่องปืนจึงต้องต้องพูดถึงครับ  ขำก๊าก

ที่ไม่ต้องพูดถึงเพราะเราจะลักปืนเพื่อนไปขายเพื่อให้ได้เงินมาซื้อปืน  ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #140521 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:54:34 PM »

พยายามนั่งจัดตารางงานครับ

ยังไม่รู้เลยว่าจะมีโอกาสได้ไปเข้าค่ายกับพี่ๆหรือไม่ หากไม่ได้ไปก็จะฝากเครื่องดิ่มไปด้วยครับ แต่ไม่รู้ใครกินไหรบ้างครับ เท่าที่คิดได้นะครับ

หลวงปิ๊ด อันนี้ต้องฝากชีวาสไปให้ ( อยากไปให้ด้วยตนเองจัง )

ครูเบิ้ล ทนายสิงห์ น้าเอ๋ สงสัยรีเจนซี่

พี่ตุ้ม เท่าที่ได้ยินมา น่าจะร้อยท่อ

พี่แพะ กับพี่ดุลย์  สงสัยน่าจะไฮเนเก้น

พี่เข้มกับพี่ชายเจษฎ  เห็นว่าอี้นั่งชนชาเย็นกัน งั้นลิปตัน ๑ กล่อง

พี่ปู กินแอลกอฮอล์ไม่ได้เห้นราวข่าวว่าหมอห้าม งั้นน้ำเปล่านะพี่นะ

แล้วไม่ใครกินลีโอบ้างหรือครับ

กัปตันมะขาม พี่พจน์ นี่ผมไม่รู้เลยครับว่าชอบแนวไหน

พี่หรอย ต้องสปายใช่ไหมครับ

หยับอี้มึนแล้วครับ พิมพ์ไม่ค่อยถูกแล้วครับ กลัวผิดจังครับ

คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

ม้ายครับผมไม่ชอบไฮเนเก้นครับ
ผมชอบเบียร์สิงห์ครับ แต่ไม่ต้องห่วงครับจงหาไม่ยากผมจะแวะยกลังไปเลย น้ำลายหก น้ำลายหก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140522 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:56:43 PM »

หลังตุลา อาจมีโครงการสวัสดิการปืนยาวด้วย เก็บเบี้ยไว้ได้เลยลุงตุ้ม

ปืนยาวไม่ค่อยชอบครับ....พกยาก... Grin

ที่เล็ง ๆ ไว้ 870 Marine ครับ.... ขาว ๆ สั้น ๆ ...  Cheesy

อ้าว....เผลอ.. Tongue

ชอบระบบปั๊มครับ เสียงเร้าใจดี...   870 ของเล่นพาลให้เสียเบี้ยเยอะ.... Cheesy

ใครหล่าวที่อีพกปืนยาว  ปืนยาวเค้าไว้แบก บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140523 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:58:35 PM »

ขอบคุณครับ ไหว้

อืมมมม  พกเหน็บก็เนียนพอ ๆ กับเอชเค....

ลุงตุ้มช่วยถ่ายรูปตอนที่ปืนอยู่ในกระเป๋ากางเกงให้ดูหน่อยครับ ทั้งกางเกงสแล็คและกางเกงยีนส์ อ้อ ถ่ายตอนที่นุ่งกางเกงอยู่นะครับ ไม่ใช่ถอดกางเกงตั้งไว้ บู่

ลองแลแล้วครับใส่ตอนที่นุ่งเกง....
พุงมันปลิ้น คลุมปืนหายไปเลยครับ....
ก็เลยไม่ได้ถ่ายครับ....
                        เดี๋ยวจะหาว่าเป็นการหลอกลวงซะอีก...
                        ว่าทำไมผมพกแล้วกลมกลืนมองไม่เห็นปืน... คิก คิก คิก คิก

สรุป แม้ว่าสิบเบ็ดตัวเต็มก็พกเนียนได้ ถ้าพุงเ่ท่าลุงตุ้ม  บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #140524 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:00:00 PM »

หลวงกาหลง, Sig228-kolok, babor, tum610, นายสิงห์กลิ้ง, oat_lg, ชายเจษฎ์, NItar (+ 2 ซ่อนตัว) และ 16 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับทุกท่าน
 วันนี้เข้าออฟฟิสกรุงเทพสองวันบายตัวหิด

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140525 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:02:01 PM »

บิ๊กทีชเชอร์ครับ อย่าลืมโบกรถหน้าโรงเรียน มาลงหาดใหญ่ด้วยนะกั๊บ  Grin Grin

ปกติพี่หลวงปื้ดพักที่ไหนครับ เพลาไปหดใหญ่  Grin Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #140526 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:04:06 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เมื่อคืนโหม๋ขี้เหล้าเค้าคุยกัน เลยนึกเล่นๆว่า ทำไมต้องกินเหล้า ขนาดรัฐฯยังรณรงค์ให้เลิกเลย ดั่งสโลแกนให้เหล้าเท่ากับแช่ง อย่ากระนั้นเลย ผมว่ามีตติ้งปีนี้เรามานั่งชนชา กาแฟ กันดีกว่าครับ กินเหล้าเมากะปวดหัว เด็กๆเห็นภาพกะไม่ดี ยิ่งคนมีครอบครัวแล้วและรักสถาบันครอบครัวมากอย่างผมยิ่งคิดมากครับ  อ๋อย ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ฮาย รก อก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140527 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:04:45 PM »

บิ๊กทีชเชอร์ครับ อย่าลืมโบกรถหน้าโรงเรียน มาลงหาดใหญ่ด้วยนะกั๊บ  Grin Grin

ปกติพี่หลวงปื้ดพักที่ไหนครับ เพลาไปหดใหญ่  Grin Grin

ใจอยากไปครับ  แต่ผมเลิกงานหลัง 16.30 เนื่องจากมีสอบปลายภาค  เลยอดไป  ว่าจะพารถเครื่องไปก็เกรงใจเพราะป้ายทะเบียนไม่มี

ถ้าไม่รีบนัก ขากลับหากมีเวลา แวะเมืองลุง พอให้ได้แฉ็งไข่เล่นกันก็ได้นะครับ Cheesy
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140528 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:05:52 PM »

บิ๊กทีชเชอร์ครับ อย่าลืมโบกรถหน้าโรงเรียน มาลงหาดใหญ่ด้วยนะกั๊บ  Grin Grin

ปกติพี่หลวงปื้ดพักที่ไหนครับ เพลาไปหดใหญ่  Grin Grin

หลากหลายที่ครับ คราวนี้คงจะเป็น นานารีสอร์ทครับ สะดวกที่สุดสำหรับหลายๆคนครับ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #140529 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:06:38 PM »

เมื่อคืนโหม๋ขี้เหล้าเค้าคุยกัน เลยนึกเล่นๆว่า ทำไมต้องกินเหล้า ขนาดรัฐฯยังรณรงค์ให้เลิกเลย ดั่งสโลแกนให้เหล้าเท่ากับแช่ง อย่ากระนั้นเลย ผมว่ามีตติ้งปีนี้เรามานั่งชนชา กาแฟ กันดีกว่าครับ กินเหล้าเมากะปวดหัว เด็กๆเห็นภาพกะไม่ดี ยิ่งคนมีครอบครัวแล้วและรักสถาบันครอบครัวมากอย่างผมยิ่งคิดมากครับ  อ๋อย ยิ้มีเลศนัย บู่ บู่ บู่

ฮาย รก อก

น้าดุนปกติมีความอดทนสูงไม่ใช่เหรอครับ...
    แต่นี่......................                      .... คงเต็มที่ เกิินทานทน... Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140530 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:08:36 PM »

หลังตุลา อาจมีโครงการสวัสดิการปืนยาวด้วย เก็บเบี้ยไว้ได้เลยลุงตุ้ม

ปืนยาวไม่ค่อยชอบครับ....พกยาก... Grin

ที่เล็ง ๆ ไว้ 870 Marine ครับ.... ขาว ๆ สั้น ๆ ...  Cheesy

อ้าว....เผลอ.. Tongue

ชอบระบบปั๊มครับ เสียงเร้าใจดี...   870 ของเล่นพาลให้เสียเบี้ยเยอะ.... Cheesy

ใครหล่าวที่อีพกปืนยาว  ปืนยาวเค้าไว้แบก บู่

อ้าวเหรอ... Tongue

นั่นน่ะดิ...หยิบของเพื่อนมา...ว่าทำไมมันไม่เนียน  เวลาพก.... บู่

คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140531 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:13:43 PM »

อืมมมม  พกเหน็บก็เนียนพอ ๆ กับเอชเค....

ลุงตุ้มช่วยถ่ายรูปตอนที่ปืนอยู่ในกระเป๋ากางเกงให้ดูหน่อยครับ ทั้งกางเกงสแล็คและกางเกงยีนส์ อ้อ ถ่ายตอนที่นุ่งกางเกงอยู่นะครับ ไม่ใช่ถอดกางเกงตั้งไว้ บู่

ลองแลแล้วครับใส่ตอนที่นุ่งเกง....
พุงมันปลิ้น คลุมปืนหายไปเลยครับ....
                        เดี๋ยวจะหาว่าเป็นการหลอกลวงซะอีก...
                        ว่าทำไมผมพกแล้วกลมกลืนมองไม่เห็นปืน... คิก คิก คิก คิก

สรุป แม้ว่าสิบเบ็ดตัวเต็มก็พกเนียนได้ ถ้าพุงเ่ท่าลุงตุ้ม  บู่

ตัว Desert Eagle .50AE ก็น่าจะพกเนียนได้เช่นกัน...  คิก คิก

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #140532 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:14:40 PM »

อันนี้ยืนยันว่าเป็นจริงตามนั้นครับ เพราะเคยเจอกะตัวเองมาแล้ว ตอนนั้นนั่งมาในรถกะเพื่อนอีกคนโดยเพื่อนผมเป็นคนขับ เจอด่านตรวจก็จอด แต่บังเอิญตอนนั้นสงสัยว่ามียิงกันหรือไงไม่ทราบเลยดดนตรวจอาวุธด้วย เค้าเรียกลงรถโดยเพื่อนผมเหน็บเอ็ม 60 2 นิ้วไว้ที่ข้างหน้าด้านซ้าย เพราะถนัดมือซ้าย พุงกะเล็กกว่าของพี่ตุ้มเหลย แต่ทหารตบไม่เจอครับ ทั้งๆที่เหน็บอยู่ตรงนั้นแหละ แต่คลำไม่เจอ(สงสัยมันเล่นของ)  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #140533 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:17:41 PM »

ฮาย รก อก

น้าดุนปกติมีความอดทนสูงไม่ใช่เหรอครับ...
    แต่นี่......................                      .... คงเต็มที่ เกิินทานทน... Grin

คิก คิก คิก คิก
คนหนึ่งกะแหลงอีกินน้ำชา
คนหนึ่งกะแหลงอีกินกาแฟ
 เหล้าเบียร์ที่พามาผมรับกินเองยอมเสียสละเอาตัวเข้าแลก
เพื่อให้คนอื่นเป็นคนดีผมยอมได้เพแหละพี่ตุ้มเหอ Grin Grin Grin

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #140534 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:24:07 PM »

ให้ว่อง ครับ ให้ว่อง     ให้ไว ครับ ให้ไว     ให้คล่อง ครับ  ให้คล่อง     ให้แคล่ว ครับ ให้แคล่ว    Grin

ลุงตุ้ม ถ่ายรูป M60 มาให้ชมหน่อย ตอนใส่ในกระเป๋ากางเกงยีนส์ กางเกงสแล็ค ซองข้อเท้า เหน็บเสื้อไว้ใน เสื้อไว้นอก ฯลฯ  จะเอามาคำนวณไตร่ตรอง  ส่วนค่าเป็นนายแบบเดี๋ยวให้เหล้าในบ้านลุงเข้มหนึ่งกลม

รับทราบครับ บิ๊กทีชเชอร์... Grin
แต่่วันนี้ไม่ได้พกตัวนี้มา...

เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดการให้ครับ....
เอาเหน็บตอนนุ่งผ้าขะม้าไม๊.....
กะตอนที่เหน็บไว้ในกางเกง(ใน)ด้วย  คิก คิก

ปล.ซองข้อเท้า ขอความกรุณาให้บิ๊กทีชเชอร์ซื้อให้ผมด้วย...จะได้ถ่ายรูปตอนเหน็บให้ดู...
     เพราะผมยังไม่มี.... Grin

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ ไหว้

ป.ล.ถ้าไม่ซื้อซองข้อเท้าที แนะนำให้หาเชือกกล้วยมาใช้พลาง ๆ ก่อน แต่อย่าเอาไปรัดลุงเข้มเข้าละ เดี๋ยวพี่มาลีจะรู้ คิก คิก

จัดไปก่อน....
เหน็บกะขอบกางเกงยีน

มีชายเสื้อปิดทับ

อันนี้ไม่ใช่กะกางเกงยีนส์...เหน็บเสื้อไว้ใน

เทียบเมื่ออยู่ในอุ้งมือเห ี่ยว ๆ ...

คิก คิก คิก คิก     ขำก๊าก ขำก๊าก

แค่นี้แหละ พอแล้่ว..... คิก คิก คิก คิก

ภาพไม่สมจริงเลยครับพี่ตุ้ม ช่วยหาหมอนจัดสักสามลูก จะได้ดูสมจริงครับ ... โชคดี Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 9366 9367 9368 [9369] 9370 9371 9372 ... 35779
  พิมพ์