เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:27:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9381 9382 9383 [9384] 9385 9386 9387 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25604247 ครั้ง)
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #140745 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:04:53 PM »

Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin;D Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #140746 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:05:25 PM »

เเลนมิใช่หรอ พี่มะขาม  ไม่ใช่ตัวเห้นะเเลลายมันก่อน  ตัวผู้อ่ะตัวนี้  

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140747 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:07:43 PM »

หวัดดีครับพี่น้อง. ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับพี่พจน์

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #140748 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:08:07 PM »

พี่ตุ้มว่ามั้ยครับ รูเกอร์ทำผิวได้สวยกว่าสมิท  Grin

ผมมีเวลาคิดอีกสองวัน น้องมันจะไปจองให้แล้ว จะเอาทั้งคู่ก็กะไรอยู่ ขนาดซ้ำกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมชอบตรงลำกล้องมากครับ สวยอย่างบอกไม่ถูก  หลงรัก

ผมว่าน้องเบิ้มเอนเอียงไปทางรูเกอร์ซะมากแล้วมั๊ง.... Grin

นี่ลองรูเกอร์รุ่นนี้ตีตราโดยสมิธล่ะ...คงไม่ลังเล....
    ลองตัดสินใจดูนะครับ...
....มันต่างกันที่ตราประทับยี่ห้ออย่างเดียว... Cheesy

หากเทียบคุณภาพ....ดีทั้งคู่...

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #140749 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:08:55 PM »

เรียน พี่ตุ้ม ที่เคารพ

หากระสุนปืนไม่ได้ และไม่ได้ยิงเก็บปลอกกระสุน ก็ขออนุญาต มีไว้เพื่อเก็บ  
        แต่ข้อเสียของ....มีไว้เพื่อเก็บ....ก็คือ ไม่สามารถนำทะเบียนปืนไปซื้อกระสุนปืนต่อไปได้
        และเวลาจะรับโอนในมือต่อ ๆ ไป จะลำบากนิดนิง ...
        จากที่ตาทำเกี่ยวกับทะเบียนปืนมา ก็จะมีหลายกระบอกแล้วเหมือนกันที่ได้มาจากการรับโอนมรดกค่ะ ....

เพื่อโปรดทราบ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมนายอำเภอหญิงคนต่อไป  Grin

สวัสดีครับน้องตา ไหว้ เมื่อใดน้องตาเป็นนายอำเภอ ขออนุญาตขอปอสามสักสิบใบครับ พรุ่งนี้เขียนใบ ป.1 ไปยื่นก่อนสัก 4 ใบครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #140750 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:09:51 PM »

มีดสวยมากเลยค่ะ   เหมาะกับ.......จริงๆเลย 

อึ๋ย........ กินตัวเอี้ยด้วยเหรอจ๊ะน้องออย.... บรึ๋ยยยยย   ยี๊ ยี๊

พี่เข้มเห็นม๊ะ...น้องออยยังชอบเลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้าขามครับ...ยิกเอง ทำเอง กินเอง ครบครันเลยครับ... Grin

หนูชอบเพราะมันสีดำ  เรียบ  สวย  เเถมยังไม่มีฟันปลาฉลาม   Grin Grin
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140751 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:11:07 PM »

พี่ตุ้มครับ มันมีทุกรุ่นมั้ยอ่ะคับ สน.สก.ตอนนี้ เห็นบางโบรชัวร์เป็นเดือน พค.,กค.,สค.,กย.

น้องว่าจะส่งใบจองทางไปรษณีย์วันนี้ แต่กลัวไม่มีของ โทรไปสน.สก.ก็ไม่มีคนรับสาย

เลยบอกให้วันศุกร์ เข้าไปจองเองที่สน.สก.เลย จะได้ถามเขาด้วย ว่าจองได้รึเปล่าครับ Huh
น่าว่าที่ผ่านมา เสี่ยภูเก็ต ได้มาหลายอัฐ ขาขึ้นวิ่งกระจูด

เล่นทั้งรถทั้งปืนเลยนิ๊

หยุดมา2-3อาทิตย์แล้วครับ ดวงไม่มี ขยุกขยิกอยู่เป็นเดือนไม่ไปไหน จนผมขายทิ้งปุ๊บ วิ่งไม่พูดไม่จาเลยครับ

เจ็บจนพูดไม่ออกเป็นอาทิตย์ครับ เสียสุนัขอย่างแรงครับ อย่าพูดถึงเลยครับ ช้ำใจ  เศร้า

พี่เบิ้มครับ

ไม่พรือครับ เอาใหม่ครับ อย่าแขบ ผมไม่เล่นครับ ไม่รู้เรื่องเลยครับ ผมมักจะซื้อทองกับดินเก้บไว้ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #140752 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:12:38 PM »

ยืมภาพรูเกอร์ของพี่บุญมาครับ ปืนของพี่บุญตัว3นิ้ว ด้ามสวยครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140753 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:14:15 PM »

Warthog Shot in South Africa 470 Nitro

ตัดผ่านกระดูกสันหลัง ไม่มีกระดิก ตกใจหน้าซีด Grin Grin

น้าหลวงๆ มันโดนตัดขั้นหัวใจอ่ะ  ถึงได้ร่วงลงแบบนั้น   Grin

น้าขาม ผมว่าสันหลังน่ะหลวงรพิทร์ ยิงตัดผ่านกระดูกสันหลัง...ฝีมือขั้นเทพ.. คิก คิก

ฝีมือคุณหญิงน่ะครับ

ลองถ้าคุณหญิงมีสติสมบูรณ์ดีขณะลั่นไก ระยะ 70 หลาเพียงเท่านี้ ไม่เกินความสามารถที่จะส่งกระสุนไปยังเป้าหมายที่ต้องการครับ เยี่ยม

มึนวุ้ย.... เราอ่านหนังสือไม่ได้กะเค้า    ยี๊ ยี๊

อ้าว แล้วทำไมมะขามไม่ไปโรงเรียนละครับ ไปโรงเรียนเดียวกับลูกบ่าวพี่ปื๊ดนั่นแหละครับ จีบครูแข่งกับลูกบ่าวแกเลยครับ

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #140754 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:16:39 PM »

เเลนมิใช่หรอ พี่มะขาม  ไม่ใช่ตัวเห้นะเเลลายมันก่อน  ตัวผู้อ่ะตัวนี้  

ตัวเอี้ยครับน้องออย บ่แม่นแลนเด้อ ฟันธง ฮ่วย................   ขำก๊าก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #140755 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:19:00 PM »

พี่ตุ้มครับ มันมีทุกรุ่นมั้ยอ่ะคับ สน.สก.ตอนนี้ เห็นบางโบรชัวร์เป็นเดือน พค.,กค.,สค.,กย.

น้องว่าจะส่งใบจองทางไปรษณีย์วันนี้ แต่กลัวไม่มีของ โทรไปสน.สก.ก็ไม่มีคนรับสาย

เลยบอกให้วันศุกร์ เข้าไปจองเองที่สน.สก.เลย จะได้ถามเขาด้วย ว่าจองได้รึเปล่าครับ Huh
น่าว่าที่ผ่านมา เสี่ยภูเก็ต ได้มาหลายอัฐ ขาขึ้นวิ่งกระจูด

เล่นทั้งรถทั้งปืนเลยนิ๊

หยุดมา2-3อาทิตย์แล้วครับ ดวงไม่มี ขยุกขยิกอยู่เป็นเดือนไม่ไปไหน จนผมขายทิ้งปุ๊บ วิ่งไม่พูดไม่จาเลยครับ

เจ็บจนพูดไม่ออกเป็นอาทิตย์ครับ เสียสุนัขอย่างแรงครับ อย่าพูดถึงเลยครับ ช้ำใจ  เศร้า

พี่เบิ้มครับ

ไม่พรือครับ เอาใหม่ครับ อย่าแขบ ผมไม่เล่นครับ ไม่รู้เรื่องเลยครับ ผมมักจะซื้อทองกับดินเก้บไว้ครับ

ขอบคุณครับ

ดินแพงครับซื้อไม่ไหวพี่จง แถวนี้เค้าขายเป็นตรว.ๆละหลายหมื่น  เอาแค่พื้นที่ใส่โลงฝังก็เกินแสนแล้วมั้งครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #140756 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:19:35 PM »

มีดสวยมากเลยค่ะ   เหมาะกับ.......จริงๆเลย 

อึ๋ย........ กินตัวเอี้ยด้วยเหรอจ๊ะน้องออย.... บรึ๋ยยยยย   ยี๊ ยี๊

พี่เข้มเห็นม๊ะ...น้องออยยังชอบเลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้าขามครับ...ยิกเอง ทำเอง กินเอง ครบครันเลยครับ... Grin

หนูชอบเพราะมันสีดำ  เรียบ  สวย  เเถมยังไม่มีฟันปลาฉลาม   Grin Grin

พี่เข้มมม....น้องออยชอบอยากได้นุ๊... คิก คิก

ปล.เช่นกันครับชอบไม่มีแบบหยักๆ .... ตาถึงนิ... เยี่ยม
     ที่ไม่ชอบหยัก ๆ น่ะ  เขาว่ามีไว้ตัดเชือก....แต่คงไม่ได้ใช้อยู่แล้วตรงนั้น
     ทื่อแล้วก็ลับไม่ได้อีก... Tongue

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #140757 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:19:57 PM »

ออกเวรแระ+นอนแระ ไหว้

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #140758 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:20:32 PM »

เรียน พี่ตุ้ม ที่เคารพ

หากระสุนปืนไม่ได้ และไม่ได้ยิงเก็บปลอกกระสุน ก็ขออนุญาต มีไว้เพื่อเก็บ  
        แต่ข้อเสียของ....มีไว้เพื่อเก็บ....ก็คือ ไม่สามารถนำทะเบียนปืนไปซื้อกระสุนปืนต่อไปได้
        และเวลาจะรับโอนในมือต่อ ๆ ไป จะลำบากนิดนิง ...
        จากที่ตาทำเกี่ยวกับทะเบียนปืนมา ก็จะมีหลายกระบอกแล้วเหมือนกันที่ได้มาจากการรับโอนมรดกค่ะ ....

เพื่อโปรดทราบ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมนายอำเภอหญิงคนต่อไป  Grin

สวัสดีครับน้องตา ไหว้ เมื่อใดน้องตาเป็นนายอำเภอ ขออนุญาตขอปอสามสักสิบใบครับ พรุ่งนี้เขียนใบ ป.1 ไปยื่นก่อนสัก 4 ใบครับ Grin Grin Grin

แหม่ ๆ ป๋าจ๋า ... ตาเดินทางสายนี้อีกนาน นี้เพิ่งเริ่มต้นค่ะ ... (ยังเป็นเด็กเพิ่งหัดเดิน ... ) หลงรัก

ว่าแต่ ป๋าจะขอสิบกระบอกเลยหรือค่ะ ... เจ้าหน้าที่ไม่เขียนกันมืองอเลยหรือนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #140759 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:21:06 PM »

แสดงเอง เจ็บจริง ไม่ใช้สแตนอิน ไม่มีตัวประกอบ...    บรึ๋ยยยยยยยยย    คิก คิก คิก คิก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 9381 9382 9383 [9384] 9385 9386 9387 ... 35779
  พิมพ์