เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:17:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9382 9383 9384 [9385] 9386 9387 9388 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25601180 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #140760 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:22:11 PM »

เเลนมิใช่หรอ พี่มะขาม  ไม่ใช่ตัวเห้นะเเลลายมันก่อน  ตัวผู้อ่ะตัวนี้  

ตัวเอี้ยครับน้องออย บ่แม่นแลนเด้อ ฟันธง ฮ่วย................   ขำก๊าก

เห้...มีลายดอก ๆ ..  เขาเลยชอบด่าว่า E ดอก ซึ่งหมายถึง เห้

แลนมีลายแบบไหนครับน้าขาม...

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #140761 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:22:50 PM »

หัวหมู่ เข้ามาคลายเครียด หาดใหญ่ไม๊ครับ ค่ำ25

หัวค่ำๆ สเต็กในสวน
มีอารายกานน่ะน้าเข้ม

หลังสามทุ่มไปแล้ว ก็คงอยู่แถวๆ ดีสองปัญญ์
มีอารายกานน่ะน้าเข้ม
วันเกิดป๋าครับพี่ เกิดเมื่อ"อยากจะกิน" คริๆ

ไม่มีอะไรครับ พอดีล็อคตัวอาจารย์จรูญได้ หลังจากที่ทราบข่าวจารย์แกแอบมาหาดใหญ่บ่อย จนข่าวแตก ทีนี้ก็เลย จับตัวพาจารย์ไปกินข้าว อิๆ เพราะเหล้าจารย์ไม่กินอยู่แล้ว
อจ.จรูญ คนที่จองปืนเป็นปีน่ะเหรอ....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140762 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:24:27 PM »

เรียน พี่ตุ้ม ที่เคารพ

หากระสุนปืนไม่ได้ และไม่ได้ยิงเก็บปลอกกระสุน ก็ขออนุญาต มีไว้เพื่อเก็บ  
        แต่ข้อเสียของ....มีไว้เพื่อเก็บ....ก็คือ ไม่สามารถนำทะเบียนปืนไปซื้อกระสุนปืนต่อไปได้
        และเวลาจะรับโอนในมือต่อ ๆ ไป จะลำบากนิดนิง ...
        จากที่ตาทำเกี่ยวกับทะเบียนปืนมา ก็จะมีหลายกระบอกแล้วเหมือนกันที่ได้มาจากการรับโอนมรดกค่ะ ....

เพื่อโปรดทราบ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมนายอำเภอหญิงคนต่อไป  Grin

สวัสดีครับน้องตา ไหว้ เมื่อใดน้องตาเป็นนายอำเภอ ขออนุญาตขอปอสามสักสิบใบครับ พรุ่งนี้เขียนใบ ป.1 ไปยื่นก่อนสัก 4 ใบครับ Grin Grin Grin

แหม่ ๆ ป๋าจ๋า ... ตาเดินทางสายนี้อีกนาน นี้เพิ่งเริ่มต้นค่ะ ... (ยังเป็นเด็กเพิ่งหัดเดิน ... ) หลงรัก

ว่าแต่ ป๋าจะขอสิบกระบอกเลยหรือค่ะ ... เจ้าหน้าที่ไม่เขียนกันมืองอเลยหรือนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก

น้องตาครับ....หากจะนัดทานมื้อเย็น แม่อ้อย น้องตา หนูวี จะสะดวกพร้อม ๆ กันไหมครับ...
              .....ติดไว้นาน ๆ ไม่ดี...หากนัดมื้อเที่ยง ทำท่าอีขลุกขลักจังหู... Grin   น้ำลายหก

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #140763 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:24:58 PM »

เเลนมิใช่หรอ พี่มะขาม  ไม่ใช่ตัวเห้นะเเลลายมันก่อน  ตัวผู้อ่ะตัวนี้  

ตัวเอี้ยครับน้องออย บ่แม่นแลนเด้อ ฟันธง ฮ่วย................   ขำก๊าก

เห้...มีลายดอก ๆ ..  เขาเลยชอบด่าว่า E ดอก ซึ่งหมายถึง เห้

แลนมีลายแบบไหนครับน้าขาม...

เเสดงว่าที่ออย ทำเอง  กินเอง  นั่งคือ  ตัวเห้   ตกใจ ตกใจ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140764 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:26:04 PM »

วันเกิดป๋าครับพี่ เกิดเมื่อ"อยากจะกิน" คริๆ

ไม่มีอะไรครับ พอดีล็อคตัวอาจารย์จรูญได้ หลังจากที่ทราบข่าวจารย์แกแอบมาหาดใหญ่บ่อย จนข่าวแตก ทีนี้ก็เลย จับตัวพาจารย์ไปกินข้าว อิๆ เพราะเหล้าจารย์ไม่กินอยู่แล้ว
อจ.จรูญ คนที่จองปืนเป็นปีน่ะเหรอ....

อุ๋ย...มีคนสะดุ้งหนึ่งคนด้วยครับ...เรื่องจองปืนเป็นปี... หัวเราะร่าน้ำตาริน

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #140765 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:26:39 PM »

Warthog Shot in South Africa 470 Nitro

ตัดผ่านกระดูกสันหลัง ไม่มีกระดิก ตกใจหน้าซีด Grin Grin

น้าหลวงๆ มันโดนตัดขั้นหัวใจอ่ะ  ถึงได้ร่วงลงแบบนั้น   Grin

น้าขาม ผมว่าสันหลังน่ะหลวงรพิทร์ ยิงตัดผ่านกระดูกสันหลัง...ฝีมือขั้นเทพ.. คิก คิก

ฝีมือคุณหญิงน่ะครับ

ลองถ้าคุณหญิงมีสติสมบูรณ์ดีขณะลั่นไก ระยะ 70 หลาเพียงเท่านี้ ไม่เกินความสามารถที่จะส่งกระสุนไปยังเป้าหมายที่ต้องการครับ เยี่ยม

มึนวุ้ย.... เราอ่านหนังสือไม่ได้กะเค้า    ยี๊ ยี๊

อ้าว แล้วทำไมมะขามไม่ไปโรงเรียนละครับ ไปโรงเรียนเดียวกับลูกบ่าวพี่ปื๊ดนั่นแหละครับ จีบครูแข่งกับลูกบ่าวแกเลยครับ

อยากไปโรงเรียน และจีบครูเหมือนกันครับ   น้ำลายหก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #140766 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:26:50 PM »

หวัดดีครับผม
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140767 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:27:40 PM »

เเสดงว่าที่ออย ทำเอง  กินเอง  นั่งคือ  ตัวเห้   ตกใจ ตกใจ

พรานขามออกมายืนยันแล้วครับ  Grin

ปล.  ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ยี๊

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #140768 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:28:45 PM »

หวัดดีครับผม

Grin  สวัสดีครับ...

รายงาน...ยายออยล์ส้ม หาย...
             มีคนมาตามแล้ว.... คิก คิก

เมียหลวงสั่งถอย เมียน้อยสั่งลุย
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #140769 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:30:20 PM »

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #140770 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:30:53 PM »

เรียน พี่ตุ้ม ที่เคารพ

หากระสุนปืนไม่ได้ และไม่ได้ยิงเก็บปลอกกระสุน ก็ขออนุญาต มีไว้เพื่อเก็บ  
        แต่ข้อเสียของ....มีไว้เพื่อเก็บ....ก็คือ ไม่สามารถนำทะเบียนปืนไปซื้อกระสุนปืนต่อไปได้
        และเวลาจะรับโอนในมือต่อ ๆ ไป จะลำบากนิดนิง ...
        จากที่ตาทำเกี่ยวกับทะเบียนปืนมา ก็จะมีหลายกระบอกแล้วเหมือนกันที่ได้มาจากการรับโอนมรดกค่ะ ....

เพื่อโปรดทราบ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมนายอำเภอหญิงคนต่อไป  Grin

สวัสดีครับน้องตา ไหว้ เมื่อใดน้องตาเป็นนายอำเภอ ขออนุญาตขอปอสามสักสิบใบครับ พรุ่งนี้เขียนใบ ป.1 ไปยื่นก่อนสัก 4 ใบครับ Grin Grin Grin

แหม่ ๆ ป๋าจ๋า ... ตาเดินทางสายนี้อีกนาน นี้เพิ่งเริ่มต้นค่ะ ... (ยังเป็นเด็กเพิ่งหัดเดิน ... ) หลงรัก

ว่าแต่ ป๋าจะขอสิบกระบอกเลยหรือค่ะ ... เจ้าหน้าที่ไม่เขียนกันมืองอเลยหรือนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก

น้องตาครับ....หากจะนัดทานมื้อเย็น แม่อ้อย น้องตา หนูวี จะสะดวกพร้อม ๆ กันไหมครับ...
              .....ติดไว้นาน ๆ ไม่ดี...หากนัดมื้อเที่ยง ทำท่าอีขลุกขลักจังหู... Grin   น้ำลายหก

เรียน  พี่ตุ้ม ที่เคารพ

เป็นมือเย็นน่าจะไม่สะดวกมากมาย เพราะ แม่อ้อยต้องกลับบ้านต่างอำเภอ
(ตอนนี้แม่อ้อย เป็นตาแดงอยู่ .. ไม่ขึ้นอำเภอมา 2 วันแล้ว ลูกน้องไม่เข้าใกล้ .... )
ส่วนเจ้าวี เรียน จันทร์ พุธ ศุกร์ ส่วนเจ้าตาตอนเย็นออกกำลังกาย หรือบางที่เสร็จงานก็ ทุ่มกว่า ๆ
เป็นตอนเที่ยง คงจะสะดวกสำหรับทางนี้ มากกว่าค่ะ

จบข่าว

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Sr. Member

คะแนน 53

« ตอบ #140771 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:31:01 PM »

เข้ามาถึงก็เจอเลย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #140772 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:32:58 PM »

ว่าจะงดมื้อค่ำลดความอ้วนหน่อย ...... ทนไม่ไหวนิ หิวมากเลยต้องฟาดไปอีกจานนึง

พี่ปูครับ

ไปลดทำไมครับ ไม่เสียดายหรือครับอุตส่าหืกินมาตั้งนานกว่าจะมีได้ขนาดนี้ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #140773 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:34:51 PM »

ตกลงว่าวันเกิดป๋าเหรอ..

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #140774 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:35:23 PM »

อยากกินตัวเอี้ยกะไม่บอก....  เดี๋ยวจะหาตัวเท่าเบาะรถเครื่องให้กินเลย   ขำก๊าก ขำก๊าก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 9382 9383 9384 [9385] 9386 9387 9388 ... 35779
  พิมพ์