เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:33:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9410 9411 9412 [9413] 9414 9415 9416 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25590378 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141180 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:39:29 PM »

สวัสดีตอนเช้าคะ ทุกคน
สวัสดีครับ เอ๋ พระแสง อยู่สุราษฯครับ เข้ามาคุยบ่อยๆน่ะครับที่นี่..มีแต่คนบ้าเพ... คิก คิก
แล้วตรูบ้าป่าวฟระ..เอ่อ   พี่ตุ้ม ครับผมบ้าไหมครับ..หรือไม่บ้า.. แบร่

อ้าว ทะนายสิงห์ ปล่อยให้หลุดมาไงอ่ะคนนี้...
จับส่งหลังคาแดงด่วนครับ....  แบร่ แบร่

หลุดๆมาได้ไงเนี้ยย  ยี๊ ยี๊  สุราษฏร์เมืองคนดี แต่มีโรงบาลบ้า  ขำก๊าก ขำก๊าก

บ้าไม่บ้า มันก็ขับรถมาเล่นขี้โคลนที่ สวนปาล์มหัวไทร ก็แล้วกัน
มีขับ 4 ขี่ธรรมดาได้งัย... ยิ้มีเลศนัย
ตกลงตรูบ้านี่หว่า... น้ำลายหก แบร่ ยี๊ จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
ตกลงคิดออกหรือยัง พิกัดจุดรับ หรือให้เข้าไปรับพระแสงเลย  Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #141181 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:40:42 PM »

ผมเดินหมากไว้หลายชั้นครับ ถ้าแค่ชั้นเดียววันศุกร์ก็ไปได้ครับ
ในการขยับม้า หรือ ขุน แต่ละครั้ง มันกระทบถึงเรือ ถึง โคน
ฉะนั้นผมจะขยับแต่ละครั้ง ผมมองข้ามไปหลายช็อตแล้วครับ
โชคดี

Cool Cool Cool

อ๋อ ที่ลุงแพะหยบแหลงโทรศัพท์ที่ทำงานคือหนึ่งในการวางหมากของลุงแพะใช่ไหม Grin

ถูก เด็กคนนี้มีแวว ... โชคดี Cool Cool Cool

เป็นไงลุงปื๊ด   ทีนี้รู้แล้วใช่ไหมว่าผมกับลูกพี่นายหัวนั้นเข้าใจรู้ใจกันขนาดไหน จูบบบบ
คล้ายๆสำนวนอะไรแล้ว ที่แห้งๆๆ  พุกๆ...อะไรแล้วพี่เข้ม.. คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #141182 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:41:00 PM »

ผมเดินหมากไว้หลายชั้นครับ ถ้าแค่ชั้นเดียววันศุกร์ก็ไปได้ครับ
ในการขยับม้า หรือ ขุน แต่ละครั้ง มันกระทบถึงเรือ ถึง โคน
ฉะนั้นผมจะขยับแต่ละครั้ง ผมมองข้ามไปหลายช็อตแล้วครับ
โชคดี

อ๋อ ที่ลุงแพะหยบแหลงโทรศัพท์ที่ทำงานคือหนึ่งในการวางหมากของลุงแพะใช่ไหม Grin

พยายามเชื่อโลกพี่นายหัวซักเรื่อง ลำบากนักหรือไร บู่

ผมเชื่อทุกเรื่องแหละน้าหลวง เพราะเห็นมากะตา ได้ยินมากะหู แต่ดูไม่รู้เรื่อง  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. นี่ถ้าพี่ใหญ่ได้เกิดเป็นเล่าปี่ ตำนานขงเบ้งคงไม่เกิด  เยี่ยม บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141183 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:42:53 PM »

ฝนตก ฟ้าแล๊บโครมๆ  ปิดเครื่องหนีก่อนครับ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #141184 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:44:35 PM »

สวัสดีครับ เอ๋ พระแสง อยู่สุราษฯครับ เข้ามาคุยบ่อยๆน่ะครับที่นี่..มีแต่คนบ้าเพ... คิก คิก
แล้วตรูบ้าป่าวฟระ..เอ่อ   พี่ตุ้ม ครับผมบ้าไหมครับ..หรือไม่บ้า.. แบร่

อ้าว ทะนายสิงห์ ปล่อยให้หลุดมาไงอ่ะคนนี้...
จับส่งหลังคาแดงด่วนครับ....  แบร่ แบร่

หลุดๆมาได้ไงเนี้ยย  ยี๊ ยี๊  สุราษฏร์เมืองคนดี แต่มีโรงบาลบ้า  ขำก๊าก ขำก๊าก

บ้าไม่บ้า มันก็ขับรถมาเล่นขี้โคลนที่ สวนปาล์มหัวไทร ก็แล้วกัน
มีขับ 4 ขี่ธรรมดาได้งัย... ยิ้มีเลศนัย
ตกลงตรูบ้านี่หว่า... น้ำลายหก แบร่ ยี๊ จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

บ่ะ.........อย่างนี้เข้าเค้าล่ะ..................บ้า.............เต็มขั้น  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #141185 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:45:27 PM »

โชคดี

พยายามเชื่อโลกพี่นายหัวซักเรื่อง ลำบากนักหรือไร บู่

ผมเชื่อทุกเรื่องแหละน้าหลวง เพราะเห็นมากะตา ได้ยินมากะหู แต่ดูไม่รู้เรื่อง  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. นี่ถ้าพี่ใหญ่ได้เกิดเป็นเล่าปี่ ตำนานขงเบ้งคงไม่เกิด  เยี่ยม บู่ บู่ บู่

วันนี้พูดจาดี มีประเด็น เน้นความจริง ไม่อิงคำริษยา ... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ ... โชคดี  Cool Cool Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2009, 01:47:12 PM โดย Sig228-kolok » บันทึกการเข้า

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141186 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:48:35 PM »

หลวงกาหลง, Padang, Mee noi, ชายเจษฎ์, Sig228-kolok, levis007, oooOilooo, lugkrod, หนองหัวพราน (+ 1 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับพี่ levis007 ใช่เพื่อนลุงโฉนที่อยู่ยะลารึเปล่าครับ

พอดีว่าจะเข้าไปหาแว่นดีๆแต่ราคาถูกๆหน่อยครับ Grin
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #141187 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:50:13 PM »

Grin โหล  โหล  น้องตาครับ..........พี่คิดถึง  หลงรัก

ปล..มีคำถามมาฝากด้วยครับ ขนาดกระสุน 38 ซุปเปอร์นี่เขียนคำขอ ป.1 ว่าไงแล้วนะครับ จำได้เลาๆว่าขนาด 9 มม.คลุมถึงทั้ง .380 และ 38 ซุปเปอร์ด้วยใช่หรือป่าวครับ  Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #141188 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:51:27 PM »

งานมากเกิน ไม่มีไรทำ ..... (ไม่รู้จำทำไรก่อนหลังดี) ...  เศร้า เศร้า

สวัสดีครับน้องตา ทำเท่าที่จะทำได้ครับ เอาใจช่วย สู้ สู้ ครับ ถ้าเขียนจนหงิกงอ ค่อยเอายาหม่องตราเสือไปทาถู ทาถู ให้ครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #141189 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:51:59 PM »

ตกลงคิดออกหรือยัง พิกัดจุดรับ หรือให้เข้าไปรับพระแสงเลย  Grin

น้าสิงห์กะมารับผมกี่โมงอ่ะ  หากประมาน7- 8 โมงผมคงต้องรบกวนให้มารับที่พระแสงเพราะตรงเวลาส่งต้นข้าวไปโรงเรียนพอดี หากมาเช้ามืดผมคงต้องเอารถไปฝากบ้านเพื่อนแล้วโทรหาน้ารอเจอกันที่ถนนสายเอเซีย..ครับผม
ปล.ให้สะดวกน้าสิงห์ก่อนก็ได้ หากมารับผมน้ามาทางเซาร์เทิร์น เลี้ยวซ้ายเคียนซา-หน้าควนตรงมาพระแสง เจอกันสี่แยกพระแสง แล้วขี่ตรงไปทางทุ่งใหญ่ค่อยตัดทางลัดเข้าสายเอเซียแถวถ้ำพรรณรา.. หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #141190 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:53:08 PM »

บ่ะ.........อย่างนี้เข้าเค้าล่ะ..................บ้า.............เต็มขั้น  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ช่าย  คนดีดี เขาเอารถขับสอง ไปขับสี่กัน
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #141191 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 02:01:13 PM »

ช่าย  คนดีดี เขาเอารถขับสอง ไปขับสี่กัน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #141192 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 02:01:44 PM »

ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง, udomkd, Padang, TD, lugkrod, Thirawat2010, หนองหัวพราน, Southlander, levis007, NItar (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

งอน งอน งอน งอน งอน

ผิดไปแล้ว .... ผิดไปแล้ว

ไม่ผิดครับน้องตา.....ถูก ถูกใจหลายคนเลยครับ... เยี่ยม

เอาอีก    เอาอีก    เอาอีก.... Grin
ช่วยเชียร์น้องตาครับ เฉือน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เฉือนอย่าหยุดครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #141193 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 02:01:57 PM »

Padang, oooOilooo, Pandanus, tum610, นายสิงห์กลิ้ง, nine, หลวงกาหลง, Sig228-kolok, Mee noi, หนองหัวพราน, makarms และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับ.... เข้า msn ไม่ได้ ช่วยผมหน่อยคับ ....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141194 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 02:02:54 PM »

อืมมม น่าว่าล้อเริ่มหมุด ๗ โมงเช้า
ไปถึงเวียงสระ ๘ โมง

อืมครับ ไปถึงพระแสงน่าจะ ๘ โมงก่าเหมือนกัน

หน้า: 1 ... 9410 9411 9412 [9413] 9414 9415 9416 ... 35779
  พิมพ์