เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:32:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9458 9459 9460 [9461] 9462 9463 9464 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25581656 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141900 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:23:07 PM »

คอปืนด้ามขวาน มีใครเล่นปืนลมยาวเบอร์1 มั่งครับ หวันเย็นนั่งซ้อมมือหลังบ้านแต่ลูกติดในลำกล่อง แบร่ ทำพรือก็ไม่ออก หัวเราะร่าน้ำตาริน หมดอารมณ์ ไม่รู้อีทำพรือดี มีใครช่วยแนะนำมั่งครับ
เณรแมว
ผมใช้เบอร์ 1 แต่เป็นอัดอากาศ ลองโพสถามที่ กระทู้ คนรักปืนอัดลมดูนะครับ มีผู้รู้มีประสปการณ์เยอะเลย
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=51957.4980

หวัดดีครับลุงชัช ไมได้คุยกันนานมากเลยนะครับ ไม่ทราบมีตติ้งนี้พอมีเวลามาเมาแอ่นโม้กันมั่งมั้ยครับพี่ชัช แบบว่าคิดถึงอย่างแรง  Wink Grin Grin Grin
ไม่ได้พบ ไม่ได้คุย แค่คิดถึงกันก็ดีใจแล้วครับ ผมประเภทโรคจิตกลัวเสียงเรียกของโทรศัพท์เพราะโจทย์เยอะ  Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #141901 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:25:07 PM »

คอปืนด้ามขวาน มีใครเล่นปืนลมยาวเบอร์1 มั่งครับ หวันเย็นนั่งซ้อมมือหลังบ้านแต่ลูกติดในลำกล่อง แบร่ ทำพรือก็ไม่ออก หัวเราะร่าน้ำตาริน หมดอารมณ์ ไม่รู้อีทำพรือดี มีใครช่วยแนะนำมั่งครับ
เณรแมว

เณรแมว ออฟฟิสผมอยู่เมืองใหม่มาบตาพุดว่างๆแวะมาเที่ยวมั่งแหละ

ได้เลยครับพี่หลวง พี่หลวงทำที่ SIEMENS ใช่ม้ายครับ ผมอยู่ Foster บ้านฉางครับ

หมันครับ
ที่Foster บ้านฉางผมเคยเข้าไปกะเซลล์ที่เขาชวนไปนำเสนองานระบบ Fire alarm ครับ

ปล.ผมยังไม่บวชทีครับ Grin Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141902 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:26:40 PM »

พี่ชัชครับ ศุกร์ 25 นี้ เจอกันนะครับพี่ ... โชคดี Cool Cool Cool
ครับผมดีใจจังที่รู้ก่อน จะได้หยบทัน (ล้อเล่น)  Grin

ตอนนี้เป็นตาแดงครับ เพิ่งกลับจากโรงพยาบาลพบคุณหมอหน้าตาสวยๆน่ารักเมื่อกี๊นี้เองครับ

ติดมาจากลูกชาย ตอนนี้ลูกหายแล้ว แต่ผมยังตาแดงเหมือนนกคูด ความหล่อหายหมดเหลือแต่ความเหลาเหย่แทน  ขำก๊าก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #141903 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:28:27 PM »

มินมาแล้วค๊าาาาาาาา

ขาไปก็งานเข้า เคลมประกันรวดเดียว ดีนะ ที่ไม่เจ็บตัว

แต่ีูรู้สึก เคล็ดขัดยอก ต้องหายาหม่องตราถ้ายทองซะแล้ว

ขากลับ ก็ตาไม่ดี น้ำนองถนน ก็เอาแล้วละ เป็นไงเป็นกัน

ปล่อยไปตามบุญบาป จับพวกมาลัยอย่างเดียวเลย ดีนะขับ

ไม่ไว ไม่งั้น ได้ ดริฟ กลางถนนแน่ๆ หุห จังหวัดพังงาก็นะ

ประหยัดงบมากมาย ไฟตาถนนบางจุดไม่มีเลย มืดมากมาย

เส้นถนนก็ มองแทยจะเป็นสีเดียวกับถนนแล้วอะ อาศัยพอจะ

จำทางได้บ้าง ไม่งั้นมีแหกโค้งแน่นอนงานนี้ เห้อ ถ้าถูกหวยรวยๆ

จะ เอามาทำถนนบ้านเราให้หมด ให้มีแสงไฟ ให้เส้นถนนเห็นชัดๆ

แค่พวกมอไซด์ ไฟเสีย ก็ คอยหลบหลีก มากมาย ยังมาเจอแบบนี้

อีก เซ็งสุด สุด

ขออนุญาตแนะนำครับ

หากขับรถกลางคืนไม่ชำนาญควรหาคนขับที่ชำนาญขับให้ครับ หรือไม่ก็รอให้สว่างแล้วค่อยขับทั้งนี้เพื่อความปลอดภัยของตัวเองและผู้ใช้ถนนคนอื่นๆครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #141904 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:30:42 PM »

Southlander, JR.บ้านฉาง, babor, oooOilooo, makarms, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้  ไหว้      ไหว้           ไหว้       ไหว้

น้าดุลย์เดือนหน้านู๋จาไประยอง น้ามาเลี้ยงหารเลนู๋นะ คิก คิก
JR.บ้านฉาง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #141905 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:33:52 PM »

7/11 โก-ลก หลัีงเที่ยงคืนไม่ขายของมึนเมา ... แต่ร้านอื่นมีโต้รุ่ง

----------------------------------------------

ปกติ เวลาอะไรติดในลำกล้องปืน หาของที่ยาวแข็งและเล็กกว่าลำกล้องปืนกระทุ้งออกครับ

โชคดี
 Cool Cool Cool
เบอร์ 1 รูมันเล็กมากครับแพะ ถ้าเป็นของผมแบบอัดอากาศ จะลองยิงไปอีกทีโดยไปต้องป้อนกระสุนเพิ่ม ก็น่าจะหลุด แต่ถ้าเป็นแบบสปริงไม่แน่ใจว่าจะเป็นอันตรายกับสปริงหรือเปล่า
แบบอัดอากาศครับ แบบโยกปลายบอก บังเอิญว่าตัดติดลูกแรกนึกว่าลืมใส่ลูก เลยอัดไปใหม่ แล้วใส่ลูกเพิ่มกลายเป็นติดสองลูกเลย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #141906 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:34:17 PM »

Southlander, JR.บ้านฉาง, babor, oooOilooo, makarms, Sig228-kolok (+ 1 ซ่อนตัว) และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้  ไหว้      ไหว้           ไหว้       ไหว้

น้าดุลย์เดือนหน้านู๋จาไประยอง น้ามาเลี้ยงหารเลนู๋นะ คิก คิก

ด้วยความยินดีครับป้าโม  Grin
มาทำไรอ่ะครับ เอาดิสว่างมาเยอะนะ หนังดีๆเพียบเรย น้ำลายหก น้ำลายหก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #141907 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:35:21 PM »

ไหว้สวัสดียามใกล้เที่ยงครับพี่น้อง.........รับสาวคนนี้เข้าทีมเสื้อแดงด้ามขวานสักคนไหมครับ  ยิ้มีเลศนัย วันนี้สบายดีครับ  ไหว้

ท่าทางเอาเรื่องเหมือนกันนะครับครูโด่ง แต่ไม่รู้ทำไม ผมละช้อบบบบบบบบบ ชอบบบบบบบบบบบ แบบนี้ เป็กเลย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

มีมั๊ยครับที่ท่านชายไม่ชอบ.....ผมจะได้ชอบมั่ง  อิ ๆ ๆ ๆ

คำแลแล้ว ไม่มีเดือย ท่านบัญลือฟาดเรียบครับ   

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #141908 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:36:20 PM »

เณรแมว
ผมใช้เบอร์ 1 แต่เป็นอัดอากาศ ลองโพสถามที่ กระทู้ คนรักปืนอัดลมดูนะครับ มีผู้รู้มีประสปการณ์เยอะเลย
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=51957.4980

สวัสดีครับพี่ชัช สบายดีไหมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #141909 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:37:33 PM »

มาทำไรอ่ะครับ เอาดิสว่างมาเยอะนะ หนังดีๆเพียบเรย น้ำลายหก น้ำลายหก

เผื่อผมด้วย....    Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
JR.บ้านฉาง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #141910 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:38:55 PM »

เณรแมว

เณรแมว ออฟฟิสผมอยู่เมืองใหม่มาบตาพุดว่างๆแวะมาเที่ยวมั่งแหละ

ได้เลยครับพี่หลวง พี่หลวงทำที่ SIEMENS ใช่ม้ายครับ ผมอยู่ Foster บ้านฉางครับ

หมันครับ
ที่Foster บ้านฉางผมเคยเข้าไปกะเซลล์ที่เขาชวนไปนำเสนองานระบบ Fire alarm ครับ

ปล.ผมยังไม่บวชทีครับ Grin Grin Grin
Foster บ้านฉางยังเช่าโรงงานครับ ทำไหรไม่ค่อยได้ ผมทำ Safety ว่างๆเข้าไปกินกาแฟได้ครับ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #141911 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:39:36 PM »

ไปดูหนัง+นอนแระ ไหว้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #141912 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:41:17 PM »

เผื่อผมด้วย....    Grin

ไปดูด้วยกันกะป้าโมเลยจะได้..................

ไม่ต้องก็อปหลายครั้ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #141913 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:41:59 PM »

ไปดูหนัง+นอนแระ ไหว้

เรื่องไหรครับพี่

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #141914 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:42:45 PM »

เณรแมว

หมันครับ

Foster บ้านฉางยังเช่าโรงงานครับ ทำไหรไม่ค่อยได้ ผมทำ Safety ว่างๆเข้าไปกินกาแฟได้ครับ

คงได้พบกันครับ

หน้า: 1 ... 9458 9459 9460 [9461] 9462 9463 9464 ... 35779
  พิมพ์