เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:26:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9490 9491 9492 [9493] 9494 9495 9496 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25560882 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #142380 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:11:10 PM »

โหล โหล ลุงเล็ก ลุงดุลย์ครับ กำหนดการออกแล้วครับ คงไม่เปลี่ยนจากนี้แล้วครับ

โก-ลก ยะลา หาดใหญ่ ถึงหาดใหญ่ประมาณบ่ายโมงครับ รอขึ้นเครื่องบ่าย 2 โมง

ถึงเมืองหลวงบ่ายสามครึ่ง รอราชรถมารับครับ และคืน 27 นี้นอนเมืองหลวงครับน้าดุลย์

เช้า 28 เข้าไปทำธุระเสร็จประมาณเที่ยง ขึ้น บขส ไปลงพัทยาครับ เข้าไปรายงานตัวที่ รร. นาเกลือบีชแอนรีสอร์ท พรรคพวกรออยู่แล้วที่นั่นและคืนวันที่ 28 คงพักค้างคืนที่นี่ครับลุงดุลย์

ช่วงสายของ 29 ตามคณะกลับเข้าเมืองหลวงและมาส่งที่หนามบินสุวรรณภูมิเพื่อรอบินกลับหาดใหญ่ตอนเที่ยงครับ

บ่ายวันที่ 29 ถึงหนามบินหาดใหญ่ รับรถและเดินทางกลับเข้ายะลา ทำธุระอีกเล็กน้อยแล้วกลับโก-ลกทันทีครับ ด้วยว่าจากมาหลายวันแล้ว คิดถึงครอยครัวเป็นอย่างยิ่งแล้วครับ

จบการเดินทางทริปนี้โดยสวัสดิภาพ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

ปล. ไม่ทราบลุงดุลย์พอจะว่างมาเจอะเจอกันที่พัทยาหรือป่าวนะครับ แผนที่วางไว้คงประมาณนี้แหละครับ เปลี่ยนแปลงก็คงมีแต่เรื่องของเวลา อาจเลสบ้าง แต่สถานที่ๆไปคงตามนั้นแหละครับ แล้วผมจะโทรฯหาอีกทีละกันครับ หรือไม่ถ้าใจร้อนกะโทรฯมาที่นี่ครับ 08-1898-8810 ครับ

Grin Grin Grin Grin Grin

ปล2. 
  ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 33 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้ 

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #142381 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:12:06 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณค่ะ พี่ตุ้ม กำลังคิดอยู่ว่าเหมือนกันว่าเมื่อไหร่เจ้ามือหลังโลตัสจะเลี้ยงซะที ...  น้ำลายหก

ส่วนวันนี้น่าจะไปไม่ได้ .... หนูวีมีเรียนหนังสือ .....ถ้าตาไปคนเดี่ยวก็กะไรอยู่ .....

ไม่เป็นไรหน่า...

หากน้องตาเมาแล้วลวนลามพวกพี่ ๆ ลุง ๆ
ก็จะยอมโหสิให้ครั้งนึง...

แต่ครั้งหน้าไ่ม่ยอมนะครับ... คิก คิก คิก คิก

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #142382 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:13:00 PM »

Southlander, udomkd, minnie28, หนองหัวพราน, ชายเจษฎ์, prasit, NItar, Wrangler 1, lex, oooOilooo และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้องตาควังผลมาแล้วยัง

อิ อิ คงฉลองกันแน่แล้ว

ประกาศผลแล้ว บรรจุรับราชการ กะเค้าซะที ...  หลงรัก หลงรัก

ฉลองที่ไหนเลยยังไม่รู้เลย  .....   เศร้า   ..... พี่ดุลย์จ๋าขาดเจ้ามือ ....  ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่มานิตย์ เย็นนี้ รับไปหลองทีเดียวเลย

ลุงเข้มเห้ออออ ... ตำรวจจราจรขับรถหลงประจำ ......

ขนาดบ้านแม่อ้อยอยู่แถวเนินขุมทอง ขับหลงไปถึงสนามบินโน้น ........

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142383 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:14:35 PM »

Southlander ,  พี่ดุลย์ ครบสี่ขาแล้ววววววว ขาดขาเจ้ามืออ่ะ .....

Southlander, udomkd, minnie28, หนองหัวพราน, ชายเจษฎ์, prasit, NItar, Wrangler 1, lex, oooOilooo และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ประกาศผลแล้ว บรรจุรับราชการ กะเค้าซะที ...  หลงรัก หลงรัก

ฉลองที่ไหนเลยยังไม่รู้เลย  .....   เศร้า   ..... พี่ดุลย์จ๋าขาดเจ้ามือ ....  ขำก๊าก ขำก๊าก

เจ้ามือนั่งหัวเหน่งอยู่ที่หลังโลตัสครับ...

ยังไงบอกพี่ตุ้มมาก่อนก็ได้...เดี๋ยวไปเก็บตังค์ค่าเสียหายที่พี่เข้มเอง...

หัวค่ำนี้ว่างไหมครับ....เชิญที่ร้านสเต๊กในสวน
อยากให้ไปร่วมด้วยครับ... Grin

ยินดีกับตำแหน่งใหม่ครับ...
ยินดีกะหนูวีด้วยครับ....

Grin Grin Grin

ขอบคุณค่ะ พี่ตุ้ม กำลังคิดอยู่ว่าเหมือนกันว่าเมื่อไหร่เจ้ามือหลังโลตัสจะเลี้ยงซะที ...  น้ำลายหก

ส่วนวันนี้น่าจะไปไม่ได้ .... หนูวีมีเรียนหนังสือ .....ถ้าตาไปคนเดี่ยวก็กะไรอยู่ .....

งั้นไปสเต็กในสวนกันเลยดูเมนูแต่รายการซ้ายมือแล้ว สั่งมา สั่งมา เต็มโต๊ะ เต็มโต๊ะ อิ อิ อิ เก็บตังค์ที่พี่เข้มไปก่อน
งานมีทติ้งลงไปเคลียร์ให้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142384 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:15:54 PM »

วู้ เย็นหน้า สุด สุด
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #142385 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:17:26 PM »

พี่มานิตย์ เย็นนี้ รับไปหลองทีเดียวเลย

ลุงเข้มเห้ออออ ... ตำรวจจราจรขับรถหลงประจำ ......

ขนาดบ้านแม่อ้อยอยู่แถวเนินขุมทอง ขับหลงไปถึงสนามบินโน้น ........

น่าจะปล่อยให้ออกไปถึงมาเลย์ซะเลย....

(อิ อิ นินทาได้.....ตอนนี้เครื่องคอมฯครูมานิตย์ อยู่ที่ผม...ดูเน็ทไม่ได้... คิก คิก)

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #142386 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:17:51 PM »

Wink ยินดีกะน้องตาด้วยครับ ซาเป็กพี่เลย มีแฟนรับราชการ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอาไว้วันใหนพี่เลี้ยงหนึ่งมื้อ เก็บเงินกับลุงดุลย์กัน  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #142387 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:18:09 PM »

วู้ เย็นหน้า สุด สุด

เอายาหม่องทาหน้าแล้วเหรอ.. Grin

minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142388 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:21:12 PM »

ผงพอกหน้าอะคะ

ไปสอยมาเมื่อวาน

ห่อละ ยี่สิบห้า

ซื้อห่อแถมห่อ

เลยเหมามาซ๊า

คิคิคิคิคิคิคิคิิ
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #142389 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:23:43 PM »

Southlander ,  พี่ดุลย์ ครบสี่ขาแล้ววววววว ขาดขาเจ้ามืออ่ะ .....

เจ้ามือนั่งหัวเหน่งอยู่ที่หลังโลตัสครับ...

ยังไงบอกพี่ตุ้มมาก่อนก็ได้...เดี๋ยวไปเก็บตังค์ค่าเสียหายที่พี่เข้มเอง...

หัวค่ำนี้ว่างไหมครับ....เชิญที่ร้านสเต๊กในสวน
อยากให้ไปร่วมด้วยครับ... Grin

ยินดีกับตำแหน่งใหม่ครับ...
ยินดีกะหนูวีด้วยครับ....

Grin Grin Grin

งั้นไปสเต็กในสวนกันเลยดูเมนูแต่รายการซ้ายมือแล้ว สั่งมา สั่งมา เต็มโต๊ะ เต็มโต๊ะ อิ อิ อิ เก็บตังค์ที่พี่เข้มไปก่อน
งานมีทติ้งลงไปเคลียร์ให้

พี่เข้มได้ยินแล้วม้าย ......

---
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #142390 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:25:44 PM »

Wink ยินดีกะน้องตาด้วยครับ ซาเป็กพี่เลย มีแฟนรับราชการ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอาไว้วันใหนพี่เลี้ยงหนึ่งมื้อ เก็บเงินกับลุงดุลย์กัน  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

พี่ดุลย์ ... ไดยินแล้วม้าย ......

---
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142391 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:25:53 PM »

โหล โหล ลุงเล็ก ลุงดุลย์ครับ กำหนดการออกแล้วครับ คงไม่เปลี่ยนจากนี้แล้วครับ

โก-ลก ยะลา หาดใหญ่ ถึงหาดใหญ่ประมาณบ่ายโมงครับ รอขึ้นเครื่องบ่าย 2 โมง

ถึงเมืองหลวงบ่ายสามครึ่ง รอราชรถมารับครับ และคืน 27 นี้นอนเมืองหลวงครับน้าดุลย์

เช้า 28 เข้าไปทำธุระเสร็จประมาณเที่ยง ขึ้น บขส ไปลงพัทยาครับ เข้าไปรายงานตัวที่ รร. นาเกลือบีชแอนรีสอร์ท พรรคพวกรออยู่แล้วที่นั่นและคืนวันที่ 28 คงพักค้างคืนที่นี่ครับลุงดุลย์

ช่วงสายของ 29 ตามคณะกลับเข้าเมืองหลวงและมาส่งที่หนามบินสุวรรณภูมิเพื่อรอบินกลับหาดใหญ่ตอนเที่ยงครับ

บ่ายวันที่ 29 ถึงหนามบินหาดใหญ่ รับรถและเดินทางกลับเข้ายะลา ทำธุระอีกเล็กน้อยแล้วกลับโก-ลกทันทีครับ ด้วยว่าจากมาหลายวันแล้ว คิดถึงครอยครัวเป็นอย่างยิ่งแล้วครับ

จบการเดินทางทริปนี้โดยสวัสดิภาพ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin

ปล. ไม่ทราบลุงดุลย์พอจะว่างมาเจอะเจอกันที่พัทยาหรือป่าวนะครับ แผนที่วางไว้คงประมาณนี้แหละครับ เปลี่ยนแปลงก็คงมีแต่เรื่องของเวลา อาจเลสบ้าง แต่สถานที่ๆไปคงตามนั้นแหละครับ แล้วผมจะโทรฯหาอีกทีละกันครับ หรือไม่ถ้าใจร้อนกะโทรฯมาที่นี่ครับ 08-1898-8810 ครับ

Grin Grin Grin Grin Grin

ปล2. 
  ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
คำเตือน - มีกระทู้ตอบใหม่ 33 กระทู้ ขณะที่คุณพิมพ์ข้อความ อยากให้คุณแสดงตัวอย่างก่อนตั้งกระทู้ 

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หึยยย.....ชาดมันช่างโส่ย จริงๆเรยอย่างที่บอกวันจันทร์ที่28นี้ ผมต้องไปเซอร์วิชลูกค้าที่สระบุรี งานทางทางจะเสร็จดึกซะด้วย
แถมกว่าจะขับจากสระบุรี ถึงพัทยาก็เกินดึก ป้าโมก็จะดักพาไปกินหมูกะทะอีก
 แต่ถ้าเสร็จเร็วผมจะรีบกลับมาครับคุณชายอยากพาไปกินอาหารทะเลทีชายหาดบ้านอำเภอ หรอยแหละ

แต่ถ้ามาไม่ทันผมฝากสาวๆพัทยาไว้ในอ้อมใจของคุณชายด้วย

อิ อิ ในกรณีฉุกเฉินโทร 081 862 0355

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #142392 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:29:54 PM »

ยินดีกับพี่ตาด้วยค่ะ    Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142393 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:30:14 PM »

พี่ดุลย์ ... ไดยินแล้วม้าย ......

อิ อิ สำหรับน้องตาพี่จะพาไปเลี้ยงฉลองเอง คุณชายไม่พาไปให้เป็น กขค. หรอก  งอน
เขาอีไปทำซึ้ง กินกันไป นั่งนับขนตากันไป สองต่อสองดีกว่า คิก คิก คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #142394 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:30:41 PM »

เอาพริกมาฝาก โหม๋ขี้เมากินเผ็ดครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 9490 9491 9492 [9493] 9494 9495 9496 ... 35779
  พิมพ์