เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:33:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9493 9494 9495 [9496] 9497 9498 9499 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25557304 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142425 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:34:14 PM »

น้องไข๋โว้ยยยยยย

พรันพรือแล้วมั่งนิ ติได้เสียเบี้ยแล้วยัง เสียงว่าขยายเวลาออกไปถึงกลางตุลาหล่าว อีกบอกเราเลยไม่ต้องรีบ ยังมีเวลาเช็คนายใหม่เหลยว่านโยบายเป็นพรันพรื้อมั่ง  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin บู่ บู่ บู่

พันนี้หว๋าพี่รอง  วันจันทร์เราระดมพลไปปล้นปืนที่ สน.สก. หว๋าไม่ต้องรอสัญยงสัญญาอะไรแล้ว Cool

วันอาทิตย์นี้เบี้ยค่าปืนจะเข้ามา ถ้าปืนมาแชแล้วคุบจ่ายเบี้ยค่าปืนแหม็ด น่าว่าได้ยืมเีบี้ยพี่รองเซ้อเป็นแน่แท้  Grin

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142426 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:35:39 PM »

ทำไมเวลาถ่ายภาพ ... ต้องชูสองนิ้ว... Grin

อิ อิ ครุบติดหนึ่งภาพแระ..... Cheesy

ลุงตุ้มปฏิบัติชอบ เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #142427 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:38:31 PM »

พรันพรือแล้วมั่งนิ ติได้เสียเบี้ยแล้วยัง เสียงว่าขยายเวลาออกไปถึงกลางตุลาหล่าว อีกบอกเราเลยไม่ต้องรีบ ยังมีเวลาเช็คนายใหม่เหลยว่านโยบายเป็นพรันพรื้อมั่ง  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin บู่ บู่ บู่

พันนี้หว๋าพี่รอง  วันจันทร์เราระดมพลไปปล้นปืนที่ สน.สก. หว๋าไม่ต้องรอสัญยงสัญญาอะไรแล้ว Cool

วันอาทิตย์นี้เบี้ยค่าปืนจะเข้ามา ถ้าปืนมาแชแล้วคุบจ่ายเบี้ยค่าปืนแหม็ด น่าว่าได้ยืมเีบี้ยพี่รองเซ้อเป็นแน่แท้  Grin

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ

ท่านปาลัด วันนี้น้องสาวไปจองแล้ว เปลี่ยนไม่ทัน ว่าจะเอาสมิท มันจองรูเกอร์ซะแร้ว ไม่เป็นไร สวยเหมือนกัน ชอบๆ อิอิ Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142428 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:41:56 PM »

โห ลบ รูปออกเถิ๊ด สงสารป้าเถอะน๊า

ป้าแก่แย้ว ว วว ว ว ว
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #142429 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:42:47 PM »

KHON_PAK_TAI    อันนี้จ้า   Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #142430 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:43:37 PM »

ทำไมเวลาถ่ายภาพ ... ต้องชูสองนิ้ว... Grin

อิ อิ ครุบติดหนึ่งภาพแระ..... Cheesy

ลุงตุ้มปฏิบัติชอบ เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น Grin

คริ คริ คุปไว้ก่อนอีกคนกัน เด๋วลุงตุ้มใจอ่อน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142431 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:45:05 PM »

KHON_PAK_TAI    อันนี้จ้า   Grin

โห ไปหลงที่ซะนาน ห้องคล้ายๆกันจัง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142432 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:46:59 PM »

พรันพรือแล้วมั่งนิ ติได้เสียเบี้ยแล้วยัง เสียงว่าขยายเวลาออกไปถึงกลางตุลาหล่าว อีกบอกเราเลยไม่ต้องรีบ ยังมีเวลาเช็คนายใหม่เหลยว่านโยบายเป็นพรันพรื้อมั่ง  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin บู่ บู่ บู่

พันนี้หว๋าพี่รอง  วันจันทร์เราระดมพลไปปล้นปืนที่ สน.สก. หว๋าไม่ต้องรอสัญยงสัญญาอะไรแล้ว Cool

วันอาทิตย์นี้เบี้ยค่าปืนจะเข้ามา ถ้าปืนมาแชแล้วคุบจ่ายเบี้ยค่าปืนแหม็ด น่าว่าได้ยืมเีบี้ยพี่รองเซ้อเป็นแน่แท้  Grin

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ

ท่านปาลัด วันนี้น้องสาวไปจองแล้ว เปลี่ยนไม่ทัน ว่าจะเอาสมิท มันจองรูเกอร์ซะแร้ว ไม่เป็นไร สวยเหมือนกัน ชอบๆ อิอิ Grin

เขียนส่งไปรษณีย์จองสมิทไปอีกใบเลย  เดี๋ยวพอสัญญามาค่อยตัดสินใจเลือกที่ชอบทีุ่สุด  ไม่ต้องกลัวแบล็คลงแบล็คลีตอะไรทั้งสิ้น  เพราะนั้นเป็นสิ่งที่เขาชอบเพราะได้พาโควต้าเข้าเยอะ ๆ Grin

พวกปืนโครงการแบบนี้มันเหลี่ยมลอกอลิดกันเพเหมือนกันเพราะฉะนั้นเราต้องเหลี่ยมลอกอลิดกับมันบ้าง เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142433 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:48:16 PM »

คริ คริ คุปไว้ก่อนอีกคนกัน เด๋วลุงตุ้มใจอ่อน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คุปอีกทีเผื่อท่านชายใจอ่อน   นานนานทีจะมี สว. หลงเข้ามาให้ปู้ยี้ปู้ยำ คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #142434 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:48:36 PM »

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ

ถ้าจะเปลี่ยนยังทันครับน้าเบิ้ม หรือทำเฉยเสียก็ได้ครับ ไม่ต้องส่งเงิน 10% ก็เท่ากับไม่ได้ทำสัญญาครับ ส่วนบอกที่อีเอาก็ส่งสัญญาจองใบใหม่ไปตามกติกาเหมือนเดิม แล้วจ่าย 10% บอกใหนกะเท่ากับทำสัญญาบอกนั้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ตอนนี้เสียงว่า(แต่ยังไม่ยืนยันอย่างเป็นทางการที)เปิดขยายเวลาจองออกไปจนถึงกลางตุลาครับน้าเบิ้ม ยังพอได้เสียเบี้ยเหลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142435 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:49:21 PM »

สงสารกันหน่อยได้ไหม สงสารฉันบ้างสิเทอ ...... ร้องไม่เป็นแระ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142436 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:49:26 PM »

พี่รองพนันกันไหม โผ๊มว่าโหม๋โคกกลอยเมื่อเห็นโรป น่าว่าตอนนี้กำลังวางแผนไอ้ไหร๋โฉ้โย๋แน่ ๆ เลย ว่าไม๊ ยิ้มีเลศนัย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142437 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:51:02 PM »

โห ไปหลงที่ซะนาน ห้องคล้ายๆกันจัง

ผมพิมพ์ชื่อห้องไม่ได้เครื่องไม่ยอมรับ ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142438 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:51:50 PM »

พรันพรือแล้วมั่งนิ ติได้เสียเบี้ยแล้วยัง เสียงว่าขยายเวลาออกไปถึงกลางตุลาหล่าว อีกบอกเราเลยไม่ต้องรีบ ยังมีเวลาเช็คนายใหม่เหลยว่านโยบายเป็นพรันพรื้อมั่ง  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin บู่ บู่ บู่

พันนี้หว๋าพี่รอง  วันจันทร์เราระดมพลไปปล้นปืนที่ สน.สก. หว๋าไม่ต้องรอสัญยงสัญญาอะไรแล้ว Cool

วันอาทิตย์นี้เบี้ยค่าปืนจะเข้ามา ถ้าปืนมาแชแล้วคุบจ่ายเบี้ยค่าปืนแหม็ด น่าว่าได้ยืมเีบี้ยพี่รองเซ้อเป็นแน่แท้  Grin

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ

ถ้าจะเปลี่ยนยังทันครับน้าเบิ้ม หรือทำเฉยเสียก็ได้ครับ ไม่ต้องส่งเงิน 10% ก็เท่ากับไม่ได้ทำสัญญาครับ ส่วนบอกที่อีเอาก็ส่งสัญญาจองใบใหม่ไปตามกติกาเหมือนเดิม แล้วจ่าย 10% บอกใหนกะเท่ากับทำสัญญาบอกนั้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ตอนนี้เสียงว่า(แต่ยังไม่ยืนยันอย่างเป็นทางการที)เปิดขยายเวลาจองออกไปจนถึงกลางตุลาครับน้าเบิ้ม ยังพอได้เสียเบี้ยเหลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โคตะระแชเลย  สาว่าเซ้อสดพีพีเคหายหว๋างไปเรา  แต่หั้นแหละมันแพงหว๋าแค่สองเหมินนุ บู่

พี่รอง พี่รอง ขายปืนขี้กลากนั้นให้ผมสักเส่เหมินต่ะ จูบบบบ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142439 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:53:27 PM »

โห ลบ รูปออกเถิ๊ด สงสารป้าเถอะน๊า

ป้าแก่แย้ว ว วว ว ว ว

น่าเห้นดูจัง เดี๋ยวหากผมว่างๆ ผมจะทำสำเนาไว้ให้ทุกหน้าเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 9493 9494 9495 [9496] 9497 9498 9499 ... 35779
  พิมพ์