เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:23:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9494 9495 9496 [9497] 9498 9499 9500 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25552049 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #142440 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:53:59 PM »

น้องไข๋โว้ยยยยยย

พรันพรือแล้วมั่งนิ ติได้เสียเบี้ยแล้วยัง เสียงว่าขยายเวลาออกไปถึงกลางตุลาหล่าว อีกบอกเราเลยไม่ต้องรีบ ยังมีเวลาเช็คนายใหม่เหลยว่านโยบายเป็นพรันพรื้อมั่ง  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin บู่ บู่ บู่

พันนี้หว๋าพี่รอง  วันจันทร์เราระดมพลไปปล้นปืนที่ สน.สก. หว๋าไม่ต้องรอสัญยงสัญญาอะไรแล้ว Cool

วันอาทิตย์นี้เบี้ยค่าปืนจะเข้ามา ถ้าปืนมาแชแล้วคุบจ่ายเบี้ยค่าปืนแหม็ด น่าว่าได้ยืมเีบี้ยพี่รองเซ้อเป็นแน่แท้  Grin

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ

ท่านปาลัด วันนี้น้องสาวไปจองแล้ว เปลี่ยนไม่ทัน ว่าจะเอาสมิท มันจองรูเกอร์ซะแร้ว ไม่เป็นไร สวยเหมือนกัน ชอบๆ อิอิ Grin

ถ้าจะเปลี่ยนยังทันครับน้าเบิ้ม หรือทำเฉยเสียก็ได้ครับ ไม่ต้องส่งเงิน 10% ก็เท่ากับไม่ได้ทำสัญญาครับ ส่วนบอกที่อีเอาก็ส่งสัญญาจองใบใหม่ไปตามกติกาเหมือนเดิม แล้วจ่าย 10% บอกใหนกะเท่ากับทำสัญญาบอกนั้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ตอนนี้เสียงว่า(แต่ยังไม่ยืนยันอย่างเป็นทางการที)เปิดขยายเวลาจองออกไปจนถึงกลางตุลาครับน้าเบิ้ม ยังพอได้เสียเบี้ยเหลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เขียนส่งไปรษณีย์จองสมิทไปอีกใบเลย  เดี๋ยวพอสัญญามาค่อยตัดสินใจเลือกที่ชอบทีุ่สุด  ไม่ต้องกลัวแบล็คลงแบล็คลีตอะไรทั้งสิ้น  เพราะนั้นเป็นสิ่งที่เขาชอบเพราะได้พาโควต้าเข้าเยอะ ๆ Grin

พวกปืนโครงการแบบนี้มันเหลี่ยมลอกอลิดกันเพเหมือนกันเพราะฉะนั้นเราต้องเหลี่ยมลอกอลิดกับมันบ้าง เยาะเย้ย
[/quote]

โอ้...ท่านชายกะท่านปาหลัดนี่พอกันเลย จองทิ้งจองขว้าง555

ผมว่าพอแล้วม้างครับ 3บอกแร้ว HK P2000SK กะรู..เกอร์มาร์คทรี รูเกอร์.38  แค่นี้ก็ขนหน้าแข้งหายหมดแล้ว  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142441 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:54:55 PM »

ทำไมเวลาถ่ายภาพ ... ต้องชูสองนิ้ว... Grin

อิ อิ ครุบติดหนึ่งภาพแระ..... Cheesy

ลุงตุ้มปฏิบัติชอบ เลื่อนขั้นเงินเดือนสองขั้น Grin

ครับผม

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142442 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:01:01 PM »

พรันพรือแล้วมั่งนิ ติได้เสียเบี้ยแล้วยัง เสียงว่าขยายเวลาออกไปถึงกลางตุลาหล่าว อีกบอกเราเลยไม่ต้องรีบ ยังมีเวลาเช็คนายใหม่เหลยว่านโยบายเป็นพรันพรื้อมั่ง  ยิ้มีเลศนัย Grin Grin Grin บู่ บู่ บู่

พันนี้หว๋าพี่รอง  วันจันทร์เราระดมพลไปปล้นปืนที่ สน.สก. หว๋าไม่ต้องรอสัญยงสัญญาอะไรแล้ว Cool

วันอาทิตย์นี้เบี้ยค่าปืนจะเข้ามา ถ้าปืนมาแชแล้วคุบจ่ายเบี้ยค่าปืนแหม็ด น่าว่าได้ยืมเีบี้ยพี่รองเซ้อเป็นแน่แท้  Grin

อ้อ แล้วทีหลังเวลาเยียกกระผมกรุณามีหางเสียงลงท้ายที่ไพเราะด้วย เช่น ครับ จ๊ะ จ้า อะไรมาณนี้   แหลงกับครูนะแหลงให้ดีดีหน่อย หรือว่าเท่เรินเวลาแหลงกับครูเติ้นขึ้นเสียงเอกเสียงโทเหรอ  คิก คิก

อ้อ อีก ที   อีกไม่นานจาก ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์ จะมีคำต่อท้ายเพิ่มเข้าไปอีกแล้วนะคือ ปลัดครูบิ๊กทิ๊ชเชอร์เด็กผู้ว่าฯ แต่รอให้ฤดูโยกย้ายอันใกล้นี้เริ่มก่อน จูบบบบ

ท่านปาลัด วันนี้น้องสาวไปจองแล้ว เปลี่ยนไม่ทัน ว่าจะเอาสมิท มันจองรูเกอร์ซะแร้ว ไม่เป็นไร สวยเหมือนกัน ชอบๆ อิอิ Grin

ถ้าจะเปลี่ยนยังทันครับน้าเบิ้ม หรือทำเฉยเสียก็ได้ครับ ไม่ต้องส่งเงิน 10% ก็เท่ากับไม่ได้ทำสัญญาครับ ส่วนบอกที่อีเอาก็ส่งสัญญาจองใบใหม่ไปตามกติกาเหมือนเดิม แล้วจ่าย 10% บอกใหนกะเท่ากับทำสัญญาบอกนั้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ตอนนี้เสียงว่า(แต่ยังไม่ยืนยันอย่างเป็นทางการที)เปิดขยายเวลาจองออกไปจนถึงกลางตุลาครับน้าเบิ้ม ยังพอได้เสียเบี้ยเหลยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เขียนส่งไปรษณีย์จองสมิทไปอีกใบเลย  เดี๋ยวพอสัญญามาค่อยตัดสินใจเลือกที่ชอบทีุ่สุด  ไม่ต้องกลัวแบล็คลงแบล็คลีตอะไรทั้งสิ้น  เพราะนั้นเป็นสิ่งที่เขาชอบเพราะได้พาโควต้าเข้าเยอะ ๆ Grin

พวกปืนโครงการแบบนี้มันเหลี่ยมลอกอลิดกันเพเหมือนกันเพราะฉะนั้นเราต้องเหลี่ยมลอกอลิดกับมันบ้าง เยาะเย้ย

โอ้...ท่านชายกะท่านปาหลัดนี่พอกันเลย จองทิ้งจองขว้าง555

ผมว่าพอแล้วม้างครับ 3บอกแร้ว HK P2000SK กะรู..เกอร์มาร์คทรี รูเกอร์.38  แค่นี้ก็ขนหน้าแข้งหายหมดแล้ว  คิก คิก

[/quote]

อิจฉาครับ พี่ๆน้องๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #142443 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:01:43 PM »

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142444 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:01:47 PM »

เห้อ เอาเข้าปายยยยยยยย

ไม่สงสารกายเลยช่ายม๊ายย
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #142445 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:03:48 PM »

อิจฉาครับ พี่ๆน้องๆ
[/quote]

เอาเลยท่านจง โอกาสนี้หายาก ราคานี้ไม่มีแล้ว โอนได้ด้วยนา... เยี่ยม

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #142446 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:05:51 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ..วันนี้ทีคนมาบุกบ้านออยล์ลุยเหม็ด....หล่อๆเพ...อิอิ ไหว้

...--*
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142447 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:08:43 PM »

เอาเลยท่านจง โอกาสนี้หายาก ราคานี้ไม่มีแล้ว โอนได้ด้วยนา... เยี่ยม

พี่เบิ้มครับ  ผบ. ไม่อนุมัติครับ

ผมนะเรื่องรบกับนายทะเบียนผมไม่กลัวครับ แต่กับ ผบ. นี่ผมไม่กล้าแม้แต่จะคิดครับ

ท่านบอกว่าไม่ก็คือไม่ครับ

ไม่ใช่แหลงมากนิครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142448 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:11:25 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ..วันนี้ทีคนมาบุกบ้านออยล์ลุยเหม็ด....หล่อๆเพ...อิอิ ไหว้

มาทำไหรกันเหวอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #142449 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:14:20 PM »

Smiley
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #142450 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:17:27 PM »

จริงๆวันนี้เราน่าจะมีความสุข  Smiley
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #142451 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:19:16 PM »

มาทำไหรกันเหวอ

สาๆ  ทนายสิงห์  อิมาลักปรักับ สิบเบ็ด   อิอิ   (ไม่ให้) แบร่ แบร่

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142452 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:19:42 PM »

รายงานสดจากโรงแรม ไปในสวนก่อนครับ Grin
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #142453 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:25:05 PM »

จริงๆวันนี้เราน่าจะมีความสุข  Smiley

วันนี้เมื่อวันที่เราเกิด คนที่เจ็บที่สุดครับคือแม่เราครับ คิดถึงคนนี้ให้มากๆ คนอื่นช่างเขาครับ  เยี่ยม

minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142454 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:25:25 PM »

กินสาหร่ายกันมั๊ย ย ยย ย ย ย
หน้า: 1 ... 9494 9495 9496 [9497] 9498 9499 9500 ... 35779
  พิมพ์