เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:33:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9502 9503 9504 [9505] 9506 9507 9508 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25548117 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #142560 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:45:28 PM »

oooOilooo, babor, yord,makarms, Southlander, คนเผชิญโชค, lex, ชายเจษฎ์, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้    ไหว้    ไหว้    ไหว้

หมั่นใส้ งอน

ชิ

แหลมไหมน้าดุลย์  ขาวๆท้างน้านนนนนนนน   Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปห้องนั้นมาแล้วดิ อิ อิ เขาบอกให้เลือกส่องชื่อที่ตัวจางๆ จะกะลังโชว์ โยว๋ววววววววววววว

คืนนี้ สงสัยเค้าลดภาวะโลกร้อนกันอ่ะน้า....   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   น้ำลายหก

อยู่ห้องใหนกันนิ ตามไปที่ห้องคนปักใต้ว่าอีแลหนังลุงกัน แต่เก็บจอไปแล้ว เลยส่องสาวๆแล เจอแต่ดำๆเพ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บู่ บู่ บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142561 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:46:15 PM »

น้ำตาลไหม้ กะ ไม่มีไหรกินกับ กาแคว แหละ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142562 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:48:43 PM »

สวัสดีหัวค่ำครับ Grin....ร้านซาเต๊กสงสายมาวกานแระ วันนี้เรามะได้ปาย ใครทำอะไหร๋ที่'บายใจ เผื่อวิลสันโตยเน้ออออออ บู่ หลงรัก

แล้วพี่โจ้ไม่ไปหาดใหญ่บ้างหรือครับ  แล้วหวงานี้บายดีหม้ายครับ

สบายดีครับ น้าจงสบายดีนะครับ Grin....วันนี้ไม่ได้ไป นั่งดายของอยู่นิ บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หากมีโอกาสคงได้เจอกันอีกครับพี่โจ้  คราวนี้ถ้าไปบ้านพี่โจ้ต้องนั่งกินเหล้าชายเลแถวนั้นให้ได้ครับ  

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #142563 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:51:15 PM »

ชิ น้าดุลย์น้าดุลพาเด็กเสียหมด

ไปห้องไหนก็ไปกันเหอะ หมั่นใส้ งอน

แต่เรารอดูดึกๆเผื่อมีไรดี คิก คิก

ปล.ไม่ต้องมาทักเค้านะ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142564 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:52:34 PM »

น้ำตาลไหม้ กะ ไม่มีไหรกินกับ กาแคว แหละ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #142565 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:56:16 PM »

oooOilooo, babor, yord,makarms, Southlander, คนเผชิญโชค, lex, ชายเจษฎ์, Mee noi (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ชิ

แหลมไหมน้าดุลย์  ขาวๆท้างน้านนนนนนนน   Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปห้องนั้นมาแล้วดิ อิ อิ เขาบอกให้เลือกส่องชื่อที่ตัวจางๆ จะกะลังโชว์ โยว๋ววววววววววววว

คืนนี้ สงสัยเค้าลดภาวะโลกร้อนกันอ่ะน้า....   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   น้ำลายหก

อยู่ห้องใหนกันนิ ตามไปที่ห้องคนปักใต้ว่าอีแลหนังลุงกัน แต่เก็บจอไปแล้ว เลยส่องสาวๆแล เจอแต่ดำๆเพ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บู่ บู่ บู่

โลกเพ่ตรู ตามมาเห็นๆ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142566 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 09:57:04 PM »

ครูเบิ้ลไม่ไปหาดใหญ่หรือครับ

ไปมาแล้ว กลับมาแล้ว จ๊ะ

เห็นแขบหล๊บจัง

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #142567 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:00:31 PM »

ราตรีนี้นิทราราตรีสวัสดิ์ครับ ต้องไปส่งการบ้านก่อนครับ จะจากไปหลายวัน ต้องทำให้เสร็จ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #142568 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:01:25 PM »

ชิ

โลกเพ่ตรู ตามมาเห็นๆ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สมกันจริง เข้ากันดังป็อก อิ อิ เหมือนผีแห้งกับโลงพุก แหละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142569 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:04:47 PM »

ราตรีนี้นิทราราตรีสวัสดิ์ครับ ต้องไปส่งการบ้านก่อนครับ จะจากไปหลายวัน ต้องทำให้เสร็จ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดินทางปลอดภัยครับพี่ โชคดีครับ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #142570 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:14:09 PM »

สวัสดีหัวค่ำครับ Grin....ร้านซาเต๊กสงสายมาวกานแระ วันนี้เรามะได้ปาย ใครทำอะไหร๋ที่'บายใจ เผื่อวิลสันโตยเน้ออออออ บู่ หลงรัก

แล้วพี่โจ้ไม่ไปหาดใหญ่บ้างหรือครับ  แล้วหวงานี้บายดีหม้ายครับ

สบายดีครับ น้าจงสบายดีนะครับ Grin....วันนี้ไม่ได้ไป นั่งดายของอยู่นิ บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หากมีโอกาสคงได้เจอกันอีกครับพี่โจ้  คราวนี้ถ้าไปบ้านพี่โจ้ต้องนั่งกินเหล้าชายเลแถวนั้นให้ได้ครับ  

ด้วยความยินดีครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142571 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:21:50 PM »

หนองหัวพราน, อาร์ พี จี., Southlander และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับ เข้ามาทักทายกันได้ครับ คืนนี้สมาชิกส่วนใหญ่อยู่หาดใหญ่ที่ร้านปันสองทีครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142572 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:24:03 PM »

โหลๆๆๆ เทสต์ ใครยังเบอรืพี่หลวงปื๊ดบ้างครับ  ขอด้วยครับ

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #142573 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:32:26 PM »

พี่ดุลย์  พี่ขามปรือบ้าง   Grin
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #142574 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:32:59 PM »

เกิดเป็นหญิงแท้จริงแสนลำบาก

1. ผู้ชายมีพุง เรียก "หุ่นอาเสี่ย"
ผู้หญิงมีพุง เรียก "ยัยหมูสามชั้น"

2. ผู้ชายกล้ามใหญ่ บอก "เธอดูแมนจัง"
ผู้หญิงกล้ามใหญ่ บอก "เธอจะล่ำแข่งกับฉันหรือไง"

3. ผู้ชายมือไม้หยาบ "ดูเป็นคนขยันทำมาหากิน"
ผู้หญิงมือไม้หยาบ ถามว่า "เธอไปทำนามาหรือไงยะ"

4. ผู้ชายตัวดำ บอก "แม้นแมนนะเธอ"
ผู้หญิงตัวดำ บอก "ข้าวนอกนา"

5. ผู้ชายไม่แต่งงาน เหตุผล " รักสนุก ไม่อยากถูกผูกมัด(โดยผู้หญิง)"
ผู้หญิงไม่แต่งงาน เหตุผลเดียวที่มีได้ "ไม่มีใครเอา"

6. ผู้ชายหลายใจ บอก "เจ้าชู้นะนายคนเนี้ย"
ผู้หญิงหลายใจ บอก "ร่านไปทั่ว"

7. ผู้ชายเก็บเงินเก่ง เรียก "ประหยัด"
ผู้หญิงเก็บเงินเก่ง เรียก "งก"

8. ผู้ชายไฟแรงสูง เรียก "สมรรถภาพดี"
ผู้หญิงไฟแรงสูง เรียก "เซ็กส์จัด"

9. ผู้ชายมีหลายบ้าน บอก "มีความสามารถโดยเฉพาะเรื่องการบริหาร (ทรัพยากรที่มีอยู่อย่างจำกัด)"
ผู้หญิงหลายบ้าน บอก "นังแพศยา ทำได้ไง"

10. ผู้ชายโกหกเรื่องผู้หญิงคนอื่น เรียก "ผมจักพูดให้สบายใจ"
ผู้หญิงโกหกเรื่องผู้ชายคนอื่น เรียก "อีโกหก"

11. ผู้ชายไม่เอาใจใส่ บอก "ธรรมชาติของผู้ชายก็งี้"
ผู้หญิงไม่เอาใจใส่ บอก "หาคนใช้มาอยู่ด้วยดีกว่า"

12. ผู้ชายดูแลผู้หญิงมากๆ มองว่า "เขารักเธอ"
ผู้หญิงดูแลผู้ชายมากๆ มองว่า "อีนี่ หลงชัวร์"

13. ผู้ชายเป็นใหญ่ในบ้าน เรียก "ผู้นำครอบครัว"
ผู้หญิงเป็นใหญ่ในบ้าน เรียก "ผู้นำเผด็จการอำนาจนิยม"

14. ผู้ชายขับรถห่วยแตก มองว่า "มือใหม่หัดขับ"
ผู้หญิงขับรถห่วยแตก มองว่า "มันขับได้แค่นี้แหละ เรื่องปกติ"

15. ผู้ชายห้องรก สกปรก อุบาทว์ บอก "นี่มันห้องชายโสดจะเอาอะไรนักหนา"
ผู้หญิงห้องสกปรก บอก "อีนี่โสโครก"

16. ผู้ชายมีกลิ่น เรียก "กลิ่นดึงดูดทางเพศ ได้กลิ่นแล้วเซ็กซี่"
ผู้หญิงมีกลิ่น เรียก "สาปกระต่ายไม่ก็สาปสาง"

17. ผู้ชายปล่อยตัว เรียก "เรียบง่ายดีจัง"
ผู้หญิงปล่อยตัว เรียก "แรด"

18. ผู้ชายพูดหยาบ บอก "พูดจาประสาเพื่อนฝูง"
ผู้หญิงพูดหยาบ บอก "ปากตลาด"

19. ผู้ชายร้องไห้ "น้ำตาลูกผู้ชาย"
ผู้หญิงร้องไห้ "สำออย 100%"

20. ผู้ชายพูดจาเปิดเผย "เป็นคนจริงใจ"
ผู้หญิงพูดจาเปิดเผย "หน้าด้านจริงๆ เลยเธอ"

หน้า: 1 ... 9502 9503 9504 [9505] 9506 9507 9508 ... 35779
  พิมพ์