เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:27:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9544 9545 9546 [9547] 9548 9549 9550 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25518135 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143190 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:49:15 PM »

ลุงตุ้ม  ข้าพเจ้าหลบมาจากแลเขาสร้างหนำเ่ท่กลางนาแล้ว  ลุงได้ฤกษ์ถ่ายโรปยัง เดี๋ยวข้าพเจ้าต้องไปหล่อยรถทัวร์ไปบางกอกหล่าว Grin

เมมการ์ดพัง......

สงสัยมันรู้ว่าจะถ่ายให้ิบิ๊ก ทีชเชอร์.... Grin
เลยทำลายตัวเอง... Tongue

ขอบ
คุณ
หลวง
ตุ้ม
มาก
ครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143191 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:51:39 PM »

สงสารน้าชาแคว๊ตจัง ถูกเพื่อนปู้ยี้ปู้ยำทุกงาน
ไว้เจอกันคราวหน้า จะหาของที่ระลึกติดมือไปฝาก แต่ต้องมารับที่โกลกนะจ๊ะ
โชคดี

Cool Cool Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143192 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:54:38 PM »

น้าเอ๋นั่งลุ้น ๆ ว่าคืนนี้จะเสร็จสาวแว่นหรือเปล่า  Grin

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #143193 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:55:11 PM »

สงสารน้าชาแคว๊ตจัง ถูกเพื่อนปู้ยี้ปู้ยำทุกงาน
ไว้เจอกันคราวหน้า จะหาของที่ระลึกติดมือไปฝากนะครับ
โชคดี

แขบบันทึกใว้เป็นหลักฐาน น้าแคว๊ต

ปล.น้าสิงห์ครับ ทีหลังอย่าเพิ่งขออะไร รอให้แกเมาเต็มที่ก่อน มีสิทธิ์ได้ เพราะเริ่มลืมตัวแล้ว คริๆๆ

บันทึกข้อมูล.... จูบบบบ หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #143194 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:56:05 PM »

น่าหรอยๆ หาดใหญ่เมากันหรอยกันจังเหวอ

อยู่แค่ๆแล้วเมาให้หนัดเหนียนสักทีถิ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #143195 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:56:57 PM »

เอาเวปขายกริปมาฝากครับ http://www.grips4guns.com/revolver/ruger/item_1618006.html    Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143196 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 05:57:45 PM »

เอ๊าะ ไอ้บ่าวทางซ้าย ตัดผมเลียนแบบคนดังหล่าว บู่

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143197 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:03:32 PM »

จากกระทู้เริ่มต้นเรื่องราว ที่นี่
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=3854.143130

ต่อครับ
เช้าวันรุ่งขึ้น ๒๖ กันยายน ๕๒
ผมหลับสนิท ตื่นมาอีกที เมียหาย อ๋อนึกขึ้นได้ นัดกับป้าหนิงไว้ ว่าป้าหนิงจะเป็นผู้พาไปตลอดกิมหย๋งเอง คริๆ นอนต่อครับ

ตื่นมาอีกที เกือบเที่ยง คริๆ
เมื่อคืนน้าเอ๋ กับพี่ปื้ดนอนห้องเดียวกัน ส่วนป๋าแยกส่วนตัวไปอีกห้อง
ไม่รู้เมื่อคืน น้าเอ๋ พี่ปื้ดมีอะไรกันหรือเปล่า คริๆ

หลังจากอาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อย จึงเดินมาหาอะไรทานก่อนเดินทางกลับครับ
เป็นอาหารเหนือ เลยลองทานดู

ไม่รู้เมื่อคืน น้าเอ๋ พี่ปื้ดมีอะไรกันหรือเปล่า คริๆ
คริๆ แต่จากภาพนี้ โอ้วโน

คริๆ จากนั้นแวะกินกาแฟนิดหน่อย และแยกย้ายเดินทางกลับกันครับ

งานนี้ต้องขอบคุณป๋าสำหรับห้องพัก และนำทัวร์เล็กๆ และของขวัญครับ
ขอบคุณพี่เล็กสำหรับตะเกียง
ขอบคุณพี่ปื้ดสำหรับการสละตะเกียงให้ผมและภาพซีมัด สวยๆ
ขอบคุณพี่ตุ้มและป้าหนิง
ขอบคุณพี่เข้ม สำหรับการต้อนรับอย่างดี

และทุกท่านในด้ามขวานที่มิได้เอ่ยนามด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2009, 06:05:39 PM โดย นายสิงห์กลิ้ง » บันทึกการเข้า
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #143198 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:06:44 PM »

จากกระทู้เริ่มต้นเรื่องราว ที่นี่
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=3854.143130

ต่อครับ
เช้าวันรุ่งขึ้น ๒๖ กันยายน ๕๒
ผมหลับสนิท ตื่นมาอีกที เมียหาย อ๋อนึกขึ้นได้ นัดกับป้าหนิงไว้ ว่าป้าหนิงจะเป็นผู้พาไปตลอดกิมหย๋งเอง คริๆ นอนต่อครับ

ตื่นมาอีกที เกือบเที่ยง คริๆ
เมื่อคืนน้าเอ๋ กับพี่ปื้ดนอนห้องเดียวกัน ส่วนป๋าแยกส่วนตัวไปอีกห้อง
ไม่รู้เมื่อคืนมีอะไรกันหรือเปล่า คริๆ

ไม่รู้เมื่อคืนมีอะไรกันหรือเปล่า คริๆ แต่จากภาพนี้ โอ้วโน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

งานนี้ต้องขอบคุณป๋าสำหรับห้องพัก และนำทัวร์เล็กๆ และของขวัญครับ
ขอบคุณพี่เล็กสำหรับตะเกียง
ขอบคุณพี่ปื้ดสำหรับการสละตะเกียงให้ผมและภาพซีมัด สวยๆ
ขอบคุณพี่ตุ้มและป้าหนิง
ขอบคุณพี่เข้ม สำหรับการต้อนรับอย่างดี

และทุกท่านในด้ามขวานที่มิได้เอ่ยนามด้วยครับ

มิต้องมาขอบคุณครับ ผมมิได้ทำไหร๋ให้เลย อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #143199 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:12:46 PM »

น้าเอ๋นั่งลุ้น ๆ ว่าคืนนี้จะเสร็จสาวแว่นหรือเปล่า  Grin

ไว้เจอกันคราวหน้า จะหาของที่ระลึกติดมือไปฝาก แต่ต้องมารับที่โกลกนะจ๊ะ
โชคดี

น่านๆๆๆน่านๆๆๆเริ่มเล่นตรูและ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #143200 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:15:31 PM »

ผัวเมีย ข้าวใหม่ปลามัน จองห้องเตียงแบบนี้ ..... ชัดเจนเปลี่ยน .... แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143201 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:27:05 PM »

เดินทางมาได้สักระยะขออนุญาตผ่านทางเจ้าถิ่นครับ
เนื่องจากออกจากหดใหญ่ปาไปเที่ยงแล้ว จึงไม่ขอแวะครับผม

แต่ก่อนไป ฝากไว้เป็นที่ระลึกครับ

ยังไงก็จอดแล้ว เลยล้างไฟหน้าหน่อย ไม่ใช่หม้อน้ำรั่วอย่างรถใครหนอ

เลยเวลาไปเกือบสี่โมงเย็นครับ
เข้าเขตบ้านน้าเอ๋ ไปส่งถึงที่ครับ เนื่องจากรับปาก น้องนุ้ย ผบ. น้าเอ๋แล้ว
ถนนตามภาพนี้ เป็นเพียงแค่บางส่วน เท่านั้น ๕๕๕๕

มาถึงแล้วครับ

ปั๊มน้ำมันครับ

มาถึงก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงครับ แกะดูเลย คริๆ

และรีเจนซี่

น้องต้นข้าวดีใจ พ่อกลับบ้านๆ

มิใช่ถุงยาง หรือยาเพิ่มพลัง แต่คือไส้เกียงน้าแคว๊ต แบ่งให้ ๓ ห่อ

เริ่มหัดจุด

หวางนี้เขาเล่นมุขระพิน ไพรวัลย์ ตามไม่ทัน เลยขอรับไปอ่านต่อหลาว เล่ม ๑ -๓

น้องนุ้ยรับของฝากจากพี่ปื้ด

คริๆ หวันไม่มืดที จุดเลย

แบบแรกหมดไป แบนที่สองตามมา

อย่าซ่า ลูกโม่ออโตเมติก

ขอบคุณน้าเอ๋และน้องนุ้ยมากๆครับ สำหรับการต้อนรับอีกครั้งหนึ่ง
ทริปนี้ฮามากครับ มีโอกาสเจอกันใหม่ครับ สิ่งใดที่ทำพลาดไปผิดไปบ้างขออภัยนะครับพี่ คริๆๆขอบคุณครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143202 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:30:39 PM »

จบครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143203 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:35:28 PM »

เดินทางมาได้สักระยะขออนุญาตผ่านทางเจ้าถิ่นครับ
เนื่องจากออกจากหดใหญ่ปาไปเที่ยงแล้ว จึงไม่ขอแวะครับผม

แต่ก่อนไป ฝากไว้เป็นที่ระลึกครับ

ยังไงก็จอดแล้ว เลยล้างไฟหน้าหน่อย ไม่ใช่หม้อน้ำรั่วอย่างรถใครหนอ

เลยเวลาไปเกือบสี่โมงเย็นครับ
เข้าเขตบ้านน้าเอ๋ ไปส่งถึงที่ครับ เนื่องจากรับปาก น้องนุ้ย ผบ. น้าเอ๋แล้ว
ถนนตามภาพนี้ เป็นเพียงแค่บางส่วน เท่านั้น ๕๕๕๕

มาถึงแล้วครับ

ปั๊มน้ำมันครับ

มาถึงก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงครับ แกะดูเลย คริๆ

และรีเจนซี่

น้องต้นข้าวดีใจ พ่อกลับบ้านๆ

มิใช่ถุงยาง หรือยาเพิ่มพลัง แต่คือไส้เกียงน้าแคว๊ต แบ่งให้ ๓ ห่อ

เริ่มหัดจุด

หวางนี้เขาเล่นมุขระพิน ไพรวัลย์ ตามไม่ทัน เลยขอรับไปอ่านต่อหลาว เล่ม ๑ -๓

น้องนุ้ยรับของฝากจากพี่ปื้ด

คริๆ หวันไม่มืดที จุดเลย

แบบแรกหมดไป แบนที่สองตามมา

อย่าซ่า ลูกโม่ออโตเมติก

ขอบคุณน้าเอ๋และน้องนุ้ยมากๆครับ สำหรับการต้อนรับอีกครั้งหนึ่ง
ทริปนี้ฮามากครับ มีโอกาสเจอกันใหม่ครับ สิ่งใดที่ทำพลาดไปผิดไปบ้างขออภัยนะครับพี่ คริๆๆขอบคุณครับ

เฮ้ย อะไรฟะ จอดทำไม  ขออนุญาตผ่านอย่างเดียวไม่ใช่เหรอ  Angry

ยังไม่ได้ขออนุญาตจอด  งั้นน้าเอ๋เตรียมค่าปรับเป็นรีเจนซี่ไว้สามกลมฐานเอาตีนมาถูกเสาป้ายในรัฐของเรา   ส่วนน้าสิงห์เตรียมค่าปรับเป็นรีเจนซี่ไว้สองกลมฐานเอาตีนมาถูกรั้วถนนในรัฐของเรา เยาะเย้ย

ดีนะ ไปยกแข้งยกขาตรงนั้น  ไม่โดนสารวัตรฯเจริญ ยิงเจี๊ยวเข้าให้  ตรงหน้าเรินแกพอดี คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143204 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 06:39:19 PM »

คิก คิก คิก คิก เกือบเสียจู่ไปแล้ว  ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 9544 9545 9546 [9547] 9548 9549 9550 ... 35779
  พิมพ์