เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:31:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9590 9591 9592 [9593] 9594 9595 9596 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25519208 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143880 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:18:54 PM »

สวัสดีค่ะ.... ไหว้

ตกลงประกับ ขายม้ายยย

ให้เท่าไหร...อิอิ.... ยิ้มีเลศนัย  หรือว่า จะปืนทนายมาแลกประกับน้อง  อิอิ... ไหว้

ค่าประกับ ๒,๐๐๐ เอาไหม๊
พร้อมแถม ใบร้องเรียนนำของราชการมาขาย

หรือ
๕๐๐ แต่ไม่แถมใบร้องเรียน

เหลี่ยมเหมือนลอกอลิดจริง ๆ ทนายเรา.... แต่วันนั้นเท่พัดลุง เงียบกริบ ม้ายฉาวพึด สงสัยโลกเกตุโย๋
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #143881 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:19:38 PM »

ยี๊ ถ้างั้นก็เอาปืนไปด้วยเลยค่ะ  .....  ออยล์ยอมท่านทนายแล้ว.....แล้วออยล์จะโดนข้อหาอะไรบ้างค่ะถ้า โทษเอา อาจขาย.... ตกใจ

ตกใจหน้าซีด  ซะงั้น...  ยี๊

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143882 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:19:54 PM »

นี่เป็นครั้งแรกหรือครั้งสองหรือครั้งสามละเนี่ย  ที่กระทู้นี้แหลงเรื่องปืนกันนะ  ขำก๊าก

ว่าแต่ว่า...ให้น้องสัก  1  กระบอกได้ป่าวค่ะ....เห็นมีเยอะแล้ว หลงรัก

ยังเท่ไหนหล่าว  ม้ายด้ายเซ้อที   ปล้ำอีเซ้อโย๋หลายปีแล้ว  แต่ติดปัญหาโย๋หิดเดียวนิ  ติดตรงม้ายเบี้ยนี่แหละ  ก่าเลยได้เท่าแต่ฝันนะ บู่
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #143883 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:20:20 PM »

ปีนี้ กะว่า เมนูง่ายๆ ไก่บ้านต้มขี้หมิ้น กินได้ทุกเพศ ทุกวัย ทั้งโบ๋เมา โบ๋ไม่เมา
พี่น้อง..ปีนี้เตรียมเข้าคิวเหมือนเดิมครับ เมนูสุดยอดจากตานี..... น้ำลายหก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143884 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:21:38 PM »

ยังฮงๆ..... Huh

ทำไมเป็นวันที่ 28/11/2552  ซะแล้ว

แต่ก็ดีครับ ยืดระยะเวลาออกไป จะได้มีเวลาเตรียมตัว และบริหารเวลาได้

ขออย่าให้ต้องขาดพี่น้องท่านใดๆนะครับ Cheesy

ว่าหายไปไหน....หนีไปหยบยิกอ่านกระทู้อยู่...

ตกลงเป็นวันเวลาที่เริ่มต้นตกลงกันน่ะครับน้าหลวง...
ยิ่บแปด พอยอ...ปีนี้...

นัยว่าเพราะหลาย ๆอย่าง...
-ยืดเวลาได้มีการเตรียมตัวให้พร้อม
-หนีฝน...แลท่าว่าเืดือน ตอคอ น่าจะฝนชุก  แต่หากหนีไม่พ้น ก็ถือว่าโชคไม่ค่อยดี...
-พี่เข้มไม่หาญเ้ซ้าซี้กะพี่ยาเจ้าของรีสอร์ทเรื่องเปลี่ยนวันเวลา(อันนี้ผมเดา เพื่อแกล้งว่าพี่เข้ม)
 และ ฯลฯ...ของพี่เข้ม...
แต่คงเป็นไปไม่ได้เลยที่จะจัดให้ในวันที่สมาชิกพร้อมกันทุกคน....

เรื่องการจัดงาน ขออนุญาตนะครับ

เอ็นดูคนไกล ขับรถไม่ต่ำกว่า 6 ชั่วโมง เมาอีก 10 นอน 3 ตื่นมาเดินชุ่นอยู่อีก 4

แล้วแยกย้ายกันขับกลับ อีก 6-7 ชม.

สรปว่างานมีตติ้งหรือ ขับรถมาราธอนกันแน่

เด็กและสตรี คงไม่หนุกกันเท่าไหร่ครับ

ที่แหลงไม่ใช่ไหร อยากให้เพิ่มวันเผาหลอก เมาหลอกอีกซักวัน

เป็นวันที่ 27 นั้นแหละ ใครใคร่มา มา ใครใคร่เมา เมา

เพียงแต่ระบุกันให้ชัดเจน ว่างานเริม 27-28 อย่างเป็นทางการ

ไม่งั้น ความที่อาด 27 คงมีผมนั่งหาวอยู่ครอบครัวเดียว บู่

ไซร๋ม้ายแหลงในวงคืนนั้น บู่

พันนี้ต้า ไปเมาบ้านน้าสิงห์กันหว๋า  หลังจากสตูล  ถ้าผมได้ไปกันหั้น   น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143885 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:22:04 PM »

ปีนี้ กะว่า เมนูง่ายๆ ไก่บ้านต้มขี้หมิ้น กินได้ทุกเพศ ทุกวัย ทั้งโบ๋เมา โบ๋ไม่เมา
พี่น้อง..ปีนี้เตรียมเข้าคิวเหมือนเดิมครับ เมนูสุดยอดจากตานี..... น้ำลายหก

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #143886 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:22:37 PM »

ยังฮงๆ..... Huh

ทำไมเป็นวันที่ 28/11/2552  ซะแล้ว

แต่ก็ดีครับ ยืดระยะเวลาออกไป จะได้มีเวลาเตรียมตัว และบริหารเวลาได้

ขออย่าให้ต้องขาดพี่น้องท่านใดๆนะครับ Cheesy

ว่าหายไปไหน....หนีไปหยบยิกอ่านกระทู้อยู่...

ตกลงเป็นวันเวลาที่เริ่มต้นตกลงกันน่ะครับน้าหลวง...
ยิ่บแปด พอยอ...ปีนี้...

นัยว่าเพราะหลาย ๆอย่าง...
-ยืดเวลาได้มีการเตรียมตัวให้พร้อม
-หนีฝน...แลท่าว่าเืดือน ตอคอ น่าจะฝนชุก  แต่หากหนีไม่พ้น ก็ถือว่าโชคไม่ค่อยดี...
-พี่เข้มไม่หาญเ้ซ้าซี้กะพี่ยาเจ้าของรีสอร์ทเรื่องเปลี่ยนวันเวลา(อันนี้ผมเดา เพื่อแกล้งว่าพี่เข้ม)
 และ ฯลฯ...ของพี่เข้ม...
แต่คงเป็นไปไม่ได้เลยที่จะจัดให้ในวันที่สมาชิกพร้อมกันทุกคน....

เรื่องการจัดงาน ขออนุญาตนะครับ

เอ็นดูคนไกล ขับรถไม่ต่ำกว่า 6 ชั่วโมง เมาอีก 10 นอน 3 ตื่นมาเดินชุ่นอยู่อีก 4

แล้วแยกย้ายกันขับกลับ อีก 6-7 ชม.

สรปว่างานมีตติ้งหรือ ขับรถมาราธอนกันแน่

เด็กและสตรี คงไม่หนุกกันเท่าไหร่ครับ

ที่แหลงไม่ใช่ไหร อยากให้เพิ่มวันเผาหลอก เมาหลอกอีกซักวัน

เป็นวันที่ 27 นั้นแหละ ใครใคร่มา มา ใครใคร่เมา เมา

เพียงแต่ระบุกันให้ชัดเจน ว่างานเริม 27-28 อย่างเป็นทางการ

ไม่งั้น ความที่อาด 27 คงมีผมนั่งหาวอยู่ครอบครัวเดียว บู่

ก็ลองชวนแลครับ เผื่อใครจะล่วงหน้ามาก่อน รีสอร์ทเขารับอยู่แล้ว ใช่ปัญหา นิ๊ คนเดียวก็กลัวไหร๋

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #143887 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:23:12 PM »

ปล้ำจริงๆ กับ.380

แลราคาแต่ละตัวแล้ว....  ตกใจหน้าซีด

ยี่ห้อนี้ เขาไม่ชั่งโลขาย คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #143888 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:23:50 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ผมจะใส่รองเท้าสำหรับวิ่งอย่างดี ยืนเข้าคิวครับ.... น้ำลายหก

แผล็บ ๆ ...

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #143889 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:24:16 PM »

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #143890 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:24:42 PM »

รับรอง เมนูนี้ให้ครูเบิ้ล ๒ จาน เหลือมีต่อย.... Cheesy

salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #143891 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:24:58 PM »

นี่เป็นครั้งแรกหรือครั้งสองหรือครั้งสามละเนี่ย  ที่กระทู้นี้แหลงเรื่องปืนกันนะ  ขำก๊าก

ว่าแต่ว่า...ให้น้องสัก  1  กระบอกได้ป่าวค่ะ....เห็นมีเยอะแล้ว หลงรัก

ยังเท่ไหนหล่าว  ม้ายด้ายเซ้อที   ปล้ำอีเซ้อโย๋หลายปีแล้ว  แต่ติดปัญหาโย๋หิดเดียวนิ  ติดตรงม้ายเบี้ยนี่แหละ  ก่าเลยได้เท่าแต่ฝันนะ บู่

ขาดโย่เท่าได...น้องช่วย  20 บาทค่ะ....ที่เหลือหาเองนะปลัด... ไหว้

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143892 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:25:06 PM »

ดีครับท่าน ใช่ครับนาย แผล็บๆ

ปัญหาวันที่ ๒๗ พย. บ่าย ผมเพิ่งนัดสืบพยานต่อในวันนั้น จากคดีเมื่อวาน
หากสืบเสร็จ ขับรถไปวังแว่น คงเที่ยงคืนกระมัง

ซึ่งคราวที่แล้ว ที่สนับสนุน ๒๔ ตุลาคม
ผมก็เลยนัดไต่สวนจัดการมรดก วันจันทร์ ที่ ๓๐ เวลาเช้า

.........จึงเรียนมาเพื่อทราบไว้ก่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143893 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:25:54 PM »

แลราคาแต่ละตัวแล้ว....  ตกใจหน้าซีด

ปล่อยให้มันตั้งราคาไปเลยพี่ตุ้ม   ราคาสวัสดิการถ้าพันนี้ก็แหลงไหร๋ไม่ออก  ปล่อยให้เที่ยวหาคนไปตัดสดให้หายอยากไปเลย  เราไม่เซ้อซะอย่างไม่ลงแดง ค่อยยืมเพื่อนยิงก็ได้   ไม่ใช่ไม่มีปืนให้ใช้ทีนิ Cool
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #143894 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:26:14 PM »

แลราคาแต่ละตัวแล้ว....  ตกใจหน้าซีด

ยี่ห้อนี้ เขาไม่ชั่งโลขาย คริๆๆ

มีตังค์อย่างเดียวใช่ซื้อได้เนอะพี่เข้มเน้อ มันต้อง.......ด้วย  เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 9590 9591 9592 [9593] 9594 9595 9596 ... 35779
  พิมพ์