เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:33:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9634 9635 9636 [9637] 9638 9639 9640 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25502189 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #144540 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 09:45:54 AM »

วันนี้มีโปรเเกรม  หลงรัก

เด็กมาเข้า ลูกเสือ เนตรารีเข้าค่าย  450 คนรวม อ.เเละครูฝึก

ช่วงบ่าย เค้าเหมา อาหารอีสาน เลี้ยงทหารเสือในฟาร์มตัวอย่าง

เเฮ่ๆ  กำลังจะเดินทางเเล้วค่ะ  ไปช่วยที่ร้านก่อนค่ะ 

คิดถึงพี่ๆนะค่ะ  ไปก่อนค่ะ สวัสดีค่ะ    Grin Grin ไหว้

ครับสู้และฝ่าฟันกับปัญหาชีวิตอย่างเข้มแข็งครับ
ไม่เคยมีใครไม่มีปัญหาครับยืนหยัดครับเชื่อว่ามันจะผ่านไปได้

ขอบคุณจ๊ะพี่ดุลย์ที่คอยให้กำลังใจเสมอมา  ทุกอย่างจะผ่านไปได้ Grin Grin

ถ้าเราเข้มเเข็ง  เเละคนที่เรารักมีกำลังใจให้เราสักนิด  เเม้ที่จะให้ยืนไม่มีก็ตาม

ก็เหมือนที่บอกนั้นเเหละจะเข้มเเข็งจนวินาทีสุดท้าย ค่ะ  ขอบคุณครับพี่ดุลย์   Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

chartthai
Full Member

คะแนน 37

ถึงจะเฟ่ย แต่ก็เฟ่ยนะเฟ๊ย

« ตอบ #144541 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 09:54:47 AM »

ไหว้ หวัดดีครับ กรุงเทพฝนตกตั้งแต่เมื่อคืนยังไม่หยุดเลยครับ ดูแลสุขภาพนะครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #144542 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 09:56:53 AM »

แก้เครียดกันมั่งครับพี่น้อง

สุดยอดคำตอบ สวย เก่ง ฉลาด  

พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : มิส อเมริกา ไม่ทราบว่า ในประเทศของคุณ

คุณให้คำจำกัดความของ อวัยวะของผู้ชาย(ไอ้นั่น) ว่า อย่างไร  ?
มิส อเมริกา : ในบ้านของไอ เราเรียกมันว่า สุภาพบุรุษ
พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : ทำไมคุณถึงพูดอย่างนั้นล่ะ  ?
มิส อเมริกา: เพราะว่ามันลุกขึ้นทุกครั้ง ที่เห็นสุภาพสตรี
( เสียงปรบมือ แปะๆ! แปะๆ!)

พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : มิส สเปน ไม่ทราบว่า ในประเทศของคุณ

คุณให้คำจำกัดความของอวัยวะของผู้ชาย(ไอ้นั่น) ว่า อย่างไร  ?
มิส สเปน : ไอ้นั่นของผู้ชาย ในประเทศของเรา เหมือนกับ วัวกระทิง
ที่เราใช้ในการแสดงการสู้วัวกระทิง
พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : ทำไมคุณถึงพูดอย่างนั้นล่ะ ?
มิส สเปน : เพราะว่า มันพุ่งเข้าหาทุกครั้ง ที่เห็นช่องเปิด
( เสียงปรบมือ แปะๆ! แปะๆ!)

พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : มิส ฟิลิปปินส์ ไม่ทราบว่า ในประเทศของคุณ

คุณให้คำจำกัดความของ อวัยวะของผู้ชาย(ไอ้นั่น) ว่า อย่างไร  ?
มิสฟิลิปปินส์ : ฉันพูดได้เลยว่า ไอ้นั่นของผู้ชายในบ้านดิฉัน
เหมือนกับ ข่าวซุบซิบ และ ข่าวลือ
พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : ทำไมคุณถึงพูดอย่างนั้นล่ะ ?
มิส ฟิลิปปินส์ : เพราะว่า มันผ่านจากปากนึง สู่อีกปากนึงต่อๆกัน
( เสียงปรบมือ แปะๆ! แปะๆ! พร้อมทั้งลุกขึ้นโห่กรี๊ดลั่นต่อด้วยเสียงปรบมือยาว

พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : มิส อิหร่าน ไม่ทราบว่า ในประเทศของคุณ

มิส อิหร่าน : โอ้ ในบ้านชั้น เราว่า ไอ้นั่น ของผู้ชายมันเหมือนกับ ขโมย
มิส อิหร่าน : เพราะว่า พวกมันชอบเข้า ทางประตูหลัง
( เสียงปรบมือ แปะๆ แปะๆ! พร้อมเสียงหัวเราะดังลั่น ยาวต่อด้วยเสียงปรบมือยาว)

พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : มิส ไชน่า ไม่ทราบว่า ในประเทศของคุณ

มิส ไชน่า : ในจีนพวกเราว่าไอ้นั่นของผู้ชายคล้ายกับท่านผู้นำ เฉิน สุ่ย เปียน (Deng Siu Ping.)
มิส ไชน่า : คือว่า แม้มัน สั้น(เตี้ย) และ ต้องตรากตรำ งานหนัก
แต่ว่ามันก็ยัง ทำงานได้จนถึงอายุ   90   ปี   
( เสียงปรบมือ แปะๆ! แปะๆ พร้อมเสียงหัวเราะดังลั่น ยาว ต่อด้วยเสียงปรบมือยาว)

พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : มิสไทยแลนด์ ไม่ทราบว่า ในประเทศของคุณ

มิสไทยแลนด์ : ในประเทศของเรา เราเปรียบไอ้นั่นเหมือนกับ นักการเมือง
พิธีกรผู้ตั้งคำถาม : ทำไมคุณถึงพูดอย่างนั้นล่ะ  ?
มิส มิสไทยแลนด์ : อ๋อ เพราะว่า พวกมันวันๆ งานการไม่ทำ
ได้แต่เดินแกว่งไป แกว่งมา!!! ไปวันๆ เท่านั้น

จบข่าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #144543 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:00:06 AM »

สอบถามเพื่อนๆด้ามขวามครับ ว่านี่ขนาดอะไรครับ ไหว้

รูปบนหรือรูปล่างครับป๋า....
รูปร่างป๋าต้องไปคลำเอาเองนะครับ....ผมไม่ทราบ....

หากเป็นรูปบน.....
ฟันธง...สำหรับยิงไดโนเสาร์
.600 Nitro Express ครับ... Grin
แหม พี่ตุ้มทำเป็นจำนู๋ไม่ได้ ก็พี่คลำอยู่ทุกวัน ยังบอกขนาดไม่ถูกอีกหรือ หลงรัก

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #144544 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:03:40 AM »

สอบถามเพื่อนๆด้ามขวามครับ ว่านี่ขนาดอะไรครับ ไหว้

รูปบนหรือรูปล่างครับป๋า....
รูปร่างป๋าต้องไปคลำเอาเองนะครับ....ผมไม่ทราบ....

หากเป็นรูปบน.....
ฟันธง...สำหรับยิงไดโนเสาร์
.600 Nitro Express ครับ... Grin

เป้าจะเล็กขนาดเหาไดโนสี ก็ไม่พลาดโดนชัวร์
ชักธง !!!

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #144545 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:05:15 AM »

ตกใจ

ยิงเหา   ของไดโนสีเลยเหรอ..........ใจร้าย....

ไม่กลัวพลาดไปโดน เหา               ไดโนสำ หรือ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2009, 10:07:00 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #144546 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:09:06 AM »

ตกใจ

ยิงเหา   ของไดโนสีเลยเหรอ..........ใจร้าย....

ไม่กลัวพลาดไปโดน เหา               ไดโนสำ หรือ....

พวกกั๊น พวกกัน ยิงทำไม Grin Grin
เราไม่ทำร้ายพวกเดียวกันอยู่แล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #144547 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:15:53 AM »

ตกใจ

ไม่กลัวพลาดไปโดน เหา               ไดโนสำ หรือ....

พวกกั๊น พวกกัน ยิงทำไม Grin Grin
เราไม่ทำร้ายพวกเดียวกันอยู่แล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
น้าดุลย์ไซด์ไดโนเสาร์เลยหรือครับ นับถือ นับถือ ยิ้มีเลศนัย

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #144548 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:16:41 AM »

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #144549 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:19:18 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #144550 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:22:43 AM »

ไหว้            ไหว้            ไหว้            ไหว้

สวัสดีค่ะทุกท่านฝนตกทั้งคืนเลยค่ะ ตอนนี้ก็ยังไม่หยุดที สงสัยจะทั่วทุกจังหวัด

น้าดุลย์ ๆ ๆ ๆ อยากได้ไรจากอำเภอนู๋อีกไหม วันที่ 17 นี้จะเอาไปให้ (แวะสวนนงนุช)ก่อนไประยอง

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144551 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:23:38 AM »

พี่ชัช_จารบี
โชคดี

Cool Cool Cool

ร้านนี้เเถวๆ  คาร์ฟูร์อ่ะป่าว   Grin
ใกล้ๆคาร์ฟูครับ ร้านนี้มีของอร่อยๆหลายอย่าง แถมวันนั้นพี่โพธเอาแพะ(โกลค)ตุ๋น ไปให้พวกเรากินกันอร่อยเลย  น้ำลายหก

สวัสดีตอนเช้าๆครับพี่น้อง เมื่อวานทั้งลมทั้งฝน ต้นไม้ เสาไฟ ล้มระเนระนาด(บางบ้านโดนลมหลังคาเปิด)  แต่ดีที่สำนักงานไฟไม่ดับ.. เลยมานั่งเล่นได้   Grin
สวัสดีครับ ผมชัช อยู่หาดใหญ่ ขอให้ปลอดภัยนะครับ

สวยครับ ผมอยากได้ตัวนี้
วัดความกดอากาศ อุณหภูมิได้ด้วย  เยี่ยม

จะวัดอุณหภูมิทำไมไม่ซื้อปรอทละครับพี่ชัช เยาะเย้ย
ฮาย มาฮวนตั้งแตเช้านะ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #144552 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:24:05 AM »

หวัดดีครับทุกท่าน
มารายงานตัวช้าหิตวันนี้งานเข้าแต่เช้า คิก คิก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144553 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:24:28 AM »

นอนหลับฝันดีครับ ท่านทนาย ฝากดูแลน้องสวยด้วย Grin Grin Grin

+1 ให้ท่านทนาย และน้องออยทั้ง2 คน

โหยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144554 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:25:10 AM »

Iron, นายสิงห์กลิ้ง, หลวงกาหลง, Southlander, poth, lex, Padang, lugkrod (+ 1 ซ่อนตัว) และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับทุกๆท่าน  ไหว้
หน้า: 1 ... 9634 9635 9636 [9637] 9638 9639 9640 ... 35779
  พิมพ์