เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:36:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9704 9705 9706 [9707] 9708 9709 9710 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25483166 ครั้ง)
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #145590 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:40:10 AM »

ไหว้อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกท่าน ไหว้

วันนี้อากาศร้อนแต่เช้า

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #145591 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:45:53 AM »

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับ  สนามเปิดแล้วครับ   

ดีครับลุงมานิตย์ วันนี้ประจำสถานีสนามหรือครับ  Grin พอมีลูก .357 ให้ยิงหรือป่าวครับหนามฮั้น  Grin Grin Grin

หวัดดีครับ  357 ไม่มีครับ  ( เอาที่ยังต๊ะ )

กะไอที่มีผมกะมีแล้วนิครับ ขาดแต่ .357 อย่างเดียวนิ พอจัดให้ได้ซักกุปมะครับลุงมานิตย์  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เดี๋ยวจัดให้ครับ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #145592 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:49:11 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับพี่น้องครับ  Grin Grin Grin

What's ever will be will be .................... Wink

Grin Grin Grin   เอามาฝากสาวกสาวเจเเปน Grin Grin Grin

ถ้าเจอสาวไว้ขนจั๊กกะแร๊จะไม่เซฟเลยครับ รับบ่อได๋ แบร่

ผมว่าก็ธรรมชาติดีนะครับเบิ้ม เพียงแต่อย่าให้มีกลิ่นเป็นพอครับ แต่ถ้าจะให้อินเทรนจริงๆจัดทรงมันซักหน่อยกะแหล่มเลย  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ยักกะรู้ว่าโลกเพ่เราชอบแนวนี้...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ไม่ได้ชอบหรอกน้าขาม แต่ก็ไม่รังเกียจหากเจอแบบนี้  Grin Grin Grin

ปล. ขอแค่หม้ายเดือยและอย่าซกมกนักแรงนิครับ นอกนั้นรับได้หมด  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อืมมมมม์................ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  อ๋อยอ๋อย อ๋อย อ๋อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หวัดดีครับพี่แพะ หากสนใจและสเป็กเดียวกัน รบกวนไปต่อท้ายแถวนะครับ มาทีหลัง อย่าแซงงงงงงงงง  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มิกล้าและมิบังอาจ...........ครับท่านชาย..........ผม......บิ๊กบัมเปอร์อย่างเดียวก๊าบบบบบ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #145593 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:52:11 AM »

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับ  สนามเปิดแล้วครับ   

ดีครับลุงมานิตย์ วันนี้ประจำสถานีสนามหรือครับ  Grin พอมีลูก .357 ให้ยิงหรือป่าวครับหนามฮั้น  Grin Grin Grin

หวัดดีครับ  357 ไม่มีครับ  ( เอาที่ยังต๊ะ )

กะไอที่มีผมกะมีแล้วนิครับ ขาดแต่ .357 อย่างเดียวนิ พอจัดให้ได้ซักกุปมะครับลุงมานิตย์  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ ขอบคุณมากครับลุงมานิตย์  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #145594 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:52:37 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับพี่น้องครับ  Grin Grin Grin

What's ever will be will be .................... Wink

Grin Grin Grin   เอามาฝากสาวกสาวเจเเปน Grin Grin Grin

ถ้าเจอสาวไว้ขนจั๊กกะแร๊จะไม่เซฟเลยครับ รับบ่อได๋ แบร่

ผมว่าก็ธรรมชาติดีนะครับเบิ้ม เพียงแต่อย่าให้มีกลิ่นเป็นพอครับ แต่ถ้าจะให้อินเทรนจริงๆจัดทรงมันซักหน่อยกะแหล่มเลย  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่ยักกะรู้ว่าโลกเพ่เราชอบแนวนี้...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ไม่ได้ชอบหรอกน้าขาม แต่ก็ไม่รังเกียจหากเจอแบบนี้  Grin Grin Grin

ปล. ขอแค่หม้ายเดือยและอย่าซกมกนักแรงนิครับ นอกนั้นรับได้หมด  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อืมมมมม์................ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  อ๋อยอ๋อย อ๋อย อ๋อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หวัดดีครับพี่แพะ หากสนใจและสเป็กเดียวกัน รบกวนไปต่อท้ายแถวนะครับ มาทีหลัง อย่าแซงงงงงงงงง  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จัดคิวกันให้ดีๆหล่ะ อย่ารบกัน....   Grin   ยี๊ ยี๊ ยี๊

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #145595 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:53:03 AM »

อิ อิ มาแลคน ชอบขน Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #145596 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:54:52 AM »

ไหว้ ขอบคุณมากครับลุงมานิตย์  Grin Grin Grin

เยี่ยมเลยโลกเพ่...  ขอเจิมสักโม่นะ เกิดมายังไม่เคยเจิมสามห้าเจ็ดเลยนะเนี้ย   Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145597 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:58:10 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
makarms
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #145598 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 10:58:46 AM »

อิ อิ มาแลคน ชอบขน Grin Grin

ถ้าชอบก็ต่อท้ายท่านชายเลยน้าดุลย์   Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #145599 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:06:55 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่ร้องให้แต่เช้าเลย

คนอื่นเมียไม่อยู่ เต้นแร้งเต้นกา

สรุป แล้วจะมีเมียทำไมนี่

พวกไม่มีก็ปล้ำจะหา จะมี

พวกมีแล้ว ปล้ำ หาทาง หาเรื่องโกหกเมีย เพื่อที่จะปลีกทาง

เวรกรรมจริงๆ

แลๆเสื้อที่บ้าน ซักรีดใว้เรียบร้อย จำได้ว่ายังไม่ได้ใส่ทีนิ๊ แลๆ เอายับยู่ยี่ แถมหมิ๋นอีกต่างหาก "เพื่อนเอาไปใส่"เสียแล้วหล่าว

ไม่ใหวจริงๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145600 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:07:14 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145601 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:08:58 AM »

สงสัยยังค้างง งึมงำแต่เช้า คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145602 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:10:48 AM »

นั่งถอด ประกับ น็อตตาไก ติดมากับประกับด้วย โดนชก โดนชก

เอาคืมบีบแล้วหมุนเกลียว ไม่ออก แถมเกลียวพัง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครมีเหลือบ้างไหม๊ ไหว้ ไหว้

เศร้า เศร้า เศร้า
สั่งแล้วครับ เมียไม่อยู่ ยังแต่เรื่องเสียเบี้ยย  คิก คิก
Saow Shooting
Jr. Member
**

คะแนน 15

« ตอบ #145603 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:12:26 AM »

ไหว้ ไหว้   หวัดดีค่ะ  สาวสนามปืนหาดใหญ่รายงานตัวค่ะ  อากศค่อยข้างร้อน  สมาชิกค่อยข้างแยอะ ค่ะ

อยู่กะปืน...ต้องใช้ปืนให้เป็น
Saow Shooting
Jr. Member
**

คะแนน 15

« ตอบ #145604 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 11:15:42 AM »

นั่งถอด ประกับ น็อตตาไก ติดมากับประกับด้วย โดนชก โดนชก

เอาคืมบีบแล้วหมุนเกลียว ไม่ออก แถมเกลียวพัง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครมีเหลือบ้างไหม๊ ไหว้ ไหว้

เศร้า เศร้า เศร้า
สั่งแล้วครับ เมียไม่อยู่ ยังแต่เรื่องเสียเบี้ยย  คิก คิก

ที่สนามเหลืออยู่ชุดหนึ่งค่ะ ทั้งตัวผู้ตัวเมีย

อยู่กะปืน...ต้องใช้ปืนให้เป็น
หน้า: 1 ... 9704 9705 9706 [9707] 9708 9709 9710 ... 35779
  พิมพ์