เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:33:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9729 9730 9731 [9732] 9733 9734 9735 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25502207 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145965 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:29:45 PM »

โป๊ะเช๊ะ ตกลงตามนี้  วันศุกร์เย็นเจอกัน  มีน้าหลวงปื๊ด มีน้าหลวงสิงห์  แล้วมีใครอีกบ้างว่ามา  Cheesy

น้าแคว๊ตตเอ๋ยยยย  ได้เรื่องหลาวเรา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลากมากัน ลากมากัน  บอกน้องนุ้ยว่ามาเรื่องคดีปลัด  คิก คิก

นั่งรถตู้ไปหว่า ขากลับใหพี่ปื้ดมาส่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พี่หลวงรพินทร์ไปไหน ผมไปด้วย หากไม่มีไรผิดพลาด พาน้องนุ้ยกะต้นข้าวไปด้วยครับ.. หลงรัก

เล่นบทถนัดอีกแล้ว ดราม่าเรียกน้ำตา

ชาดดด....ซาบซึ้งกับนักแสดงตัวนี้จริงๆ เยี่ยม เยี่ยม

ตีบทแตกตลอด Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145966 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:31:00 PM »

ลุงปื๊ดว่าปรือ วางแผนอย่างไรบ้าง ศุกร์โย๋เมืองลุง แล้วเสาร์ไปไหนต่อไหม ผมจะได้วางแผนไปกัน Smiley

หรือเสาร์เราไปต่อที่สุราษกันดี ไปเอายากันหว๋า แหม็ดแล้วนิ Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145967 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:31:36 PM »

ลุงปื๊ดว่าปรือ วางแผนอย่างไรบ้าง ศุกร์โย๋เมืองลุง แล้วเสาร์ไปไหนต่อไหม ผมจะได้วางแผนไปกัน Smiley

ว่าพาโลก-เมียไปด้วย ต้องถามความเห็นซักนิดหน่อยพอเป็นพิธี เดี๋ยวคงมีคำตอบครับ Cheesy
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #145968 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:32:15 PM »

เตรียมรถไปดวงจันทร์กับพี่ตุ้ม  เยาะเย้ย

ไม่ต้องครับ...รถน่ะ....
ใส่แต่แว่นตาดำ...กะหิ้วลูกชิ้นปลามาก็พอครับ.....พระจันทร์ชอบกิน... Grin

สงสารลูกเพ่จัง โดนทั้งโหม่ข้าวยำ ข้าวผัดรุม แถมยังโดนหดใหญ่ด้วยกันเล่นอีก   จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

แจกของต่อครับ ..

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145969 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:33:54 PM »

ว่าพาโลก-เมียไปด้วย ต้องถามความเห็นซักนิดหน่อยพอเป็นพิธี เดี๋ยวคงมีคำตอบครับ Cheesy

รับทราบ เยี่ยม

ถ้าวันเสาร์ไปต่อที่ไหน ผมขอลอกด้วยครับ  แต่กลับวันอาิทิตย์ห้าน เพราะไม่แน่ใจ ผบ. หมดวันลาพักผ่อนหรือยัง Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145970 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:34:34 PM »

ท่านเบิ้ม ฝากลูกชิ้นมากับรถตู้สัก 50 หนวยถิ๊  เบี้ยค่าโลกชิ้นเก็บที่ลุงปู Grin
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #145971 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:37:08 PM »

หม้อ....ครับ หม้อตะเกียงครับ.....อิ อิ 7 ดวงดาว
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #145972 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:37:31 PM »

ท่านเบิ้ม ฝากลูกชิ้นมากับรถตู้สัก 50 หนวยถิ๊  เบี้ยค่าโลกชิ้นเก็บที่ลุงปู Grin

ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวงานลูกเขือใส่ลังไปเลยครับ

ปล.เก็บเบี้ยลุงปูน่าจะอด มีแต่เอาไปฝากลุงด้วยซักโล  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145973 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:37:54 PM »

ถ้าวันเสาร์ไปต่อที่ไหน ผมขอลอกด้วยครับ  แต่กลับวันอาิทิตย์ห้าน เพราะไม่แน่ใจ ผบ. หมดวันลาพักผ่อนหรือยัง Cheesy

ลุงปื๊ด   ปร้านี้ ผบ. อนุมัติแล้ว ว่าหลบวันจันทร์ก็ได้ วันลายังเหล๋ย  วางโปรแกรมได้เลยครับ  ไปไหนไปกัน  โหม๋กินแจ็คกับโหม๋กินรี ชัดเจนโย๋แล้ว Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2009, 05:40:29 PM โดย นายลิงห์กลิ้ง » บันทึกการเข้า
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #145974 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:38:40 PM »

โป๊ะเช๊ะ ตกลงตามนี้  วันศุกร์เย็นเจอกัน  มีน้าหลวงปื๊ด มีน้าหลวงสิงห์  แล้วมีใครอีกบ้างว่ามา  Cheesy

น้าแคว๊ตตเอ๋ยยยย  ได้เรื่องหลาวเรา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลากมากัน ลากมากัน  บอกน้องนุ้ยว่ามาเรื่องคดีปลัด  คิก คิก

นั่งรถตู้ไปหว่า ขากลับใหพี่ปื้ดมาส่ง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พี่หลวงรพินทร์ไปไหน ผมไปด้วย หากไม่มีไรผิดพลาด พาน้องนุ้ยกะต้นข้าวไปด้วยครับ.. หลงรัก

อ๊า โอเช เลย  งั้นน้าสิงห์นั่งรถมาขึ้นเท่สาย 42 ปากทางไปบ้านน้าแคว๊ต   ขาหลบก็ค่อยไปขึ้นรถตู้ต่อเท่เดิมที่ขึ้นมาทีแรก เยี่ยม

ว่าแต่ว่า พวกเราต้องทำตัวเรียบร้อยไหมครับน้าแคว๊ต ตอนน้องนุ้ยมานะ Grin

น้องนุ้ยไม่ใช่น้องระเบียบรัตน์ครับ...บ้าบอยังไงก็ได้ครับ.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145975 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:38:47 PM »

หม้อ....ครับ หม้อตะเกียงครับ.....อิ อิ 7 ดวงดาว

เท่พี่หรอยเที่ยวชวนว่า ไปตีหม้อกันหว๋า ไปตีหม้อกันดีหว๋า  หม้อนี้เหรอครับ Huh
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #145976 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:39:00 PM »

ป๋าฮิมไปไหนครับ ป๋าซื้อไอ้นี่มาเล่นมั้ยครับ.. Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #145977 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:40:41 PM »

รูปนี้ให้พี่เข้ม  Grin

อันนี้ให้ท่านสิงห์  Cheesy

อันนี้ให้แฟนกล๊อกทุกคน  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145978 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:41:50 PM »

โป๊ะเช๊ะ ตกลงตามนี้  วันศุกร์เย็นเจอกัน  มีน้าหลวงปื๊ด มีน้าหลวงสิงห์  แล้วมีใครอีกบ้างว่ามา  Cheesy

น้าแคว๊ตตเอ๋ยยยย  ได้เรื่องหลาวเรา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ๊า โอเช เลย  งั้นน้าสิงห์นั่งรถมาขึ้นเท่สาย 42 ปากทางไปบ้านน้าแคว๊ต   ขาหลบก็ค่อยไปขึ้นรถตู้ต่อเท่เดิมที่ขึ้นมาทีแรก เยี่ยม

ว่าแต่ว่า พวกเราต้องทำตัวเรียบร้อยไหมครับน้าแคว๊ต ตอนน้องนุ้ยมานะ Grin

น้องนุ้ยไม่ใช่น้องระเบียบรัตน์ครับ...บ้าบอยังไงก็ได้ครับ.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กลัวน้องนุ้ยตกใจนะ  แต่คิดอีกที น้องนุ้ย เห็นน้าสิงห์แล้วนี่หว๋าว่าพันพรือ พวกเราเลยกลายเป็นเด็ก ๆ ไปเลย ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145979 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:42:28 PM »

ถ้าวันเสาร์ไปต่อที่ไหน ผมขอลอกด้วยครับ  แต่กลับวันอาิทิตย์ห้าน เพราะไม่แน่ใจ ผบ. หมดวันลาพักผ่อนหรือยัง Cheesy

ลุงปื๊ด   ปร้านี้ ผบ. อนุมัติแล้ว ว่าหลบวันจันทร์ก็ได้ วันลายังเหล๋ย  วางโปรแกรมได้เลยครับ  ไปไหนไปกัน  โหม๋กินแจ็คกับโหม๋กินรี ชัดเจนโย๋แล้ว Grin

ยก   Grin
หน้า: 1 ... 9729 9730 9731 [9732] 9733 9734 9735 ... 35779
  พิมพ์