เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:27:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9730 9731 9732 [9733] 9734 9735 9736 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25501157 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #145980 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:43:07 PM »

หม้อ....ครับ หม้อตะเกียงครับ.....อิ อิ 7 ดวงดาว
สวัสดีครับ น้าสิงห์ หม้อเกียงครับ....อิ อิ

ไม่รู้ โดนนักเลงที่ใหน ตีซะหมัอบุบ......อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145981 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:43:12 PM »

นายลิงห์กลิ้ง, Wrangler 1, นายสิงห์กลิ้ง, udomkd, tum610, lugkrod (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาเที่ยวปิดเทอมด้วยกันไหมครับ Cheesy
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #145982 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:44:24 PM »

เอ้า......ขอตัวไปตีหม้อ ...เอ๊ยขัดหม้อก่อนนะครับ......อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145983 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:44:30 PM »

หม้อ....ครับ หม้อตะเกียงครับ.....อิ อิ 7 ดวงดาว
สวัสดีครับ น้าสิงห์ หม้อเกียงครับ....อิ อิ

ไม่รู้ โดนนักเลงที่ใหน ตีซะหมัอบุบ......อิ อิ

เจี๊ยวใครโบ๊ง ก็สาว่าน่าใช่คนนั้นครับพี่หรอย ที่เป็นคนตี  อิ อิ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #145984 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:44:47 PM »

ป๋าฮิมไปไหนครับ ป๋าซื้อไอ้นี่มาเล่นมั้ยครับ.. Grin

เดี๊ยะ เดี๋ยวจะอึ้ง...เที่ยวไปนำเสนอแก... Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145985 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:47:14 PM »

ลุงปื๊ดว่าปรือ วางแผนอย่างไรบ้าง ศุกร์โย๋เมืองลุง แล้วเสาร์ไปไหนต่อไหม ผมจะได้วางแผนไปกัน Smiley

ว่าพาโลก-เมียไปด้วย ต้องถามความเห็นซักนิดหน่อยพอเป็นพิธี เดี๋ยวคงมีคำตอบครับ Cheesy

รับทราบ เยี่ยม

ถ้าวันเสาร์ไปต่อที่ไหน ผมขอลอกด้วยครับ  แต่กลับวันอาิทิตย์ห้าน เพราะไม่แน่ใจ ผบ. หมดวันลาพักผ่อนหรือยัง Cheesy

ลุงปื๊ด   ปร้านี้ ผบ. อนุมัติแล้ว ว่าหลบวันจันทร์ก็ได้ วันลายังเหล๋ย  วางโปรแกรมได้เลยครับ  ไปไหนไปกัน  โหม๋กินแจ็คกับโหม๋กินรี ชัดเจนโย๋แล้ว Grin

ยก   Grin

ต้องกลับวันทิดครับ  จันทร์เมียมีสอบ  Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145986 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:47:41 PM »

สวัสดีครับพี่หรอย  หม้อบุบแล้ว ส่งมาซ่อมที่สุราษฏร์ได้ครับ แผล็บๆๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145987 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:48:35 PM »

ลุงปื๊ดว่าปรือ วางแผนอย่างไรบ้าง ศุกร์โย๋เมืองลุง แล้วเสาร์ไปไหนต่อไหม ผมจะได้วางแผนไปกัน Smiley

ว่าพาโลก-เมียไปด้วย ต้องถามความเห็นซักนิดหน่อยพอเป็นพิธี เดี๋ยวคงมีคำตอบครับ Cheesy

ถ้าวันเสาร์ไปต่อที่ไหน ผมขอลอกด้วยครับ  แต่กลับวันอาิทิตย์ห้าน เพราะไม่แน่ใจ ผบ. หมดวันลาพักผ่อนหรือยัง Cheesy

ลุงปื๊ด   ปร้านี้ ผบ. อนุมัติแล้ว ว่าหลบวันจันทร์ก็ได้ วันลายังเหล๋ย  วางโปรแกรมได้เลยครับ  ไปไหนไปกัน  โหม๋กินแจ็คกับโหม๋กินรี ชัดเจนโย๋แล้ว Grin

ยก   Grin

ต้องกลับวันทิดครับ  จันทร์เมียมีสอบ  Grin

ไม่มีปัญหาครับ  Wink กำหนดเส้นทางเดินรถได้เลยครับพี่  เยี่ยม 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145988 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:53:33 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145989 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:54:06 PM »

ยก   Grin

ต้องกลับวันทิดครับ  จันทร์เมียมีสอบ  Grin

ไม่มีปัญหาครับ  Wink กำหนดเส้นทางเดินรถได้เลยครับพี่  เยี่ยม 

ยก Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #145990 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:55:24 PM »

?

กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้วมีเด็กเลี้ยงแกะคนหนึ่งมีนิสัยเกเร ชอบพูดโกหก วันหนึ่งหลังจากต้อนฝูงแกะ ออกไปกินหญ้าบริเวณเชิงเขาแล้ว เกิดนึกสนุกอยากหาเรื่องแกล้งชาวบ้านเล่น จึงเดินกลับมาที่หมูบ้าน เมื่อใกล้จะ ถึงจึงแกล้งวิ่งหน้าตื่น ร้องตะโกนเสียงดัง “ช่วยด้วย...ช่วยด้วย ฝูงหมาป่าจะมาจับแกะไปกินหมดแล้ว”

เมื่อชาวบ้านได้ยินดังนั้น จึงพากันรีบวิ่งมาช่วยพร้อมถือมีด ไม้ และอาวุธต่าง ๆ มาด้วยเเต่เมื่อมาถึงก็ไม่พบ หมาป่า เด็กเลี้ยงแกะเห็นชาวบ้านวิ่งกันมาเก้อจึงส่งเสียงหัวเราะอย่างตลกขบขัน ชาวบ้านรู้สึกไม่พอใจแต่เห็น ว่าเป็นเด็กจึงให้อภัย

เด็ก เลี้ยงแกะยังคงไม่รู้สึกอะไร เห็นเป็นเรื่องสนุกยังคงหลอกให้ชาวบ้านวิ่งหน้าตาตื่นเหมือนเดิมอีก หลายครั้ง จนกระทั่งวันหนึ่งมีหมาป่ามาไล่กินเเกะจริงๆ คราวนี้เด็กเลี้ยงเเกะ ตะโกนขอความ ช่วยเหลือแต่ไม่มีใครมาช่วยอีกเลยเพราะคิดว่าเด็กเลี้ยงแกะโกหก

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า : คนพูดโกหกจนติดเป็นนิสัยจะไม่มีใครเชื่อคำพูดของคนคนนั้น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #145991 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:59:23 PM »

หวางไป โสน้าน่า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145992 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 05:59:33 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

น้าแคว๊ตคง ๒ วันน่าจะลำบาก จากที่ลงไปพื้นที่จริง ขายดีเหลือเกิน
หากวันศุกร์ล่วงหน้ากันก่อน วันเสาร์ผมรอรับที่สุราษฎร์ ดีไหมครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #145993 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:04:16 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

น้าแคว๊ตคง ๒ วันน่าจะลำบาก จากที่ลงไปพื้นที่จริง ขายดีเหลือเกิน
หากวันศุกร์ล่วงหน้ากันก่อน วันเสาร์ผมรอรับที่สุราษฎร์ ดีไหมครับ

นั่งรออยู่ที่เรินนั่นแหละ

ทั้งหมดที่อ่านมา มันเชื่อไม่ได้ทั้งเพ้นทั้งเพ

เราใครมาก็มา พบเห็นก็เจอนิ๊ แต่ ไม่รอไม่คร่าวใครแล้ว อีกต่อไป เสียเวลา(เมา)

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145994 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:04:37 PM »

ลุงปื๊ด   ปร้านี้ ผบ. อนุมัติแล้ว ว่าหลบวันจันทร์ก็ได้ วันลายังเหล๋ย  วางโปรแกรมได้เลยครับ  ไปไหนไปกัน  โหม๋กินแจ็คกับโหม๋กินรี ชัดเจนโย๋แล้ว Grin

ยก   Grin

ยก Grin

กำหนดการชัดเจน ต้องรอความต้องการของแม่บ้านก่อนครับ

คร่าวๆก็ กินค่ำวันสุขคืนศุกร์ที่หลานตาชู แล้วต่อที่ใหนก็แล้วแต่

กลางวัน มีที่เที่ยวตรงใหนอย่างไร หรือจะไปใหน ค่อยคิดเอาข้างหน้าครับ Grin
หน้า: 1 ... 9730 9731 9732 [9733] 9734 9735 9736 ... 35779
  พิมพ์