เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:28:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9732 9733 9734 [9735] 9736 9737 9738 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25507799 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146010 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:14:54 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

น้าแคว๊ตคง ๒ วันน่าจะลำบาก จากที่ลงไปพื้นที่จริง ขายดีเหลือเกิน
หากวันศุกร์ล่วงหน้ากันก่อน วันเสาร์ผมรอรับที่สุราษฎร์ ดีไหมครับ

หรือ วันศุกร์นั้นแหละ วันเดียวประชุมกันก่อน 
แต่หารีสอร์ท แบบสวยๆ คนตื่นเช้าเดินเล่นได้ คิก คิก เที่ยงๆหลานตาชู แล้วค่อยกลับ  ไหว้

ได้เพครับ  ไม่มีปัญหา   Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #146011 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:15:15 PM »

สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน พังงาฝนไม่ตกครับ  Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #146012 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:15:27 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

น้าแคว๊ตคง ๒ วันน่าจะลำบาก จากที่ลงไปพื้นที่จริง ขายดีเหลือเกิน
หากวันศุกร์ล่วงหน้ากันก่อน วันเสาร์ผมรอรับที่สุราษฎร์ ดีไหมครับ

หรือ วันศุกร์นั้นแหละ วันเดียวประชุมกันก่อน 
แต่หารีสอร์ท แบบสวยๆ คนตื่นเช้าเดินเล่นได้ คิก คิก เที่ยงๆหลานตาชู แล้วค่อยกลับ  ไหว้

คืนนี้ค่อย ว.13 คุยกันหวา ตรงนี้ คนลายเคงเยอะ คิก คิก

หนักเข้าไปใหญ่ โทรศัพท์ใช่โทรออกได้นิ๊ แล้วมันจะเชื่อได้พรือ?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146013 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:15:41 PM »

นายลิงห์กลิ้ง, Wrangler 1, นายสิงห์กลิ้ง, udomkd, tum610, lugkrod (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
มาเที่ยวปิดเทอมด้วยกันไหมครับ Cheesy

.........ขอบคุณครับท่านสิงห์กลิ้ง............... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

กำลังดูๆแปลนของทาง " กินรี ทีมส์ " อยู่ครับ.........ช่วงสุดสัปดาห์นี้มีโปรแกรมขึ้นแถวปร้านั้นอยู่พอดีครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อันนั้นข้อความท่านลิง กลิ้งครับ
แถวไหนพี่ กรอกใบสมัครทีมรีเลยครับ ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146014 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:16:47 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

แต่หารีสอร์ท แบบสวยๆ คนตื่นเช้าเดินเล่นได้ คิก คิก เที่ยงๆหลานตาชู แล้วค่อยกลับ  ไหว้

คืนนี้ค่อย ว.13 คุยกันหวา ตรงนี้ คนลายเคงเยอะ คิก คิก

ไม่มีปัญหา  เยี่ยม
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #146015 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:17:12 PM »

ใช้มือถือเล่นอะน้าสิงห์ ไม่สะดวก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146016 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:17:35 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

แต่หารีสอร์ท แบบสวยๆ คนตื่นเช้าเดินเล่นได้ คิก คิก เที่ยงๆหลานตาชู แล้วค่อยกลับ  ไหว้

หนักเข้าไปใหญ่ โทรศัพท์ใช่โทรออกได้นิ๊ แล้วมันจะเชื่อได้พรือ?

มาฮึมฮำไหร๋มุมนี้เหร๋า วู้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #146017 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:18:28 PM »

นี่น๊ะพอเชื่อได้อย่าง ถ้าอยู่เขตบริเวณบ้าน ตายเป็นตาย มันไม่ยอมอยู่แล้ว

แต่อย่าออกห่างจากคอก .....................

เพราะแลแล้ว ปล้ำๆ ชวนเพื่อนมาเข้าแค่คอกเองอยู่  หากเป็นตามนี้ ก็ๆได้แรงอกแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146018 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:18:48 PM »

นายลิงห์กลิ้ง, Wrangler 1, นายสิงห์กลิ้ง, udomkd, tum610, lugkrod (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาเที่ยวปิดเทอมด้วยกันไหมครับ Cheesy

.........ขอบคุณครับท่านสิงห์กลิ้ง............... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

กำลังดูๆแปลนของทาง " กินรี ทีมส์ " อยู่ครับ.........ช่วงสุดสัปดาห์นี้มีโปรแกรมขึ้นแถวปร้านั้นอยู่พอดีครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ดีเลยครับพี่  เยี่ยม  จะได้เจอกัน จูบบบบ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146019 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:19:33 PM »

หวางไป โสน้าน่า

สวัสดี ครับลุง....  จูบบบบ จูบบบบ

อย่าไปเยียกแกหล่าวต้าพี่ตุ้ม  ผมพีเอ็มไปสอบถามที่พัก  แกไม่ตอบกลับ สงสัยเตรียมหยบไว้แต่เนิ่น ๆ นะ   นี่ว่าเราอีลองหัดใช้วิชานี้มั้งแล้วนิ Grin

ท่านลิง กลิ้งครับพี่ปู มายช่ายผม  คิก คิก

เริ่มมึนแล้ว เปิดคอมมาครั้งแรก ตกใจ นึกว่าตัวเอง พี่เอ็มหาตัวเอง บู่ บู่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146020 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:20:40 PM »

สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน พังงาฝนไม่ตกครับ  Cheesy

สวัสดีครับ สุราษฏร์ตกเมื่อตอนบ่าย ตอนเขาชักพระพอดีครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146021 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:22:10 PM »

เย็นเสาร์กะเตรียมหลักฐานเอกสารพยานครับและซ้อม ๒- ๓ เที่ยว  จากนั้นวันจันทร์เช้า ไต่สวนครับ

ค่ำเสาร์น่าว่าน้าสิงห์ว่างใช่ไหม เผื่อพี่ปื๊ดจะวางแผน แต่ทั้งนั้นทั้งนี้ต้องแล้วแต่ ผบ. พี่ปื๊ดวางโครงการก่อนนะน้าสิงห์ว่าพันพรือ ถ้าไปก็ไปถ้าไม่ไปก็ไม่ไป สรุปมาวางแผนกันวันศุกร์นี้ก่อนหว๋า่ Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146022 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:23:21 PM »

เย็นเสาร์กะเตรียมหลักฐานเอกสารพยานครับและซ้อม ๒- ๓ เที่ยว  จากนั้นวันจันทร์เช้า ไต่สวนครับ

ค่ำเสาร์น่าว่าน้าสิงห์ว่าง ใช่ไหม เผื่อพี่ปื๊ดจะวางแผน  แต่ทั้งนั้นทั้งนี้ต้องแล้วแต่ ผบ. พี่ปื๊ดวางโครงการก่อนนะน้าสิงห์ว่าพันพรือ  ถ้าไปก็ไป ถ้าไม่ไปก็ไม่ไป สรุปมาวางแผนกันวันศุกร์นี้ก่อนหว๋า่ Grin

รอดูท่าทีพรรคร่วมรัฐบาลก่อนครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146023 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:23:53 PM »

นี่น๊ะพอเชื่อได้อย่าง ถ้าอยู่เขตบริเวณบ้าน ตายเป็นตาย มันไม่ยอมอยู่แล้ว

แต่อย่าออกห่างจากคอก .....................

เพราะแลแล้ว ปล้ำๆ ชวนเพื่อนมาเข้าแค่คอกเองอยู่  หากเป็นตามนี้ ก็ๆได้แรงอกแหละ

บ่นไรลุง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146024 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 06:25:06 PM »

เย็นเสาร์กะเตรียมหลักฐานเอกสารพยานครับและซ้อม ๒- ๓ เที่ยว  จากนั้นวันจันทร์เช้า ไต่สวนครับ

ค่ำเสาร์น่าว่าน้าสิงห์ว่าง ใช่ไหม เผื่อพี่ปื๊ดจะวางแผน  แต่ทั้งนั้นทั้งนี้ต้องแล้วแต่ ผบ. พี่ปื๊ดวางโครงการก่อนนะน้าสิงห์ว่าพันพรือ  ถ้าไปก็ไป ถ้าไม่ไปก็ไม่ไป สรุปมาวางแผนกันวันศุกร์นี้ก่อนหว๋า่ Grin

รอดูท่าทีพรรคร่วมรัฐบาลก่อนครับ

รับทราบ ไม่มีปัญหาครับ  เราโหม๋กินรีชัดเจนอยู่แล้วไม่ลีลา ขำก๊าก

งานนี้ให้พี่ปื๊ดเป็นคนร่างโครงการ ผมเซ็นสำเนาถูกต้องอย่างเดียว  จัดไปเลยครับพี่ปื๊ดคนกินแจ็คและรักรี หลงรัก
หน้า: 1 ... 9732 9733 9734 [9735] 9736 9737 9738 ... 35779
  พิมพ์