เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:26:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9737 9738 9739 [9740] 9741 9742 9743 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25509783 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #146085 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:04:45 PM »

ตัวนี้เล็กดีนะพี่ น่าใช้มาก
Micron Lantern

เหมาะไว้สำหรับตั้งบนโต๊ะแทนแสงเทียน ระหว่างทานอาหารค่ำกะกิ๊กน่ะครับ.....

พกพาสะดวก ไม่ต้องกลัวได้กินกับแกล้ม = โป๊ะแตก... คิก คิก

แต่ผมว่ามันสว่างน้อยไปมั๊ง....  อันนี้ไม่เชียร์เ่ท่าไหร่....

เพราะตัวโป๊ะแก้วธรรมดา ส่วนใหญ่จะมีกล่องใส่สำหรับพกพาอยู่แล้ว...
หากไม่พาไปให้สิบล้อทับ ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร...

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146086 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:10:52 PM »

แหวะ  นังสิงห์

โดนชก โดนชก โดนชก สงสัยงานนี้มีอาฆาต  ขำก๊าก ขำก๊าก

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #146087 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:11:28 PM »

ออยกับพี่ขาม ตีตั๋วรอเเลหนังลุงอยู่ค่ะ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #146088 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:13:17 PM »

แม่บ้าน ไม่นะ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146089 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:23:35 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

น้าแคว๊ตคง ๒ วันน่าจะลำบาก จากที่ลงไปพื้นที่จริง ขายดีเหลือเกิน
หากวันศุกร์ล่วงหน้ากันก่อน วันเสาร์ผมรอรับที่สุราษฎร์ ดีไหมครับ

หรือ วันศุกร์นั้นแหละ วันเดียวประชุมกันก่อน 
แต่หารีสอร์ท แบบสวยๆ คนตื่นเช้าเดินเล่นได้ คิก คิก เที่ยงๆหลานตาชู แล้วค่อยกลับ  ไหว้

ได้เพครับ  ไม่มีปัญหา   Grin

นี่น๊ะพอเชื่อได้อย่าง ถ้าอยู่เขตบริเวณบ้าน ตายเป็นตาย มันไม่ยอมอยู่แล้ว

แต่อย่าออกห่างจากคอก .....................

เพราะแลแล้ว ปล้ำๆ ชวนเพื่อนมาเข้าแค่คอกเองอยู่  หากเป็นตามนี้ ก็ๆได้แรงอกแหละ

ฮึมฮำ ฮึมฮำ  สงสัยโถกใช้ให้โย๋เริน  ไม่ได้ออกไปไหน เยาะเย้ย

มันข้องใจ ยกอ้างมา ตั้งสองหน คริๆ

เขาชม ว่าหากแค่ๆเรินงั้น ไข่นุ้ย ดูแลเพื่อนอย่างดีมากๆ อันนี้แหลงจริง

แต่อย่าออกไกลเริน ไข่นุ้ยไปลำบาก ทั้งที่ใจน๊ะอยากไปแหละ แต่ตัวไปไม่ได้

คร้านไปไกล ๆ เพราะถ้าไปหาดใหญ่เจ้าเรินก่าปล้ำอีหยบนอนกันเพใช่ไหมน้าหลวง ไปปร้าเอินดีหว๋าเจ้าเรินไม่แขบหยบหลบไปนอนเริน ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146090 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:25:22 PM »

นายลิงห์กลิ้ง, Wrangler 1, นายสิงห์กลิ้ง, udomkd, tum610, lugkrod (+ 2 ซ่อนตัว) และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาเที่ยวปิดเทอมด้วยกันไหมครับ Cheesy

.........ขอบคุณครับท่านสิงห์กลิ้ง............... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

กำลังดูๆแปลนของทาง " กินรี ทีมส์ " อยู่ครับ.........ช่วงสุดสัปดาห์นี้มีโปรแกรมขึ้นแถวปร้านั้นอยู่พอดีครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อ๋อย  อีกคน...... บู่

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ศุกร์อยู่พัทลุงแน่นอนครับพี่ คงมีโอกาสได้เสวนาเมาโม้ นินทากลุ่มร้อยท่อ ร้อยลีลาด้วยกันครับ Grin Grin

มาเลยครับพี่แพะป่า  โหม๋กินรีโหม๋กินแจ็คทั้งนั้นครับ  Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #146091 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:26:09 PM »

ว่าอียอนพี่ปื๊ดให้ ศุกร์เย็นที่เมืองลุง   เสาร์เย็นที่สุราษ  ก็ไม่ได้อีก  เพราะน้าสิงห์มีภารกิจเย็นเสาร์กับอาทิตย์ทั้งวัน Cheesy

น้าแคว๊ตคง ๒ วันน่าจะลำบาก จากที่ลงไปพื้นที่จริง ขายดีเหลือเกิน
หากวันศุกร์ล่วงหน้ากันก่อน วันเสาร์ผมรอรับที่สุราษฎร์ ดีไหมครับ

หรือ วันศุกร์นั้นแหละ วันเดียวประชุมกันก่อน 
แต่หารีสอร์ท แบบสวยๆ คนตื่นเช้าเดินเล่นได้ คิก คิก เที่ยงๆหลานตาชู แล้วค่อยกลับ  ไหว้

นี่น๊ะพอเชื่อได้อย่าง ถ้าอยู่เขตบริเวณบ้าน ตายเป็นตาย มันไม่ยอมอยู่แล้ว

แต่อย่าออกห่างจากคอก .....................

เพราะแลแล้ว ปล้ำๆ ชวนเพื่อนมาเข้าแค่คอกเองอยู่  หากเป็นตามนี้ ก็ๆได้แรงอกแหละ

ฮึมฮำ ฮึมฮำ  สงสัยโถกใช้ให้โย๋เริน  ไม่ได้ออกไปไหน เยาะเย้ย

มันข้องใจ ยกอ้างมา ตั้งสองหน คริๆ

เขาชม ว่าหากแค่ๆเรินงั้น ไข่นุ้ย ดูแลเพื่อนอย่างดีมากๆ อันนี้แหลงจริง

แต่อย่าออกไกลเริน ไข่นุ้ยไปลำบาก ทั้งที่ใจน๊ะอยากไปแหละ แต่ตัวไปไม่ได้

คร้านไปไกล ๆ เพราะถ้าไปหาดใหญ่เจ้าเรินก่าปล้ำอีหยบนอนกันเพใช่ไหมน้าหลวง ไปปร้าเอินดีหว๋าเจ้าเรินไม่แขบหยบหลบไปนอนเริน ขำก๊าก

แสดงว่าค่ำวันสุขนี้อีไม่กลับไปนอนเริน ถูกต้อง  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #146092 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:27:35 PM »

แสดงว่าค่ำวันสุขนี้อีไม่กลับไปนอนเริน ถูกต้อง  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146093 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:31:23 PM »

แสดงว่าค่ำวันสุขนี้อีไม่กลับไปนอนเริน ถูกต้อง  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โหม๋กินข้าวผัดจะมากันก็ได้นะ  ถ้าไม่โถกระงับวีซ่านะ ยิ้มีเลศนัย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #146094 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:31:54 PM »

เง้อ ... คนผมทองบอกให้นอรเยอะๆ  ไม่ไหวนิ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146095 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:33:08 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เราไม่บอก เนาะ โหม๋กินรี โหม๋กินแจ็ค เนาะ ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #146096 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:33:40 PM »

หลวงกาหลง, oooOilooo, ชายเจษฎ์, lugkrod, Sig228-kolok, tum610 และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่ใหญ่ไม่ต้องแหลง คิก คิก

พี่รองว่างม่าย เสา-ทิดนี้ พาน้องตุ้มไปนอนพัทลุงซักคืนสองคืน  Grin Grin

วันเสาร์นี้ ผบ. มีสอบที่นราฯ จริงๆว่าอีชวนมาเสวนาที่เก่า เวลาเดิม แล้วแวะไปพักดูบรรยากาสที่ตากใบรากูนดูซักคืน แต่เห็นว่ามีนัดเสียแล้ว เอาไว้โอกาสหน้าแล้วกัน คริ คริ

ปล. วันก่อนขากลับจากยะลา มาถึงตากใบยังไม่ 5 โมงที เลยแวะเข้าไปนั่งกินที่ตากใบรากูน รสชาติอาหารห่วยแตกมาก สั่งมา 4 อย่าง กินกัน 4 คน ไม่มีอะไรหมดซักอย่าง แต่คิดตังไปเกือบพัน เป็นการจ่ายที่เสียดายตังมากที่สุดอีกครั้งในรอบหลายปี

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #146097 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:36:10 PM »

good nite

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #146098 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:37:03 PM »

Padang, makarms, lex, tum610, suthanee, นายสิงห์กลิ้ง, oooOilooo, Sig228-kolok, ชายเจษฎ์, wut-วุธ, Biggaju และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Wink Wink Wink Wink

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #146099 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:38:28 PM »

ออยกับพี่ขาม ตีตั๋วรอเเลหนังลุงอยู่ค่ะ

กินหนมจากไปพราง แลไปพราง น้าวุธกะมา ป้าโมกะอยู่  หนุกกันจัง สุโคร่ย...     คิก คิก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 9737 9738 9739 [9740] 9741 9742 9743 ... 35779
  พิมพ์