เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:32:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9758 9759 9760 [9761] 9762 9763 9764 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25477659 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #146400 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 12:58:42 PM »

ป๋าครับ ยังไงรบกวน สั่งแม็คให้พี่ลุงตุ้มด้วยครับ

ผมไม่รู้สั่งปรือ เพราะไม่เคยสั่งที แกอิเอาสองหนวยเท่าทุน เอ้ย สองแม็ค

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #146401 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:00:48 PM »

ปืนยังไม่มีที....สั่งซื้อแม๊กแล้ว... คิก คิก

เล็ง ๆ ไอ้นี่ไว้อีกอัน....น่าจะเข้ากันกะแร็ปเตอร์.... Grin
...ฮาย... บู่

อันนี้ น่าจะไม่ค่อยเข้ากัน น๊ะครับ กับเจ้าแร็ปเตอร์ อิๆ คงจะเหมาะกับ หมีมากกว่า แต่สั่งมาเหอะ หากใส่แล้ว มันดูไม่ดี เรายินดี รับของมือสอง คริๆๆ
ต้องใส่ถุงยางหลายๆชั้นครับ ถึงใส่ได้ เพราะรูมันหลวมครับ ไม่เชื่อถามหัวหมู่ดูได้ ส่งเคลมกันทั้งของผมและหัวหมู่เพื่อเปลี่ยนน้องใหม่เอาที่รูฟิตฟิต ป่านนี้ยังไม่มาเลยครับ Grin Grin Grin

ผม หดใหญ่อ่ะครับ...ต้องใช้ถุงกี่ชั้นครับ..... คิก คิก คิก คิก

พี่เข้                                .....ม
ของพี่เข้                              .....มต้องแบบนี้ครับ...
มันเหมือน"หวี" พี่เข้มจะได้มีหวีไว้ติดมือน่ะครับ  Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #146402 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:00:55 PM »

อันเดียวก็พอมั้งครับพี่ตุ้ม  คิก คิก

อันเดียวไม่พอครับพี่เบิ้ม

๔ อันไปเลยพี่ตุ้ม  เยี่ยม เยี่ยม

แล้วให้ผมอันหนึ่ง  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

มันใส่โคลท์ไม่ได้ครับท่านทนายสุดหล่อ  คิก คิก

ทำไม ใส่ไม่ได้ครับน้า 1911 มันใส่กันได้หมด ไม่ใช่หรือ? เพียงแต่หากว่ามันจะยาวหรือเปล่า? หรืออย่างไร?

ถามครูชายแดนปลัดบิ๊กทิชเชอร์ดูสิครับ   Grin

น้องเบิ้ม ตอนนี้สายการบินเปิดเที่ยวบินตรงจากภูเก็ตไปฮ่องกง ไปเที่ยวกันไหมครับ เปลี่ยนบรรยากาศดูของแปลกเมืองนอกเมืองนาบ้าง เพื่อคลายเครียด Grin Grin Grin

ดูสาวไว้ขนจั๊กกะแร้เหรอครับป๋า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เพื่อนไปเมืองจีน เห็นว่าสุโก่ยไม่เบาครับ ไม่แพ้ไทยแลนด์เลย  เยี่ยม

(ออนไลท์มือถือ) บู่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #146403 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:01:58 PM »

มาฝากต่อม ลุงตุ้ม

มาั่ยั่วต่อม พี่เข้.........            ม

คิดหนัก เฉลี่ยแล้ว วันละเหมินหว๋า เที่ยวเมืองไทยหว๋า แบบนี้ เรายังหาม้ายเบี้ย ที่อิใช้แบบนี้ที เอ้อ..........

ใบใหนน๊ะ ที่เป็นรางวัลที่1

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #146404 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:03:32 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ถ้าพันนี้ป๋ารับมาทั่งเพ่ฮั้นไม่ต้องคัดออกเสียดาย น้ำลายหก
ถ้าไม่ผ่านป๋าเดี่ยวผมรับเลี้ยง เอ้ย รับสมัครเอง ขำก๊าก

แน่ใจ๊  แน่ใจนะครับน้าวัฒน์....

ไม่เกรงใจคนนี้เลยเหรอ... Grin

( อิ อิ เอาลูกมาขู่....  คิก คิก )

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #146405 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:06:04 PM »

คิดหนัก เฉลี่ยแล้ว วันละเหมินหว๋า เที่ยวเมืองไทยหว๋า แบบนี้ เรายังหาม้ายเบี้ย ที่อิใช้แบบนี้ที เอ้อ..........

ฮาย  บู่  ระดับพี่เข้                         .... ม กะผบ.แล้ว
พี่เข้                               ....ม ผม เอ๊ย ขนไม่ร่วงหรอกหน่า....

ใครเป็นคนพูดว๊าคืนนั้น....กะทีปืนมากกว่าแสนยังซื้อกันได้หน้าตาเฉย.... Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #146406 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:11:40 PM »

ป๋าครับ ยังไงรบกวน สั่งแม็คให้พี่ลุงตุ้มด้วยครับ

ผมไม่รู้สั่งปรือ เพราะไม่เคยสั่งที แกอิเอาสองหนวยเท่าทุน เอ้ย สองแม็ค

หาลิงค์ข้อมูลในเวป และรายละเอียดพร้อมราคา ว่าต้องการสั่งจากไหนราคาเป็นที่พอใจแค่ไหนแล้วส่งไปให้ VIP เขือโลก แค่นั้นเองครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #146407 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:13:36 PM »

หาลิงค์ข้อมูลในเวป และรายละเอียดพร้อมราคา ว่าต้องการสั่งจากไหนราคาเป็นที่พอใจแค่ไหนแล้วส่งไปให้ VIP เขือโลก แค่นั้นเองครับ Grin Grin Grin

ได้ยินแล้วยังลุงตุ้น หามาแล้วส่งไป ไม่กล้าส่ง เดี๋ยวจัดการให้

แล้วเขาจ่ายเบี้ยกันปรือละป๋า(เดี๋ยวแกก็จะถามแบบนี้)

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #146408 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:14:28 PM »

มาั่ยั่วต่อม พี่เข้.........            ม

ไปหลีเป๊ะกันม๊ายอ่ะถ้างั้น....ไม่ต้องถ่อนั่งเครื่องบิน....
แต่ไปนอนพักอุทยาน อาดัง....ปักเต๊นท์ ทำอาหารกินกันเอง...ซักสองคืน.... Grin
เราสองทีมค่าใช้จ่ายรวมยังไม่ถึงหมื่น... Cheesy   น้ำลายหก

http://www.paiduaykan.com/76_province/south/satun/adang-rawee.html

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146409 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:16:50 PM »

ฮาย  บู่  ระดับพี่เข้                         .... ม กะผบ.แล้ว
พี่เข้                               ....ม ผม เอ๊ย ขนไม่ร่วงหรอกหน่า....

ใครเป็นคนพูดว๊าคืนนั้น....กะทีปืนมากกว่าแสนยังซื้อกันได้หน้าตาเฉย.... Grin

ระดับลุงเค็มแล้ว แค่นี้จี๊ดๆครับ Grin Grin

เอาเบี้ยออกมาแลกเป็นความสุข จะเสียดายทำไม

เบี้ยลองนอนอยู่ธนาคาร มันก็แค่ออกลูกเป็นเบี้ย

ไม่ได้ออกลูกออกหลานเป็นความสุข ซะหน่อย Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #146410 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:17:45 PM »

ได้ยินแล้วยังลุงตุ้น หามาแล้วส่งไป ไม่กล้าส่ง เดี๋ยวจัดการให้

แล้วเขาจ่ายเบี้ยกันปรือละป๋า(เดี๋ยวแกก็จะถามแบบนี้)

ช่าย ๆ ผมก็จะถามแบบที่พี่เข                    ้                       .... ม บอกน่ะครับ

สำหรับ คิม ไดโนฯแกรนด์แรปเต่อ...ครับป๋า  ฉองอัน....

http://www.gunclips.net/chmcco45cal8.html

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146411 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:19:44 PM »

ปืนร้ายๆเรา ใส่แค่ประกับโอท๊อปพอ  Grin Grin Grin

ปล. น๊อตและตาไก่มาเระ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2009, 01:22:17 PM โดย นายสิงห์กลิ้ง » บันทึกการเข้า
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #146412 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:23:21 PM »

ปืนเรา ใส่แค่ประดับโอท๊อปพอ  Grin Grin Grin

ปล. น๊อตและตาไก่มาเระ  Grin

อึ๋ย แล่บหัวแลนโผล่มา....หัวด๊ำ ดำ.... ยี๊

(ลูกปืน)   คิก คิก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #146413 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:24:50 PM »

ปืนยังไม่มีที....สั่งซื้อแม๊กแล้ว... คิก คิก

เล็ง ๆ ไอ้นี่ไว้อีกอัน....น่าจะเข้ากันกะแร็ปเตอร์.... Grin
...ฮาย... บู่

อันนี้ น่าจะไม่ค่อยเข้ากัน น๊ะครับ กับเจ้าแร็ปเตอร์ อิๆ คงจะเหมาะกับ หมีมากกว่า แต่สั่งมาเหอะ หากใส่แล้ว มันดูไม่ดี เรายินดี รับของมือสอง คริๆๆ
ต้องใส่ถุงยางหลายๆชั้นครับ ถึงใส่ได้ เพราะรูมันหลวมครับ ไม่เชื่อถามหัวหมู่ดูได้ ส่งเคลมกันทั้งของผมและหัวหมู่เพื่อเปลี่ยนน้องใหม่เอาที่รูฟิตฟิต ป่านนี้ยังไม่มาเลยครับ Grin Grin Grin

ผม หดใหญ่อ่ะครับ...ต้องใช้ถุงกี่ชั้นครับ..... คิก คิก คิก คิก

พี่เข้                                .....ม
ของพี่เข้                              .....มต้องแบบนี้ครับ...
มันเหมือน"หวี" พี่เข้มจะได้มีหวีไว้ติดมือน่ะครับ  Grin

ถึงจะหดใหญ่ ก็ต้อง 20 ชั้นเป็นอย่างต่ำ เพื่อกันรั่ว Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #146414 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 01:27:09 PM »

ไปหลีเป๊ะกันม๊ายอ่ะถ้างั้น....ไม่ต้องถ่อนั่งเครื่องบิน....
แต่ไปนอนพักอุทยาน อาดัง....ปักเต๊นท์ ทำอาหารกินกันเอง...ซักสองคืน.... Grin
เราสองทีมค่าใช้จ่ายรวมยังไม่ถึงหมื่น... Cheesy   น้ำลายหก

http://www.paiduaykan.com/76_province/south/satun/adang-rawee.html

ไม่ต้องคิดมากเลย ไป

เมื่อไหร่ ว่ามา เงินทองไม่รั่วไหล ใช้จ่ายในเมืองไทย ไม่ต้องไปไกล ต่างประเทศ คริๆๆ

หน้า: 1 ... 9758 9759 9760 [9761] 9762 9763 9764 ... 35779
  พิมพ์