เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 08:27:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9799 9800 9801 [9802] 9803 9804 9805 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25672365 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147015 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:14:16 PM »

เอาใจช่วยนะครับป๋าฮิม  ให้ได้ไปร่วมตกระกำลำบากด้วยกัน  เพราะน้าสิงห์หามาได้ 5 ห้อง สุด ๆ แล้ว   ไหว้

ตอนแรกจะได้ 6 ห้อง เหมาทั้งรีสอร์ทแล้ว แต่มีคนปาดหน้าเราไปชิวเฉียด 1 ห้อง  น้าสิงห์ก็เลยยกป้ายห้ามเข้ามาขวางประตูรีสอร์ทไว้ ก็เลยได้ห้องที่เหลือทั้งหมดมา เยี่ยม

แต่ว่าน่าสงสารไอ้บ่าวหั้นหล่าวที่จะมาพักที่เดียวกับพวกเราหล๋าว เขาคงจะได้รับความสงบอยู่หร๊อก  คิก คิก

ไม่รู้จะเจอแดดหรือเจอฝนทีข้างหน้า  แต่ห้องเต็มหมดเลยครับ  บางแห่งมีเหลือห้องสองห้องแต่ไม่เพียงพอต่อโขยงของเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่พรือครับ  โหม๋ชาย ๆ นอนชายเล  โหม๋สาว ๆ กับ โหม๋เด็ก ๆ นอนในห้องพัก  Grin

เสียดายน้าหลวงติดภารกิจด่วน ไม่งั้นได้ฉาวกันยิ่งกว่าเดิม Cheesy

ใครว่างก็มาเลยครับ สำหรับผู้หญิงและเด็ก คิดว่ามีห้องให้ได้พักผ่อนแน่นอนครับ ส่วนผู้ชายก็ต้องเตรียมใจไว้บ้างหากไม่มีที่ซุกหัวนอน  คิก คิก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #147016 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:14:58 PM »

เบิ้มครับ แม็ก 7 นัีด ก้ับ 8 นัดขนาดเท่ากันครับ ที่ใส่บ่อแม็กก็สำหรับแม็กที่มียางที่ก้นแม็ก มันจะได้ดูไม่ล่อครับ
แต่ที่จริงประโยชน์บ่อแม็ก ก็เพื่อเวลาใส่แม็กเร็วๆ แล้วไม่ต้องตรงรูก็ดได้ ตัวบ่อแม็กจะทำให้ลื่นเข้ารูเองครับ
โชคดี

Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147017 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:16:19 PM »

เบิ้มครับ แม็ก 7 นัีด ก้ับ 8 นัดขนาดเท่ากันครับ ที่ใส่บ่อแม็กก็สำหรับแม็กที่มียางที่ก้นแม็ก มันจะได้ดูไม่ล่อครับ
แต่ที่จริงประโยชน์บ่อแม็ก ก็เพื่อเวลาใส่แม็กเร็วๆ แล้วไม่ต้องตรงรูก็ดได้ ตัวบ่อแม็กจะทำให้ลื่นเข้ารูเองครับ
โชคดี

Cool Cool Cool

ลูกพี่โผ๊มมมม  ลูกพี่ผม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147018 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:17:25 PM »

ครูเบิ้ลครับ

นอนวัดครับ ตอนนี้ออกพรรษาแล้ว พระสึกแล้วหลายรูปครับ น่าว่าต้องมีหลายคนแหละครับที่ชอบกินรีครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าไปแต่เราม้ายพรือ  นี่ไปกันเป็นคณะ Grin

เข้าใจครับ แล้วจะไปที่ไหนกันครับ จะได้ให้ลูกพี่นายหัวปู เตรียมหย๊บได้ทันครับ
[/quote]

เราไม่ไปที่ลุงปูอยู่ครับ   ถ้าเราจะไปที่ลุงปูอยู่เราจะไม่ฉาว ๆ  เราจะไปดักรอลุงปูแกที่บริษัทเลย คริ คริ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147019 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:20:18 PM »

พี่ตุ้มลองดูนะครับ แต่งไกนิดนึง

ของผมเปลี่ยนใส่ไกของSTI นิ่มนิ้วดีครับ  เยี่ยม

คงไม่ทำอะไรเพิ่มมากมายแล้วล่ะครับ....
อันดับแรกเปลี่ยนประกับด้ามก่อนเพื่อน...
และหาซองพกนอกสวย ๆ ซักอัน....

ต่อไป อาจจะเปลี่ยนใส่แหนบสี่ชาย...แค่นี้ก็พอแล้วครับ... Grin

แล้วไซร๋ไม่บอกกับคนขาย ว่าไม่เอาประกับด้ามฟะ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147020 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:23:05 PM »

หมุนล้อไปหลานตาชู น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แล้ววกหลบนอนหาดใหญ่ Grin Grin Grin

ใครว่าง เจอตัวป็นๆซักหีดซักหุ้ยนะครับ คิดถึง หลงรัก หลงรัก หลงรัก Grin

แบบนั้นก็ได้ครับพี่สาม  จะได้ไม่หวังเหวิดนักแรงตอนขากลับ Cheesy แวะนอนหาดใหญ่ก่อนนอนก็แวะซัดหลังคาบ้านลุงเข้มสักสี่ห้านัด Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147021 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:26:13 PM »

เอาใจช่วยนะครับป๋าฮิม  ให้ได้ไปร่วมตกระกำลำบากด้วยกัน  เพราะน้าสิงห์หามาได้ 5 ห้อง สุด ๆ แล้ว   ไหว้
ตอนแรกจะได้ 6 ห้อง เหมาทั้งรีสอร์ทแล้ว แต่มีคนปาดหน้าเราไปชิวเฉียด 1 ห้อง  น้าสิงห์ก็เลยยกป้ายห้ามเข้ามาขวางประตูรีสอร์ทไว้ ก็เลยได้ห้องที่เหลือทั้งหมดมา เยี่ยม
แต่ว่าน่าสงสารไอ้บ่าวหั้นหล่าวที่จะมาพักที่เดียวกับพวกเราหล๋าว เขาคงจะได้รับความสงบอยู่หร๊อก  คิก คิก
ไม่รู้จะเจอแดดหรือเจอฝนทีข้างหน้า  แต่ห้องเต็มหมดเลยครับ  บางแห่งมีเหลือห้องสองห้องแต่ไม่เพียงพอต่อโขยงของเรา หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่พรือครับ  โหม๋ชาย ๆ นอนชายเล  โหม๋สาว ๆ กับ โหม๋เด็ก ๆ นอนในห้องพัก  Grin
เสียดายน้าหลวงติดภารกิจด่วน ไม่งั้นได้ฉาวกันยิ่งกว่าเดิม Cheesy
ใครว่างก็มาเลยครับ สำหรับผู้หญิงและเด็ก คิดว่ามีห้องให้ได้พักผ่อนแน่นอนครับ ส่วนผู้ชายก็ต้องเตรียมใจไว้บ้างหากไม่มีที่ซุกหัวนอน  คิก คิก

แจ้งเพิ่มเติมครับ
คราวแรกกะจองคอนโดริมหาด เหมาชั้นไปเลย
แต่เนื่องจากที่ดังกล่าว ไม่สามารถทำอาหารได้ ต้องเดินออกไปให้พ้นระยะคอนโด จึงสามารถทำได้
ด้วยฝนที่เป็นปัญหาพอสมควร กะเช่าเต้นท์ อบต. ตามที่หัวหน้าสั่ง ก็ไม่ไหว

เลยหาๆ จนมาเหมารีสอร์ทส่วนตัวของผู้ใหญ่บ้านแถนั้น ซึ่งรู้จักสนิทกับพ่อตา
ซึ่งได้รับคำตอบมาว่า ฉาวไปต๊ะ ย่างไปต๊ะ เมาไปต๊ะ อย่าเผารีสอร์ทเป็นพอ คิก คิก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147022 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:27:35 PM »

แจ้งเพิ่มเติมครับ
คราวแรกกะจองคอนโดริมหาด เหมาชั้นไปเลย
แต่เนื่องจากที่ดังกล่าว ไม่สามารถทำอาหารได้ ต้องเดินออกไปให้พ้นระยะคอนโด จึงสามารถทำได้
ด้วยฝนที่เป็นปัญหาพอสมควร กะเช่าเต้นท์ อบต. ตามที่หัวหน้าสั่ง ก็ไม่ไหว

เลยหาๆ จนมาเหมารีสอร์ทส่วนตัวของผู้ใหญ่บ้านแถนั้น ซึ่งรู้จักสนิทกับพ่อตา
ซึ่งได้รับคำตอบมาว่า ฉาวไปต๊ะ ย่างไปต๊ะ เมาไปต๊ะ อย่าเผารีสอร์ทเป็นพอ คิก คิก

ว้า แกรู้ทัน เซ็งเลยตรู บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147023 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:35:05 PM »

ห้าม เอา ร้อย ท่อ มา กิน ใน ฮาน ... คัน วาร
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #147024 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:36:24 PM »

แล้วไซร๋ไม่บอกกับคนขาย ว่าไม่เอาประกับด้ามฟะ บู่

ไม่แหลง ก็ไม่มีใครเค้าว่าไรหนิครับ... แลบลิ้น

อีกนิด....

ผมว่าประกับเดิมสวยอยู่แล้วครับ บ่งบอกถึงความเป็นแกรนแร๊ปเตอร์

หาบ่อแม๊คสวยๆสีเดียวกับด้ามปืน มาใส่ดีกว่าครับ เสริมหล่อ เพราะเวลาใส่แม๊ค8นัดจะสวยงามพอดี เวลายัดแม๊คก็ลื่นขึ้น  Grin

ไปล่ะ อิอิ

นั่นแหละครับก็เพราะมันสวยนั่นแหละ...
หากพาไปใช้งานจริง เจ้าตุ่มเล็ก ๆ ลายขนนกมันจะหลุดหักไปก่อนซะง่าย ๆ ...
หาซื้อใหม่ก็ยาก แถมแพงซะอีก....
ก็เลยต้องทนหาของอื่นมาเปลี่ยนใช้แทน... Tongue

บ่อแม๊กผมไม่ชอบอ่ะครับ...
อยากได้แม๊กแบบของเบิ้มนั่นแหละมีตูดดำ ๆ โผล่ออกมาข้างล่างนิด ๆ  คิก คิก
ดูมันจะรับกับสไลด์ดำช่วงบนน่ะครับ...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147025 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:38:04 PM »

ไม่แหลง ก็ไม่มีใครเค้าว่าไรหนิครับ... แลบลิ้น

อีกนิด....

ผมว่าประกับเดิมสวยอยู่แล้วครับ บ่งบอกถึงความเป็นแกรนแร๊ปเตอร์

หาบ่อแม๊คสวยๆสีเดียวกับด้ามปืน มาใส่ดีกว่าครับ เสริมหล่อ เพราะเวลาใส่แม๊ค8นัดจะสวยงามพอดี เวลายัดแม๊คก็ลื่นขึ้น  Grin

ไปล่ะ อิอิ

นั่นแหละครับก็เพราะมันสวยนั่นแหละ...
หากพาไปใช้งานจริง เจ้าตุ่มเล็ก ๆ ลายขนนกมันจะหลุดหักไปก่อนซะง่าย ๆ ...
หาซื้อใหม่ก็ยาก แถมแพงซะอีก....
ก็เลยต้องทนหาของอื่นมาเปลี่ยนใช้แทน... Tongue

อยากได้แม๊กแบบของเบิ้มนั่นแหละมีตูดดำ ๆ โผล่ออกมาข้างล่างนิด ๆ  คิก คิก
ดูมันจะรับกับสไลด์ดำช่วงบนน่ะครับ...

อ๋อ เซ้อมาดม อิ อิ

แม็กของท่านเบิ้มยี่ห้อวิลสันครับ ไม่ใช่ชิฟ เดี๋ยวเที่ยวหลาวโย๋หล่าว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147026 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:39:35 PM »

ลุงตุ้มใช้ประกับด้ามพลาสติก G10 อะไรนั่นก็ดีนะครับ สวยดี แต่ไม่แน่ใจว่าพอใช้ ๆ ไปมันจะลื่นง่ายหรือเปล่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #147027 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:50:54 PM »

อีกนิด....

ไปล่ะ อิอิ

อยากได้แม๊กแบบของเบิ้มนั่นแหละมีตูดดำ ๆ โผล่ออกมาข้างล่างนิด ๆ  คิก คิก

ยินดีกับ 1 ปีกว่าๆ แำห่งการทำสถิติครับพี่ตุ้ม

พึ่งรู้ว่าพี่ชอบล่อของดำ  ตกใจ แม็กของวิลสันผมก็ใช้อยู่ครับ  เยี่ยม

เห็นด้วยครับพี่ตุ้มเปลี่ยนประกับเถอะครับ เอาติดก็ต่อเมื่อต้องการโชว์ครับ  Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #147028 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:51:55 PM »

ลุงตุ้มใช้ประกับด้ามพลาสติก G10 อะไรนั่นก็ดีนะครับ สวยดี แต่ไม่แน่ใจว่าพอใช้ ๆ ไปมันจะลื่นง่ายหรือเปล่า

ไม่ลื่นหรอกปลัดฯไข่ อยู่ที่ลายที่เราเลือกด้วย ถ้าต้องการสากๆเสียวๆ ก็เอาเช็คเกอร์แบบแหลมๆ ... โชคดี Cool Cool Cool

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #147029 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:52:26 PM »

อ๋อ เซ้อมาดม อิ อิ

แม็กของท่านเบิ้มยี่ห้อวิลสันครับ ไม่ใช่ชิฟ เดี๋ยวเที่ยวหลาวโย๋หล่าว Grin

แม๊กนั้นทราบแล้วครับ.... Grin แม๊กหรู เทพ..
แต่ชอบ ชิป มากกว่า มีรู มีพิมพ์จำนวนกระสุนกำกับ....

วัสดุ G10 เท่าที่ลองจับดูจากที่เค้าทำประกับด้ามมีด...
มันจะฝืด ๆ ครับ ไม่ลื่นแม้จะมือเปียก...
เสียอย่างนึงแพงอิ๊บ...คู่นึงขาดห้าสิบบาท = สามพัน... ตกใจหน้าซีด
แต่ซื้อทีเดียวใช้ได้ตลอด...ไม่กลัวชื้น ไม่กลัวน้ำมัน...ไม่บิดตัว...
เล็ง ๆ ลายนี้ไว้....ลายกรงเล็บข่วน... น้ำลายหก

ปล.ปืนซื้อมาดม...ห้ามยืม ห้ามลอง ห้ามขอ..... แลบลิ้น
     เก็บไว้ดม เอกลักษณ์ของตระกูล  คิก คิก

หน้า: 1 ... 9799 9800 9801 [9802] 9803 9804 9805 ... 35779
  พิมพ์