เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:33:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9867 9868 9869 [9870] 9871 9872 9873 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25714342 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #148035 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:18:37 PM »

น้าสิงห์  น้าเอ๋  น้าฉ็อง  น้าหลวง   วันศุกร์นี้มาสรุปการประชุมที่เมืองลุงหว๋า  บ้าน ผบ. เขาอีฉลองพุ่มทอดฐินกันนะ   จะได้เตรียมอุปกรณ์การแสดงไว้รอต้อนรับที่หลานตาชู ยิ้มีเลศนัย

กฐินเมาน่ะมันเป็นกฐินบาป...... คิก คิก

ยกกฐิน มาพระแสงดิ อุปกรณ์พร้อมแล้ว งานนี้งานบุญ เหล้าเบียร์เพียบบบบบบ... คิก คิก

ดีเลย ไม่ต้องหาเบี้ยกันโย๋หล่าว ยกไปทั้งฐินเลยหว๋า  คิก คิก

อ่าว...พาเบี้ยที่ติดกฐินมากันแหละ.. ยิ้มีเลศนัย

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #148036 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:20:17 PM »

ช่ายเลยไปเลย...คนขี้เมา...น่ะลุงน่ะ... ยิ้มีเลศนัย

เพิ่งรับตำแหน่งไปหยกๆ ปลดซะดีไหม

ยี๊ ยี๊

อย่าปลดเลย สงสารเขาเถอะ  เอาคมแฝกอันนั้นทุบดีหว๋า

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148037 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:22:16 PM »

มีรูปมาสู้ด้วยโว๊ยยยย
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. บิ๊ก ทีเชอร์ที่เคารพครับ สินค้าจัดส่งไปแล้ว ต่อเช้าหน้าถึง  เยี่ยม

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148038 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:25:10 PM »

น้าสิงห์ แล้วเรินน้าเอ๋ เข้าทางไหนได้บ้างอ่ะ ถ้ามาจากปร้าอันดามัน จะได้ไปช่วยกันกินรีที่นั่น เดี๋ยวหิ้วรีเมืองลุงใส่รถไปเลย ไปไหมละวันเสาร์หน้า Grin

ตอบยากครับ ผมจำไม่ได้ เพราะหลายโค้งหลายซอยหลือเกิน  ยิ้มีเลศนัย
แต่หากไป แวะันัดพร้อมก่อนเข้าอำเภอเคียนซา บนถนนสายเซาเทิรน์ได้ครับ  เยี่ยม
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #148039 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:27:40 PM »

น้าสิงห์ แล้วเรินน้าเอ๋ เข้าทางไหนได้บ้างอ่ะ ถ้ามาจากปร้าอันดามัน จะได้ไปช่วยกันกินรีที่นั่น เดี๋ยวหิ้วรีเมืองลุงใส่รถไปเลย ไปไหมละวันเสาร์หน้า Grin

ตอบยากครับ ผมจำไม่ได้ เพราะหลายโค้งหลายซอยหลือเกิน  ยิ้มีเลศนัย
แต่หากไป แวะันัดพร้อมก่อนเข้าอำเภอเคียนซา บนถนนสายเซาเทิรน์ได้ครับ  เยี่ยม

เข้าเขตพระแสงเมื่อไหร่โทรมาเลยครับ  ร้านนี้รีฯเพียบ.... ยิ้มีเลศนัย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148040 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:31:20 PM »

น้าสิงห์  น้าเอ๋  น้าฉ็อง  น้าหลวง   วันศุกร์นี้มาสรุปการประชุมที่เมืองลุงหว๋า  บ้าน ผบ. เขาอีฉลองพุ่มทอดฐินกันนะ   จะได้เตรียมอุปกรณ์การแสดงไว้รอต้อนรับที่หลานตาชู ยิ้มีเลศนัย

กฐินเมาน่ะมันเป็นกฐินบาป...... คิก คิก

ยกกฐิน มาพระแสงดิ อุปกรณ์พร้อมแล้ว งานนี้งานบุญ เหล้าเบียร์เพียบบบบบบ... คิก คิก

ดีเลย ไม่ต้องหาเบี้ยกันโย๋หล่าว ยกไปทั้งฐินเลยหว๋า  คิก คิก

อ่าว...พาเบี้ยที่ติดกฐินมากันแหละ.. ยิ้มีเลศนัย

ตรูอีพาไปไรฐิน บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148041 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:31:56 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. บิ๊ก ทีเชอร์ที่เคารพครับ สินค้าจัดส่งไปแล้ว ต่อเช้าหน้าถึง  เยี่ยม

วอสอง วอแปด วอหกสิบหนึ่ง.... งั้นไปเบียดเบียนโหม๋พระแสงกันหว๋า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148042 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:32:55 PM »

เข้าเขตพระแสงเมื่อไหร่โทรมาเลยครับ  ร้านนี้รีฯเพียบ.... ยิ้มีเลศนัย

ปัญหาคือ   มาจากปร้าอันดามัน อีให้เข่รถไปทางสายไหน จะได้เล็งหนนโถกนะ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148043 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:35:31 PM »

Pandanus, babor, Biggaju, Maen และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ติไปกันเห้อ Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #148044 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:35:42 PM »

วันนี้ ยังไม่หลบ  น่าว่า หลบตอโพรกหลาว   Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148045 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:36:44 PM »

ปัญหาคือ   มาจากปร้าอันดามัน อีให้เข่รถไปทางสายไหน จะได้เล็งหนนโถกนะ

เดี๋ยวเสนอเรื่องต่อ ผบ. ก่อน ถ้าอนุมัติก็จะไป Grin

วันนี้ ยังไม่หลบ  น่าว่า หลบตอโพรกหลาว   Wink

แวะกินข้าวกันที่ซีซีไหม Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #148046 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:39:29 PM »

วอสอง วอแปด วอหกสิบหนึ่ง.... งั้นไปเบียดเบียนโหม๋พระแสงกันหว๋า

ยินดีต้อนรับสู่ดินแดน  ไกลปืนเที่ยง กินเหล้าเคล้าหญ้าคา... ยิ้มีเลศนัย

ปัญหาคือ   มาจากปร้าอันดามัน อีให้เข่รถไปทางสายไหน จะได้เล็งหนนโถกนะ

มาจากอันดามัน ถนนสุราษฯ กระบี่ เข้าอ.ชัยบุรี ถึง พระแสง.... หลงรัก

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148047 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:40:54 PM »

มาตามถนนสายภูเก็ต อ่าวลึก และถนนสายอ่าวลึก มาตัวเมืองกระบี่
ก่อนถึงตัวเมืองกระปี่ จะมีถนนสายเซาเทิรน์ มาสุราษฏร์ วิ่งตรงมาเรื่อยจนเขาเขตอำเภอเคียนซา และกางเต้นท์นอนรอผมสักคืนที่นั้น รุ่งเช้าเจอกันครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148048 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:41:37 PM »

วันนี้ ยังไม่หลบ  น่าว่า หลบตอโพรกหลาว   Wink

ตอโพรก  Huh
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148049 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:44:19 PM »

ตอโพรก  Huh

หมายถึงเมื่อวานนะ
หน้า: 1 ... 9867 9868 9869 [9870] 9871 9872 9873 ... 35779
  พิมพ์